Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Lịch thi đấu trực tiếp sắp tới các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24h/7. Xem lịch thi đấu bóng đá tối, đêm nay và lịch trực tiếp bóng đá giải Anh, Pháp, Đức, Ý (Italia) và Tây Ban Nha (TBN) NHANH và CHÍNH XÁC nhất.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay các giải Giao hữu mùa hè như LTĐ BĐ ICC Cúp, Emirates và Audi Cúp của MU, MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal là các CLB nổi tiếng nhất trên thế giới. Xem lịch thi đấu bóng đá ngày mai: cập nhật LTĐ bóng đá của ĐTQG Việt Nam U23, U19 và U17 thi đấu các giải Giao hữu Quốc tế (GH QT) và U23 Châu Á, Asian Cúp, Sea Games và AFF Cúp mới nhất 24 giờ qua.
03:00
Cadiz
Granada CF
-
Vòng 30
03:00
Lille
Lens
-
Vòng 27
85 Adelaide United
Western United FC
1 - 0
Vòng 22
26 Tokyo Verdy
Kyoto Sanga
0 - 0
Vòng 5
11:00
Hiroshima Sanfrecce
Gamba Osaka
-
Vòng 5
12:00
Albirex Niigata
Kashiwa Reysol
-
Vòng 5
12:00
Vissel Kobe
Consadole Sapporo
-
Vòng 5
02:00
Al-Taawon
Al-Hazm
-
Vòng 25
02:00
Dhamk
Al-Khaleej
-
Vòng 25
02:00
Al-Akhdoud
Al Raed
-
Vòng 25
02:00
Al-Ettifaq
Al Ahli Jeddah
-
Vòng 25
02:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Feiha
-
Vòng 25
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Ulsan Hyundai FC
-
Vòng 4
12:00
Incheon United
Daejeon Citizen
-
Vòng 4
18:35
Shenzhen Xinpengcheng
Cangzhou Mighty Lions
-
Vòng 3
08:00
Puebla
Tigres UANL
-
Vòng 13
09:00
Club America
Atletico San Luis
-
Vòng 13
10:00
Mazatlan FC
Club Tijuana
-
Vòng 13
19:30
Bristol City
Leicester City
-
Vòng 39
20:00
Millwall
West Brom
-
Vòng 39
22:00
Preston North End
Rotherham United
-
Vòng 39
22:00
Queens Park Rangers (QPR)
Birmingham City
-
Vòng 39
22:00
Sheffield Wednesday
Swansea City
-
Vòng 39
22:00
Southampton
Middlesbrough
-
Vòng 39
22:00
Cardiff City
Sunderland A.F.C
-
Vòng 39
22:00
Huddersfield Town
Coventry City
-
Vòng 39
22:00
Hull City
Stoke City
-
Vòng 39
22:00
Norwich City
Plymouth Argyle
-
Vòng 39
00:30
Blackburn Rovers
Ipswich Town
-
Vòng 39
03:00
Watford
Leeds United
-
Vòng 39
22:30
Gil Vicente
FC Famalicao
-
Vòng 27
01:00
Benfica
GD Chaves
-
Vòng 27
03:30
Estrela da Amadora
Sporting CP
-
Vòng 27
05:00
Alianza Petrolera
Deportes Tolima
-
Vòng 14
07:30
Atletico Junior Barranquilla
La Equidad
-
Vòng 14
02:45
KAA Gent
Standard Liege
-
Vòng 1
20:00
Adama City
Kedus Giorgis
-
22:59
Hadiya Hossana
Hambericho Durame
-
20:30
PSM Makassar
Borneo FC
-
Vòng 30
20:30
Barito Putera
PSIS Semarang
-
Vòng 30
20:30
Madura United
PSS Sleman
-
Vòng 30
21:50
Istra 1961 Pula
NK Lokomotiva Zagreb
-
Vòng 28
00:00
Slaven Koprivnica
ZNK Osijek
-
Vòng 28
21:00
Masitaoka FC
Orapa United
-
HT
FC Abdish-Ata Kant
Alay
1 - 1
26 Southern City
Thimphu FC
0 - 0
21:00
Egnatia
KS Perparimi Kukesi
-
Vòng 29
01:00
Vllaznia Shkoder
Erzeni
-
Vòng 29
01:00
KF Tirana
Teuta Durres
-
Vòng 29
21:00
Jelgava
Metta/LU Riga
-
Vòng 3
05:30
ASC Tevragh Zeine
FC Inter Nouakchott
-
07:30
ASAC Concorde
Chemal FC
-
00:00
Apollon Limassol FC
AE Zakakiou
-
Vòng 6
00:00
Doxa Katokopias
Othellos Athienou
-
Vòng 6
22:00
Lokomotiv Tbilisi
Shturmi
-
Vòng 4
19:30
Qabala
FC Neftci Baku
-
Vòng 28
22:00
FK Kapaz Ganca
Qarabag
-
Vòng 28
19:15
Tadamon Sour
Trables Sports Club
-
Vòng 8
18:15
Bavarians FC
Khovd
-
Vòng 13
01:30
Al Fahaheel SC
Al-Qadsia SC
-
Vòng 2
19:30
Pontypridd
Haverfordwest County
-
Vòng 7
19:30
The New Saints
Bala Town F.C.
