03:00
Cadiz
Granada CF
-
Vòng 30
03:00
Lille
Lens
-
Vòng 27
15:45
Adelaide United
Western United FC
-
Vòng 22
35 Barcelona Nữ
SK Brann Nữ
0 - 0
Vòng Tứ kết
03:00
Paris Saint Germain Nữ
BK Hacken Nữ
-
Vòng Tứ kết
17:00
Tokyo Verdy
Kyoto Sanga
-
Vòng 5
11:00
Hiroshima Sanfrecce
Gamba Osaka
-
Vòng 5
12:00
Albirex Niigata
Kashiwa Reysol
-
Vòng 5
12:00
Vissel Kobe
Consadole Sapporo
-
Vòng 5
02:00
Al-Taawon
Al-Hazm
-
Vòng 25
02:00
Dhamk
Al-Khaleej
-
Vòng 25
02:00
Al-Akhdoud
Al Raed
-
Vòng 25
02:00
Al-Ettifaq
Al Ahli Jeddah
-
Vòng 25
02:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Feiha
-
Vòng 25
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Ulsan Hyundai FC
-
Vòng 4
12:00
Incheon United
Daejeon Citizen
-
Vòng 4
18:35
Shenzhen Xinpengcheng
Cangzhou Mighty Lions
-
Vòng 3
08:00
Puebla
Tigres UANL
-
Vòng 13
09:00
Club America
Atletico San Luis
-
Vòng 13
10:00
Mazatlan FC
Club Tijuana
-
Vòng 13
19:30
Bristol City
Leicester City
-
Vòng 39
20:00
Millwall
West Brom
-
Vòng 39
22:00
Preston North End
Rotherham United
-
Vòng 39
22:00
Queens Park Rangers (QPR)
Birmingham City
-
Vòng 39
22:00
Sheffield Wednesday
Swansea City
-
Vòng 39
22:00
Southampton
Middlesbrough
-
Vòng 39
22:00
Cardiff City
Sunderland A.F.C
-
Vòng 39
22:00
Huddersfield Town
Coventry City
-
Vòng 39
22:00
Hull City
Stoke City
-
Vòng 39
22:00
Norwich City
Plymouth Argyle
-
Vòng 39
00:30
Blackburn Rovers
Ipswich Town
-
Vòng 39
03:00
Watford
Leeds United
-
Vòng 39
22:30
Gil Vicente
FC Famalicao
-
Vòng 27
01:00
Benfica
GD Chaves
-
Vòng 27
03:30
Estrela da Amadora
Sporting CP
-
Vòng 27
05:00
Alianza Petrolera
Deportes Tolima
-
Vòng 14
07:30
Atletico Junior Barranquilla
La Equidad
-
Vòng 14
02:45
KAA Gent
Standard Liege
-
Vòng 1
20:00
Adama City
Kedus Giorgis
-
22:59
Hadiya Hossana
Hambericho Durame
-
20:30
PSM Makassar
Borneo FC
-
Vòng 30
20:30
Barito Putera
PSIS Semarang
-
Vòng 30
20:30
Madura United
PSS Sleman
-
Vòng 30
21:50
Istra 1961 Pula
NK Lokomotiva Zagreb
-
Vòng 28
00:00
Slaven Koprivnica
ZNK Osijek
-
Vòng 28
21:00
Masitaoka FC
Orapa United
-
16:30
FC Abdish-Ata Kant
Alay
-
17:00
Southern City
Thimphu FC
-
21:00
Egnatia
KS Perparimi Kukesi
-
Vòng 29
01:00
Vllaznia Shkoder
Erzeni
-
Vòng 29
01:00
KF Tirana
Teuta Durres
-
Vòng 29
21:00
Jelgava
Metta/LU Riga
-
Vòng 3
58 CD Zacapa
Xelaju MC
0 - 0
Vòng 13
03:00
CSD Municipal
Coban Imperial
-
Vòng 13
04:45
Guastatoya
Coatepeque
-
Vòng 13
05:30
ACS Ksar
ASC Entou
-
07:30
ASAC Concorde
Chemal FC
-
05:30
ASC Tevragh Zeine
FC Inter Nouakchott
-
00:00
Apollon Limassol FC
AE Zakakiou
-
Vòng 6
00:00
Doxa Katokopias
Othellos Athienou
-
Vòng 6
01:30
Arbil
Al Karkh
-
Vòng 14
90+ AS Dakar Sacre Coeur
Teunhueth FC
0 - 0
90+ Guediawaye
Mbour
1 - 1
90 Linguere
Jamono Fatick
0 - 0
90 US Ouakam Dakar
Generation Foot
1 - 0
90+ SONACOS
ASC Jaraaf
0 - 0
88 US Goree
Casamance
1 - 0
19:00
BKMA
FC West Armenia
-
Vòng 26
18:15
Bavarians FC
Khovd
-
Vòng 13
01:30
Al Fahaheel SC
Al-Qadsia SC
-
Vòng 2
01:45
Al-Muharraq
Al-Riffa
-
Vòng 14
01:45
Najma Manama
Al-Hala
-
Vòng 14
01:45
Al Hidd
Al-Shabbab
-
Vòng 14
19:30
Pontypridd
Haverfordwest County
-
Vòng 7
19:30
The New Saints
Bala Town F.C.
-
Vòng 7
19:30
Barry Town United
Pen-y-Bont FC
-
Vòng 7
19:30
Connahs Quay Nomads FC
Newtown AFC
-
Vòng 7
19:30
Colwyn Bay
Aberystwyth Town
-
Vòng 7
19:30
FC Kuressaare
JK Tallinna Kalev
-
Vòng 4
00:00
Banga Gargzdai
Dziugas Telsiai
-
Vòng 5
16:15
Mohammedan Dhaka
Fortis Limited
-
Vòng 10
16:15
Sheikh Jamal
Sheikh Russel KC
-
Vòng 10
16:15
Chittagong Abahani
Bangladesh Police Club
-
Vòng 10
08:00
Perez Zeledon
Santos De Guapiles
-
Vòng 15
20:00
FK Igman Konjic
FK Sloga Doboj
-
Vòng 24
22:00
FK Tuzla City
Sarajevo
-
Vòng 24
02:00
FK Zeljeznicar
FK Velez Mostar
-
Vòng 24
23:30
Dynamo Moscow
Rostov FK
-
Vòng 22
20:00
SC Villa
Mbarara City
-
20:00
Wakiso Giants FC
NEC FC Bugolobi
-
20:00
Airtel Kitara FC
BUL FC
-
23:30
MFK Ruzomberok
Dunajska Streda
-
Vòng 3
01:30
Austria Wien
FC Blau Weiss Linz
-
Vòng 2
21:00
NK Rogaska
NK Bravo
-
Vòng 28
23:30
Maribor
Radomlje
-
Vòng 28
02:15
Domzale
NK Mura 05
-
Vòng 28
04:00
Audax Italiano
Coquimbo Unido
-
Vòng 6
06:30
O.Higgins
Municipal Iquique
-
Vòng 6
06:30
Cobresal
Palestino
-
Vòng 6
02:45
Derry City
Galway United
-
Vòng 7
02:45
Drogheda United
St. Patricks Athletic
-
Vòng 7
02:45
Shelbourne
Dundalk
-
Vòng 7
02:45
Waterford United
Sligo Rovers
-
Vòng 7
02:45
Shamrock Rovers
Bohemians
-
Vòng 7
22:30
FC Voluntari
Hermannstadt
-
Vòng 2
01:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
CFR Cluj
-
Vòng 2
06:00
Rosario Central
Barracas Central
-
Vòng 12
07:00
Instituto AC Cordoba
Argentinos Juniors
-
Vòng 12
04:00
Defensa Y Justicia
Estudiantes La Plata
-
Vòng 12
04:00
Club Atletico Tigre
Belgrano
-
Vòng 12
06:30
CA Huracan
River Plate
-
Vòng 12
20 Al Nasr Dubai
Hatta
0 - 0
Vòng 17
21 Emirates Club
Banni Yas
0 - 0
Vòng 17
01:00
Al Wahda(UAE)
Al Ahli(UAE)
-
Vòng 17
01:00
Ittihad Kalba
Ajman
-
Vòng 17
21:00
Dnepr Mogilev
Arsenal Dzyarzhynsk
-
Vòng 2
22:59
Dinamo Brest
Smorgon FC
-
Vòng 2
02:00
San Jose de Oruro
Always Ready
-
Vòng 3
07:00
Blooming
Aurora
-
Vòng 2
06:00
Real Santa Cruz
The Strongest
-
Vòng 7
01:30
Neuchatel Xamax
Schaffhausen
-
Vòng 27
01:30
Stade Nyonnais
FC Sion
-
Vòng 27
02:15
Bellinzona
Aarau
-
Vòng 27
22:00
Dila Gori
FC Saburtalo Tbilisi
-
Vòng 5
22:59
FC Kolkheti Poti
FC Telavi
-
Vòng 5
00:00
Dinamo Batumi
Torpedo Kutaisi
-
Vòng 5
02:00
Videoton Puskas Akademia
Fehervar Videoton
-
Vòng 26
22:30
Nordsjaelland
Aarhus AGF
-
Bán kết
01:00
Silkeborg
Fredericia
-
Bán kết
02:30
Burgos CF
RCD Espanyol
-
Vòng 33
18:00
CF Os Belenenses
Feirense
-
Vòng 27
21:00
Pacos de Ferreira
Oliveirense
-
Vòng 27
22:30
CD Tondela
Vilaverdense
-
Vòng 27
11:00
Ventforet Kofu
Renofa Yamaguchi
-
Vòng 7
12:00
Tokushima Vortis
Thespa Kusatsu
-
Vòng 7
12:00
Yokohama FC
Vegalta Sendai
-
Vòng 7
12:00
Blaublitz Akita
Ban Di Tesi Iwaki
-
Vòng 7
12:00
Mito Hollyhock
Kagoshima United
-
Vòng 7
12:00
Montedio Yamagata
Shimizu S-Pulse
-
Vòng 7
12:00
Oita Trinita
Fagiano Okayama
-
Vòng 7
02:00
Emmen
Jong Ajax (Youth)
-
Vòng 32
02:00
De Graafschap
AZ Alkmaar (Youth)
-
Vòng 32
02:00
Helmond Sport
Willem II
-
Vòng 32
02:00
SC Telstar
FC Utrecht (Youth)
-
Vòng 32
02:00
VVV Venlo
FC Oss
-
Vòng 32
02:00
NAC Breda
MVV Maastricht
-
Vòng 32
02:00
Den Bosch
Dordrecht
-
Vòng 32
02:00
ADO Den Haag
Groningen
-
Vòng 32
02:00
FC Eindhoven
SC Cambuur
-
Vòng 32
03:00
Deportivo Garcilaso
Comerciantes Unidos
-
Vòng 9
08:00
Alianza Lima
Los Chankas
-
Vòng 9
07:00
Cusco FC
Deportivo Union Comercio
-
Vòng 9
19:00
Pirin Blagoevgrad
Etar
-
Vòng 26
21:30
Arda
FK Levski Krumovgrad
-
Vòng 26
00:00
Levski Sofia
Slavia Sofia
-
Vòng 26
64 Orebro Nữ
IFK Norrkoping DFK Nữ
0 - 0
16:45
HJK Helsinki
PK-35 Vantaa
-
18:00
Ekenas IF Fotboll
KaPa
-
18:00
PEPO Lappeenranta
JIPPO
-
19:00
Brommapojkarna Nữ
Gamla Upsala SK Nữ
-
19:00
Trelleborgs FF Nữ
Vittsjo GIK Nữ
-
19:00
Vaasa VPS
Jaro
-
20:00
Lahti
Gnistan Helsinki
-
21:30
Klubi 04 Helsinki
SalPa
-
22:00
Ilves Tampere
AC Oulu
-
22:00
IFK Mariehamn
KTP Kotka
-
01:30
Al Shamal
Al-Ahli Doha
-
Vòng 19
01:30
Umm Salal
Muaidar SC
-
Vòng 19
12:00
Chungnam Asan
Chungbuk Cheongju
-
Vòng 4
01:30
Chamois Niortais
Orleans US 45
-
Vòng 27
01:30
Chateauroux
Martigues
-
Vòng 27
01:30
Cholet So
Red Star FC 93
-
Vòng 27
01:30
Dijon
Nimes
-
Vòng 27
01:30
Le Mans
Epinal
-
Vòng 27
01:30
Marignane Gignac
Versailles 78
-
Vòng 27
22:00
Accrington Stanley
Morecambe
-
Vòng 41
22:00
Swindon Town
Notts County
-
Vòng 41
22:00
AFC Wimbledon
Harrogate Town
-
Vòng 41
22:00
Wrexham
Mansfield Town
-
Vòng 41
22:00
Barrow
Grimsby Town
-
Vòng 41
22:00
Bradford City
Tranmere Rovers
-
Vòng 41
22:00
Colchester United
Newport County
-
Vòng 41
22:00
Crawley Town
Doncaster Rovers
-
Vòng 41
22:00
Forest Green Rovers
