Kết quả Hạng 2 Argentina

KQBD Hạng 2 Argentina mùa giải 2022 - vòng Promotion Playoffs Final

Chung kếtPromotion Playoffs FinalPromotion Playoffs SemifinalPromotion Playoffs Quarter FinalPromotion Playoffs -37363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 20/11 06:10
    Instituto Cordoba
    Estudiantes de Caseros2
    0 - 1
    Vòng Promotion Playoffs Final
  • 13/11 06:15
    Estudiantes de Caseros
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Final
  • 06/11 07:10
    Instituto Cordoba
    Defensores de Belgrano
    1 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 06/11 03:30
    Gimnasia Mendoza
    Estudiantes de Caseros1
    0 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 31/10 04:05
    Defensores de Belgrano
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 30/10 07:15
    Estudiantes de Caseros
    Gimnasia Mendoza
    1 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 24/10 06:35
    Estudiantes Rio Cuarto
    Estudiantes de Caseros
    0 - 1
    Vòng Promotion Playoffs Quarter Final
  • 23/10 07:10
    1San Martin Tucuman1
    Defensores de Belgrano1
    0 - 1
    Vòng Promotion Playoffs Quarter Final
  • 23/10 02:50
    Gimnasia Mendoza
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Quarter Final
  • 17/10 04:10
    Estudiantes Rio Cuarto
    Deportivo Riestra1
    1 - 0
    Vòng Promotion Playoffs -
  • 17/10 04:05
    Almagro
    Independiente Rivadavia
    1 - 2
    Vòng Promotion Playoffs -
  • 16/10 23:10
    1Gimnasia Mendoza1
    Deportivo Moron1
    1 - 1
    Vòng Promotion Playoffs -
  • 16/10 06:10
    All Boys
    Defensores de Belgrano
    0 - 1
    Vòng Promotion Playoffs -
  • 16/10 04:10
    Estudiantes de Caseros
    Chaco For Ever
    2 - 0
    Vòng Promotion Playoffs -
  • 12/10 07:10
    Ferrol Carril Oeste
    Almagro
    1 - 0
    Vòng 37
  • 11/10 03:00
    Independiente Rivadavia
    Nueva Chicago
    0 - 0
    Vòng 37
  • 11/10 01:00
    Instituto Cordoba
    Deportivo Madryn
    1 - 1
    Vòng 37
  • 11/10 01:00
    Sacachispas
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 37
  • 11/10 01:00
    San Martin Tucuman
    Flandria
    1 - 0
    Vòng 37
  • 11/10 01:00
    Santa Marina Tandil
    Club Atletico Guemes
    1 - 1
    Vòng 37
  • 11/10 01:00
    Tristan Suarez
    Temperley
    0 - 1
    Vòng 37
  • 11/10 01:00
    Atletico Atlanta
    Gimnasia Mendoza
    2 - 0
    Vòng 37
  • 09/10 23:40
    Guillermo Brown
    Belgrano
    0 - 1
    Vòng 37
  • 09/10 23:10
    Defensores de Belgrano
    Gimnasia Jujuy
    1 - 1
    Vòng 37
  • 09/10 01:00
    Chacarita Juniors
    Villa Dalmine
    0 - 0
    Vòng 37
  • 09/10 01:00
    Quilmes
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 37
  • 09/10 01:00
    San Martin San Juan
    San Telmo
    0 - 1
    Vòng 37
  • 09/10 01:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Deportivo Moron1
    0 - 0
    Vòng 37
  • 09/10 01:00
    Atletico Rafaela
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 37
  • 09/10 01:00
    CA Brown Adrogue
    Almirante Brown
    0 - 0
    Vòng 37
  • 09/10 01:00
    Estudiantes de Caseros
    All Boys1
    0 - 0
    Vòng 37
  • 07/10 21:00
    Club Atletico Mitre
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 37
  • 05/10 01:00
    Flandria
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 36
  • 04/10 07:00
    Belgrano
    Chacarita Juniors
    1 - 0
    Vòng 36
  • 04/10 05:05
    All Boys
    Santa Marina Tandil3
    1 - 0
    Vòng 36
  • 04/10 05:00
    Deportivo Moron
    Instituto Cordoba
    1 - 0
    Vòng 36
  • 04/10 01:30
    Deportivo Riestra
    Guillermo Brown1
    1 - 1
    Vòng 36
  • 04/10 01:05
    Nueva Chicago
    Quilmes
    0 - 0
    Vòng 36
  • 03/10 04:00
    Chaco For Ever
    San Martin San Juan
    1 - 1
    Vòng 36
  • 03/10 02:30
    Estudiantes Rio Cuarto
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 36
  • 03/10 02:30
    Gimnasia Mendoza
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 36
  • 03/10 02:00
    Almirante Brown
    Defensores de Belgrano
    1 - 1
    Vòng 36
  • 03/10 02:00
    Club Atletico Guemes
    Atletico Rafaela
    0 - 0
    Vòng 36
  • 03/10 01:30
    San Telmo
    Atletico Atlanta
    1 - 0
    Vòng 36
  • 03/10 01:30
    Temperley
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 36
  • 02/10 02:00
    Alvarado Mar del Plata
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 36
  • 02/10 01:45
    Villa Dalmine
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 36
  • 02/10 01:20
    Deportivo Madryn
    Sacachispas1
    0 - 0
    Vòng 36
  • 02/10 01:05
    Almagro
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 36
  • 01/10 07:10
    Gimnasia Jujuy
    San Martin Tucuman
    0 - 1
    Vòng 36
  • 28/09 05:00
    Atletico Atlanta
    Chaco For Ever
    1 - 0
    Vòng 35
  • 27/09 07:10
    Ferrol Carril Oeste
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 35
  • 27/09 06:30
    Santa Marina Tandil
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 35
  • 27/09 01:00
    Sacachispas
    Deportivo Moron
    0 - 1
    Vòng 35
  • 26/09 06:30
    Instituto Cordoba
    Temperley
    1 - 0
    Vòng 35
  • 26/09 05:30
    Atletico Rafaela
    All Boys1
    3 - 0
    Vòng 35
  • 26/09 04:00
    Defensores de Belgrano
    Villa Dalmine
    0 - 0
    Vòng 35
  • 26/09 03:00
    Deportivo Maipu
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 35
  • 26/09 03:00
    Independiente Rivadavia
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 35
  • 26/09 02:00
    Club Atletico Mitre
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 35
  • 26/09 01:00
    Guillermo Brown
    Club Atletico Guemes
    0 - 1
    Vòng 35
  • 25/09 23:40
    CA Brown Adrogue
    Belgrano
    1 - 1
    Vòng 35
  • 25/09 21:00
    Tristan Suarez
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng 35
  • 25/09 02:00
    San Martin Tucuman
    Almirante Brown
    0 - 0
    Vòng 35
  • 25/09 01:30
    Agropecuario de Carlos Casares
    Flandria
    0 - 0
    Vòng 35
  • 25/09 01:30
    Estudiantes de Caseros
    San Telmo
    2 - 0
    Vòng 35
  • 25/09 01:30
    Chacarita Juniors
    Deportivo Riestra
    1 - 1
    Vòng 35
  • 24/09 04:30
    Quilmes
    Almagro