-
Vòng 7
19:30
Barry Town United
Pen-y-Bont FC
-
Vòng 7
19:30
Connahs Quay Nomads FC
Newtown AFC
-
Vòng 7
19:30
Colwyn Bay
Aberystwyth Town
-
Vòng 7
19:30
FC Kuressaare
JK Tallinna Kalev
-
Vòng 4
00:00
Banga Gargzdai
Dziugas Telsiai
-
Vòng 5
51 Mohammedan Dhaka
Fortis Limited
2 - 0
Vòng 10
55 Sheikh Jamal
Sheikh Russel KC
0 - 1
Vòng 10
51 Chittagong Abahani
Bangladesh Police Club
0 - 0
Vòng 10
08:00
Perez Zeledon
Santos De Guapiles
-
Vòng 15
20:00
FK Igman Konjic
FK Sloga Doboj
-
Vòng 24
22:00
FK Tuzla City
Sarajevo
-
Vòng 24
02:00
FK Zeljeznicar
FK Velez Mostar
-
Vòng 24
23:30
Dynamo Moscow
Rostov FK
-
Vòng 22
20:00
SC Villa
Mbarara City
-
20:00
Wakiso Giants FC
NEC FC Bugolobi
-
20:00
Airtel Kitara FC
BUL FC
-
23:30
MFK Ruzomberok
Dunajska Streda
-
Vòng 3
01:30
Austria Wien
FC Blau Weiss Linz
-
Vòng 2
21:00
NK Rogaska
NK Bravo
-
Vòng 28
23:30
Maribor
Radomlje
-
Vòng 28
02:15
Domzale
NK Mura 05
-
Vòng 28
06:30
Cobresal
Palestino
-
Vòng 6
02:45
Derry City
Galway United
-
Vòng 7
02:45
Drogheda United
St. Patricks Athletic
-
Vòng 7
02:45
Shelbourne
Dundalk
-
Vòng 7
02:45
Waterford United
Sligo Rovers
-
Vòng 7
02:45
Shamrock Rovers
Bohemians
-
Vòng 7
22:30
FC Voluntari
Hermannstadt
-
Vòng 2
01:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
CFR Cluj
-
Vòng 2
04:00
Defensa Y Justicia
Estudiantes La Plata
-
Vòng 12
04:00
Club Atletico Tigre
Belgrano
-
Vòng 12
06:30
CA Huracan
River Plate
-
Vòng 12
01:00
Al Wahda(UAE)
Al Ahli(UAE)
-
Vòng 17
01:00
Ittihad Kalba
Ajman
-
Vòng 17
21:00
Dnepr Mogilev
Arsenal Dzyarzhynsk
-
Vòng 2
22:59
Dinamo Brest
Smorgon FC
-
Vòng 2
06:00
Real Santa Cruz
The Strongest
-
Vòng 7
01:30
Neuchatel Xamax
Schaffhausen
-
Vòng 27
01:30
Stade Nyonnais
FC Sion
-
Vòng 27
02:15
Bellinzona
Aarau
-
Vòng 27
22:00
Dila Gori
FC Saburtalo Tbilisi
-
Vòng 5
22:59
FC Kolkheti Poti
FC Telavi
-
Vòng 5
00:00
Dinamo Batumi
Torpedo Kutaisi
-
Vòng 5
02:00
Videoton Puskas Akademia
Fehervar Videoton
-
Vòng 26
22:30
Nordsjaelland
Aarhus AGF
-
Bán kết
01:00
Silkeborg
Fredericia
-
Bán kết
02:30
Burgos CF
RCD Espanyol
-
Vòng 33
18:00
CF Os Belenenses
Feirense
-
Vòng 27
21:00
Pacos de Ferreira
Oliveirense
-
Vòng 27
22:30
CD Tondela
Vilaverdense
-
Vòng 27
11:00
Ventforet Kofu
Renofa Yamaguchi
-
Vòng 7
12:00
Tokushima Vortis
Thespa Kusatsu
-
Vòng 7
12:00
Yokohama FC
Vegalta Sendai
-
Vòng 7
12:00
Blaublitz Akita
Ban Di Tesi Iwaki
-
Vòng 7
12:00
Mito Hollyhock
Kagoshima United
-
Vòng 7
12:00
Montedio Yamagata
Shimizu S-Pulse
-
Vòng 7
12:00
Oita Trinita
Fagiano Okayama
-
Vòng 7
02:00
Emmen
Jong Ajax (Youth)
-
Vòng 32
02:00
De Graafschap
AZ Alkmaar (Youth)
-
Vòng 32
02:00
Helmond Sport
Willem II
-
Vòng 32
02:00
SC Telstar
FC Utrecht (Youth)
-
Vòng 32
02:00
VVV Venlo
FC Oss
-
Vòng 32
02:00
NAC Breda
MVV Maastricht
-
Vòng 32
02:00
Den Bosch
Dordrecht
-
Vòng 32
02:00
ADO Den Haag
Groningen
-
Vòng 32
02:00
FC Eindhoven
SC Cambuur
-
Vòng 32
07:00
Cusco FC
Deportivo Union Comercio
-
Vòng 9
19:00
Pirin Blagoevgrad
Etar
-
Vòng 26
21:30
Arda
FK Levski Krumovgrad
-
Vòng 26
00:00
Levski Sofia
Slavia Sofia
-
Vòng 26
85 HJK Helsinki
PK-35 Vantaa
1 - 0
18:00
Ekenas IF Fotboll
KaPa
-
18:00
PEPO Lappeenranta
JIPPO
-
19:00
Brommapojkarna Nữ
Gamla Upsala SK Nữ
-
19:00
Trelleborgs FF Nữ
Vittsjo GIK Nữ
-
19:00
Vaasa VPS
Jaro
-
20:00
Lahti
Gnistan Helsinki
-
21:30
Klubi 04 Helsinki
SalPa
-
22:00
Ilves Tampere
AC Oulu
-
22:00
IFK Mariehamn
KTP Kotka
-
01:30
Al Shamal
Al-Ahli Doha
-
Vòng 19
01:30
Umm Salal
Muaidar SC
-
Vòng 19
12:00
Chungnam Asan
Chungbuk Cheongju
-
Vòng 4
01:30
Chateauroux
Martigues
-
Vòng 27
01:30
Cholet So
Red Star FC 93
-
Vòng 27
01:30
Dijon
Nimes
-
Vòng 27
01:30
Le Mans
Epinal
-
Vòng 27
01:30
Marignane Gignac
Versailles 78
-
Vòng 27
22:00
Accrington Stanley
Morecambe
-
Vòng 41
22:00
Swindon Town
Notts County
-
Vòng 41
22:00
AFC Wimbledon
Harrogate Town
-
Vòng 41
22:00
Wrexham
Mansfield Town
-
Vòng 41
22:00
Barrow
Grimsby Town
-
Vòng 41
22:00
Bradford City
Tranmere Rovers
-
Vòng 41
22:00
Colchester United
Newport County
-
Vòng 41
22:00
Crawley Town
Doncaster Rovers
-
Vòng 41
22:00
Forest Green Rovers
Stockport County
-
Vòng 41
22:00
Gillingham
Crewe Alexandra
-
Vòng 41
22:00
Milton Keynes Dons
Walsall
-
Vòng 41
22:00
Salford City
Sutton United
-
Vòng 41
07:00
Macara
Barcelona SC(ECU)
-
Vòng 6
03:00
Zamora Barinas
Angostura FC
-
Vòng 10
20:00
Cukaricki Stankom
Novi Pazar
-
Vòng 27
22:00
Radnik Surdulica
Vojvodina Novi Sad
-
Vòng 27
00:00
Backa Topola
FK Vozdovac Beograd
-
Vòng 27
00:00
IMT Novi Beograd
FK Zeleznicar Pancevo
-
Vòng 27
02:45
Ayr United
Airdrie United
-
Vòng 31
07:00
Celaya FC
Tlaxcala FC
-
Vòng 13
19:00
Lunds BK
FC Rosengard
-
Vòng 1
20:00
Vasalunds IF
Karlbergs BK
-
Vòng 1
20:00
Torns IF
Torslanda IK
-
Vòng 1
21:00
Falkenberg
FC Trollhattan
-
Vòng 1
22:00
FBK Karlstad
Taby
-
Vòng 1
21:00
Jedinstvo UB
Metalac Gornji Milanovac
-
Vòng 27
21:00
FK Radnicki Novi Belgrad
Sevojno Uzice
-
Vòng 27
01:00
FK Dubocica
Macva Sabac
-
Vòng 27
20:00
Olimp Comrat
Real Succes
-
Vòng 3
20:00
FCM Ungheni
Iskra Stal Ribnita
-
Vòng 3
20:00
CF Sparta Selemet
Saxan Ceadir Lunga
-
Vòng 3
20:00
Dinamo-Auto
FC Sheriff B
-
Vòng 3
21:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
-
Vòng 23
21:30
Jadran Dekani
Tabor Sezana
-
Vòng 23
00:30
Krka
NK Fuzinar
-
Vòng 23
00:30
NK Rudar Velenje
Tolmin
-
Vòng 23
18:00
Sagadam FK
HTTU Asgabat
-
Vòng 4
22:30
Cerro Largo
Racing Club Montevideo
-
Vòng 6
02:00
CA Penarol
Nacional Montevideo
-
Vòng 6
20:00
Highlanders
Simba Bhora
-
Vòng 3
20:00
Hwange Colliery
Bulawayo Chiefs
-
Vòng 3
20:00
Yadah FC
Dynamos FC
-
Vòng 3
56 Admira Praha
Loko Vltavin
0 - 1
Vòng 20
HT
FK Kolin
Jablonec B
0 - 0
Vòng 20
HT
Ceske Budejovice B
FK Kraluv Dvur
2 - 1
Vòng 20
21:00
Blansko
TJ Start Brno
-
Vòng 21
21:00
Hodonin Sardice
Zlinsko
-
Vòng 21
21:00
Banik Most-Sous
Mlada Boleslav B
-
Vòng 20
21:00
Sokol Hostoun
Povltava FA
-
Vòng 20
21:00
Uhersky Brod
Zlin B
-
Vòng 21
22:00
Slovan Velvary
Teplice B
-
Vòng 20
22:30
Domazlice
Viktoria Plzen B
-
Vòng 20
22:30
Zivanice
Hradec Kralove B
-
Vòng 20
22:59
Hranice KUNZ
TJ Tatran Bohunice
-
Vòng 21
00:00
FC Pisek
Dukla Praha B
-
Vòng 20
00:00
Usti nad Labem
Chlumec nad Cidlinou
-
Vòng 20
11:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chungju Citizen
-
Vòng 2
12:00
Geoje Citizen
Pyeongchang FC
-
Vòng 2
12:00
Seoul United
Jeonju Citizen FC
-
Vòng 2
19:45
HNK Cibalia
NK Zrinski Jurjevac
-
Vòng 24
21:30
NK Solin
NK Jarun
-
Vòng 24
11:30
Campbelltown City SC
Adelaide Panthers
-
Vòng 5
11:30
Modbury Jets
Adelaide Olympic
-
Vòng 5
11:30
Para Hills Knlghts SC
Croydon Kings
-
Vòng 5
02:00
Ferroviaria SP Nữ
Cruzeiro MG Nữ
-
Vòng 4
04:00
Atletico Mineiro Nữ
Flamengo/RJ Nữ
-
Vòng 4
05:00
Santos Nữ
Bragantino Nữ
-
Vòng 4
05:00
Fluminense RJ Nữ
Sao Paulo/SP Nữ
-
Vòng 4
07:30
SC Corinthians Paulista Nữ
InternacionalNữ
-
Vòng 4
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
-
Vòng 3
12:00
Balcatta U20
Perth Glory FC U20
-
Vòng 3
12:00
Armadale SC U20
Perth RedStar FC U20
-
Vòng 3
12:00
Western Knights U20
FloreatAthena U20
-
Vòng 3
12:00
Olympic Kingsway U20
Fremantle City U20
-
Vòng 3
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
-
Vòng 3
06:00
North Carolina
Hartford Athletic
-
Vòng 3
02:45
Glebe North FC
Wayside Celtic
-
01:00
Nautico Hacoaj
Social Atletico Television
-
01:30
Deportivo Camioneros
Belgrano Zarate
-
22:00
Cray Wanderers
Chatham Town
-
Vòng 37
22:00
Folkestone
lewes
-
Vòng 37
22:00
Haringey Borough
Hastings United
-
Vòng 37
02:45
Concord Rangers
Carshalton Athletic FC
-
Vòng 37
21:00
KF Dinamo Ferizaj
FC Suhareka
-
HT