Stockport County
-
Vòng 41
22:00
Gillingham
Crewe Alexandra
-
Vòng 41
22:00
Milton Keynes Dons
Walsall
-
Vòng 41
22:00
Salford City
Sutton United
-
Vòng 41
07:00
Liga Dep. Universitaria Quito
SC Imbabura
-
Vòng 6
07:00
Macara
Barcelona SC(ECU)
-
Vòng 6
06:30
Deportivo Tachira
Metropolitanos FC
-
Vòng 10
03:00
Zamora Barinas
Angostura FC
-
Vòng 10
20:00
Cukaricki Stankom
Novi Pazar
-
Vòng 27
22:00
Radnik Surdulica
Vojvodina Novi Sad
-
Vòng 27
00:00
Backa Topola
FK Vozdovac Beograd
-
Vòng 27
00:00
IMT Novi Beograd
FK Zeleznicar Pancevo
-
Vòng 27
02:45
Ayr United
Airdrie United
-
Vòng 31
08:05
Monarcas Morelia
Venados FC
-
Vòng 13
10:05
CSyD Dorados de Sinaloa
CF Atlante
-
Vòng 13
07:00
Celaya FC
Tlaxcala FC
-
Vòng 13
19:00
Lunds BK
FC Rosengard
-
Vòng 1
20:00
Vasalunds IF
Karlbergs BK
-
Vòng 1
20:00
Torns IF
Torslanda IK
-
Vòng 1
21:00
Falkenberg
FC Trollhattan
-
Vòng 1
22:00
FBK Karlstad
Taby
-
Vòng 1
20 GKS Jastrzebie
Kotwica Kolobrzeg
0 - 0
Vòng 26
01:30
Stal Stalowa Wola
Sandecja Nowy Sacz
-
Vòng 26
20:00
Olimp Comrat
Real Succes
-
Vòng 3
20:00
FCM Ungheni
Iskra Stal Ribnita
-
Vòng 3
20:00
CF Sparta Selemet
Saxan Ceadir Lunga
-
Vòng 3
20:00
Dinamo-Auto
FC Sheriff B
-
Vòng 3
21:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
-
Vòng 23
21:30
Jadran Dekani
Tabor Sezana
-
Vòng 23
00:30
Krka
NK Fuzinar
-
Vòng 23
00:30
NK Rudar Velenje
Tolmin
-
Vòng 23
17:00
FC MERW
Kopetdag Asgabat
-
Vòng 4
17:00
Sagadam FK
HTTU Asgabat
-
Vòng 4
22:30
Cerro Largo
Racing Club Montevideo
-
Vòng 6
02:00
CA Penarol
Nacional Montevideo
-
Vòng 6
20:00
Highlanders
Simba Bhora
-
Vòng 3
20:00
Hwange Colliery
Bulawayo Chiefs
-
Vòng 3
20:00
Yadah FC
Dynamos FC
-
Vòng 3
16:15
Admira Praha
Loko Vltavin
-
Vòng 20
16:30
Ceske Budejovice B
FK Kraluv Dvur
-
Vòng 20
21:00
Blansko
TJ Start Brno
-
Vòng 21
21:00
Hodonin Sardice
Zlinsko
-
Vòng 21
21:00
Banik Most-Sous
Mlada Boleslav B
-
Vòng 20
21:00
Uhersky Brod
Zlin B
-
Vòng 21
22:30
Domazlice
Viktoria Plzen B
-
Vòng 20
22:30
Zivanice
Hradec Kralove B
-
Vòng 20
22:59
Hranice KUNZ
TJ Tatran Bohunice
-
Vòng 21
00:00
FC Pisek
Dukla Praha B
-
Vòng 20
00:00
Usti nad Labem
Chlumec nad Cidlinou
-
Vòng 20
11:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chungju Citizen
-
Vòng 2
12:00
Geoje Citizen
Pyeongchang FC
-
Vòng 2
12:00
Seoul United
Jeonju Citizen FC
-
Vòng 2
19:45
HNK Cibalia
NK Zrinski Jurjevac
-
Vòng 24
21:30
NK Solin
NK Jarun
-
Vòng 24
11:30
Campbelltown City SC
Adelaide Panthers
-
Vòng 5
11:30
Modbury Jets
Adelaide Olympic
-
Vòng 5
11:30
Para Hills Knlghts SC
Croydon Kings
-
Vòng 5
20 Botafogo RJNữ
Real Brasilia FC Nữ
0 - 0
Vòng 4
20 Gremio Nữ
Palmeiras SP Nữ
0 - 0
Vòng 4
02:00
Ferroviaria SP Nữ
Cruzeiro MG Nữ
-
Vòng 4
04:00
Atletico Mineiro Nữ
Flamengo/RJ Nữ
-
Vòng 4
05:00
Santos Nữ
Bragantino Nữ
-
Vòng 4
05:00
Fluminense RJ Nữ
Sao Paulo/SP Nữ
-
Vòng 4
07:30
SC Corinthians Paulista Nữ
InternacionalNữ
-
Vòng 4
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
-
Vòng 3
12:00
Balcatta U20
Perth Glory FC U20
-
Vòng 3
12:00
Armadale SC U20
Perth RedStar FC U20
-
Vòng 3
12:00
Western Knights U20
FloreatAthena U20
-
Vòng 3
12:00
Olympic Kingsway U20
Fremantle City U20
-
Vòng 3
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
-
Vòng 3
06:00
North Carolina
Hartford Athletic
-
Vòng 3
02:45
Glebe North FC
Wayside Celtic
-
22:00
Cray Wanderers
Chatham Town
-
Vòng 37
22:00
Folkestone
lewes
-
Vòng 37
02:45
Concord Rangers
Carshalton Athletic FC
-
Vòng 37
21:00
KF Dinamo Ferizaj
FC Suhareka
-
18:00
Slavoj Trebisov
FC Artmedia Petrzalka
-
Vòng 22
22:59
Sokol Dolna Zdana
KFC Komarno
-
Vòng 22
06:00
Remo Belem (PA)
Tuna Luso
-
06:30
Athletic Club MG
Pouso Alegre
-
04:00
CR Belouizdad
Olympique Akbou
-
Vòng 1/8
04:00
USM Annaba
CS Constantine
-
Vòng 1/8
04:00
Biskra
MC Oran
-
Vòng 1/8
04:00
ES Mostaganem
NA Hussein Dey
-
Vòng 1/8
22:00
Oxford City
Wealdstone FC
-
Vòng 42
22:00
Solihull Moors
Barnet
-
Vòng 42
22:00
Boreham Wood
Dagenham Redbridge
-
Vòng 42
22:00
Woking
Eastleigh
-
Vòng 42
22:00
Dorking
Bromley
-
Vòng 42
22:00
York City
Chesterfield
-
Vòng 42
22:00
Ebbsfleet United
Southend United
-
Vòng 42
22:00
Gateshead
Rochdale
-
Vòng 42
22:00
Hartlepool United
Halifax Town
-
Vòng 42
22:00
Kidderminster Harriers
Altrincham
-
Vòng 42
22:00
Maidenhead United
Aldershot Town
-
Vòng 42
22:00
Oldham Athletic
AFC Fylde
-
Vòng 42
02:00
Jeunesse Canach
Mamer
-
02:00
CS Grevenmacher
Yellow Boys Weiler-La-Tour
-
22:00
Montalegre
Limianos
-
22:00
Uniao de Coimbra
FC Alverca B
-
07:35
Palmeiras
Gremio Novorizontin
-
04:30
Chacaritas SC
Manta FC
-
Vòng 3
15:30
Sydney FC (Youth)
St George City FA
-