    1 - 1
    Vòng 35
  • 20/09 07:30
    Belgrano
    Defensores de Belgrano
    3 - 0
    Vòng 34
  • 20/09 01:00
    Deportivo Riestra
    CA Brown Adrogue1
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 05:05
    Almagro
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 04:30
    Chaco For Ever
    Estudiantes de Caseros1
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 02:30
    Estudiantes Rio Cuarto
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 02:30
    Gimnasia Mendoza
    Atletico Rafaela1
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 02:30
    San Martin San Juan
    Atletico Atlanta
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 02:00
    Club Atletico Guemes
    Chacarita Juniors
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 01:30
    Almirante Brown
    Tristan Suarez
    2 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 01:30
    Deportivo Moron
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 01:30
    San Telmo
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/09 01:00
    Deportivo Madryn
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 1
    Vòng 34
  • 18/09 23:25
    Flandria
    Instituto Cordoba
    0 - 3
    Vòng 34
  • 18/09 07:40
    Villa Dalmine
    San Martin Tucuman1
    1 - 0
    Vòng 34
  • 18/09 05:40
    All Boys
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 34
  • 18/09 03:40
    Alvarado Mar del Plata
    Quilmes
    2 - 0
    Vòng 34
  • 18/09 01:30
    Temperley
    Sacachispas1
    1 - 0
    Vòng 34
  • 17/09 07:00
    Gimnasia Jujuy
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 34
  • 13/09 07:10
    San Martin Tucuman
    Belgrano
    1 - 0
    Vòng 33
  • 13/09 06:35
    Quilmes
    Estudiantes Rio Cuarto
    1 - 1
    Vòng 33
  • 13/09 06:00
    Independiente Rivadavia
    Deportivo Madryn
    1 - 0
    Vòng 33
  • 13/09 05:00
    Nueva Chicago
    Almagro
    2 - 0
    Vòng 33
  • 13/09 04:10
    Ferrol Carril Oeste
    Deportivo Moron
    1 - 0
    Vòng 33
  • 13/09 01:00
    1Sacachispas1
    Flandria
    1 - 1
    Vòng 33
  • 12/09 07:00
    Club Atletico Mitre
    Temperley
    0 - 2
    Vòng 33
  • 12/09 05:30
    Atletico Rafaela
    San Telmo1
    2 - 0
    Vòng 33
  • 12/09 05:30
    Deportivo Maipu
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 1
    Vòng 33
  • 12/09 01:00
    Santa Marina Tandil
    Chaco For Ever
    1 - 1
    Vòng 33
  • 11/09 21:00
    CA Brown Adrogue
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 33
  • 11/09 21:00
    Guillermo Brown
    Gimnasia Mendoza
    0 - 1
    Vòng 33
  • 11/09 06:40
    Instituto Cordoba
    Gimnasia Jujuy1
    1 - 0
    Vòng 33
  • 11/09 03:10
    Defensores de Belgrano
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 33
  • 11/09 01:30
    Agropecuario de Carlos Casares
    Almirante Brown1
    1 - 1
    Vòng 33
  • 11/09 01:30
    Estudiantes de Caseros
    San Martin San Juan
    0 - 0
    Vòng 33
  • 11/09 01:10
    Chacarita Juniors
    All Boys1
    0 - 0
    Vòng 33
  • 11/09 01:00
    Tristan Suarez
    Villa Dalmine
    0 - 1
    Vòng 33
  • 06/09 07:10
    1All Boys1
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 32
  • 06/09 05:10
    1Temperley1
    Ferrol Carril Oeste1
    0 - 0
    Vòng 32
  • 06/09 01:30
    1Deportivo Riestra1
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 06:10
    Belgrano
    Tristan Suarez
    1 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 02:30
    Alvarado Mar del Plata
    Nueva Chicago
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 02:30
    Chaco For Ever
    Atletico Rafaela
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 02:30
    Estudiantes Rio Cuarto
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 02:00
    Club Atletico Guemes
    Defensores de Belgrano1
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 01:35
    Almirante Brown
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 01:30
    Flandria
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 01:30
    Villa Dalmine
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Sacachispas
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/09 01:00
    San Telmo
    Guillermo Brown
    1 - 1
    Vòng 32
  • 04/09 23:30
    Deportivo Moron
    Independiente Rivadavia
    1 - 1
    Vòng 32
  • 04/09 05:40
    Atletico Atlanta
    Estudiantes de Caseros
    0 - 0
    Vòng 32
  • 04/09 01:45
    San Martin San Juan
    Santa Marina Tandil
    2 - 0
    Vòng 32
  • 04/09 01:40
    Gimnasia Mendoza
    Chacarita Juniors
    1 - 1
    Vòng 32
  • 04/09 01:00
    Deportivo Madryn
    Quilmes
    1 - 1
    Vòng 32
  • 01/09 01:00
    Deportivo Riestra
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 26
  • 30/08 07:00
    Nueva Chicago
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 31
  • 30/08 06:35
    Quilmes
    Deportivo Moron
    1 - 1
    Vòng 31
  • 30/08 05:15
    Defensores de Belgrano
    All Boys
    0 - 1
    Vòng 31
  • 30/08 01:00
    Sacachispas
    Almirante Brown
    0 - 0
    Vòng 31
  • 29/08 05:30
    Atletico Rafaela
    San Martin San Juan
    2 - 0
    Vòng 31
  • 29/08 02:00
    Independiente Rivadavia
    Temperley
    1 - 0
    Vòng 31
  • 29/08 01:00
    Guillermo Brown
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 31
  • 28/08 23:35
    Almagro
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 31
  • 28/08 06:30
    Santa Marina Tandil
    Atletico Atlanta
    0 - 0
    Vòng 31
  • 28/08 04:10
    Agropecuario de Carlos Casares
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 31
  • 28/08 03:00
    Chacarita Juniors
    San Telmo
    2 - 0
    Vòng 31
  • 28/08 02:30
    Club Atletico Mitre
    Gimnasia Jujuy
    1 - 0
    Vòng 31
  • 28/08 01:00
    CA Brown Adrogue
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 31
  • 28/08 01:00
    1Deportivo Maipu1
    Deportivo Madryn
    0 - 2
    Vòng 31
  • 28/08 01:00
    Tristan Suarez
    Deportivo Riestra
    0 - 1
    Vòng 31
  • 28/08 00:10
    1Ferrol Carril Oeste1
    Flandria
    0 - 2
    Vòng 31
  • 27/08 07:20
    San Martin Tucuman
    Club Atletico Guemes1
    1 - 0
    Vòng 31
  • 27/08 05:10
    Instituto Cordoba
    Villa Dalmine
    0 - 0
    Vòng 31
  • 25/08 07:10
    Quilmes