Slovan Bratislava B
Tatran Presov
0 - 0
Vòng 22
18:00
Slavoj Trebisov
FC Artmedia Petrzalka
-
Vòng 22
21:00
MSK Puchov
Dolny Kubin
-
Vòng 22
22:59
Sokol Dolna Zdana
KFC Komarno
-
Vòng 22
04:00
CR Belouizdad
Olympique Akbou
-
Vòng 1/8
04:00
USM Annaba
CS Constantine
-
Vòng 1/8
04:00
Biskra
MC Oran
-
Vòng 1/8
04:00
ES Mostaganem
NA Hussein Dey
-
Vòng 1/8
22:00
Oxford City
Wealdstone FC
-
Vòng 42
22:00
Solihull Moors
Barnet
-
Vòng 42
22:00
Boreham Wood
Dagenham Redbridge
-
Vòng 42
22:00
Woking
Eastleigh
-
Vòng 42
22:00
Dorking
Bromley
-
Vòng 42
22:00
York City
Chesterfield
-
Vòng 42
22:00
Ebbsfleet United
Southend United
-
Vòng 42
22:00
Gateshead
Rochdale
-
Vòng 42
22:00
Hartlepool United
Halifax Town
-
Vòng 42
22:00
Kidderminster Harriers
Altrincham
-
Vòng 42
22:00
Maidenhead United
Aldershot Town
-
Vòng 42
22:00
Oldham Athletic
AFC Fylde
-
Vòng 42
02:00
Jeunesse Canach
Mamer
-
02:00
CS Grevenmacher
Yellow Boys Weiler-La-Tour
-
22:00
Montalegre
Limianos
-
22:00
Uniao de Coimbra
FC Alverca B
-
00:10
St.Polten
SKU Amstetten
-
Vòng 21
00:10
Leoben
Kapfenberg
-
Vòng 21
02:30
SV Ried
Grazer AK
-
Vòng 21
20:00
Burnley U21
Crewe U21
-
Vòng 12
20:00
Charlton Athletic U21
Bournemouth AFC U21
-
Vòng 12
10:00
Sydney Olympic U20
Wollongong Wolves U20
-
20:30
Sha LAN U19
Monopoli Youth
-
Vòng 24
20:30
Spal U19
Vicenza U20
-
Vòng 24
21:00
Brescia U20
AlbinoLeffe Youth
-
Vòng 24
21:30
Cittadella U20
Udinese U20
-
Vòng 24
20:00
Boldklubben AF 1893 Nữ
Aalborg Nữ
-
Vòng 3
21:00
HB Koge Nữ
Kolding BK Nữ
-
Vòng 3
04:45
Cruz Azul Nữ
Club America Nữ
-
Vòng 13
06:00
Queretaro Nữ
Club Necaxa Nữ
-
Vòng 13
08:06
Leon Nữ
Mazatlan FC Nữ
-
Vòng 13
21:30
Hrvatski dragovoljac
DUGO SELO
-
21:30
Bjelovar
NK Grobnican
-
21:30
NK Opatija
Mladost Zdralovi
-
21:30
Kustosija
Jadran LP
-
00:00
Karlovac
Hrvace
-
06:00
Orlando Pride Nữ
Chicago Red Stars Nữ
-
Vòng 3
09:00
San Diego Wave Nữ
OL Reign Reign Nữ
-
Vòng 3
81 Bnei Qalansawe
Hapoel Qalansawe
3 - 0
65 Beitar Tel Aviv Ramla
Beitar Petah Tikva
0 - 1
66 Beitar Ramat Gan
Sporting Club Tel Aviv
2 - 0
28 Maccabi Ironi Sderot
MS Jerusalem
0 - 0
18:00
Maccabi Ahi Iksal
Beitar Haifa Yakov
-
19:00
Hapoel Azor
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
-
19:30
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Hapoel Bnei Musmus
-
20:00
Ihud Bnei Kfar Kara
Hapoel Bnei Pardes
-
01:00
Baniyas SC U21
Emirates Club U21
-
01:00
Hatta Dubai U21
Al-Nasr(KSA) U21
-
26 Ironi Modiin
Agudat Sport Nordia Jerusalem
0 - 0
Vòng 24
17:35
Ironi Nesher
Hapoel Raanana
-
Vòng 24
17:40
Sport Club Dimona
Hapoel Bikat Hayarden
-
Vòng 24
17:45
SC Maccabi Ashdod
Maccabi Yavne
-
Vòng 24
18:00
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Ata Bialik
-
Vòng 24
18:00
Hapoel Kaukab
Tzeirey Um El Fahem
-
Vòng 24
18:15
Maccabi Nujeidat Ahmed
Moadon Sport Tira
-
Vòng 24
18:30
MS Hapoel Lod
Hapoel Herzliya
-
Vòng 24
18:30
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
-
Vòng 24
19:00
She Corporate Nữ
Sacred Heart (W)
-
06:00
Lexington
Greenville Triumph
-
09:00
Central Valley Fuego
Forward Madison FC
-
20:00
Breidablik Nữ
Valur Nữ
-
Chung kết
17:30
SC Bengaluru
United SC Kolkata
-
17:30
Kenkre
FC Bengaluru United
-
18:00
Nikarm
Ararat Yerevan II
-
Vòng 16
18:00
Gandzasar Kapan
Lernayin Artsakh
-
Vòng 19
19:00
ZNK Hajduk Split Nữ
Dinamo Maksimir Nữ
-
18:00
Cracovia Krakow (Youth)
Arka Gdynia (Youth)
-
Vòng 21
17:30
UD Castellonense
Castellon B
-
17:45
UE Tona
UE Castelldefels
-
Vòng 27
18:00
AE Prat
UE Olot
-
Vòng 27
18:00
Ted Contois Feng
CD Azuaga
-
18:00
FC Vilafranca
Fundacio Esportiva Grama
-
Vòng 27
18:00
Deportiva Minera
UCAM Murcia CF B
-
18:00
Casalarreina
Alfaro
-
18:00
CDF Tres Cantos
Parla Escuela
-
Vòng 27
18:30
Olivenza FC
CF Jaraiz
-
19:00
Las Palmas Atletico
Villa Santa Brigida
-
Vòng 27