Vòng 8
00:10
St.Polten
SKU Amstetten
-
Vòng 21
00:10
Leoben
Kapfenberg
-
Vòng 21
02:30
SV Ried
Grazer AK
-
Vòng 21
20:00
Burnley U21
Crewe U21
-
Vòng 12
21:00
Charlton Athletic U21
Bournemouth AFC U21
-
Vòng 12
11:00
Northern Tigers U20
Mt Druitt Town Rangers U20
-
13:00
Rydalmere Lions FCU20
Hakoah Sydney City East U20
-
14:00
Nepean FC U20
Blacktown Spartans U20
-
10:00
Sydney Olympic U20
Wollongong Wolves U20
-
21:00
HB Koge Nữ
Kolding BK Nữ
-
Vòng 3
10:00
Monterrey Nữ
Tijuana Nữ
-
Vòng 13
04:45
Cruz Azul Nữ
Club America Nữ
-
Vòng 13
06:00
Queretaro Nữ
Club Necaxa Nữ
-
Vòng 13
08:06
Leon Nữ
Mazatlan FC Nữ
-
Vòng 13
21:30
Hrvatski dragovoljac
DUGO SELO
-
21:30
Bjelovar
NK Grobnican
-
21:30
NK Opatija
Mladost Zdralovi
-
21:30
Kustosija
Jadran LP
-
00:00
Karlovac
Hrvace
-
06:00
Orlando Pride Nữ
Chicago Red Stars Nữ
-
Vòng 3
09:00
San Diego Wave Nữ
OL Reign Reign Nữ
-
Vòng 3
05:00
Fernandez Vial
CD Trasandino de Los Andes
-
21 Hapoel Mahane Yehuda
Ironi Beit Dagan
0 - 0
01:30
Hapoel Ironi Karmiel
Shafaram
-
01:30
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
AC Hamachtesh Givataim
-
15:00
Hapoel Tirat Karmel
Hapoel Sandala Gilboa
-
15:45
Bnei Qalansawe
Hapoel Qalansawe
-
16:00
Beitar Ramat Gan
Sporting Club Tel Aviv
-
19:00
Hapoel Azor
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
-
01:00
Baniyas SC U21
Emirates Club U21
-
01:00
Hatta Dubai U21
Al-Nasr(KSA) U21
-
01:30
Shimshon Kafr Qasim
AS Ashdod
-
Vòng 24
02:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Tseirey Taybe
-
Vòng 24
18:00
MS Hapoel Lod
Hapoel Herzliya
-
Vòng 24
18:00
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Ata Bialik
-
Vòng 24
18:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
Moadon Sport Tira
-
Vòng 24
18:00
Hapoel Kafr Kanna
Hapoel Bnei Zalfa
-
Vòng 24
18:35
Ironi Nesher
Hapoel Raanana
-
Vòng 24
18:40
Sport Club Dimona
Hapoel Bikat Hayarden
-
Vòng 24
06:30
Charlotte Independence
Spokane Velocity
-
06:00
Lexington
Greenville Triumph
-
09:00
Central Valley Fuego
Forward Madison FC
-
17:30
SC Bengaluru
United SC Kolkata
-
17:30
Kenkre
FC Bengaluru United
-
18:00
Nikarm
Ararat Yerevan II
-
Vòng 16
18:00
Gandzasar Kapan
Lernayin Artsakh
-
Vòng 19
19:00
ZNK Hajduk Split Nữ
Dinamo Maksimir Nữ
-
18:00
Cracovia Krakow (Youth)
Arka Gdynia (Youth)
-
Vòng 21
90+ Huracan de Balazote
Albacete B
0 - 1
62 UE Vilassar de Mar
CF Peralada
1 - 1
02:00
CD Burriana
UD Rayo Ibense
-
02:00
CA Cirbonero
CD Cortes
-
02:30
CF Reus Deportiu
LHospitalet
-
03:00
Marino
Atletico Victoria
-
Vòng 27
17:30
UD Castellonense
Castellon B
-
17:45
UE Tona
UE Castelldefels
-
Vòng 27
18:00
AE Prat
UE Olot
-
Vòng 27
18:00
Ted Contois Feng
CD Azuaga
-
18:00
FC Vilafranca
Fundacio Esportiva Grama
-
Vòng 27
18:00
Deportiva Minera
UCAM Murcia CF B
-
18:00
Casalarreina
Alfaro
-
18:00
CDF Tres Cantos
Parla Escuela
-
Vòng 27
18:30
Olivenza FC
CF Jaraiz
-
22:00
UE Rapitenca
CFJ Mollerussa
-
Vòng 27
22:59
SD Torina
U.M. Escobedo
-
Vòng 27
22:59
CD Utiel
Ontinyent CF
-
22:59
CE Felanitx
Santanyi
-
16 BSV Halle-Ammendorf
SV Fortuna Magdeburg
0 - 0
13:00
Northern Tigers
Mt Druitt Town Rangers FC
-
Vòng 8
15:00
Rydalmere Lions FC
Hake Ya Dong in Sydney City
-
Vòng 8
16:00
Nepean Football Club
Blacktown Spartans
-
Vòng 8
16:00
Bankstown City Lions
Dulwich Hill SC
-
Vòng 8
11:00
Bulls Academy
Canterbury Bankstown FC
-
Vòng 8
13:00
Adelaide United Nữ
Newcastle Jets Nữ
-
Vòng 22
10:00
Wellington Phoenix Nữ
WS Wanderers Nữ
-
Vòng 22
12:00
Brisbane Roar Nữ
Canberra United Nữ
-
Vòng 22
02:45
Southampton WFC Nữ
AFC Bournemouth Nữ
-
22:59
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
-
Vòng 4
22:59
FK Panevezys B
NFA Kaunas
-
Vòng 4
22:59
FK Kauno Zalgiris II
Nevezis Kedainiai
-
Vòng 4
06:00
Sao Paulo AP
Trem-AP
-
18:00
Raca Bratislava
FK Podkonice
-
21:00
Malacky
SKF Sered
-
21:00
MFK Lokomotiva Zvolen
Nove Mesto
-
02:30
Denbigh Town
Bangor 1876
-
Vòng 28
21:00
Baglan Dragons
Llantwit Major
-
Vòng 28
21:00
Carmarthen
Cwmbran Celtic
-
Vòng 28
21:30
Porthmadog
Airbus UK Broughton
-
Vòng 28
21:30
Afan Lido
Abergavenny
-
Vòng 28
21:30
Llandudno
Holywell
-
Vòng 28
21:30
Buckley Town
Guilsfield
-
Vòng 28
21:30
Gresford
Ruthin Town FC
-
Vòng 28
21:30
Ammanford
Caerau Ely
-
Vòng 28
21:30
Llanidloes Town
Chirk AAA
-
Vòng 28
21:30
Llanelli
Pontardawe Town
-
Vòng 28
21:30
Mold Alexandra
Caersws
-
Vòng 28
21:30
Trefelin
Goytre Utd
-
Vòng 28
02:30
Prestatyn Town FC
Flint Town
-
Vòng 28
02:30
Cambrian Clydach
Abertillery Bluebirds
-
Vòng 28
20 Bodens BK
Gottne IF
0 - 0
Vòng 1
20 Landvetter IS
Vastra Frolunda
0 - 0
Vòng 1
20 Husqvarna
Qviding FIF
0 - 0
Vòng 1