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 25
  • 23/08 07:00
    Club Atletico Guemes
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 30
  • 23/08 05:00
    Atletico Atlanta
    Atletico Rafaela
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22/08 02:30
    Estudiantes Rio Cuarto
    Almagro1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22/08 01:45
    Deportivo Moron
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22/08 01:30
    San Telmo
    CA Brown Adrogue
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22/08 01:10
    Chaco For Ever
    Chacarita Juniors
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22/08 01:00
    Deportivo Madryn
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 30
  • 22/08 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21/08 23:10
    Almirante Brown
    Club Atletico Mitre
    2 - 0
    Vòng 30
  • 21/08 06:10
    All Boys
    San Martin Tucuman
    1 - 0
    Vòng 30
  • 21/08 04:10
    Temperley
    Quilmes
    1 - 0
    Vòng 30
  • 21/08 01:45
    San Martin San Juan
    Guillermo Brown
    3 - 1
    Vòng 30
  • 21/08 01:00
    Deportivo Riestra
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 30
  • 21/08 01:00
    Flandria
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21/08 01:00
    Villa Dalmine
    Sacachispas3
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21/08 00:10
    Gimnasia Mendoza
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/08 07:10
    Belgrano
    Instituto Cordoba1
    1 - 0
    Vòng 30
  • 20/08 01:30
    Estudiantes de Caseros
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 30
  • 17/08 07:10
    Agropecuario de Carlos Casares
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 29
  • 16/08 07:10
    2Ferrol Carril Oeste2
    Almirante Brown1
    1 - 0
    Vòng 29
  • 16/08 02:00
    Independiente Rivadavia
    Gimnasia Jujuy
    1 - 0
    Vòng 29
  • 16/08 01:30
    Nueva Chicago
    Deportivo Moron
    1 - 0
    Vòng 29
  • 15/08 03:40
    San Martin Tucuman
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 29
  • 15/08 02:30
    Club Atletico Mitre
    Villa Dalmine
    0 - 2
    Vòng 29
  • 15/08 02:00
    Alvarado Mar del Plata
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 29
  • 15/08 01:00
    Almagro
    Deportivo Madryn
    0 - 1
    Vòng 29
  • 15/08 01:00
    CA Brown Adrogue
    Chaco For Ever1
    1 - 1
    Vòng 29
  • 15/08 01:00
    Defensores de Belgrano
    San Telmo
    0 - 0
    Vòng 29
  • 15/08 01:00
    Guillermo Brown
    Atletico Atlanta
    1 - 0
    Vòng 29
  • 15/08 00:45
    1Chacarita Juniors1
    San Martin San Juan
    0 - 1
    Vòng 29
  • 14/08 23:00
    Tristan Suarez
    All Boys1
    0 - 0
    Vòng 29
  • 14/08 04:10
    Instituto Cordoba
    Deportivo Riestra
    1 - 0
    Vòng 29
  • 14/08 01:00
    Deportivo Maipu
    Temperley
    2 - 1
    Vòng 29
  • 14/08 01:00
    Quilmes
    Flandria
    1 - 0
    Vòng 29
  • 14/08 00:10
    Sacachispas
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 29
  • 13/08 04:35
    Atletico Rafaela
    Estudiantes de Caseros
    0 - 1
    Vòng 29
  • 11/08 01:00
    Deportivo Madryn
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 25
  • 10/08 07:10
    Almirante Brown
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/08 07:10
    Atletico Atlanta
    Chacarita Juniors
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/08 03:10
    Club Atletico Guemes
    Instituto Cordoba
    1 - 0
    Vòng 28
  • 09/08 01:30
    San Martin San Juan
    CA Brown Adrogue
    2 - 0
    Vòng 28
  • 09/08 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Quilmes
    1 - 1
    Vòng 28
  • 08/08 06:00
    Belgrano
    Club Atletico Mitre
    0 - 2
    Vòng 28
  • 08/08 02:30
    Chaco For Ever
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng 28
  • 08/08 02:00
    Santa Marina Tandil
    Atletico Rafaela
    1 - 0
    Vòng 28
  • 08/08 01:15
    All Boys
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 28
  • 08/08 01:00
    Deportivo Madryn
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 28
  • 08/08 01:00
    Flandria
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/08 04:05
    Temperley
    Nueva Chicago
    2 - 0
    Vòng 28
  • 07/08 02:40
    Estudiantes de Caseros
    Guillermo Brown
    2 - 1
    Vòng 28
  • 07/08 01:30
    Deportivo Riestra
    Sacachispas1
    2 - 0
    Vòng 28
  • 07/08 01:30
    1Villa Dalmine1
    Ferrol Carril Oeste1
    1 - 0
    Vòng 28
  • 07/08 01:00
    Gimnasia Mendoza
    Tristan Suarez1
    0 - 0
    Vòng 28
  • 06/08 23:10
    San Telmo
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 28
  • 06/08 06:10
    Deportivo Moron
    Almagro
    2 - 0
    Vòng 28
  • 03/08 07:10
    Defensores de Belgrano
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 27
  • 03/08 01:35
    Estudiantes Rio Cuarto
    Deportivo Madryn
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 07:40
    Instituto Cordoba
    All Boys
    2 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 07:00
    San Martin Tucuman
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 05:35
    Ferrol Carril Oeste
    Belgrano1
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 05:00
    Alvarado Mar del Plata
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 02:00
    Club Atletico Mitre
    Deportivo Riestra
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 01:00
    Almagro
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 01:00
    Guillermo Brown
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 01:00
    Nueva Chicago
    Flandria
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/08 01:00
    Tristan Suarez
    San Telmo
    0 - 1
    Vòng 27
  • 01/08 02:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 02:00
    Independiente Rivadavia
    Villa Dalmine
    0 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 01:40
    Chacarita Juniors
    Estudiantes de Caseros
    0 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 01:40
    Quilmes
    Almirante Brown
    1 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 01:30
    Deportivo Maipu
    Gimnasia Jujuy1
    2 - 0
    Vòng 27
  • 01/08 01:00
    Sacachispas
    Club Atletico Guemes