22:00
UE Rapitenca
CFJ Mollerussa
-
Vòng 27
22:59
SD Torina
U.M. Escobedo
-
Vòng 27
22:59
CD Utiel
Ontinyent CF
-
22:59
CE Felanitx
Santanyi
-
23:30
SD Laredo
CF Vimenor
-
Vòng 27
10:00
Wellington Phoenix Nữ
WS Wanderers Nữ
-
Vòng 22
12:00
Brisbane Roar Nữ
Canberra United Nữ
-
Vòng 22
22:59
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
-
Vòng 4
22:59
FK Panevezys B
NFA Kaunas
-
Vòng 4
22:59
FK Kauno Zalgiris II
Nevezis Kedainiai
-
Vòng 4
22:59
Freeport
Nimba Kwado
-
18:00
Raca Bratislava
FK Podkonice
-
21:00
Malacky
SKF Sered
-
21:00
MFK Lokomotiva Zvolen
Nove Mesto
-
21:00
Baglan Dragons
Llantwit Major
-
Vòng 28
21:00
Carmarthen
Cwmbran Celtic
-
Vòng 28
21:30
Porthmadog
Airbus UK Broughton
-
Vòng 28
21:30
Afan Lido
Abergavenny
-
Vòng 28
21:30
Llandudno
Holywell
-
Vòng 28
21:30
Buckley Town
Guilsfield
-
Vòng 28
21:30
Gresford
Ruthin Town FC
-
Vòng 28
21:30
Ammanford
Caerau Ely
-
Vòng 28
21:30
Llanidloes Town
Chirk AAA
-
Vòng 28
21:30
Llanelli
Pontardawe Town
-
Vòng 28
21:30
Mold Alexandra
Caersws
-
Vòng 28
21:30
Trefelin
Goytre Utd
-
Vòng 28
02:30
Prestatyn Town FC
Flint Town
-
Vòng 28
02:30
Cambrian Clydach
Abertillery Bluebirds
-
Vòng 28
19:00
Viggbyholms
IFK Osterakers Fk
-
Vòng 1
19:00
IFK Karlshamn
IFK Hassleholm
-
Vòng 1
19:00
Enskede IK
Nykopings BIS
-
Vòng 1
19:00
Smedby AIS
IF Sylvia
-
Vòng 1
19:00
Osterlen FF
Nosaby IF
-
Vòng 1
20:00
BK Astrio
IK Tord
-
Vòng 1
20:00
BK Forward
Grebbestads IF
-
Vòng 1
20:00
IK Gauthiod
Vanersborg FK
-
Vòng 1
20:00
Enkoping
FC Gute
-
Vòng 1
20:00
Herrestads AIF
Kumla
-
Vòng 1
20:00
Ahlafors IF
Lidkopings FK
-
Vòng 1
20:00
Sifhalla
Stenungsunds IF
-
Vòng 1
20:00
Laholms FK
Ockero
-
Vòng 1
21:00
Kristianstads FF
Simrishamn
-
Vòng 1
21:00
Tegs SK
IFK Lulea
-
Vòng 1
22:00
IK Kongahalla
Motala AIF FK
-
Vòng 1
22:00
Hittarps IK
Bergdalens IK
-
Vòng 1
01:00
Varbergs GIF FK
Savedalens IF
-
Vòng 1
02:30
AL Salt
Sahab SC
-
Vòng 15
11:00
Ehime FC Nữ
Speranza TakatsukiNữ
-
Vòng 3
11:00
AS Harima ALBION Nữ
Orca Kamogawa FC Nữ
-
Vòng 3
11:00
Shizuoka Sangyo University Nữ
NGU Nagoya Nữ
-
Vòng 3
20:00
SC Vahr Blockdiek
Bremer SV
-
02:00
Al-Suqoor(KSA)
Al-Taqdom
-
Vòng 30
02:00
Al-Nojoom
Al-Rayyan
-
Vòng 30
02:00
Al Liwaa
AL-jeel
-
Vòng 30
02:00
Al Nairyah
Afief
-
Vòng 30
02:00
Al-Shoalah
Al-Zlfe
-
Vòng 30
01:00
Sao Paulo U20 Nữ
Gremio U20 Nữ
-
02:00
JC Futebol Clube U20 (W)
Sport Recife U20 (W)
-
28 Dinamo Moscow Youth
Fakel Youth
0 - 0
Vòng 3
25 FK Nizhny Novgorod Youth
FK Rostov Youth
0 - 0
Vòng 3
19:00
Krylya Sovetov Samara Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
-
Vòng 3
19:00
Chertanovo Moscow Youth
FK Orenburg Youth
-
Vòng 3
21:00
Spartak Moscow Youth
Lokomotiv Moscow Youth
-
Vòng 3
21:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
-
Vòng 3
21:00
PFC Sochi Youth
Rubin Kazan (R)
-
Vòng 3
21:00
Konopliev Youth
Strogino Youth
-
Vòng 3
22:59
Baltika Kaliningrad Youth
FK Krasnodar Youth
-
Vòng 3
00:00
SPG Motz/Silz
SC Imst
-
Vòng 19
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
FC Wolfurt
-
Vòng 19
01:00
SC Weiz
Allerheiligen
-
Vòng 20
01:00
Wallern
ASK Klagenfurt
-
Vòng 20
01:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
-
Vòng 20
01:00
TUS Bad Gleichenberg
ASK Voitsberg
-
Vòng 20
01:00
SC Gleisdorf
Wolfsberger AC Amateure
-
Vòng 20
01:00
Andelsbuch
Neusiedl
-
Vòng 21
01:00
SC Mannsdorf
Team Wiener Linien
-
Vòng 21
01:00
LASK (Youth)
Vocklamarkt
-
Vòng 20
01:00
SC Schwaz
St. Johann
-
Vòng 19
01:30
Ardagger
Wiener SC
-
Vòng 21
01:30
Kremser
SV Oberwart
-
Vòng 21
01:30
Traiskirchen
Rapid Vienna (Youth)
-
Vòng 21
02:45
Bray Wanderers
Cobh Ramblers
-
Vòng 7
02:45
Cork City
Athlone Town
-
Vòng 7
02:45
Kerry FC
Wexford (Youth)
-
Vòng 7
02:45
Longford Town
UC Dublin
-
Vòng 7
02:45
Treaty United
Finn Harps
-
Vòng 7
01:00
Tinex Sencur