5 Vanersborgs IF
IFK Skovde FK
0 - 0
Vòng 1
01:30
IK Sleipner
FC Nacka Iliria
-
Vòng 1
19:00
Viggbyholms
IFK Osterakers Fk
-
Vòng 1
19:00
IFK Karlshamn
IFK Hassleholm
-
Vòng 1
19:00
Enskede IK
Nykopings BIS
-
Vòng 1
19:00
Smedby AIS
IF Sylvia
-
Vòng 1
19:00
Osterlen FF
Nosaby IF
-
Vòng 1
20:00
BK Astrio
IK Tord
-
Vòng 1
20:00
BK Forward
Grebbestads IF
-
Vòng 1
20:00
IK Gauthiod
Vanersborg FK
-
Vòng 1
20:00
Enkoping
FC Gute
-
Vòng 1
20:00
Herrestads AIF
Kumla
-
Vòng 1
20:00
Ahlafors IF
Lidkopings FK
-
Vòng 1
20:00
Sifhalla
Stenungsunds IF
-
Vòng 1
20:00
Laholms FK
Ockero
-
Vòng 1
21:00
Kristianstads FF
Simrishamn
-
Vòng 1
21:00
Tegs SK
IFK Lulea
-
Vòng 1
22:00
IK Kongahalla
Motala AIF FK
-
Vòng 1
22:00
Hittarps IK
Bergdalens IK
-
Vòng 1
01:00
Varbergs GIF FK
Savedalens IF
-
Vòng 1
02:30
Moghayer Al Sarhan
Al Aqaba SC
-
Vòng 15
02:30
AL Salt
Sahab SC
-
Vòng 15
35 LehPa Kontiolahti
MP II
0 - 0
Vòng 3
01:30
Puiu
Valtti
-
Vòng 3
11:00
Ehime FC Nữ
Speranza TakatsukiNữ
-
Vòng 3
11:00
AS Harima ALBION Nữ
Orca Kamogawa FC Nữ
-
Vòng 3
11:00
Shizuoka Sangyo University Nữ
NGU Nagoya Nữ
-
Vòng 3
60 Breitenrain
FC Paradiso
1 - 1
Vòng 25
02:15
La Sarraz-Eclepens
Echallens
-
Vòng 22
02:30
Meyrin
Lausanne SportsU21
-
Vòng 22
14 TSV Bordesholm
SV Eichede
0 - 0
16 SV Meppen
TuS Blau-Weiss Lohne
0 - 0
20:00
SC Vahr Blockdiek
Bremer SV
-
02:00
Al-Suqoor(KSA)
Al-Taqdom
-
Vòng 30
02:00
Al-Nojoom
Al-Rayyan
-
Vòng 30
02:00
Al Liwaa
AL-jeel
-
Vòng 30
02:00
Al Nairyah
Afief
-
Vòng 30
02:00
Al-Shoalah
Al-Zlfe
-
Vòng 30
61 Ironi Ramat Hasharon Nữ
Hapoel Raanana Nữ
0 - 1
Vòng 3
20 Hapoel Jerusalem Nữ
AS Tel Aviv University Nữ
0 - 0
Vòng 3
20 Hapoel Petah Tikva Nữ
Maccabi Kiryat Gat Nữ
0 - 0
Vòng 3
21 Bragantino U20 (W)
America MG U20 Nữ
0 - 0
20 Ferroviaria SP U20 Nữ
Corinthians U20 Nữ
0 - 0
18 Fortaleza U20 Nữ
Minas Brasilia DF U20 Nữ
0 - 0
22 Atletico Mineiro U20 Nữ
Santos FC U20 Nữ
0 - 0
01:00
Sao Paulo U20 Nữ
Gremio U20 Nữ
-
02:45
Manaus (AM)
Operario/AM
-
Vòng 4
01:45
Al-Ittifaq
Um Alhassam
-
Vòng 18
14:00
ShanXi zhidan Nữ
Yongchuan Chashan Bamboo Sea Nữ
-
Vòng 2
15:00
FK Ural Youth
CSKA Moscow (R)
-
Vòng 3
17:00
FK Nizhny Novgorod Youth
FK Rostov Youth
-
Vòng 3
18:00
Fakel Youth
Dinamo Moscow Youth
-
Vòng 3
19:00
Krylya Sovetov Samara Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
-
Vòng 3
19:00
Chertanovo Moscow Youth
FK Orenburg Youth
-
Vòng 3
21:00
Spartak Moscow Youth
Lokomotiv Moscow Youth
-
Vòng 3
21:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
-
Vòng 3
21:00
PFC Sochi Youth
Rubin Kazan (R)
-
Vòng 3
21:00
Konopliev Youth
Strogino Youth
-
Vòng 3
22:59
Baltika Kaliningrad Youth
FK Krasnodar Youth
-
Vòng 3
00:00
SPG Motz/Silz
SC Imst
-
Vòng 19
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
FC Wolfurt
-
Vòng 19
01:00
SC Weiz
Allerheiligen
-
Vòng 20
01:00
Wallern
ASK Klagenfurt
-
Vòng 20
01:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
-
Vòng 20
01:00
TUS Bad Gleichenberg
ASK Voitsberg
-
Vòng 20
01:00
SC Gleisdorf
Wolfsberger AC Amateure
-
Vòng 20
01:00
Andelsbuch
Neusiedl
-
Vòng 21
01:00
SC Mannsdorf
Team Wiener Linien
-
Vòng 21
01:00
LASK (Youth)
Vocklamarkt
-
Vòng 20
01:00
SC Schwaz
St. Johann
-
Vòng 19
01:30
Ardagger
Wiener SC
-
Vòng 21
01:30
Kremser
SV Oberwart
-
Vòng 21
01:30
Traiskirchen
Rapid Vienna (Youth)
-
Vòng 21
02:45
Bray Wanderers
Cobh Ramblers
-
Vòng 7
02:45
Cork City
Athlone Town
-
Vòng 7
02:45
Kerry FC
Wexford (Youth)
-
Vòng 7
02:45
Longford Town
UC Dublin
-
Vòng 7
02:45
Treaty United
Finn Harps
-
Vòng 7
04:00
FC Alvarado
Saba FC
-
01:00
Tinex Sencur
Svoboda Peshtera
-
22:00
Ashton United
Whitby Town
-
Vòng 37
01:45
Al-Baten
Hajer
-
Vòng 27
02:00
Al-Orubah
AL-Rbeea Jeddah
-
Vòng 27
02:00
Al-Ameade
Al-Jndal
-
Vòng 27
01:30
Al-Adalh
Al Taraji
-
Vòng 27
01:45
Al-Faisaly Harmah
Al Kholood
-
Vòng 27
01:45
Al Qaisoma
Al Safa(KSA)
-
Vòng 27
02:00
Al-Arabi(KSA)
Al-Qadasiya
-
Vòng 27
02:00
Al-Jabalain
Ohod Medina
-
Vòng 27
20:00
Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Umm Al Fahm
-
Vòng 28
20:00
Hapoel Natzrat Illit
Bnei Yehuda Tel Aviv
-
Vòng 28
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Rishon Lezion
-
Vòng 28
20:00
Hapoel Kfar Saba
Sectzya Nes Ziona
-
Vòng 28
20:00
Hapoel Ramat Gan
Ironi Tiberias
-
Vòng 28
00:00
Ihud Bnei Shefaram
Hapoel Acre FC
-
Vòng 28
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Ironi Nir Ramat HaSharon
-
Vòng 28
00:00
Kafr Qasim
Maccabi Herzliya
-
Vòng 28
11:00
Honda FC
Rayluck Shiga
-
Vòng 4
11:00
Briobecca Urayasu
Run Mel Aomori
-
Vòng 4
11:00
Sony Sendai
FC Tiamo Hirakata
-
Vòng 4
11:00
Yokogawa Musashino
Criacao Shinjuku
-
Vòng 4
11:00
