02:00
Brighton Hove Albion
Manchester City
-
Vòng 29
02:00
Sociedad
Real Madrid
-
Vòng 33
01:30
VfL Bochum
TSG Hoffenheim
-
Vòng 31
00:30
U23 Hàn Quốc
U23 Indonesia
-
Vòng Tứ kết
21:00
U23 Uzbekistan
U23 Ả Rập Xê-út
-
Vòng Tứ kết
00:30
Iraq U23
U23 Việt Nam
-
Vòng Tứ kết
01:00
Udinese
AS Roma
-
Vòng 32
01:45
Frosinone
Salernitana
-
Vòng 34
02:00
Montpellier
Nantes
-
Vòng 31
16:45
Brisbane Roar
Adelaide United
-
Vòng 26
11:00
Consadole Sapporo
Shonan Bellmare
-
Vòng 10
12:00
Albirex Niigata
FC Tokyo
-
Vòng 10
12:00
Jubilo Iwata
Machida Zelvia
-
Vòng 10
12:00
Vissel Kobe
Kyoto Sanga
-
Vòng 10
01:00
Al-Riyadh
Al Ahli Jeddah
-
Vòng 29
01:00
Al-Wehda
Al-Hazm
-
Vòng 29
22:00
Dhamk
Al-Taawon
-
Vòng 29
22:00
Al Hilal
Al-Fateh
-
Vòng 29
01:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Shabab(KSA)
-
Vòng 29
12:00
Daejeon Citizen
FC Seoul
-
Vòng 9
17:00
Qingdao Youth Island
Nantong Zhiyun
-
Vòng 8
18:00
Shenzhen Xinpengcheng
Qingdao Manatee
-
Vòng 8
18:35
Zhejiang Greentown
Beijing Guoan
-
Vòng 8
18:35
Cangzhou Mighty Lions
Henan Football Club
-
Vòng 8
18:35
Changchun Yatai
Meizhou Hakka
-
Vòng 8
18:35
Wuhan Three Towns
Tianjin Tigers
-
Vòng 8
19:00
Chengdu Rongcheng FC
Shandong Taishan
-
Vòng 8
08:00
Puebla
Club America
-
Vòng 17
10:10
Queretaro FC
Pumas U.N.A.M.
-
Vòng 17
02:00
Queens Park Rangers (QPR)
Leeds United
-
Vòng 45
02:15
Gil Vicente
FC Arouca
-
Vòng 31
26 SC Heerenveen
PSV Eindhoven
0 - 0
Vòng 31
02:00
Go Ahead Eagles
Feyenoord
-
Vòng 31
23 Halmstads
Hammarby
0 - 0
Vòng 5
23 Kalmar
GAIS
0 - 0
Vòng 5
23 IFK Norrkoping FK
Elfsborg
0 - 0
Vòng 5
23 Vasteras SK FK
Mjallby AIF
0 - 0
Vòng 5
24 Djurgardens
Malmo FF
0 - 0
Vòng 5
00:00
Adana Demirspor
Galatasaray
-
Vòng 34
01:30
Royal Antwerp
Saint Gilloise
-
Vòng 5
01:45
KAS Eupen
Charleroi
-
Vòng 4
19:00
ACS HAYABLEY/CNSS
FC Dikhil
-
21:30
AS du Port
CF Gendarmerie Nationale
-
15:00
Persis Solo FC
Persita Tangerang
-
Vòng 33
15:00
PSIS Semarang
Persikabo 1973
-
Vòng 33
19:00
Rans Nusantara FC
Persija Jakarta
-
Vòng 33
22:59
Istra 1961 Pula
Slaven Koprivnica
-
Vòng 32
22:00
Metta/LU Riga
FK Auda Riga
-
Vòng 9
22:00
Legon Cities FC
Berekum Chelsea
-
Vòng 28
07:00
Malacateco
CSD Municipal
-
09:15
Deportivo Xinabajul
Antigua GFC
-
06:15
CD Motagua
Real Sociedad Tocoa
-
Vòng 17
08:30
CD Victoria
Marathon
-
Vòng 17
6 Al-Naft
Al Shorta
0 - 0
Vòng 24
19:45
Al Karkh
Al Zawraa
-
Vòng 24
19:45
Al Qasim Sport Club
Duhok
-
Vòng 24
22:00
Naft Alwasat
Naft Misan
-
Vòng 24
22:00
Baghdad
Al-Hudod
-
Vòng 24
22:00
Naft Al Junoob
AL Najaf
-
Vòng 24
22:00
Arbil
Al Talaba
-
Vòng 24
18:15
Racing Beirut
Al-Nejmeh
-
Vòng 8
HT
US Bourgouni
AS Korofina
1 - 0
01:30
Onze Createurs
Monrovia Black Star
-
22:00
AS Police
US Bougouni
-
08:30
Aguila
Santa Tecla
-
Vòng 19
20:00
FC Avan Academy
FC West Armenia
-
Vòng 31
22:00
Ararat Yerevan
FK Van Charentsavan
-
Vòng 31
18:15
Deren FC
Khovd
-
Vòng 18
22:59
Parnu JK Vaprus
FC Nomme United
-
Vòng 8
04:00
Jalapa
UNAN Managua
-
Vòng 17
07:00
Diriangen
Walter Ferretti
-
Vòng 17
16:45
Rahmatganj MFS
Fortis Limited
-
Vòng 13
16:45
Sheikh Russel KC
Abahani Limited
-
Vòng 13
01:00
Club Salmi
MCO Mouloudia Oujda
-
Vòng 27
09:00
Cartagines Deportiva SA
Perez Zeledon
-
Vòng 20
00:30
Terek Grozny
FK Sochi
-
Vòng 21
00:30
CSKA Moscow
Spartak Moscow
-
Vòng 21
20:00
Busoga United
Wakiso Giants FC
-
20:00
Mbarara City
defense forces
-
22:30
Michalovce
Dukla Banska Bystrica
-
Vòng 7
00:30
Austria Wien
Rheindorf Altach
-
Vòng 7
06:00
O.Higgins
Union Espanola
-
Vòng 10
01:45
Drogheda United
Sligo Rovers
-
Vòng 12
01:45
Dundalk
Bohemians