Svoboda Peshtera
-
22:00
Ashton United
Whitby Town
-
Vòng 37
01:30
Al-Adalh
Al Taraji
-
Vòng 27
01:45
Al-Faisaly Harmah
Al Kholood
-
Vòng 27
01:45
Al Qaisoma
Al Safa(KSA)
-
Vòng 27
02:00
Al-Arabi(KSA)
Al-Qadasiya
-
Vòng 27
02:00
Al-Jabalain
Ohod Medina
-
Vòng 27
65 Genclerbirligi U19
Bodrumspor U19
0 - 1
20:00
Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Umm Al Fahm
-
Vòng 28
20:00
Hapoel Natzrat Illit
Bnei Yehuda Tel Aviv
-
Vòng 28
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Rishon Lezion
-
Vòng 28
20:00
Hapoel Kfar Saba
Sectzya Nes Ziona
-
Vòng 28
20:00
Hapoel Ramat Gan
Ironi Tiberias
-
Vòng 28
11:00
Honda FC
Rayluck Shiga
-
Vòng 4
11:00
Briobecca Urayasu
Run Mel Aomori
-
Vòng 4
11:00
Sony Sendai
FC Tiamo Hirakata
-
Vòng 4
11:00
Yokogawa Musashino
Criacao Shinjuku
-
Vòng 4
11:00
Tochigi City
Kochi United
-
Vòng 4
01:00
Simba Sports Club
Al Ahly SC
-
Vòng Tứ kết
12:00
Daegu FC II
Gimhae City
-
Vòng 3
12:00
Changwon City
Paju Citizen FC
-
Vòng 3
19:00
Hertha BSC Berlin Youth
FC Lokomotive Leipzig
-
Vòng 27
17:30
FK Olympic Tashkent B
Mashal Muborak
-
Vòng 3
30 KSPO FC Nữ
Sejong Gumi Sportstoto Nữ
0 - 0
Vòng 4
32 Seoul Amazones Nữ
Gyeongju FC Nữ
0 - 0
Vòng 4
26 Suwon FMC Nữ
Changnyeong Nữ
0 - 0
Vòng 4
02:00
Beerschot Wilrijk
Genk II
-
Vòng 27
02:00
Club Brugge Ⅱ
FCV Dender EH
-
Vòng 27
02:30
Racing Genk Nữ
Anderlecht Nữ
-
Vòng 2
02:30
White Star Bruxelles Nữ
Zulte Waregem VV Nữ
-
Vòng 2
22:00
Wigan Athletic
Burton Albion
-
Vòng 41
22:00
Wycombe Wanderers
Portsmouth
-
Vòng 41
22:00
Barnsley
Cambridge United
-
Vòng 41
22:00
Derby County
Blackpool
-
Vòng 41
22:00
Exeter City
Charlton Athletic
-
Vòng 41
22:00
Fleetwood Town
Cheltenham Town
-
Vòng 41
22:00
Lincoln City
Leyton Orient
-
Vòng 41
22:00
Peterborough United
Carlisle United
-
Vòng 41
22:00
Port Vale
Bristol Rovers
-
Vòng 41
22:00
Reading
Northampton Town
-
Vòng 41
22:00
Shrewsbury Town
Oxford United
-
Vòng 41
22:00
Stevenage Borough
Bolton Wanderers
-
Vòng 41
20:30
ACD Campodarsego
Clodiense
-
21:30
Virtus Bolzano
AC Este
-
82 Arba Minch
Batu Ketema
2 - 0
18:00
Yirga Chefe Bunna
Halaba City
-
20:00
Jimma Aba Jifar
Jimma Aba Bunna
-
22:00
FC Collex Bossy
FC Chatel St Denis
-
27 Polissya Zhytomyr U21
Chernomorets Odessa U21
0 - 0
Vòng 22
26 FC Mynai U21
PFC Oleksandria U21
0 - 0
Vòng 22
25 Veres Rivne U21
Kryvbas U21
0 - 0
Vòng 22
18:00
Obolon Kiev U21
FC Shakhtar Donetsk U21
-
Vòng 22
08:30
Miramar Rangers
Wellington Phoenix Reserve
-
09:00
Petone FC
Stop Out
-
09:30
Island Bay United
Western Suburbs
-
18:00
SC Farense U19
Vitoria SC Guimaraes U19
-
22:00
Sport Viseu Benfica U19
Anadia FC U19
-
22:00
Gondomar U19
Valadares Gaia FC U19
-
22:59
Uniao Leiria U19
Sacavenense U19
-
00:00
Valle de Xico FC
FC Politecnico
-
04:00
CH Futbol Club
Atletico Pachuca
-
05:00
Arietes FC
Deportivo Independiente Mexiquense
-
06:00
San Pedro 7/10 FC
Saltillo Soccer
-
08:30
La Piedad Imperial
Degollado FC
-
19:00
Viimsi JK Nữ
JK Tallinna Kalev Nữ
-
Vòng 1
19:00
Saku Sporting Nữ
JK Tabasalu Nữ
-
Vòng 1
22:00
FC Flora Tallinn Nữ
Tallinna FC Ararat Nữ
-
Vòng 1
00:00
Tammeka Tartu Nữ
FC Lootos Polva Nữ
-
Vòng 1
18:00
Pogon Szczecin II
Stargard Szczecinski
-
18:00
Jagiellonia Bialystok II
Unia Skierniewice
-
19:00
Gornik II Zabrze
MKS Kluczbork
-
20:00
Unia Solec Kujawski
Swit Szczecin
-
20:00
Rekord Bielsko-Biala
Karkonosze Jelenia Gora
-
20:00
Wislanie Jaskowice
Czarni Polaniec
-
20:00
LZS Starowice Dolne
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
-
20:00
Cartusia
Zawisza Bydgoszcz SA
-
20:00
Legia Warszawa B
Mlawianka Mlawa
-
20:00
Avia Swidnik
Podhale Nowy Targ
-
20:00
Chelmianka Chelm
Swidniczanka Swidnik
-
20:00
Elana Torun
Gedania Gdansk
-
20:00
GKS Belchatow
Pilica Bialobrzegi
-
20:00
Carina Gubin
GKP Gorzow
-
21:30
KSZO Ostrowiec