Tochigi City
Kochi United
-
Vòng 4
01:00
Simba Sports Club
Al Ahly SC
-
Vòng Tứ kết
12:00
Daegu FC II
Gimhae City
-
Vòng 3
12:00
Changwon City
Paju Citizen FC
-
Vòng 3
02:30
Carrarese
Perugia
-
Vòng 34
02:45
Vis Pesaro
Lucchese
-
Vòng 34
02:45
Fermana
Rimini
-
Vòng 34
02:45
Padova
Us Pergolettese
-
Vòng 34
02:45
Gubbio
Sassari Torres
-
Vòng 34
02:45
Catania
Giugliano
-
Vòng 34
21 Bayern Munchen (Youth)
Schweinfurt 05 FC
0 - 0
Vòng 27
18 Rot-Weiss Erfurt
Greifswalder FC
0 - 0
Vòng 27
17 SG Barockstadt
TSV Steinbach Haiger
0 - 0
Vòng 26
19 Astoria Walldorf
FC 08 Hombrug
0 - 0
Vòng 26
21 FSV luckenwalde
Berliner FC Dynamo
0 - 0
Vòng 27
14 FSV Frankfurt
TuS Koblenz
0 - 0
Vòng 26
01:30
Rot-Weiss Oberhausen
Duren
-
Vòng 27
01:30
SC Spelle-Venhaus
Eintracht Norderstedt
-
Vòng 19
01:30
ETSV Weiche Flensburg
SV Drochtersen/Assel
-
Vòng 19
19:00
Hertha BSC Berlin Youth
FC Lokomotive Leipzig
-
Vòng 27
14:00
Boeun Sangmu Nữ
Hyundai Steel Red Angels Nữ
-
Vòng 4
17:00
KSPO FC Nữ
Sejong Gumi Sportstoto Nữ
-
Vòng 4
17:00
Seoul Amazones Nữ
Gyeongju FC Nữ
-
Vòng 4
17:00
Suwon FMC Nữ
Changnyeong Nữ
-
Vòng 4
02:00
Beerschot Wilrijk
Genk II
-
Vòng 27
02:00
Club Brugge Ⅱ
FCV Dender EH
-
Vòng 27
08:00
AFF Guatemala
Tigres del Jumay
-
20 TSV Neudrossenfeld
SSV Jahn Regensburg II
0 - 0
02:30
Racing Genk Nữ
Anderlecht Nữ
-
Vòng 2
02:30
White Star Bruxelles Nữ
Zulte Waregem VV Nữ
-
Vòng 2
22:00
Wigan Athletic
Burton Albion
-
Vòng 41
22:00
Wycombe Wanderers
Portsmouth
-
Vòng 41
22:00
Barnsley
Cambridge United
-
Vòng 41
22:00
Derby County
Blackpool
-
Vòng 41
22:00
Exeter City
Charlton Athletic
-
Vòng 41
22:00
Fleetwood Town
Cheltenham Town
-
Vòng 41
22:00
Lincoln City
Leyton Orient
-
Vòng 41
22:00
Peterborough United
Carlisle United
-
Vòng 41
22:00
Port Vale
Bristol Rovers
-
Vòng 41
22:00
Reading
Northampton Town
-
Vòng 41
22:00
Shrewsbury Town
Oxford United
-
Vòng 41
22:00
Stevenage Borough
Bolton Wanderers
-
Vòng 41
62 Grosseto
Ponsacco
0 - 1
02:00
AC Palazzolo (ITL)
Real Calepina FC
-
13:00
Nekemte Ketema
Oromia Police FC
-
15:00
Arba Minch
Batu Ketema
-
17:00
Bishoftu Ketema
Boditi Ketema
-
18:00
Yirga Chefe Bunna
Halaba City
-
20:00
Jimma Aba Jifar
Jimma Aba Bunna
-
09:00
Bay Olympic
East Coast Bays
-
09:00
Manurewa AFC
Western Springs AFC
-
09:00
Auckland City
Eastern Suburbs Auckland
-
09:00
Birkenhead United
West Coast Rangers
-
02:45
Concordia Lausanne
Ajoie-Monterri
-
22:00
FC Collex Bossy
FC Chatel St Denis
-
17:00
Polissya Zhytomyr U21
Chernomorets Odessa U21
-
Vòng 22
17:00
FC Mynai U21
PFC Oleksandria U21
-
Vòng 22
17:00
Obolon Kiev U21
FC Shakhtar Donetsk U21
-
Vòng 22
17:00
Veres Rivne U21
Kryvbas U21
-
Vòng 22
04:00
CD Achuapa Reserves
Xinabajul Reserves
-
04:00
CSD Municipal Reserves
Coban Imperial Reserves
-
04:00
ES Setif U21
ES Ben Aknoun U21
-
04:00
MC Oran U21
CR Belouizdad U21
-
04:00
JS Kabylie U21
USM Alger U21
-
22:00
Sport Viseu Benfica U19
Anadia FC U19
-
22:00
Gondomar U19
Valadares Gaia FC U19
-
22:00
SC Farense U19
Vitoria SC Guimaraes U19
-
22:59
Uniao Leiria U19
Sacavenense U19
-
00:00
Valle de Xico FC
FC Politecnico
-
04:00
CH Futbol Club
Atletico Pachuca
-
05:00
Arietes FC
Deportivo Independiente Mexiquense
-
06:00
San Pedro 7/10 FC
Saltillo Soccer
-
08:30
La Piedad Imperial
Degollado FC
-
19:00
Viimsi JK Nữ
JK Tallinna Kalev Nữ
-
Vòng 1
19:00
Saku Sporting Nữ
JK Tabasalu Nữ
-
Vòng 1
22:00
FC Flora Tallinn Nữ
Tallinna FC Ararat Nữ
-
Vòng 1
00:00
Tammeka Tartu Nữ
FC Lootos Polva Nữ
-
Vòng 1
20:00
Unia Solec Kujawski
Swit Szczecin
-
20:00
Pogon Szczecin II
Stargard Szczecinski
-
20:00
Gornik II Zabrze
MKS Kluczbork
-
20:00
Rekord Bielsko-Biala
Karkonosze Jelenia Gora
-
20:00
Wislanie Jaskowice
Czarni Polaniec
-
20:00
LZS Starowice Dolne
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
-
20:00
Jagiellonia Bialystok II
Unia Skierniewice
-
20:00
Cartusia
Zawisza Bydgoszcz SA
-
20:00
Legia Warszawa B
Mlawianka Mlawa
-
20:00
Avia Swidnik
Podhale Nowy Targ
-
20:00
Chelmianka Chelm
Swidniczanka Swidnik
-
20:00
Elana Torun
Gedania Gdansk
-
20:00
GKS Belchatow
Pilica Bialobrzegi
-
20:00
Carina Gubin
GKP Gorzow
-
20:00
KTS-K Luzino
MKS Notec Czarnkow
-
21:30
Ursus Warszawa
Zabkovia Zabki
-
22:00
KSZO Ostrowiec
Sokol Sieniawa
-
00:00
Miedz Legnica II
KS Luzyce Luban
-
01:26
Bron Radom
Lechia Tomaszow Mazowiecki
-
16:00
FK Olympie Brezova
SK Hrebec
-
16:15
SK Ujezd Praha 4
SK Mondi Steti
-
16:15
FC Vratimov
MFK Havirov
-
16:15
Meteor Praha
SK Slany
-
16:15
Spolana Neratovice
FK Chomutov
-
16:30
TJ Spoje Praha
Velke Hamry
-
16:30
Dobrovice
FC Zenit Caslav
-
16:30
Slavicin
SK Batov
-
17:00
SK Zdirec Nad Doubravou
Velka Bites
-
20:00
SK Cesky Brod
Tachov
-
20:00
Marianske Lazne
Slavoj Cesky Krumlov
-
21:00
FC Prerov
Novy Jicin
-
21:00
SK Lisen B
Velke Mezirici
-
21:00
Polna
FK Pelhrimov
-
21:00
Holesov
FC Vsetin
-
21:00
Sokol Lanzho
Zdar nad Sazavou
-
04:00
Union San Felipe
Deportes Limache
-
Vòng 6
16 Chilangos FC
Aguacateros CDU
0 - 0
01:00
Deportivo Dongu
Caja Oblatos CFD
-
06:00
Poza Rica
CD Ayense
-
00:00
Brno
Sparta Praha B
-
Vòng 20
00:00
Vysocina jihlava
Dukla Prague
-
Vòng 20
00:00
Opava
Slavia Kromeriz
-
Vòng 20
00:00
Marila Pribram
FK Graffin Vlasim
-
Vòng 20
22:00
Glentoran FC
Linfield FC
-
Bán kết
22:00
Cliftonville
Larne FC
-
Bán kết
00:00
Sweden Nữ U16
Japan Nữ U16
-
00:15
France Nữ U16
Mexico Nữ U16
-
18 TUS Bovinghausen 04
FC Eintracht Rheine
0 - 0
18 Lupo-Martini Wolfsburg
FC Schoningen08
0 - 0
17 FSV Fernwald
Eintracht Stadtallendorf
0 - 0
15 SV Heimstetten
FC Ismaning
0 - 0
16 Niendorfer TSV
TSV Sasel
0 - 0
16 Eintracht Celle
Kickers Emden
0 - 0
18 SV Westfalia Rhynern
1. FC Gievenbeck
0 - 0
19 ATSV Mutschelbach
Nottingen
0 - 0
15 TuS Ennepetal
SG Finnentrop/Bamenohl
0 - 0
19 VfR Wormatia Worms
SpVgg Quierschied
0 - 0
01:30
FC 1906 Erlensee
FC Giessen
-
01:30
Aumund-Vegesack
TS Woltmershausen
-
01:30
VfB Hilden
SF Hamborn 07
-
01:30
HEBC Hamburg
USC Paloma
-
01:30
Rot-Weiss Walldorf
Bayern Alzenau
-
01:30
FC Monheim
VfB Solingen 1910
-
01:30
SC Victoria Hamburg
TSV Buchholz 08
-
01:30
Mulheimer FC 97
SF Baumberg
-
01:30
SV Halstenbek Rellin
Duneberg
-
01:30
Kirchheimer SC
TSV 1860 Munchen (Youth)
-
01:30
ETB SW Essen
Ratingen SV
-
01:30
Siegen Sportfreunde
SpVgg Erkenschwick
-
01:30
TSV Meerbusch
FC Buderich 02
-
01:30
SV Rugenbergen
FC Suderelbe
-
02:00
ETSV Hamburg
FC Union Tornesch
-
02:00
Arminia Ludwigshafen
Baumholder
-
19:00
BTS Neustadt
ESC Geestemunde
-
05:00
Cincinnati II
New York Red Bulls B
-
06:00
Chicago flame B
Philadelphia Union II
-
06:00
Crown Legacy FC
Atlanta United FC II
-
07:00
Houston Dynamo B
Austin FC II
-
20:00
CS Dinamo Bucuresti
Dunarea Giurgiu
-
20:00
CS Avantul Periam
Gloria Lunca Teuz Cermei
-
20:00
ACS Sepsi II
AS Viitorul Curita
-
20:00
Ghiroda SI Giarmata VII
CNS Cetate Deva
-
20:00
ACS Targu Mures 1898
Industria Galda
-
20:00
Gloria Popesti-Leordeni
CS Blejoi
-
20:00
CSM Ramnicu Valcea
ACS Vedita Colonesti MS
-
20:00
CS Sanatatea Cluj
Olimpia Satu Mare
-
06:00
Fundacion AIFI
Maritimo de La Guaira
-
12:00
UWA-Nedlands FC Reserves
Joondalup Utd Reserves
-
12:00
Gwelup Croatia SC Reserves
Gosnells City Reserves
-
12:00
Cockburn City Reserves
Mandurah City FC Reserves
-
12:00
Sorrento FC Reserves
Dianella White Eagles Reserves
-
12:00
Kingsley Westside Reserves
Subiaco AFC Reserves
-
12:00
Rockingham City FC Reserves
Murdoch University Melville FC Reserves
-
08:45
Modbury Jets Reserves
Adelaide Olympic Reserve
-
09:00
Adelaide Raiders SC Reserve
Adelaide City Reserve
-
09:15
Cumberland United Reserves
West Adelaide Reserve
-
09:15
Para Hills Reserves
Croydon Kings Reserve
-
09:15
Campbelltown City Reserve
South Adelaide Reserves
-
10:30
Western Strikers Reserves
Salisbury Utd Reserves
-
11:15
White City FK Beograd Reserves
Adelaide Comets Reserve
-
22:00
Hitchin Town
Needham Market
-
Vòng 37
22:00
AFC Telford United
Redditch United
-
Vòng 37
18:00
Gala FC
Macau University
-
Vòng 5
20:00
Windsor Arch Ka I
Hang Sai
-
Vòng 5
22:00
leek Town
Stalybridge Celtic
-
21 VFB Fortuna Chemnitz
SC Rabenstein
0 - 0
3 SV Empor Berlin
BFC Preussen
0 - 0
01:45
VSG Altglienicke II
TSV Rudow
-
17:30
SFC Stern 1900
Berlin Turkspor
-
18:00
TSV Mariendorf 1897
FSV Spandauer Kickers
-
19:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
Reinickendorfer Fuchse
-
21:00
FC Wilmersdorf
SC Charlottenburg
-
00:45
Frohnauer SC
SV Stern Britz
-
01:30
Deportivo Muniz
Sportivo Barracas
-
Vòng 9
16:00
Slovan Liberec U19
Tescoma Zlin U19
-
Vòng 20
01:00
Guillermo Brown
Talleres Rem de Escalada
-
Vòng 9
05:05
Agropecuario de Carlos Casares
Quilmes
-
Vòng 9
10:00
Eastern Lions SC
Beaumaris
-
Vòng loại
11:00
FC Clifton Hill
FC Bulleen Lions
-
Vòng loại
15:00
Kingston City
Mazenod Victory
-
Vòng loại
15:00
Glenorchy Knights FC
Taroona
-
Vòng loại
17:00
Ancona U21
AZ Picerno ASD U19
-
21:00
SS Turris Calcio U19
CartanU19
-
21:00
Pro Patria U19
Lecco U19
-
21:30
ASD Trastevere U19
Follonica Gavorrano U19
-
21:30
Vigor Senigallia U19
Ascoli Youth
-
22:00
Giugliano U19
ASD Pineto Calcio U19
-
16 SV Lebring
FC Schladming
0 - 0
21 VST Volkermarkt
SAK Klagenfurt
0 - 0
11 1 Weinland Gamlitz
SV Wildon
0 - 0
16 ATSV Wolfsberg
SV Kraig
0 - 0
15 Gleinstatten
TuS Rein
0 - 0
17 SV Kematen
SV Telfs
0 - 0