-
Vòng 12
01:45
Shelbourne
St. Patricks Athletic
-
Vòng 12
01:45
Waterford United
Derry City
-
Vòng 12
02:00
Shamrock Rovers
Galway United
-
Vòng 12
64 Hermannstadt
Petrolul Ploiesti
1 - 0
Vòng 6
01:45
CS Universitatea Craiova
CFR Cluj
-
Vòng 6
00:00
Dinamo Bucuresti
FC Voluntari
-
Vòng 7
00:00
Lyngby
Vejle
-
Vòng 5
21:05
Al Nasr Dubai
Ittihad Kalba
-
Vòng 21
21:05
Banni Yas
Hatta
-
Vòng 21
23:45
Al-Wasl
Al-Jazira(UAE)
-
Vòng 21
23:45
Emirates Club
Al Wahda(UAE)
-
Vòng 21
22:30
FK Vitebsk
BATE Borisov
-
Vòng 6
00:30
Dinamo Brest
Naftan Novopolock
-
Vòng 6
01:15
Aarau
Bellinzona
-
Vòng 32
22:59
Piast Gliwice
Warta Poznan
-
Vòng 30
01:30
Jagiellonia Bialystok
Pogon Szczecin
-
Vòng 30
22:00
FC Kolkheti Poti
Samtredia
-
Vòng 11
00:00
Dinamo Tbilisi
FC Telavi
-
Vòng 11
01:00
ZalaegerzsegTE
Videoton Puskas Akademia
-
Vòng 30
01:30
Pisa
Catanzaro
-
Vòng 35
01:30
Venezia
Cremonese
-
Vòng 35
01:30
Andorra FC
Racing Santander
-
Vòng 37
22 Uniao Leiria
Penafiel
0 - 0
Vòng 31
23:30
St. Pauli
Hansa Rostock
-
Vòng 31
23:30
Hertha Berlin
Hannover 96
-
Vòng 31
12:00
Thespa Kusatsu
V-Varen Nagasaki
-
Vòng 12
12:00
Mito Hollyhock
Fujieda MYFC
-
Vòng 12
12:00
Vegalta Sendai
JEF United Ichihara Chiba
-
Vòng 12
01:00
FC Oss
AZ Alkmaar (Youth)
-
Vòng 36
01:00
VVV Venlo
Den Bosch
-
Vòng 36
01:00
Willem II
Groningen
-
Vòng 36
01:00
SC Cambuur
Dordrecht
-
Vòng 36
01:00
De Graafschap
MVV Maastricht
-
Vòng 36
01:00
Jong Ajax (Youth)
Roda JC
-
Vòng 36
01:00
Sporting Cristal
Alianza Atletico Sullana
-
Vòng 14
01:00
AD Tarma
Universitario De Deportes
-
Vòng 14
01:00
Alianza Lima
UTC Cajamarca
-
Vòng 14
01:00
Los Chankas
Cusco FC
-
Vòng 14
03:00
Sport Huancayo
Carlos Manucci
-
Vòng 13
00:00
Pirin Blagoevgrad
Botev Vratsa
-
Vòng 1
65 Motor Lublin
Chrobry Glogow
1 - 0
Vòng 29
59 LKS Nieciecza
Odra Opole
0 - 1
Vòng 29
01:30
GKS Katowice
Gornik Leczna
-
Vòng 29
01:30
Wisla Krakow
Podbeskidzie Bielsko-Biala
-
Vòng 30
06:30
Sportivo Trinidense
Sol de America
-
Vòng 15
12:00
Seoul E-Land FC
Chungnam Asan
-
Vòng 9
23:30
Chamois Niortais
Martigues
-
Vòng 31
00:30
Versailles 78
Orleans US 45
-
Vòng 31
00:30
Villefranche
Avranches
-
Vòng 31
00:30
Chateauroux
Epinal
-
Vòng 31
00:30
Cholet So
FC Rouen
-
Vòng 31
00:30
Dijon
GOAL FC
-
Vòng 31
00:30
Nancy
Le Mans
-
Vòng 31
00:30
Nimes
Red Star FC 93
-
Vòng 31
00:30
Marignane Gignac
Sochaux
-
Vòng 31
00:00
Arminia Bielefeld
VFB Lubeck
-
Vòng 35
03:30
Atletico FC
Tigres Zipaquira
-
Vòng 13
04:00
Orsomarso
Boca Juniors De Cali
-
Vòng 13
07:40
Barranquilla FC
Real Soacha Cundinamarca
-
Vòng 13
07:00
Deportivo Cuenca
Mushuc Runa
-
Vòng 10
22:00
FK Vozdovac Beograd
FK Spartak Zlatibor Voda
-
Vòng 2
00:00
Cukaricki Stankom
Mladost Lucani
-
Vòng 2
01:45
Airdrie United
Dundee United
-
Vòng 35
08:05
Cancun FC
CF Atlante
-
10:05
Mineros de Zacatecas
Leones Negros
-
05:00
Cerro Porteno
Fluminense RJ
-
Vòng Bảng / Bảng A
05:00
Cobresal
Talleres Cordoba
-
Vòng Bảng / Bảng B
07:00
Palestino
Millonarios
-
Vòng Bảng / Bảng E
07:00
Barcelona SC(ECU)
Sao Paulo
-
Vòng Bảng / Bảng B
00:00
Orebro Syrianska IF
AFC Eskilstuna
-
Vòng 5
00:00
Torslanda IK
FC Trollhattan
-
Vòng 5
00:00
Angelholms FF
Lunds BK
-
Vòng 5
00:30
Chojniczanka Chojnice
Sandecja Nowy Sacz
-
Vòng 30
01:00
Pogon Siedlce
Radunia Stezyca
-
Vòng 30
20:00
Real Succes
FC Sheriff B
-
Vòng 7
20:00
Flacara Falesti
FCM Ungheni
-
Vòng 7
20:00
Olimp Comrat
Iskra Stal Ribnita
-
Vòng 7
22:00
MNK FC Ljubljana
Tabor Sezana
-
Vòng 27
20:00
Al futowa
Al-Wahda Damascus
-
20:00
Hutteen FC
Jableh SC
-
20:00
Al Ittihad (SYR)
Al Wathbah
-
20:00