    0 - 1
    Vòng 27
  • 31/07 23:40
    CA Brown Adrogue
    Atletico Atlanta
    1 - 1
    Vòng 27
  • 29/07 07:35
    Deportivo Moron
    Estudiantes Rio Cuarto
    1 - 1
    Vòng 26
  • 29/07 04:35
    Atletico Rafaela
    Guillermo Brown
    2 - 0
    Vòng 26
  • 29/07 01:35
    San Martin San Juan
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 07:45
    Belgrano
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 07:00
    1Chaco For Ever1
    Tristan Suarez
    1 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 06:30
    Santa Marina Tandil
    Chacarita Juniors
    2 - 1
    Vòng 26
  • 28/07 06:05
    All Boys
    Sacachispas1
    1 - 1
    Vòng 26
  • 28/07 06:00
    Almirante Brown
    Deportivo Maipu2
    2 - 1
    Vòng 26
  • 28/07 05:30
    Atletico Atlanta
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 05:00
    Club Atletico Guemes
    Club Atletico Mitre
    1 - 1
    Vòng 26
  • 28/07 01:30
    San Telmo
    Agropecuario de Carlos Casares1
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:05
    Gimnasia Mendoza
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:00
    Flandria
    Almagro
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:00
    Temperley
    Alvarado Mar del Plata1
    0 - 0
    Vòng 26
  • 28/07 01:00
    Villa Dalmine
    Quilmes
    0 - 0
    Vòng 26
  • 27/07 07:10
    Estudiantes de Caseros
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 26
  • 24/07 04:00
    Instituto Cordoba
    San Telmo1
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 02:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:35
    1Nueva Chicago1
    Almirante Brown3
    0 - 2
    Vòng 25
  • 24/07 01:30
    Chacarita Juniors
    Atletico Rafaela
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:30
    Defensores de Belgrano
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:30
    Independiente Rivadavia
    Deportivo Riestra
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:00
    Almagro
    Gimnasia Jujuy
    2 - 0
    Vòng 25
  • 24/07 01:00
    CA Brown Adrogue
    Santa Marina Tandil
    0 - 1
    Vòng 25
  • 23/07 07:10
    San Martin Tucuman
    Atletico Atlanta
    0 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 05:10
    Ferrol Carril Oeste
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 05:00
    Alvarado Mar del Plata
    Flandria
    0 - 1
    Vòng 25
  • 23/07 05:00
    Tristan Suarez
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 02:00
    1Club Atletico Mitre1
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 01:00
    Deportivo Maipu
    Villa Dalmine
    3 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 01:00
    Sacachispas
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 25
  • 23/07 00:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 25
  • 19/07 07:30
    Santa Marina Tandil
    Defensores de Belgrano
    1 - 1
    Vòng 24
  • 19/07 04:05
    Club Atletico Guemes
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 03:40
    Almirante Brown
    Almagro
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 03:10
    Belgrano
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 02:00
    Atletico Rafaela
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 02:00
    Chaco For Ever
    Instituto Cordoba
    1 - 1
    Vòng 24
  • 18/07 01:30
    Gimnasia Jujuy
    Alvarado Mar del Plata
    1 - 1
    Vòng 24
  • 18/07 01:05
    Guillermo Brown
    Chacarita Juniors
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/07 01:00
    San Telmo
    Sacachispas
    0 - 0
    Vòng 24
  • 17/07 04:10
    Estudiantes de Caseros
    San Martin Tucuman1
    0 - 0
    Vòng 24
  • 17/07 01:30
    Gimnasia Mendoza
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 24
  • 17/07 01:30
    San Martin San Juan
    Agropecuario de Carlos Casares1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 17/07 01:00
    Flandria
    Estudiantes Rio Cuarto1
    0 - 1
    Vòng 24
  • 17/07 01:00
    Temperley
    Deportivo Madryn
    0 - 1
    Vòng 24
  • 17/07 00:10
    Atletico Atlanta
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 24
  • 16/07 07:10
    All Boys
    Ferrol Carril Oeste
    2 - 1
    Vòng 24
  • 16/07 01:00
    Deportivo Riestra
    Quilmes
    0 - 1
    Vòng 24
  • 15/07 07:10
    Villa Dalmine
    Nueva Chicago
    3 - 3
    Vòng 24
  • 12/07 07:40
    San Martin Tucuman
    Santa Marina Tandil
    2 - 0
    Vòng 23
  • 12/07 05:40
    Alvarado Mar del Plata
    Almirante Brown
    0 - 1
    Vòng 23
  • 12/07 03:35
    Defensores de Belgrano
    Atletico Rafaela
    1 - 1
    Vòng 23
  • 11/07 02:00
    Club Atletico Mitre
    San Telmo
    2 - 0
    Vòng 23
  • 11/07 02:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Gimnasia Jujuy1
    1 - 1
    Vòng 23
  • 11/07 01:00
    Deportivo Madryn
    Flandria
    0 - 2
    Vòng 23
  • 11/07 01:00
    1Instituto Cordoba1
    San Martin San Juan1
    1 - 1
    Vòng 23
  • 11/07 01:00
    Sacachispas
    Chaco For Ever
    0 - 1
    Vòng 23
  • 10/07 07:10
    Deportivo Moron
    Temperley
    0 - 1
    Vòng 23
  • 10/07 06:10
    Quilmes
    Club Atletico Guemes
    0 - 1
    Vòng 23
  • 10/07 05:10
    Independiente Rivadavia
    All Boys
    0 - 1
    Vòng 23
  • 10/07 04:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Atletico Atlanta
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/07 01:30
    Deportivo Maipu
    Deportivo Riestra
    2 - 2
    Vòng 23
  • 10/07 01:00
    Almagro
    Villa Dalmine1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/07 01:00
    CA Brown Adrogue
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/07 01:00
    Tristan Suarez
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 23
  • 09/07 06:10
    Ferrol Carril Oeste
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 23
  • 09/07 04:10
    Nueva Chicago
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 23
  • 05/07 01:00
    1Gimnasia Jujuy1
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/07 01:00
    Villa Dalmine
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 04:30
    Atletico Rafaela
    San Martin Tucuman1
    1 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 03:00
    Atletico Atlanta
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 02:00
    Chaco For Ever
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 02:00
    1Club Atletico Guemes1
    Deportivo Maipu1
    0 - 1
    Vòng 22
  • 04/07 02:00
    1Santa Marina Tandil1
    Tristan Suarez1
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 01:30
    Flandria
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 01:30
    San Martin San Juan
    Sacachispas1
    2 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 01:00
    Guillermo Brown
    Defensores de Belgrano
    0 - 1
    Vòng 22
  • 04/07 01:00
    San Telmo
    Ferrol Carril Oeste2
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 00:45
    Gimnasia Mendoza
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 06:10
    Chacarita Juniors
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 05:10
    All Boys
    Quilmes
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 04:05
    Estudiantes de Caseros
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 01:00
    Almirante Brown
    Estudiantes Rio Cuarto
    2 - 2
    Vòng 22
  • 03/07 00:10
    Deportivo Riestra
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02/07 05:10
    Belgrano
    Almagro1
    1 - 1
    Vòng 22
  • 28/06 07:15
    Defensores de Belgrano
    Chacarita Juniors
    0 - 0
    Vòng 21
  • 28/06 05:00
    Nueva Chicago
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 21
  • 28/06 04:00
    1Ferrol Carril Oeste1
    Chaco For Ever3
    0 - 0
    Vòng 21
  • 28/06 01:30
    Sacachispas
    Atletico Atlanta1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 06:30
    San Martin Tucuman
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 04:00
    Tristan Suarez
    Atletico Rafaela1
    2 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 02:30
    Independiente Rivadavia
    San Telmo
    2 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 02:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 02:00
    Club Atletico Mitre
    San Martin San Juan
    0 - 1
    Vòng 21
  • 27/06 02:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Villa Dalmine
    1 - 1
    Vòng 21
  • 27/06 01:30
    Deportivo Maipu
    All Boys
    1 - 0
    Vòng 21
  • 27/06 01:00
    1Almagro1
    Deportivo Riestra1
    0 - 1
    Vòng 21
  • 27/06 01:00
    Deportivo Madryn
    Almirante Brown
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/06 04:10
    Temperley
    Flandria
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/06 02:10
    Alvarado Mar del Plata
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 21
  • 26/06 00:10
    Deportivo Moron
    Gimnasia Jujuy
    1 - 0
    Vòng 21
  • 25/06 07:00
    Instituto Cordoba
    Estudiantes de Caseros
    0 - 0
    Vòng 21
  • 25/06 06:00
    Quilmes
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21/06 01:30
    1CA Brown Adrogue1
    Defensores de Belgrano1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 21/06 01:00
    2Atletico Atlanta2
    Club Atletico Mitre
    0 - 1
    Vòng 20
  • 20/06 05:00
    Club Atletico Guemes
    Almagro
    1 - 0
    Vòng 20
  • 20/06 01:50
    Belgrano
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 20
  • 20/06 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Temperley1
    2 - 0
    Vòng 20
  • 20/06 01:00
    Guillermo Brown
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 23:45
    San Telmo
    Quilmes1
    2 - 2
    Vòng 20
  • 19/06 21:00
    San Martin San Juan
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 06:10
    Chacarita Juniors
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 04:10
    Chaco For Ever
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 02:00
    Atletico Rafaela
    Agropecuario de Carlos Casares
    2 - 2
    Vòng 20
  • 19/06 01:30
    Almirante Brown
    Deportivo Moron1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 01:30
    Deportivo Riestra
    Alvarado Mar del Plata1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 01:30
    Gimnasia Mendoza
    Deportivo Maipu1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 19/06 01:30
    Villa Dalmine
    Deportivo Madryn
    3 - 1
    Vòng 20
  • 19/06 01:00
    Estudiantes de Caseros
    Sacachispas
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/06 00:10
    All Boys
    Nueva Chicago1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 18/06 07:10
    Santa Marina Tandil
    Instituto Cordoba
    0 - 2
    Vòng 20
  • 15/06 07:10
    Ferrol Carril Oeste
    Atletico Atlanta
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/06 06:10
    San Martin Tucuman
    CA Brown Adrogue
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/06 06:00
    Independiente Rivadavia
    San Martin San Juan
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/06 04:30
    Agropecuario de Carlos Casares
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 04:10
    Almagro
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 02:10
    1Temperley1
    Almirante Brown1
    0 - 1
    Vòng 19
  • 13/06 02:00
    Alvarado Mar del Plata
    Club Atletico Guemes
    1 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 02:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 01:30
    Deportivo Moron
    Villa Dalmine1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 01:30
    Sacachispas
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 01:00
    Deportivo Maipu
    San Telmo
    1 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 00:05
    Deportivo Madryn
    Belgrano1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 13/06 00:00
    Club Atletico Mitre
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 19
  • 12/06 01:30
    1Flandria1
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/06 01:30
    Quilmes
    Chaco For Ever
    1 - 0
    Vòng 19
  • 12/06 01:10
    Tristan Suarez
    Chacarita Juniors1
    2 - 1
    Vòng 19
  • 12/06 01:00
    Instituto Cordoba
    Atletico Rafaela1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 11/06 05:10
    Nueva Chicago
    Gimnasia Mendoza1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 08/06 04:10
    Almirante Brown
    Flandria
    0 - 1
    Vòng 18
  • 07/06 07:10
    Defensores de Belgrano
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 18
  • 07/06 04:10
    Villa Dalmine
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 18
  • 07/06 01:30
    Deportivo Riestra
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/06 07:30
    Belgrano
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/06 05:00
    Club Atletico Guemes
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/06 05:00
    Santa Marina Tandil
    Club Atletico Mitre
    1 - 1
    Vòng 18
  • 06/06 04:00
    Atletico Rafaela
    Sacachispas1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 05/06 23:30
    San Telmo
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 23:00
    CA Brown Adrogue
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 23:00
    Gimnasia Mendoza
    Almagro
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 21:00
    Guillermo Brown
    Instituto Cordoba
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 06:05
    Estudiantes de Caseros
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 2
    Vòng 18
  • 05/06 05:35
    All Boys
    Alvarado Mar del Plata1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 03:35
    Chacarita Juniors
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 18
  • 05/06 02:00
    San Martin San Juan
    Quilmes
    0 - 1
    Vòng 18
  • 05/06 01:30
    Chaco For Ever
    Deportivo Maipu
    1 - 1
    Vòng 18
  • 04/06 06:10
    Atletico Atlanta
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/06 00:00
    Instituto Cordoba
    Tristan Suarez
    2 - 0
    Vòng 13
  • 31/05 07:10
    Deportivo Moron
    Deportivo Riestra
    1 - 1
    Vòng 17
  • 30/05 07:10
    Almagro
    San Telmo1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 30/05 05:10
    Ferrol Carril Oeste
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 03:10
    Temperley
    Belgrano
    1 - 1
    Vòng 17
  • 30/05 03:00
    Club Atletico Mitre
    Atletico Rafaela1
    1 - 2
    Vòng 17
  • 30/05 02:00
    1Alvarado Mar del Plata1
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 01:30
    Deportivo Maipu
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 01:30
    Gimnasia Jujuy
    Almirante Brown1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 01:10
    Estudiantes Rio Cuarto
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 01:00
    Deportivo Madryn
    Club Atletico Guemes
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/05 05:20
    Quilmes
    Atletico Atlanta
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/05 04:00
    Tristan Suarez
    Defensores de Belgrano
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/05 01:30
    Flandria
    Villa Dalmine
    3 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 01:30
    Sacachispas
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 01:10
    Instituto Cordoba
    Chacarita Juniors
    2 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 01:10
    Nueva Chicago
    Chaco For Ever1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/05 06:10
    Agropecuario de Carlos Casares
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/05 04:00
    Independiente Rivadavia
    Estudiantes de Caseros
    2 - 0
    Vòng 17
  • 24/05 07:10
    Chaco For Ever
    Almagro
    0 - 1
    Vòng 16
  • 24/05 01:35
    Deportivo Riestra
    Temperley
    1 - 1
    Vòng 16
  • 23/05 07:30
    San Martin Tucuman
    Tristan Suarez
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 05:00
    Club Atletico Guemes
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 03:00
    2Chacarita Juniors2
    Sacachispas
    0 - 1
    Vòng 16
  • 23/05 02:00
    Atletico Rafaela
    Ferrol Carril Oeste1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 02:00
    Gimnasia Mendoza
    Estudiantes Rio Cuarto1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 00:00
    Guillermo Brown
    Club Atletico Mitre
    2 - 0
    Vòng 16
  • 23/05 00:00
    San Telmo
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/05 05:10
    Estudiantes de Caseros
    Quilmes
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22/05 02:00
    San Martin San Juan
    Nueva Chicago
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22/05 01:30
    Santa Marina Tandil
    Independiente Rivadavia
    0 - 1
    Vòng 16
  • 22/05 01:30
    Villa Dalmine
    Gimnasia Jujuy
    1 - 0
    Vòng 16
  • 22/05 01:10
    CA Brown Adrogue
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/05 01:10
    Defensores de Belgrano
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 07:10
    Belgrano
    Flandria
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 07:00
    All Boys
    Deportivo Madryn
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 05:10
    Atletico Atlanta
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 16
  • 18/05 01:30
    Deportivo Maipu
    Tristan Suarez
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/05 07:10
    Almirante Brown
    Villa Dalmine
    2 - 1
    Vòng 15
  • 17/05 05:10
    1Deportivo Moron1
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 05:00
    Ferrol Carril Oeste
    Guillermo Brown1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/05 01:00
    Nueva Chicago
    Atletico Atlanta
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 05:10
    Gimnasia Jujuy
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 03:10
    Club Atletico Mitre
    Chacarita Juniors
    0 - 1
    Vòng 15
  • 16/05 03:00
    Independiente Rivadavia
    Atletico Rafaela
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 02:30
    Alvarado Mar del Plata
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 02:30
    Estudiantes Rio Cuarto
    San Telmo
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 01:30
    Flandria
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 01:30
    Temperley
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16/05 01:00
    Instituto Cordoba
    Defensores de Belgrano1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 03:00
    Quilmes
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 01:30
    1Agropecuario de Carlos Casares1
    San Martin Tucuman1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 15/05 01:30
    Almagro
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 01:30
    Deportivo Maipu
    Estudiantes de Caseros
    0 - 1
    Vòng 15
  • 15/05 01:30
    Sacachispas
    CA Brown Adrogue
    1 - 1
    Vòng 15
  • 15/05 01:00
    Deportivo Madryn
    Gimnasia Mendoza
    1 - 0
    Vòng 15
  • 10/05 07:10
    San Martin Tucuman
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/05 06:30
    Santa Marina Tandil
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/05 05:10
    All Boys
    Temperley
    2 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 05:00
    Club Atletico Guemes
    Flandria
    0 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 04:35
    Chacarita Juniors
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 02:00
    1Chaco For Ever1
    Estudiantes Rio Cuarto
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 02:00
    Gimnasia Mendoza
    Deportivo Moron
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/05 01:00
    Guillermo Brown
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 21:00
    CA Brown Adrogue
    Club Atletico Mitre
    0 - 1
    Vòng 14
  • 08/05 05:05
    1Belgrano1
    Almirante Brown1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 05:00
    Atletico Rafaela
    Quilmes
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 05:00
    Tristan Suarez
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 04:15
    Estudiantes de Caseros
    Nueva Chicago
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 02:00
    San Martin San Juan
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 01:30
    Defensores de Belgrano
    Sacachispas
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 01:30
    Deportivo Riestra
    Gimnasia Jujuy
    0 - 2
    Vòng 14
  • 07/05 07:10
    Atletico Atlanta
    Almagro
    1 - 1
    Vòng 14
  • 07/05 01:30
    San Telmo
    Deportivo Madryn
    1 - 0
    Vòng 14
  • 04/05 07:10
    Ferrol Carril Oeste
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 07:10
    Temperley
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 05:10
    Nueva Chicago
    Santa Marina Tandil1
    2 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 03:05
    Quilmes
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 02:30
    Club Atletico Mitre
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 02:00
    Deportivo Maipu
    Atletico Rafaela
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/05 01:05
    Sacachispas
    San Martin Tucuman
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/05 07:15
    Almirante Brown
    Deportivo Riestra1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 05:30
    Alvarado Mar del Plata
    Atletico Atlanta
    1 - 1
    Vòng 13
  • 01/05 05:00
    1Gimnasia Jujuy1
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 04:00
    Independiente Rivadavia
    Chacarita Juniors
    0 - 2
    Vòng 13
  • 01/05 01:30
    Almagro
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 01:30
    Deportivo Madryn
    Chaco For Ever
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/05 01:30
    Deportivo Moron
    San Telmo
    2 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 01:30
    Flandria
    All Boys
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/05 00:10
    1Villa Dalmine1
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/04 06:10
    Estudiantes Rio Cuarto
    San Martin San Juan
    2 - 0
    Vòng 13
  • 26/04 07:10
    Defensores de Belgrano
    Ferrol Carril Oeste
    2 - 2
    Vòng 12
  • 26/04 05:10
    Gimnasia Mendoza
    Flandria
    0 - 1
    Vòng 12
  • 26/04 01:35
    Agropecuario de Carlos Casares
    Instituto Cordoba
    1 - 0
    Vòng 12
  • 26/04 01:30
    1Deportivo Riestra1
    Villa Dalmine1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 25/04 05:00
    Club Atletico Guemes
    Almirante Brown
    1 - 1
    Vòng 12
  • 25/04 01:30
    Guillermo Brown
    Deportivo Maipu
    0 - 1
    Vòng 12
  • 25/04 01:00
    Estudiantes de Caseros
    Alvarado Mar del Plata
    1 - 0
    Vòng 12
  • 25/04 00:10
    Atletico Rafaela
    Nueva Chicago
    0 - 1
    Vòng 12
  • 24/04 07:00
    Chaco For Ever
    Deportivo Moron
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 06:10
    All Boys
    Gimnasia Jujuy
    2 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 05:45
    1Santa Marina Tandil1
    Almagro
    0 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 05:00
    1Tristan Suarez1
    Sacachispas
    2 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 02:30
    San Martin San Juan
    Deportivo Madryn
    1 - 2
    Vòng 12
  • 24/04 02:10
    Chacarita Juniors
    Quilmes
    0 - 1
    Vòng 12
  • 24/04 01:30
    1Atletico Atlanta1
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 01:30
    San Telmo
    Temperley
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 01:00
    CA Brown Adrogue
    Independiente Rivadavia
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/04 07:10
    San Martin Tucuman
    Club Atletico Mitre
    0 - 3
    Vòng 12
  • 19/04 07:10
    Independiente Rivadavia
    Defensores de Belgrano
    2 - 1
    Vòng 11
  • 19/04 06:35
    Quilmes
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/04 05:10
    Nueva Chicago
    Guillermo Brown
    0 - 1
    Vòng 11
  • 19/04 01:30
    Sacachispas
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/04 06:00
    Club Atletico Mitre
    Tristan Suarez
    1 - 1
    Vòng 11
  • 18/04 06:00
    1Estudiantes Rio Cuarto1
    Estudiantes de Caseros
    2 - 0
    Vòng 11
  • 18/04 02:35
    Almirante Brown
    All Boys
    1 - 1
    Vòng 11
  • 18/04 01:30
    Almagro
    Atletico Rafaela
    3 - 1
    Vòng 11
  • 18/04 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Gimnasia Mendoza
    0 - 1
    Vòng 11
  • 18/04 00:35
    Deportivo Maipu
    Chacarita Juniors
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 06:35
    Belgrano
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 05:30
    Alvarado Mar del Plata
    Santa Marina Tandil
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 02:05
    1Ferrol Carril Oeste1
    San Martin Tucuman
    1 - 3
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    Deportivo Madryn
    Atletico Atlanta
    2 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    Deportivo Moron
    San Martin San Juan