4 KAC 1909
SVG Bleiburg
0 - 0
00:00
SV Grodig
UFC Siezenheim
-
01:00
USC Eugendorf
Salzburger AK 1914
-
01:00
SV Tillmitsch
SC Kalsdorf
-
01:00
UFC Fehring
SV Ilz
-
01:00
WSG Swarovski Tirol B
SC Kundl
-
01:00
SV Frauental
TUS Heiligenkreuz
-
01:30
SC Bad Sauerbrunn
SPG Edelserpentin
-
01:30
Parndorf
USV Halbturn
-
04:00
CD INCA
CD Racing Junior de Armenia
-
17:30
Leixoes U23
Academico Viseu U23
-
Vòng 8
00:30
Inter Milan Nữ
Roma CF Nữ
-
Vòng 3
03:00
Walton Hersham
Harrow Borough
-
Vòng 37
22:00
Poole Town
AFC Totton
-
Vòng 37
22:00
Basingstoke Town
Gosport Borough
-
Vòng 37
22:00
Chesham United
Hayes Yeading United
-
Vòng 37
22:00
Hungerford Town
Bracknell Town
-
Vòng 37
03:00
Paris FC (W)
Montpellier (W)
-
Vòng 19
01:30
SK Cro Vienna
SC Red Star Penzing
-
16 FK Usti nad Labem B
FK Banik Most B
0 - 0
01:30
Trindade AC Youth
Goias (Youth)
-
01:00
Hercilio Luz U20
Avai (Youth)
-
01:30
Hope International U20
Atletico Paranaense (Youth)
-
04:00
Brasil Nữ U17
Colombia Nữ U17
-
Final Round
06:30
Paraguay Nữ U17
Ecuador Nữ U17
-
Final Round
11:00
SC Sagamihara
Kamatamare Sanuki
-
Vòng 7
11:00
Osaka FC
Imabari FC
-
Vòng 7
12:00
AC Nagano Parceiro
Azul Claro Numazu
-
Vòng 7
02:45
St. Mochtas
Killester Donnycarne
-
02:45
Maynooth University Town FC
Crumlin United
-
HT
Czech Republic U16
MexicoU16
1 - 1
Vòng Bảng / Bảng B
HT
Japan U16
Wales U16
1 - 0
Vòng Bảng / Bảng B
HT
France U16
Saudi Arabia U16
2 - 1
Vòng Bảng / Bảng A
18:00
Zaqatala FK
FK MOIK Baku
-
19:00
Mil Mugan
Samaxı FC
-
11:00
Emerging Athlete Program Nữ
Bentleigh Greens (W)
-
Vòng 3
11:00
Calder United SC Nữ
Brunswick Juventus Nữ
-
Vòng 3
11:00
South Melbourne Nữ
Alamein Nữ
-
Vòng 3
11:00
Boroondara Eagles Nữ
FC Bulleen Lions Nữ
-
Vòng 3
11:00
Heidelberg United Nữ
Essendon Royals Nữ
-
Vòng 3
15:30
Box Hill Nữ
Preston Lions Nữ
-
Vòng 3
01:00
Al Arabi(UAE)
Al-Jazira Al-Hamra
-
Vòng 21
21:00
OTMK Olmaliq
Kuruvchi Bunyodkor
-
Vòng 4
21:00
Qizilqum Zarafshon
Lokomotiv Tashkent
-
Vòng 4
19:00
Crystal Palace U21
Tottenham U21
-
Vòng 13
02:00
Newcastle U21
Aston Villa U21
-
Vòng 11
06:00
Belgrano Nữ
Gimnasia LP Nữ
-
21:00
San Lorenzo Nữ
CA Independiente Nữ
-
01:00
VV Kloetinge
HSV Hoek
-
05:00
Kawkab de Marrakech
Hassania Agadir
-
Last 32
05:00
Maghreb Fez
IRT Itihad de Tanger
-
Last 32
05:00
OCK Olympique de Khouribga
DHJ Difaa Hassani Jadidi
-
Last 32
05:00
SCCM Chabab Mohamedia
CAYB Club Athletic Youssoufia
-
Last 32
22:00
Chelmsford City
Dartford
-
Vòng 42
22:00
Yeovil Town
Torquay United
-
Vòng 42
22:00
Eastbourne Borough
Maidstone United
-
Vòng 42
22:00
Farnborough Town
Chippenham Town
-
Vòng 42
22:00
Hampton Richmond Borough
Tonbridge Angels
-
Vòng 42
22:00
Havant Waterlooville
Worthing
-
Vòng 42
22:00
Hemel Hempstead Town
Aveley
-
Vòng 42
22:00
St Albans City
Braintree Town
-
Vòng 42
22:00
Welling United
Dover Athletic
-
Vòng 42
22:00
Bath City
Weymouth
-
Vòng 42
22:00
Weston Super Mare
Taunton Town
-
Vòng 42
00:00
Truro City
Slough Town
-
Vòng 42
20:00
FK Yarud Mariupol
Prykarpattya Ivano Frankivsk
-
Vòng 2
20:00
FC Livyi Bereh
Ahrobiznes TSK Romny
-
Vòng 2
20:00
Podillya Khmelnytskyi
Kremin Kremenchuk
-
Vòng 2
22:59
Mazatlan FC U23
Tijuana U23
-
20 Globo
Baraunas
0 - 0
Vòng 3
19:30
Dragon Club Yaounde
Eding Sport FC
-
21:30
Tonnerre Yaounde
Aigle Royal du Moungo
-
12 CS Dock Sud Reserves
UAI Urquiza Reserves
0 - 0
21 Huracan Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
0 - 0
21 Newell's Reserves
Lanus Reserves
0 - 0
20 Sarmiento Junin Reserve
Talleres Cordoba Reserve
0 - 0
01:30
Club Comunicaciones Reserves
Deportivo Laferrere Reserves
-
01:30
CA Colegiales Reserves
Villa Dalmine Reserves
-
01:30
Argentino Quilmes Reserves
Los Andes Reserves
-
01:30
Sacachispas Reserves
Deportivo Liniers Reserves
-
03:00
Independiente Rivadavia Reserves
River Plate Reserves
-
01:30
RS Waasland Beveren U21
AS Eupen U21
-
Vòng 18
02:00
St.-Truidense U21
FC Liege Reserves
-
Vòng 13
87 Wagadu FC
Serrekunda Utd
0 - 0
79 Latrikunda Utd
Gambia Ports Authority
1 - 1
89 BK Milan
RS Tallinding
0 - 1
20:00
Gloucester City
Brackley Town
-
Vòng 42
22:00
Alfreton Town
Rushall Olympic
-
Vòng 42
22:00
South Shields
Spennymoor Town
-
Vòng 42
22:00
Banbury United
Hereford FC
-
Vòng 42
22:00
Tamworth
Bishop's Stortford
-
Vòng 42
22:00
Blyth Spartans
Curzon Ashton FC
-
Vòng 42
22:00
Boston United
Peterborough Sports
-
Vòng 42
22:00
Buxton FC
Chester FC
-
Vòng 42
22:00
Darlington
Chorley FC
-
Vòng 42
22:00
Farsley Celtic
Southport FC
-
Vòng 42
22:00
Scarborough
Warrington Town AFC
-
Vòng 42
22:00
Scunthorpe United
Kings Lynn
-
Vòng 42
61 Corvinul Hunedoara
Gloria Buzau
0 - 0
Vòng 1