Al-Jaish Damascus
Al-Taleiah
-
20:00
Al-Karamah
Al-Horiyah
-
20:00
Al-Sahel(SYR)
Teshrin SC
-
20:00
FC Kuktosh
Barkchi Hisor
-
Vòng 4
20:00
FC Istaravshan
CSKA Pamir Dushanbe
-
Vòng 4
21:30
Unicov
Zlinsko
-
Vòng 25
00:00
Aarhus Fremad 2
Vorup FB
-
00:00
Horsholm-Usserod IK
Allerod
-
00:00
Kjellerup
Horsens Freja
-
05:30
Patriotas FC
Atletico Bucaramanga
-
Vòng 2
07:00
Deportes Quindio
Envigado FC
-
Vòng 2
08:00
Deportiva Once Caldas
Fortaleza F.C
-
Vòng 2
12:00
Geoje Citizen
Jungnang Chorus Mustang FC
-
Vòng 6
12:00
Sejong Vanesse FC
Namyangju Citizen
-
Vòng 6
04:00
Colombia Nữ U20
Venezuela Nữ U20
-
Chung kết
06:30
Paraguay Nữ U20
Brasil Nữ U20
-
Chung kết
09:00
Peru Nữ U20
Argentina Nữ U20
-
Chung kết
17:30
Peninsula Power Nữ
Sunshine Coast Wanderers Nữ
-
06:00
York United FC
Vancouver FC
-
Vòng 4
22:59
Rezekne/BJSS
Valmieras FK II
-
Vòng 4
20:50
NK Jarun
HNK Vukovar 91
-
Vòng 28
22:00
Radnik Sesvete
NK Dubrava Zagreb
-
Vòng 28
17:00
Adelaide City FC
Adelaide United FC (Youth)
-
Vòng 8
17:00
Adelaide Panthers
Croydon Kings
-
Vòng 8
06:35
Rhode Island
Phoenix Rising FC
-
Vòng 4
46 Deportivo Metalurgico
Estrella del Sur Alejandro Korn
0 - 2
01:30
Racing Club de Montevideo Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
-
01:30
Danubio Reserves
Deportivo Maldonado Reserve
-
01:30
Progreso Reserves
Liverpool Montevideo Reserve
-
01:30
Wanderers FC Reserve
CA River Plate Reserves
-
20:10
Ohud Medina Youths
Al-Qadasiya (Youth)
-
Vòng 29
12:00
NTV Beleza Nữ
Omiya Ardija Nữ
-
Vòng 17
12:00
Urawa Red Diamonds Nữ
Hiroshima Sanfrecce Nữ
-
Vòng 17
07:00
CD Independiente Juniors
Cuniburo FC
-
Vòng 7
22:00
Inter Turku
Ekenas IF Fotboll
-
Vòng 4
00:00
Granville
Stade Briochin
-
Vòng 24
00:00
Bastia Borgo
Beauvais
-
Vòng 24
00:00
Bourg Peronnas
ES Wasquehal
-
Vòng 24
00:30
Angouleme
La Roche VF
-
Vòng 24
00:30
Saumur OL
Les Herbiers
-
Vòng 24
01:00
Bourgoin Jallieu
Andrezieux
-
Vòng 24
17:45
West Torrens Birkalla
Sturt Lions
-
Vòng 8
16:30
Manly United
Spirit FC
-
Vòng 12
16:30
Sydney FC (Youth)
Sydney United
-
Vòng 12
23:10
Kapfenberg
SV Horn
-
Vòng 25
23:10
Lafnitz
Leoben
-
Vòng 25
23:10
SV Ried
SKU Amstetten
-
Vòng 25
01:00
Sheffield Utd U21
Sheffield Wed U21
-
Vòng 16
20:00
Hull U21
Crewe U21
-
Vòng 16
HT
IH Hafnarfjordur
Hafnir
4 - 1
Vòng 3
02:15
Keflavik
Breidablik
-
Vòng 3
14:30
Manly United U20
NWS Spirit FC U20
-
15:00
Nepean FC U20
Bankstown City Lions U20
-
16:45
Rangdajied United
Mawlai SC
-
08:00
Tigres Nữ
Juarez FC Nữ
-
Vòng 8
10:00
Tijuana Nữ
Pachuca Nữ
-
Vòng 10
22:00
Hrvatski dragovoljac
Jadran LP
-
22:00
Kustosija
Karlovac
-
01:00
Knockbreda
Newington
-
Vòng 5
01:45
Ballinamallard United
Ballyclare Comrades
-
Vòng 5
01:45
Dergview FC
Ards FC
-
Vòng 5
01:45
Annagh United
Bangor FC
-
Vòng 5
01:45
Dundela
HW Welders
-
Vòng 5
01:45
Portadown
Institute FC
-
Vòng 5
06:30
Washington Spirit Nữ
Orlando Pride Nữ
-
Vòng 4
09:00
Angel City FC Nữ
Kansas City NWSL Nữ
-
Vòng 4
06:00
San Antonio Unido
Fernandez Vial
-
17:15
Northcote City
Brunswick City
-
Vòng 11
17:15
Bentleigh greens
Melbourne Heart (Youth)
-
Vòng 11
17:30
Preston Lions
Werribee City
-
Vòng 11
12:00
North Geelong Warriors
Kingston City
-
Vòng 11
12:00
Eastern Lions SC
Caroline Springs George Cross
-
Vòng 11
22:00
Remo Stars
Niger Tornadoes FC
-
Vòng 32
05:00
Metropolitanos FC
Lanus
-
Vòng Bảng / Bảng G
05:00
FC Nacional Asuncion
Racing Club Montevideo
-
Vòng Bảng / Bảng F
07:00
Fortaleza
Boca Juniors
-
Vòng Bảng / Bảng D
07:00
Always Ready
Univ.Cesar Vallejo
-
Vòng Bảng / Bảng A
09:00
Dep.Independiente Medellin
Defensa Y Justicia
-
Vòng Bảng / Bảng A
09:00
Delfin SC
Internacional RS
-
Vòng Bảng / Bảng C
17:40
Shimshon Tel Aviv
AS Ashdod
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Raanana
Tseirey Taybe
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Migdal HaEmek
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Ata Bialik
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Ahi Nazareth
Ironi Nesher
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Herzliya
-
Vòng 29
17:40
Ironi Modiin
Sport Club Dimona
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Yavne
Shimshon Kafr Qasim
-
Vòng 29
17:40
Moadon Sport Tira
Tzeirey Kafr Kana
-
Vòng 29
17:40
SC Maccabi Ashdod
Hapoel Kfar Shalem
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Bnei Zalfa
Kiryat Yam SC
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Shaarayim
MS Hapoel Lod
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Kafr Kanna
Hapoel Kaukab
-
Vòng 29
18:00
Agudat Sport Nordia Jerusalem
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
-
Vòng 29
16:00
University Azzurri FC
Darwin Olympics
-
18:00
Mindil Aces
Darwin Hearts
-
HT
EB Streymur
07 Vestur Sorvagur
2 - 0
Vòng 1
01:00
B36 Torshavn
Skala Itrottarfelag
-
Vòng 1
64 Fredericia
Aalborg
2 - 0
Vòng 5
00:00
Kolding FC
Sonderjyske
-
Vòng 5
00:00
B93 Copenhagen
AC Horsens
-
Vòng 5
00:00
Hillerod Fodbold
Naestved
-
Vòng 5
17:30
Brisbane Knights
Western Spirit
-
Vòng 8
01:00
Francana Youth
Inter Bebedouro SP Youth
-
01:00
Porto Ferreira SP Youth
SC Aguai SP Youth
-
01:00
Uniao Suzano Youth
Sao Jose AP (Youth)
-
01:00
Gremio Prudente SP (Youth)
Vocem SP Youth
-
01:00
Rio Preto (Youth)
Jose Bonifacio SP Youth
-
01:00
Velo Clube Youth
CA Taquaritinga SP U20
-
01:00
Gremio Osasco Audax Youth
OSTO youth team
-
01:00
CA Guacuano U20
Brasilis FC U20
-
01:00
Santo Andre (Youth)
Mauaense SP Youth
-
01:00
XV de Jau (Youth)
Rio Claro (Youth)
-
01:00
Bandeirante SP Youth
Sertaozinho -SP (Youth)
-
01:00
Guarulhos SP Youth
Nacional AC SP (Youth)
-
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
-
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Rio Branco EC/SP Youth
-
01:00
Capivariano FC SP Youth
Guarani SP (Youth)
-
01:00
Ibrachina Youth
Flamengo-SP (Youth)
-
01:00
Sao Caetano (Youth)
Agua Santa SP Youth
-
01:00
Marilia (Youth)
Presidente Prudente SP Youth
-
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Ituano (Youth)
-
01:00
Independente SP Youth
Inter de Limeira (Youth)
-
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
-
01:00
Referencia SP Youth
Gremio Osasco Youth
-
01:00
Comercial SP Youth
Botafogo-SP (Youth)
-
01:00
Itapirense Youth
Ponte Preta (Youth)
-
01:00
Sfera Youth
Elosport SP Youth
-
01:00
Cosmopolitano SP Youth
Uniao Sao Joao (Youth)
-
01:00
Joseense SP Youth
Pinda Ferrov SP Youth
-
01:00
Tanabi SP (Youth)
Mirassol FC Youth
-
01:00
EC Sao Bernardo U20
Aster Brasil Youth
-
01:00
Maua SP Youth
Jabaquara SP U20
-
01:00
Tupa SP Youth
Gremio Novorizontin (Youth)
-
01:00
Fernando Boris U20
Olimpia SP U20
-
01:00
Paulinia SP (Youth)
CA Metropolitano U20
-
01:00
Uniao Mogi Youth
Taubate (Youth)
-
22:59
Al Wahda(UAE)
Al Ain
-
Chung kết
07:00
ELCO LTD St Peters
Conaree United
-
12:00
OConnor Knights
Yoogali SC
-
Vòng 4
12:00
Cooma Tigers
Canberra Olympic
-
Vòng 4
23 Cordoba B
Lucena CF
0 - 0
Vòng 31
22:59
Elche CF Ilicitano
CD Roda
-
00:30
CD Derio
Leioa
-
00:30
Alesves
CD Cortes
-
01:00
Villarreal C
Silla CF
-
01:00
Ontinyent CF
UD Rayo Ibense
-
01:30
CD Oberena
CD Ardoi Draw
-
03:00
Arucas CF
Panaderia Pulido
-
Vòng 31
17:00
Nepean Football Club
Bankstown City Lions
-
Vòng 12
12:00
Bulls Academy
Rydalmere Lions FC
-
Vòng 12
12:00
Sydney FC Nữ
Central Coast Mariners (nữ)
-
21:00
NFA Kaunas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
-
Vòng 7
22:00
Babrungas
FK Minija
-
Vòng 7
22:00
Nevezis Kedainiai
Ekranas Panevezys
-
Vòng 7
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Garr and Ava
-
Vòng 7
06:00
Oratorio RC
Trem-AP
-
01:30
Buckley Town
Chirk AAA
-
Vòng 30
00:00
Landvetter IS
Savedalens IF
-
Vòng 5
00:00
Bodens BK
Kiruna FF
-
Vòng 5
00:00
IFK Skovde FK
Lidkopings FK
-
Vòng 5
00:00
Sifhalla
Herrestads AIF
-
Vòng 5
00:30
IK Kongahalla
IK Gauthiod
-
Vòng 5
00:30
FC Nacka Iliria
Syrianska Eskilstuna IF
-
Vòng 5
00:30
IK Sleipner
Nykopings BIS
-
Vòng 5
00:45
Al-Jalil
Moghayer Al Sarhan
-
Vòng 17
22:00
Shabab AlOrdon
Al Wihdat Amman
-
Vòng 17
00:45
Ramtha Club
Sahab SC
-
Vòng 17
22:00
Biskra
ES Setif
-
Vòng 24
22:00
El Bayadh
USM Khenchela
-
Vòng 24
22:00
JS Saoura
Union Sportive Souf
-
Vòng 24
22 ZNK Ljubljana Nữ
WFC Drava Ptuj (W)
0 - 0
21:00
Ermis Aradippou
Xylotympou
-
Vòng 14
22:59
TuWe
MuSa
-
Vòng 3
23:45
Fish United
TPV Tampere
-
Vòng 3
10:00
Ehime FC Nữ
Viamaterras Miyazaki Nữ
-
Vòng 7
00:30
La Chaux-de-Fonds
FC Coffrane
-
Vòng 26
01:15
Delemont
Breitenrain
-
Vòng 30
49 Hapoel Petah Tikva Nữ
AS Tel Aviv University Nữ
1 - 1
Vòng 5
00:30
Bnot Netanya Nữ
Hapoel Raanana Nữ
-
Vòng 5
00:30
Ironi Ramat Hasharon Nữ
Maccabi Hadera Nữ
-
Vòng 5
00:40
Hapoel Jerusalem Nữ
Maccabi Kiryat Gat Nữ
-
Vòng 5
18:30
Panathinaikos U19
Panaitolikos U19
-
01:00
NK Mura 05
NK Rogaska
-
Bán kết
01:45
Carrick Rangers Reserves
Coleraine Reserves
-
21:00
Deportivo Carapegua
Rubio nu
-
Vòng 4
04:15
Deportivo Santani
Club Fernando de la Mora
-
Vòng 4
63 Bahrain SC
Qalali
2 - 0
Vòng 21
63 Malkia
Etehad Alreef
3 - 0
Vòng 21
65 Al Ali CSC
Um Alhassam
0 - 0
Vòng 21
22:59
Al-Budaiya
Isa Town
-
Vòng 21
22:59
Al-Ittihad(BHR)
Buri
-
Vòng 21
02:15
Throttur Reykjavik U19
Fylkir/Ellidi U19
-
-126 Grotta Kria U19
UMF Grindavik U19
0 - 0
03:00
Selfoss Hamar Aegir Arborg U19
Fram/Ulfarnir U19
-
05:00
Ituano SP
Operario Ferroviario PR
-
Vòng 2
05:00
Sport Club do Recife
Vila Nova
-
Vòng 2
06:00
Avai FC
Santos
-
Vòng 2
07:00
Guarani SP
Chapecoense SC
-
Vòng 2
15:00
Fakel Youth
Chertanovo Moscow Youth
-
Vòng 7
15:00
FK Ural Youth
FK Orenburg Youth
-
Vòng 7
17:00
Krylya Sovetov Samara Youth
Lokomotiv Moscow Youth
-
Vòng 7
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Baltika Kaliningrad Youth
-
Vòng 7
19:00
Rubin Kazan (R)
Strogino Youth
-
Vòng 7
19:00
Dinamo Moscow Youth
FK Rostov Youth
-
Vòng 7
19:00
FC Terek Groznyi Youth
CSKA Moscow (R)
-
Vòng 7
19:00
Zenit St.Petersburg Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
-
Vòng 7
21:00
PFC Sochi Youth
FK Krasnodar Youth
-
Vòng 7
21:00
Spartak Moscow Youth
Konopliev Youth
-
Vòng 7
00:30
Austria Wien (Youth)
Kremser
-
Vòng 25
22:59
Wallern
USV St. Anna
-
Vòng 24
00:00
SC Gleisdorf
Deutschlandsberger SC
-
Vòng 24
00:00
LASK (Youth)
Union Gurten
-
Vòng 24
00:00
SC Weiz
WSC Hertha Wels
-
Vòng 24
00:00
Andelsbuch
SR Donaufeld Wien
-
Vòng 25
00:00
SK Vorwarts Steyr
Vocklamarkt
-
Vòng 24
00:00
ASK Voitsberg
ASK Klagenfurt
-
Vòng 24
00:00
SC Mannsdorf
Mauerwerk
-
Vòng 25
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Allerheiligen
-
Vòng 24
00:30
Traiskirchen
Favoritner AC
-
Vòng 25
00:30
Rapid Vienna (Youth)
Team Wiener Linien
-
Vòng 25
01:00
Ardagger
SV Oberwart
-
Vòng 25
00:30
Cape Town Spurs
Richards Bay
-
Vòng 26
00:30
TS Galaxy
Moroka Swallows
-
Vòng 26
22:59
Fiorentina U20
