Kết quả Cúp Quốc Gia Albania
Kết quả Cúp Quốc Gia Albania mùa giải 2023-2024
- 06/03 22:59Vllaznia ShkoderErzeni 12 - 0Vòng Tứ kết
- 90phút [2-1], 120phút [6-1]
- 06/03 19:30KF TiranaTeuta Durres0 - 1Vòng Tứ kết
- 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [6-5]
- 05/03 22:59Partizani TiranaKS Perparimi Kukesi0 - 1Vòng Tứ kết
- 90phút [0-1], 120phút [0-1]Pen [3-5]
- 05/03 19:30EgnatiaKF Laci2 - 0Vòng Tứ kết
- 21/02 19:30ErzeniVllaznia Shkoder0 - 0Vòng Tứ kết
- 21/02 19:30KF LaciEgnatia0 - 0Vòng Tứ kết
- 20/02 22:59Teuta DurresKF Tirana0 - 0Vòng Tứ kết
- 20/02 19:30KS Perparimi KukesiPartizani Tirana0 - 1Vòng Tứ kết
- 24/01 22:59Teuta DurresSkenderbeu Korca 10 - 0Vòng Tứ kết
- 24/01 22:59Vllaznia ShkoderFlamurtari3 - 0Vòng Tứ kết
- 24/01 19:00ErzeniKS Bylis2 - 0Vòng Tứ kết
- 24/01 19:00Partizani TiranaApolonia Fier0 - 0Vòng Tứ kết
- 24/01 19:00KS Perparimi KukesiKS Elbasani0 - 0Vòng Tứ kết
- 24/01 19:00KF LaciKS Dinamo Tirana0 - 0Vòng Tứ kết
- 24/01 19:00KF TiranaKS Korabi Peshkopi2 - 0Vòng Tứ kết
- 24/01 19:00EgnatiaLushnja KS1 - 0Vòng Tứ kết
- 06/12 19:00Tomori beratLushnja KS0 - 1Second Circle
- 06/12 19:00KS BylisFK Vora0 - 0Second Circle
- 90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [3-2]
- 06/12 19:00Kastrioti KrujeKS Elbasani1 - 2Second Circle
- 06/12 19:00Skenderbeu KorcaTurbina Cerrik4 - 0Second Circle
- 06/12 19:00Apolonia FierLuzi 20082 - 1Second Circle
- 06/12 19:00KS Dinamo TiranaKF Oriku1 - 0Second Circle
- 06/12 19:00KS Korabi PeshkopiBesa Kavaje2 - 1Second Circle
- 90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [5-4]
- 06/12 19:00FlamurtariBurreli2 - 0Second Circle
- 18/10 18:451 Besa KavajeSopoti Librazhd 12 - 2Vòng sơ loại
- 18/10 18:30BurreliKF Valbona 10 - 1Vòng sơ loại
- 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [5-4]
- 18/10 18:30KS Korabi PeshkopiKS Devolli4 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:30KF OrikuPogradeci1 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:30KS BylisKF Murlani2 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:30KS Dinamo TiranaKS Iliria Fushe0 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:301 Turbina CerrikKS Veleciku Koplik 12 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:30Lushnja KSLaberia0 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:30Terbuni PukeFK Vora0 - 3Vòng sơ loại
- 18/10 18:30Apolonia FierNaftetari Kucove3 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:30Luzi 2008Butrinti Sarande2 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:30Tomori beratShenkolli 10 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:30Skenderbeu KorcaKS Delvina0 - 0Vòng sơ loại
- 18/10 18:30Kastrioti KrujeShkumbini Peqin1 - 1Vòng sơ loại
- 17/10 18:00FlamurtariLuftetari0 - 0Vòng sơ loại
- 17/10 18:00Beselidhja LezheKS Elbasani0 - 2Vòng sơ loại
Cập nhật: