Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Lịch thi đấu trực tiếp sắp tới các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24h/7. Xem lịch thi đấu bóng đá tối, đêm nay và lịch trực tiếp bóng đá giải Anh, Pháp, Đức, Ý (Italia) và Tây Ban Nha (TBN) NHANH và CHÍNH XÁC nhất.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay các giải Giao hữu mùa hè như LTĐ BĐ ICC Cúp, Emirates và Audi Cúp của MU, MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal là các CLB nổi tiếng nhất trên thế giới. Xem lịch thi đấu bóng đá ngày mai: cập nhật LTĐ bóng đá của ĐTQG Việt Nam U23, U19 và U17 thi đấu các giải Giao hữu Quốc tế (GH QT) và U23 Châu Á, Asian Cúp, Sea Games và AFF Cúp mới nhất 24 giờ qua.
00:45
Barcelona Nữ
SK Brann Nữ
-
Vòng Tứ kết
03:00
Paris Saint Germain Nữ
BK Hacken Nữ
-
Vòng Tứ kết
1 Ethiopia Bunna
Fasil Kenema
0 - 0
45+ Accra Lions
Medeama SC
0 - 0
Vòng 18
00:00
CD Zacapa
Xelaju MC
-
Vòng 13
03:00
CSD Municipal
Coban Imperial
-
Vòng 13
04:45
Guastatoya
Coatepeque
-
Vòng 13
05:30
ACS Ksar
ASC Entou
-
07:30
ASAC Concorde
Chemal FC
-
01:30
Arbil
Al Karkh
-
Vòng 14
23:30
AS Dakar Sacre Coeur
Teunhueth FC
-
23:30
Guediawaye
Mbour
-
23:30
Linguere
Jamono Fatick
-
23:30
US Ouakam Dakar
Generation Foot
-
23:30
SONACOS
ASC Jaraaf
-
23:30
US Goree
Casamance
-
82 Les Astres FC De Douala
PWD de Bamenda
2 - 0
HT
Coton Sport
Colombe du Dja et Lobo
0 - 0
6 Young Sports
Dynamo de Douala
0 - 0
10 Union Douala
Aigle Royal Menoua
0 - 0
1 Kampala City Council FC
Busoga United
0 - 0
04:00
Audax Italiano
Coquimbo Unido
-
Vòng 6
06:30
O.Higgins
Municipal Iquique
-
Vòng 6
06:00
Rosario Central
Barracas Central
-
Vòng 12
07:00
Instituto AC Cordoba
Argentinos Juniors
-
Vòng 12
01:00
Al Nasr Dubai
Hatta
-
Vòng 17
01:00
Emirates Club
Banni Yas
-
Vòng 17
02:00
San Jose de Oruro
Always Ready
-
Vòng 3
07:00
Blooming
Aurora
-
Vòng 2
66 Aizawl FC
Churchill Brothers
1 - 0
Vòng 2
03:00
Deportivo Garcilaso
Comerciantes Unidos
-
Vòng 9
08:00
Alianza Lima
Los Chankas
-
Vòng 9
01:00
Orebro Nữ
IFK Norrkoping DFK Nữ
-
07:00
Liga Dep. Universitaria Quito
SC Imbabura
-
Vòng 6
06:30
Deportivo Tachira
Metropolitanos FC
-
Vòng 10
08:05
Monarcas Morelia
Venados FC
-
Vòng 13
10:05
CSyD Dorados de Sinaloa
CF Atlante
-
Vòng 13
1 Wisla Pulawy
Olimpia Elblag
0 - 0
Vòng 26
01:00
GKS Jastrzebie
Kotwica Kolobrzeg
-
Vòng 26
01:30
Stal Stalowa Wola
Sandecja Nowy Sacz
-
Vòng 26
73 NK Dugopolje
NK Dubrava Zagreb
0 - 0
Vòng 24
73 Bijelo Brdo
Radnik Sesvete
0 - 1
Vòng 24
01:00
Botafogo RJNữ
Real Brasilia FC Nữ
-
Vòng 4
01:00
Gremio Nữ
Palmeiras SP Nữ
-
Vòng 4
06:00
Remo Belem (PA)
Tuna Luso
-
06:30
Athletic Club MG
Pouso Alegre
-
07:35
Palmeiras
Gremio Novorizontin
-
04:30
Chacaritas SC
Manta FC
-
Vòng 3
11:00
Northern Tigers U20
Mt Druitt Town Rangers U20
-
10:00
Monterrey Nữ
Tijuana Nữ
-
Vòng 13
HT
NK Maksimir
HASK Zagreb
0 - 1
23:30
Dakar Universite Club
ASC Wally Daan
-
05:00
Fernandez Vial
CD Trasandino de Los Andes
-
1 MS Hapoel Yeroham
FC Beitar Yavne
0 - 0
1 SC Ramla
Hapoel Ironi Gedera
0 - 0
01:00
Hapoel Mahane Yehuda
Ironi Beit Dagan
-
01:30
Hapoel Ironi Karmiel
Shafaram
-
01:30
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
AC Hamachtesh Givataim
-
1 Hapoel Kfar Shalem
Shimshon Tel Aviv
0 - 0
Vòng 24
23:15
Kiryat Yam SC
Hapoel Bueine
-
Vòng 24
01:30
Shimshon Kafr Qasim
AS Ashdod
-
Vòng 24
02:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Tseirey Taybe
-
Vòng 24
06:30
Charlotte Independence
Spokane Velocity
-
HT
Llosetense
UD Alcudia
0 - 0
45+ CE Mercadal
CD Manacor
0 - 0
29 Aurrera Ondarroa
CD Lagun Onak
0 - 0
30 CD Caspe
CD Carinena
0 - 0
29 CD Laguna de Duero
Atletico Astorga
0 - 0
27 Villanueva del Pardillo
CD Galapagar
0 - 0
29 CD Ebro
CD Utrillas
0 - 0
30 CD Mirandes B
Ponferradina B
0 - 0
30 Tamar Ritter
Fuentes
0 - 0
1 CA Bembibre
Almazan
0 - 0
1 SP Villafranca
Atletico Pueblonuevo
0 - 0
1 Castro
Atletico Albericia
0 - 0
1 CD Diocesano
CD Don Alvaro
0 - 0
1 CSD Arzua
UD Somozas
0 - 0
1 UD Fraga
CF Illueca
0 - 0
1 UD Barbadas
CF Alondras
0 - 0
1 Betanzos CF
Arosa SC
0 - 0
1 CD Bezana
Samanod
0 - 0
1 CD Villacanas
CD Marchamalo
0 - 0
1 Paiosaco
Sarriana
0 - 0
23:15
CD Llanes
Real Titanico Laviana
-
23:15
CD Praviano
CD Tuilla
-
Vòng 27
23:30
Huracan de Balazote
Albacete B
-
00:00
UE Vilassar de Mar
CF Peralada
-
02:00
CD Burriana
UD Rayo Ibense
-
02:00
CA Cirbonero
CD Cortes
-
02:30
CF Reus Deportiu
LHospitalet
-
03:00
Marino
Atletico Victoria
-
Vòng 27
01:00
BSV Halle-Ammendorf
SV Fortuna Magdeburg
-
02:45
Southampton WFC Nữ
AFC Bournemouth Nữ
-
06:00
Sao Paulo AP
Trem-AP
-
02:30
Denbigh Town
Bangor 1876
-
Vòng 28
HT
Skelleftea FF
IFK Ostersunds 1
3 - 0
Vòng 1
1 Kiruna FF
Bergnasets AIK
0 - 0
Vòng 1
01:00
Bodens BK
Gottne IF
-
Vòng 1
01:00
Landvetter IS
Vastra Frolunda
-
Vòng 1
01:00
Husqvarna
Qviding FIF
-
Vòng 1
01:15
Vanersborgs IF
IFK Skovde FK
-
Vòng 1
01:30
IK Sleipner
FC Nacka Iliria
-
Vòng 1
02:30
Moghayer Al Sarhan
Al Aqaba SC
-
Vòng 15
00:45
LehPa Kontiolahti
MP II
-
Vòng 3
01:30
Puiu
Valtti
-
Vòng 3
00:00
Breitenrain
FC Paradiso
-
Vòng 25
02:15
La Sarraz-Eclepens
Echallens
-
Vòng 22
02:30
Meyrin
Lausanne SportsU21
-
Vòng 22
01:00
TSV Bordesholm
SV Eichede
-
01:00
SV Meppen
TuS Blau-Weiss Lohne
-
1 Hapoel Jerusalem Nữ
AS Tel Aviv University Nữ
0 - 0
Vòng 3
1 Hapoel Petah Tikva Nữ
Maccabi Kiryat Gat Nữ
0 - 0
Vòng 3
1 Ironi Ramat Hasharon Nữ
Hapoel Raanana Nữ
0 - 0
Vòng 3
1 Bnot Netanya Nữ
Maccabi Hadera Nữ
0 - 0
Vòng 3
01:00
Bragantino U20 (W)
America MG U20 Nữ
-
01:00
Ferroviaria SP U20 Nữ
Corinthians U20 Nữ
-
01:00
Fortaleza U20 Nữ
Minas Brasilia DF U20 Nữ
-
01:00
Atletico Mineiro U20 Nữ
Santos FC U20 Nữ
-
02:45
Manaus (AM)
Operario/AM
-
Vòng 4
01:45
Al-Ittifaq
Um Alhassam
-
Vòng 18
04:00
FC Alvarado
Saba FC
-
01:45
Al-Baten
Hajer
-
Vòng 27
02:00
Al-Orubah
AL-Rbeea Jeddah
-
Vòng 27
02:00
Al-Ameade
Al-Jndal
-
Vòng 27
02:30
Carrarese
Perugia
-
Vòng 34
02:45
Vis Pesaro
Lucchese
-
Vòng 34
02:45
Fermana
Rimini
-
Vòng 34
02:45
Padova
Us Pergolettese
-
Vòng 34
02:45
Gubbio
Sassari Torres
-
Vòng 34
02:45
Catania
Giugliano
-
Vòng 34
01:00
Bayern Munchen (Youth)
Schweinfurt 05 FC
-
Vòng 27
01:00
Rot-Weiss Erfurt
Greifswalder FC
-
Vòng 27
01:00
SG Barockstadt
TSV Steinbach Haiger
-
Vòng 26
01:00
Astoria Walldorf
FC 08 Hombrug
-
Vòng 26
01:00
FSV luckenwalde
Berliner FC Dynamo
-
Vòng 27
01:00
FSV Frankfurt
TuS Koblenz
-
Vòng 26
01:30
Rot-Weiss Oberhausen
Duren
-
Vòng 27
01:30
SC Spelle-Venhaus
Eintracht Norderstedt
-
Vòng 19
01:30
ETSV Weiche Flensburg
SV Drochtersen/Assel
-
Vòng 19
1 SV Atlas Delmenhorst
BSV Rehden
0 - 0
01:00
TSV Neudrossenfeld
SSV Jahn Regensburg II
-
68 Citta di Fasano
Team Altamura
0 - 1
68 Ligorna
Chieri
1 - 0
HT
SS Angri
ASD Martina Franca
0 - 0
00:00
Grosseto
Ponsacco
-
02:00
AC Palazzolo (ITL)
Real Calepina FC
-
09:00
Bay Olympic
East Coast Bays
-
09:00
Manurewa AFC
Western Springs AFC
-
09:00
Auckland City
Eastern Suburbs Auckland
-
09:00
Birkenhead United
West Coast Rangers
-
02:45
Concordia Lausanne
Ajoie-Monterri
-
04:00
CD Achuapa Reserves
Xinabajul Reserves
-
04:00
CSD Municipal Reserves
Coban Imperial Reserves
-
90+ JS Saoura U21
CS Constantine U21
0 - 1
04:00
ES Setif U21
ES Ben Aknoun U21
-
04:00
MC Oran U21
CR Belouizdad U21
-
04:00
JS Kabylie U21
USM Alger U21
-
68 Gawin Sleza Wroclaw
Lechia Zielona Gora
1 - 1
HT
Unia Swarzedz
Vineta Wolin
3 - 0
29 Alboraya U19
Atletico Madrileno U19
0 - 0
01:00
TUS Bovinghausen 04
FC Eintracht Rheine
-
01:00
Lupo-Martini Wolfsburg
FC Schoningen08
-
01:00
FSV Fernwald
Eintracht Stadtallendorf
-
01:00
SV Heimstetten
FC Ismaning
-
01:00
Niendorfer TSV
TSV Sasel
-
01:00
Eintracht Celle
Kickers Emden
-
01:00
SV Westfalia Rhynern
1. FC Gievenbeck
-
01:00
ATSV Mutschelbach
Nottingen
-
01:00
TuS Ennepetal
SG Finnentrop/Bamenohl
-
01:00
VfR Wormatia Worms
SpVgg Quierschied
-
01:30
FC 1906 Erlensee
FC Giessen
-
01:30
Aumund-Vegesack
TS Woltmershausen
-
01:30
VfB Hilden
SF Hamborn 07
-
01:30
HEBC Hamburg
USC Paloma
-
01:30
Rot-Weiss Walldorf
Bayern Alzenau
-
01:30
FC Monheim
VfB Solingen 1910
-
01:30
SC Victoria Hamburg
TSV Buchholz 08
-
01:30
Mulheimer FC 97
SF Baumberg
-
01:30
SV Halstenbek Rellin
Duneberg
-
01:30
Kirchheimer SC
TSV 1860 Munchen (Youth)
-
01:30
ETB SW Essen
Ratingen SV
-
01:30
Siegen Sportfreunde
SpVgg Erkenschwick
-
01:30
TSV Meerbusch
FC Buderich 02
-
01:30
SV Rugenbergen
FC Suderelbe
-
02:00
ETSV Hamburg
FC Union Tornesch
-
02:00
Arminia Ludwigshafen
Baumholder
-
05:00
Cincinnati II
New York Red Bulls B
-
06:00
Chicago flame B
Philadelphia Union II
-
06:00
Crown Legacy FC
Atlanta United FC II
-
07:00
Houston Dynamo B
Austin FC II
-
01:00
VFB Fortuna Chemnitz
SC Rabenstein
-
01:15
SV Empor Berlin
BFC Preussen
-
01:45
VSG Altglienicke II
TSV Rudow
-
01:30
Deportivo Muniz
Sportivo Barracas
-
Vòng 9
10:00
Eastern Lions SC
Beaumaris
-
Vòng loại
11:00
FC Clifton Hill
FC Bulleen Lions
-
Vòng loại
01:00
SV Lebring
FC Schladming
-
01:00
VST Volkermarkt
SAK Klagenfurt
-
01:00
Weinland Gamlitz
SV Wildon
-
01:00
ATSV Wolfsberg
SV Kraig
-
01:00
Gleinstatten
TuS Rein
-
01:00
SV Kematen
SV Telfs
-
01:09
KAC 1909
SVG Bleiburg
-
04:00
CD INCA
CD Racing Junior de Armenia
-
03:00
Walton Hersham
Harrow Borough
-
Vòng 37
01:30
SK Cro Vienna
SC Red Star Penzing
-
01:00
FK Usti nad Labem B
FK Banik Most B
-
01:30
Trindade AC Youth
Goias (Youth)
-
04:00
Brasil Nữ U17
Colombia Nữ U17
-
Final Round
06:30
Paraguay Nữ U17
Ecuador Nữ U17
-
Final Round
02:45
St. Mochtas
Killester Donnycarne
-
00:30
Czech Republic U16
MexicoU16
-
Vòng Bảng / Bảng B
00:30
Japan U16
Wales U16
-
Vòng Bảng / Bảng B
11:00
Emerging Athlete Program Nữ
Bentleigh Greens (W)
-
Vòng 3
11:00
Calder United SC Nữ
Brunswick Juventus Nữ
-
Vòng 3
11:00
South Melbourne Nữ
Alamein Nữ
-
Vòng 3
11:00
Boroondara Eagles Nữ
FC Bulleen Lions Nữ
-
Vòng 3
11:00
Heidelberg United Nữ
Essendon Royals Nữ
-
Vòng 3
23:30
VJS Vantaa U20
PPJ U20
-
06:00
Belgrano Nữ
Gimnasia LP Nữ
-
05:00
Kawkab de Marrakech
Hassania Agadir
-
Last 32
05:00
Maghreb Fez
IRT Itihad de Tanger
-
Last 32
HT
Braga Nữ
Racing Power Nữ
1 - 0
01:00
Globo
Baraunas
-
Vòng 3
73 AS Fap
Yaounde FC II
0 - 0
37 nternational Sporting De Douala
Unisport Bafang
0 - 0
1 Sportivo Italiano Reserves
Excursionistas Reserves
0 - 0
01:00
CS Dock Sud Reserves
UAI Urquiza Reserves
-
01:00
Huracan Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
-
01:00
Newell's Reserves
Lanus Reserves
-
01:00
Sarmiento Junin Reserve
Talleres Cordoba Reserve
-
01:30
Club Comunicaciones Reserves
Deportivo Laferrere Reserves
-
01:30
CA Colegiales Reserves
Villa Dalmine Reserves
-
01:30
Argentino Quilmes Reserves
Los Andes Reserves
-
01:30
Sacachispas Reserves
Deportivo Liniers Reserves
-
03:00
Independiente Rivadavia Reserves
River Plate Reserves
-
01:30
RS Waasland Beveren U21
AS Eupen U21
-
Vòng 18
23:30
Wagadu FC
Serrekunda Utd
-
23:30
Latrikunda Utd
Gambia Ports Authority
-
23:30
BK Milan
RS Tallinding
-
00:00
Corvinul Hunedoara
Gloria Buzau
-
Vòng 1
Cập nhật: 28/03/2024 22:59:29