Inter Milan U20
-
Vòng 31
00:00
Finn Harps
Cork City
-
Vòng 12
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
-
Vòng 12
01:45
Bray Wanderers
Kerry FC
-
Vòng 12
01:45
Treaty United
UC Dublin
-
Vòng 12
04:00
Tacuary Nữ
Sportivo Ameliano Nữ
-
88 MP II
Union Plaani
0 - 1
23 ACE
Pato
0 - 0
4 Toolon Taisto
HIFK 2
0 - 0
22:30
MaPS Masku
VG 62
-
07:00
Deportivo Mictlan
CD Puerto de Iztapa
-
16:00
Akzhayik Oral
FK Arys
-
Vòng 4
16:00
Okzhetpes
SD Family
-
Vòng 4
18:00
Tarlan
FC Jetisay
-
Vòng 4
18:00
FK Taraz
Altay FK
-
Vòng 4
20:00
Hapoel Acre FC
Kafr Qasim
-
Vòng 2
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Rishon Lezion
-
Vòng 2
20:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Ramat Gan
-
Vòng 2
20:00
Sectzya Nes Ziona
Ihud Bnei Shefaram
-
Vòng 2
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Kiryat Shmona
-
Vòng 2
20:00
Hapoel Umm Al Fahm
Ironi Tiberias
-
Vòng 2
20:00
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Herzliya
-
Vòng 2
20:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
Maccabi Kabilio Jaffa
-
Vòng 2
03:00
Deportivo Municipal Nữ
Carlos Mannucci W
-
02:00
Mons Calpe SC
Manchester 62 FC
-
11:00
Maruyasu Industries
Run Mel Aomori
-
Vòng 7
11:00
Briobecca Urayasu
Atletico Suzuka
-
Vòng 7
01:00
Mamelodi Sundowns
Esperance Sportive de Tunis
-
Bán kết
01:00
Al Ahly SC
TP Mazembe Englebert
-
Bán kết
00:00
Esbjerg
Aarhus Fremad
-
Vòng 3
00:00
Fremad Amager
HIK Hellerup
-
Vòng 3
00:00
Thisted FC
Skive IK
-
Vòng 3
00:00
Nykobing FC
AB Copenhagen
-
Vòng 3
12:00
Busan Transportation Corporation
Daejeon Korail
-
Vòng 7
12:00
Daegu FC II
Paju Citizen FC
-
Vòng 7
12:00
Pocheon FC
Gimhae City
-
Vòng 7
22:59
PK-35 Vantaa Nữ
Ilves Tampere Nữ
-
Vòng 3
00:00
Bayern Munchen (Youth)
Viktoria Aschaffenburg
-
Vòng 31
00:00
FC Memmingen
Greuther Furth (Youth)
-
Vòng 31
00:00
SpVgg Bayreuth
Te Cu Kukuh Atta Seip
-
Vòng 31
00:00
Hansa Rostock II
Berliner FC Dynamo
-
Vòng 31
00:00
TSG Balingen
SG Barockstadt
-
Vòng 31
00:00
FV Illertissen
SpVgg Ansbach
-
Vòng 31
00:00
ETSV Weiche Flensburg
SV Meppen
-
Vòng 31
00:00
VSG Altglienicke
Eilenburg
-
Vòng 31
00:00
BSG Chemie Leipzig
SV Babelsberg 03
-
Vòng 31
00:30
SSVg Velbert
Wegberg-Beeck
-
Vòng 31
00:30
SC Spelle-Venhaus
Hannover 96 Am
-
Vòng 31
00:30
SV Drochtersen/Assel
TuS Blau-Weiss Lohne
-
Vòng 31
00:30
Gutersloh
Schalke 04 (Youth)
-
Vòng 31
00:30
Fortuna Koln
Wuppertaler
-
Vòng 31
21:00
NK Maribor U19
Ns Mura U19
-
01:00
Charleroi Nữ
KV Mechelen Nữ
-
Vòng 5
01:30
Racing Genk Nữ
KAA Gent Ladies Nữ
-
Vòng 6
01:30
Atletic Club D Escaldes
UE Santa Coloma
-
Bán kết
13:00
Halaba City
Nib FC
-
20:00
Oromia Police FC
Jimma Aba Bunna
-
16:30
Box Hill United SC
FC Melbourne Srbija
-
17:30
Pascoe Vale SC
Altona City
-
17:30
North Sunshine Eagles
Brunswick Juventus
-
17:30
Essendon Royals
Nunawading City
-
16:00
FC Mynai U21
Chernomorets Odessa U21
-
Vòng 26
16:00
Rukh Vynnyky U21
Veres Rivne U21
-
Vòng 26
17:00
Dnipro-1 U21
Dinamo KyivU21
-
Vòng 26
57 ES Setif U21
MC Oran U21
0 - 0
14:15
North Wellington AFC
Miramar Rangers
-
67 Ilves Tampere II
Vantaa
1 - 0
Vòng 4
22:30
Mypa
Lahden Reipas
-
Vòng 3
22:59
Atlantis II
Futura Porvoo
-
Vòng 3
22:59
PPJ Akatemia
GrIFK Kauniainen
-
Vòng 3
22:59
Jyvaskyla JK
EPS Espoo
-
Vòng 3
01:00
Atletico GO (Youth)
Gremio (Youth)
-
Match / Bảng A
02:00
Cuiaba (MT) (Youth)
RB Bragantino Youth
-
Match / Bảng A
03:30
Botafogo RJ (Youth)
Fluminense RJ (Youth)
-
Match / Bảng A
01:00
Atlante FC Chalco
Club Atletico San Juan de Aragon II
-
01:00
Heroes de Zaci FC
SK Sport Street Soccer FC
-
20:30
Gawin Sleza Wroclaw
Carina Gubin
-
22:15
Pogon Szczecin II
Swit Szczecin
-
00:45
KS Wiazownica
Czarni Polaniec
-
00:45
Unia Skierniewice
Pelikan Lowicz
-
17:30
Redlands United FC
Wynnum Wolves
-
Vòng 9
22:59
Kabuscorp do Palanca
Primeiro de Agosto
-
Vòng 22
01:00
MTV Soltau
TSV Elstorf
-
15:30
Redlands United U23
WDSC Wolves U23
-
21:30
Volna Pinsk
Belarus U17
-
Vòng 4
22:59
Marsa
Zurrieq
-
Vòng 10
01:30
Fgura United
Swieqi United
-
Vòng 9
01:30
Msida St. Joseph
Attard
-
Vòng 9
15:00
Ghana U16
Serbia U16
-
17:00
Uzbekistan Nữ U18
Turkmenistan U18 (W)
-
17:30
Croatia U16
Sweden U16
-
20:00
Tajikistan U18 Nữ
Iran Nữ U18
-
20:15
Finland U16
Uruguay U16
-
20:30
Russia U16
Kazakhstan U16
-
01:00
Kirchheimer SC
SV Kirchanschoring
-
23:15
FC Denzlingen
SG Sonnenhof Grossaspach
-
00:00
Goppinger SV
TSV Essingen
-
00:00
Leher TS
TuRa Bremen
-
00:30
FC Buderich 02
Mulheimer FC 97
-
00:30
TuRa Harksheide
USC Paloma
-
00:30
TSG Sprockhovel
Sportfreunde Lotte
-
00:30
TSG Pfeddersheim
TUS Mechtersheim
-
01:00
TVD Velbert
SC Union Nettetal
-
00:30
Gent B
Leuven B
-
Vòng 32
09:00
Tacoma Defiance
San Jose Earthquakes Reserve
-
08:00
Austin FC II
Ventura County FC
-
01:45
Tavistock AFC
Bristol Manor Farm
-
09:00
Labasa FC
Ba
-
68 Eik-Tonsberg
Fredrikstad
1 - 2
Vòng 2
66 Honefoss BK
Sarpsborg 08
1 - 1
Vòng 2
18:00
ACS Viitorul Simian
CNS Cetate Deva
-
21:00
Gloria Popesti-Leordeni
CS Dinamo Bucuresti
-
21:00
Metalurgistul Cugir
ACS Viitorul Cluj
-
21:00
CS Sanatatea Cluj
Minaur Baia Mare
-
21:00
CS Avantul Periam
ACB Ineu
-
21:00
ACS Olimpic Cetate Rasnov
ACS Kids Tampa Brasov
-
09:00
Avondale U23
Green Gully U23
-
Vòng 11
09:30
Moreland City U23
Altona Magic U23
-
Vòng 11
10:00
Manningham United Blues U23
Dandenong City U23
-
Vòng 11
10:15
South Adelaide Reserves
Croydon Kings Reserve
-
20:00
Chao Pak Kei
CD Monte Carlo
-
Vòng 9
11:00
Fujizakura Yamanashi Nữ
FC Imabari Nữ
-
Vòng 7
11:00
Fukuoka AN Nữ
Yamato Sylphid Nữ
-
Vòng 7
11:00
Tsukuba FC Nữ
SEISA OSA Rheia Nữ
-
Vòng 7
11:00
Okayama Yunogo Belle Nữ
Veertien Mie Nữ
-
Vòng 7
11:00
Kibi International University Nữ
JFA Academy Fukushima Nữ
-
Vòng 7
11:00
Diavorosso Hiroshima Nữ
Diosa Izumo Nữ
-
Vòng 7
01:45
Liversedge
Belper Town
-
00:30
Ajax Amsterdam (W)
AZ Alkmaar (W)
-
Vòng 20
61 CO Korhogo
ASEC MIMOSAS
0 - 0
01:45
SS Virtus
SP La Fiorita
-
Chung kết
16:00
Santa Clara U23
Leixoes U23
-
Vòng 14
17:00
Portimonense U23
Braga U23
-
Vòng 14
17:00
Academico Viseu U23
Rio Ave U23
-
Vòng 14
22:00
Farense U23
CD Mafra U23
-
Vòng 14
20:00
Black Leopards
Orbit College
-
Vòng 26
20:00
Pretoria Callies
Upington City
-
Vòng 26
21:00
Tunisia U17
Libya U17
-
00:00
Algeria U17
Egypt U17
-
01:30
Juventus Nữ
Inter Milan Nữ
-
Vòng 6
19:00
Qumqo rg on FC
Qoraqalpogiston FA
-
01:30
Iraty SC U20
Operario Ferroviario PR Youth
-
21:30
Trans Narva B
FC Kuressaare II
-
Vòng 8
16:30
Melbourne Knights
Oakleigh Cannons
-
Vòng 11
12:00
Dandenong Thunder
St Albans Saints
-
Vòng 11
12:00
Avondale FC
Green Gully Cavaliers
-
Vòng 11
12:00
Manningham United Blues
Dandenong City SC
-
Vòng 11
12:00
Moreland City
Altona Magic
-
Vòng 11
11:00
AC Nagano Parceiro
Giravanz Kitakyushu
-
Vòng 11
11:00
Imabari FC
Omiya Ardija
-
Vòng 11
12:00
Miyazaki
SC Sagamihara
-
Vòng 11
12:00
Yokohama SCC
Nara Club
-
Vòng 11
01:45
Midleton FC
Avomdale United
-
22:00
Metaloglobus Bucuresti II
ACP 3 Kids Sport Bucuresti
-
18:30
Samaxı FC
Difai Agsu FK
-
19:00
E Nel G Tick
Irəvan FK
-
18:30
Aral Nukus
Sementchi Kuvasoy
-
Vòng Bảng / Bảng B
18:30
FK Do stlik Tashkent
Sirdaryo FA
-
Vòng Bảng / Bảng F
18:30