Sokol Sieniawa
-
21:30
Ursus Warszawa
Zabkovia Zabki
-
21:30
KTS-K Luzino
MKS Notec Czarnkow
-
22:00
Warta Gorzów Wielkopolski
Gwarek Tarnowskie Gory
-
22:00
Mazovia Minsk Mazowiecki
Wilga Garwolin
-
00:00
Miedz Legnica II
KS Luzyce Luban
-
01:26
Bron Radom
Lechia Tomaszow Mazowiecki
-
72 FK Olympie Brezova
SK Hrebec
2 - 2
57 SK Ujezd Praha 4
SK Mondi Steti
0 - 1
51 1 FC Vratimov
MFK Havirov
1 - 1
54 Meteor Praha
SK Slany
0 - 1
48 Spolana Neratovice
FK Chomutov
1 - 0
HT
TJ Spoje Praha
Velke Hamry
0 - 1
HT
Dobrovice
FC Zenit Caslav
1 - 0
HT
Slavicin
SK Batov
1 - 1
27 SK Zdirec Nad Doubravou
Velka Bites
0 - 0
20:00
SK Cesky Brod
Tachov
-
20:00
Marianske Lazne
Slavoj Cesky Krumlov
-
21:00
FC Prerov
Novy Jicin
-
21:00
SK Lisen B
Velke Mezirici
-
21:00
Polna
FK Pelhrimov
-
21:00
Holesov
FC Vsetin
-
21:00
Sokol Lanzho
Zdar nad Sazavou
-
04:00
Union San Felipe
Deportes Limache
-
Vòng 6
04:00
Estudiantes de San Luis
Atenas
-
21:00
Progresso da Lunda Sul
Bravos do Maquis
-
Vòng 16
22:59
Correcaminos II
Atletico Saltillo
-
01:00
Deportivo Dongu
Caja Oblatos CFD
-
06:00
Poza Rica
CD Ayense
-
07:00
Estudiantes Tecos
Cimarrones de Sonora FC II
-
07:45
CF Orgullo Reynosa
Coras De Nayarit
-
00:00
Brno
Sparta Praha B
-
Vòng 20
00:00
Vysocina jihlava
Dukla Prague
-
Vòng 20
00:00
Opava
Slavia Kromeriz
-
Vòng 20
00:00
Marila Pribram
FK Graffin Vlasim
-
Vòng 20
18:00
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
Zvyahel NV
-
02:45
Glentoran FC
Linfield FC
-
Bán kết
00:00
Sweden Nữ U16
Japan Nữ U16
-
00:15
France Nữ U16
Mexico Nữ U16
-
19:00
BTS Neustadt
ESC Geestemunde
-
20:00
CS Dinamo Bucuresti
Dunarea Giurgiu
-
20:00
Unirea Bascov
Oltul Curtisoara
-
20:00
CS Avantul Periam
Gloria Lunca Teuz Cermei
-
20:00
ACS Sepsi II
AS Viitorul Curita
-
20:00
Ghiroda SI Giarmata VII
CNS Cetate Deva
-
20:00
ACS Targu Mures 1898
Industria Galda
-
20:00
Gloria Popesti-Leordeni
CS Blejoi
-
20:00
CSM Ramnicu Valcea
ACS Vedita Colonesti MS
-
20:00
CS Gilortul Targu Carbunesti
Craiova Fc Universitatea B
-
20:00
CS Sanatatea Cluj
Olimpia Satu Mare
-
20:00
FC Zalau
Sighetu Marmatiei
-
06:00
Fundacion AIFI
Maritimo de La Guaira
-
12:00
UWA-Nedlands FC Reserves
Joondalup Utd Reserves
-
12:00
Gwelup Croatia SC Reserves
Gosnells City Reserves
-
12:00
Cockburn City Reserves
Mandurah City FC Reserves
-
12:00
Sorrento FC Reserves
Dianella White Eagles Reserves
-
12:00
Kingsley Westside Reserves
Subiaco AFC Reserves
-
12:00
Rockingham City FC Reserves
Murdoch University Melville FC Reserves
-
08:45
Modbury Jets Reserves
Adelaide Olympic Reserve
-
09:00
Adelaide Raiders SC Reserve
Adelaide City Reserve
-
09:15
Cumberland United Reserves
West Adelaide Reserve
-
09:15
Para Hills Reserves
Croydon Kings Reserve
-
09:15
Campbelltown City Reserve
South Adelaide Reserves
-
10:30
Western Strikers Reserves
Salisbury Utd Reserves
-
10:30
Sturt Lions Reserves
Fulham United FC Reserves
-
11:15
White City FK Beograd Reserves
Adelaide Comets Reserve
-
22:00
Hitchin Town
Needham Market
-
Vòng 37
22:00
AFC Telford United
Redditch United
-
Vòng 37
18:00
Gala FC
Macau University
-
Vòng 5
20:15
Windsor Arch Ka I
Hang Sai
-
Vòng 5
22:00
leek Town
Stalybridge Celtic
-
17:30
SFC Stern 1900
Berlin Turkspor
-
18:00
TSV Mariendorf 1897
FSV Spandauer Kickers
-
19:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
Reinickendorfer Fuchse
-
21:00
FC Wilmersdorf
SC Charlottenburg
-
00:45
Frohnauer SC
SV Stern Britz
-
67 Slovan Liberec U19
Tescoma Zlin U19
0 - 1
Vòng 20
17:30
Nkwazi
Indeni FC
-
20:00
Power Dynamos
Mwaimwena Strikers
-
01:00
Guillermo Brown
Talleres Rem de Escalada
-
Vòng 9
05:05
Agropecuario de Carlos Casares
Quilmes
-
Vòng 9
09:00
Launceston City
South Hobart
-
Vòng loại
09:00
Uni Hill Eagles FC
Casey Comets
-
Vòng loại
09:00
Green Gully Cavaliers