Neftchi Fargona
Metallurg Bekobod
-
Vòng Bảng / Bảng F
18:30
Jizak
Kuruvchi Kokand Qoqon
-
Vòng Bảng / Bảng H
18:30
Pakhtakor
Sogdiana Jizak
-
Vòng Bảng / Bảng H
11:00
Essendon Royals Nữ
Box Hill Nữ
-
Vòng 6
11:00
Heidelberg United Nữ
South Melbourne Nữ
-
Vòng 6
11:00
Boroondara Eagles Nữ
Calder United SC Nữ
-
Vòng 6
11:00
Preston Lions Nữ
Bentleigh Greens (W)
-
Vòng 6
11:00
Alamein Nữ
Brunswick Juventus Nữ
-
Vòng 6
11:00
FC Bulleen Lions Nữ
Emerging Athlete Program Nữ
-
Vòng 6
01:00
Gyori Dozsa Nữ
MTK Hungaria FC Nữ
-
03:30
Union Cocle
Potros Del Este Reserves
-
05:00
SD Atletico Nacional
Udelas FC
-
14:00
Eastern Lions U23
Caroline Springs George Cross U23
-
14:00
Melbourne Victory U23
Bulleen Lions U23
-
14:00
Western United FC U23
Langwarrin U23
-
14:00
Northcote City U23
Brunswick City U23
-
14:00
Bentleigh Greens U23
Melbourne City U23
-
14:00
Preston Lions U23
Werribee City U23
-
14:00
North Geelong Warriors U23
Kingston City U23
-
01:00
Aston Villa U21
Norwich City U21
-
Vòng 20
01:00
Chelsea U21
Southampton U21
-
Vòng 20
01:00
Fulham U21
Tottenham U21
-
Vòng 20
01:00
Nottingham Forest U21
Manchester United U21
-
Vòng 20
01:00
Stoke City U21
Newcastle U21
-
Vòng 20
01:00
West Ham U21
Leicester City U21
-
Vòng 20
01:00
Middlesbrough U21
Crystal Palace U21
-
Vòng 20
03:30
Rio Branco AC
Humaita AC
-
05:30
Independent AC
Sao Francisco AC
-
03:30
Galvez AC
Vasco AC
-
01:00
TEC
HV CV Quick
-
01:30
Vag U19
FK Jerv U19
-
16:30
Metalist Kharkiv
Kremin Kremenchuk
-
Vòng 6
22:00
Puebla U23
Club America U23
-
22:00
Queretaro U23
Unam Pumas U23
-
11:30
Lambton Jarvis
Valentine
-
Vòng 9
21:15
Mes krman
Chadormalou Ardakan
-
Vòng 5
21:30
Fajr Sepasi
Gol Gohar FC
-
Vòng 5
21:45
Havadar SC
Mes Soongoun Varzaghan
-
Vòng 5
21:45
Aluminium Arak
Persepolis
-
Vòng 5
22:00
Malavan
Saipa
-
Vòng 5
22:00
Tractor S.C.
Zob Ahan
-
Vòng 5
22:59
Esteghlal Mollasani
Sepahan
-
Vòng 5
00:00
Jitex DFF Nữ
Lidkopings FK Nữ
-
Vòng 3
00:30
Sunnana SK Nữ
Malmo Nữ
-
Vòng 3
21:15
Al Khor SC
Lusail Russell City
-
Vòng sơ loại
00:00
Al Shahaniya
Al Bidda SC
-
Vòng sơ loại
01:00
Cruzeiro RS
GA Farroupilha/RS
-
01:00
GE Bage
EC Pelotas(RS)
-
05:00
Aimore RS
Inter Santa Maria(RS)
-
01:00
River Plate Reserves
Instituto AC Cordoba II
-
01:00
Club Comunicaciones Reserves
Atletico Fenix Reserves
-
01:00
Estudiantes de Buenos Aires Reserves
Almagro Reserves
-
01:00
Almirante Brown Reserves
CA Brown de Adrogue Reserves
-
01:00
Newell's Reserves
Estudiantes LP Reserves
-
01:00
Platense Reserves
Union Santa Fe Reserves
-
01:00
Argentino Merlo Reserves
Los Andes Reserves
-
01:00
CS Dock Sud Reserves
Sacachispas Reserves
-
01:00
Agropecuario Reserves
Defensores Unidos Reserves
-
01:10
Quilmes Reserves
Defensores de Belgrano Reserves
-
01:30
San Lorenzo Reserves
Deportivo Riestra Reserves
-
01:30
CA Colegiales Reserves
Excursionistas Reserves
-
01:30
El Porvenir Reserves
Leandro N. Alem Reserves
-
01:30
CA Claypole Reserves
General Lamadrid Reserves
-
05:00
Independiente Rivadavia Reserves
Argentinos Jrs Reserves
-
00:30
Lommel SK U21
RWD Molenbeek U21
-
Vòng 25
01:00
FCV Dender EH U21
Deinze U21
-
Vòng 25
01:00
St.-Truidense U21
KV Oostende U21
-
Vòng 25
01:00
Lierse U21
RS Waasland Beveren U21
-
Vòng 25
01:15
Westerlo U21
FC Liege Reserves
-
Vòng 25
01:30
Francs Borains U21
Patro Eisden U21
-
Vòng 25
01:30
Kortrijk U21
AS Eupen U21
-
Vòng 25
HT
Jam City
Serrekunda Utd
2 - 0
HT
Elite United
Wagadu FC
0 - 0
HT
Serrekunda FC
Red Hawks FC
0 - 1
21:00
Marek Dupnitza
Septemvri Sofia
-
Vòng 30
62 Gloria Buzau
Corvinul Hunedoara
0 - 2
Vòng 6