North Geelong Warriors
-
Vòng loại
10:30
Launceston United
Kingborough Lions
-
Vòng loại
10:30
Ulverstone FC
Hobart Zebras
-
Vòng loại
10:30
Riverside Olympic
Hobart United
-
Vòng loại
11:00
Northcote City
Keilor Park SC
-
Vòng loại
26 Ancona U21
AZ Picerno ASD U19
0 - 0
20:30
Audace Cerignola U19
Potenza Calcio U19
-
21:00
SS Turris Calcio U19
CartanU19
-
21:00
ASD Trastevere U19
Follonica Gavorrano U19
-
21:00
Pro Patria U19
Lecco U19
-
21:30
Vigor Senigallia U19
Ascoli Youth
-
22:00
Giugliano U19
ASD Pineto Calcio U19
-
00:00
SV Grodig
UFC Siezenheim
-
01:00
USC Eugendorf
Salzburger AK 1914
-
01:00
SV Tillmitsch
SC Kalsdorf
-
01:00
UFC Fehring
SV Ilz
-
01:00
WSG Swarovski Tirol B
SC Kundl
-
01:00
SV Frauental
TUS Heiligenkreuz
-
01:30
SC Bad Sauerbrunn
SPG Edelserpentin
-
01:30
Parndorf
USV Halbturn
-
17:30
Leixoes U23
Academico Viseu U23
-
Vòng 8
00:30
Inter Milan Nữ
Roma CF Nữ
-
Vòng 3
22:00
Poole Town
AFC Totton
-
Vòng 37
22:00
Basingstoke Town
Gosport Borough
-
Vòng 37
22:00
Chesham United
Hayes Yeading United
-
Vòng 37
22:00
Hungerford Town
Bracknell Town
-
Vòng 37
03:00
Paris FC (W)
Montpellier (W)
-
Vòng 19
50 FC Kurim
SK Krumvir
1 - 0
HT
FC Svratka Brno
Bystrc Kninicky
0 - 0
26 MS Brno
SK Olympia Rajecko
0 - 0
17:30
FK Bohemia Kaznejov
Horni Briza
-
19:00
TJ Dolni Datyne
Kravare
-
21:00
TJ Hluboka nad Vltavou
FK Trebetice
-
21:00
Mutenice
Bosonohy
-
21:00
TJ Sokol Cernice
SK Rapid Plzen
-
01:00
Hercilio Luz U20
Avai (Youth)
-
01:30
Hope International U20
Atletico Paranaense (Youth)
-
12:00
Yenisey Krasnoyarsk
Khimki
-
Vòng 25
11:00
SC Sagamihara
Kamatamare Sanuki
-
Vòng 7
11:00
Osaka FC
Imabari FC
-
Vòng 7
12:00
AC Nagano Parceiro
Azul Claro Numazu
-
Vòng 7
18:00
Zaqatala FK
FK MOIK Baku
-
19:00
Mil Mugan
Samaxı FC
-
01:00
Al Arabi(UAE)
Al-Jazira Al-Hamra
-
Vòng 21
21:00
OTMK Olmaliq
Kuruvchi Bunyodkor
-
Vòng 4
21:15
Qizilqum Zarafshon
Lokomotiv Tashkent
-
Vòng 4
11:15
South Coast Flame FC
Central Coast United FC
-
02:00
Newcastle U21
Aston Villa U21
-
Vòng 11
21:00
San Lorenzo Nữ
CA Independiente Nữ
-
01:00
Boca Juniors Nữ
Platense Nữ
-
01:00
VV Kloetinge
HSV Hoek
-
05:00
OCK Olympique de Khouribga
DHJ Difaa Hassani Jadidi
-
Last 32
05:00
SCCM Chabab Mohamedia
CAYB Club Athletic Youssoufia
-
Last 32
22:00
Chelmsford City
Dartford
-
Vòng 42
22:00
Yeovil Town
Torquay United
-
Vòng 42
22:00
Eastbourne Borough
Maidstone United
-
Vòng 42
22:00
Farnborough Town
Chippenham Town
-
Vòng 42
22:00
Hampton Richmond Borough
Tonbridge Angels
-
Vòng 42
22:00
Havant Waterlooville
Worthing
-
Vòng 42
22:00
Hemel Hempstead Town
Aveley
-
Vòng 42
22:00
St Albans City
Braintree Town
-
Vòng 42
22:00
Welling United
Dover Athletic
-
Vòng 42
22:00
Bath City
Weymouth
-
Vòng 42
22:00
Weston Super Mare
Taunton Town
-
Vòng 42
00:00
Truro City
Slough Town
-
Vòng 42
27 FK Yarud Mariupol
Prykarpattya Ivano Frankivsk
0 - 0
Vòng 2
17:30
Podillya Khmelnytskyi
Kremin Kremenchuk
-
Vòng 2
18:00
FC Karpaty Lviv
FC Victoria Mykolaivka
-
Vòng 2
20:00
FC Livyi Bereh
Ahrobiznes TSK Romny
-
Vòng 2
22:59
Mazatlan FC U23
Tijuana U23
-
19:30
Dragon Club Yaounde
Eding Sport FC
-
21:30
Tonnerre Yaounde
Aigle Royal du Moungo
-
02:00
St.-Truidense U21
FC Liege Reserves
-
Vòng 13
20:00
Gloucester City
Brackley Town
-
Vòng 42
22:00
Alfreton Town
Rushall Olympic
-
Vòng 42
22:00
South Shields
Spennymoor Town
-
Vòng 42
22:00
Banbury United
Hereford FC
-
Vòng 42
22:00
Tamworth
Bishop's Stortford
-
Vòng 42
22:00
Blyth Spartans
Curzon Ashton FC
-
Vòng 42
22:00
Boston United
Peterborough Sports
-
Vòng 42
22:00
Buxton FC
Chester FC
-
Vòng 42
22:00
Darlington
Chorley FC
-
Vòng 42
22:00
Farsley Celtic
Southport FC
-
Vòng 42
22:00
Scarborough
Warrington Town AFC
-
Vòng 42
22:00
Scunthorpe United
Kings Lynn
-
Vòng 42
Cập nhật: 29/03/2024 17:28:27