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    Flandria
    San Telmo
    1 - 2
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    Temperley
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/04 01:30
    1Villa Dalmine1
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 11
  • 12/04 07:10
    San Martin Tucuman
    Independiente Rivadavia1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 12/04 06:30
    Santa Marina Tandil
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 1
    Vòng 10
  • 12/04 05:10
    Club Atletico Guemes
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/04 03:05
    Defensores de Belgrano
    Quilmes
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/04 04:00
    1Chaco For Ever1
    Flandria
    1 - 1
    Vòng 10
  • 11/04 02:40
    Chacarita Juniors
    Nueva Chicago1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 11/04 01:30
    Guillermo Brown
    Almagro
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/04 01:30
    San Telmo
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/04 01:30
    Tristan Suarez
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/04 00:40
    Instituto Cordoba
    Sacachispas2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 21:00
    CA Brown Adrogue
    Deportivo Maipu
    0 - 1
    Vòng 10
  • 10/04 04:10
    Estudiantes de Caseros
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 02:30
    Gimnasia Mendoza
    Almirante Brown
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 02:30
    San Martin San Juan
    Temperley
    2 - 1
    Vòng 10
  • 10/04 01:30
    Agropecuario de Carlos Casares
    Club Atletico Mitre
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 01:30
    All Boys
    Villa Dalmine
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/04 01:30
    Atletico Atlanta
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/04 07:10
    Atletico Rafaela
    Alvarado Mar del Plata
    3 - 0
    Vòng 10
  • 05/04 07:10
    Quilmes
    San Martin Tucuman
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/04 05:05
    Club Atletico Mitre
    Instituto Cordoba
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/04 01:40
    Deportivo Riestra
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/04 06:30
    Independiente Rivadavia
    Tristan Suarez
    0 - 1
    Vòng 9
  • 04/04 05:10
    Temperley
    Atletico Atlanta
    0 - 2
    Vòng 9
  • 04/04 03:05
    Almirante Brown
    San Telmo
    1 - 1
    Vòng 9
  • 04/04 02:00
    1Deportivo Madryn1
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/04 02:00
    Deportivo Maipu
    Defensores de Belgrano1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 04/04 01:30
    Alvarado Mar del Plata
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/04 01:30
    2Deportivo Moron2
    Estudiantes de Caseros
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/04 01:30
    Ferrol Carril Oeste
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 1
    Vòng 9
  • 04/04 00:30
    Nueva Chicago
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/04 03:10
    2Almagro2
    Chacarita Juniors
    1 - 3
    Vòng 9
  • 03/04 01:30
    Flandria
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 9
  • 03/04 01:30
    2Villa Dalmine2
    Gimnasia Mendoza
    1 - 2
    Vòng 9
  • 02/04 07:30
    Gimnasia Jujuy
    Chaco For Ever
    0 - 1
    Vòng 9
  • 02/04 07:10
    Belgrano
    All Boys1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/04 07:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Atletico Rafaela
    0 - 0
    Vòng 9
  • 29/03 07:30
    San Martin Tucuman
    Deportivo Maipu
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/03 06:30
    Santa Marina Tandil
    Deportivo Moron
    1 - 1
    Vòng 8
  • 29/03 06:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Independiente Rivadavia2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/03 06:00
    Atletico Rafaela
    Deportivo Madryn
    1 - 1
    Vòng 8
  • 29/03 05:10
    Instituto Cordoba
    Ferrol Carril Oeste
    2 - 2
    Vòng 8
  • 29/03 03:15
    Defensores de Belgrano
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/03 02:00
    Atletico Atlanta
    Flandria
    1 - 1
    Vòng 8
  • 29/03 02:00
    Estudiantes de Caseros
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/03 01:05
    Tristan Suarez
    Quilmes
    1 - 1
    Vòng 8
  • 29/03 01:00
    CA Brown Adrogue
    Almagro
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 04:40
    Chaco For Ever
    Almirante Brown
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 03:30
    San Martin San Juan
    Gimnasia Jujuy
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 02:40
    Gimnasia Mendoza
    Belgrano
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 02:00
    San Telmo
    Villa Dalmine
    0 - 2
    Vòng 8
  • 28/03 02:00
    All Boys
    Deportivo Riestra2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 02:00
    Guillermo Brown
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 01:35
    Chacarita Juniors
    Alvarado Mar del Plata
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/03 01:30
    Sacachispas
    Club Atletico Mitre
    0 - 1
    Vòng 8
  • 24/03 07:30
    Club Atletico Guemes
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 07:30
    1Gimnasia Jujuy1
    Atletico Atlanta
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 07:15
    Belgrano
    San Telmo
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 06:35
    Quilmes
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 06:30
    Deportivo Moron
    Atletico Rafaela
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 06:00
    Ferrol Carril Oeste
    Sacachispas
    0 - 1
    Vòng 7
  • 24/03 06:00
    Temperley
    Santa Marina Tandil
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/03 03:05
    Nueva Chicago
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 02:00
    Alvarado Mar del Plata
    CA Brown Adrogue
    0 - 1
    Vòng 7
  • 24/03 02:00
    Deportivo Madryn
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 02:00
    Deportivo Riestra
    Gimnasia Mendoza
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 01:30
    Villa Dalmine
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/03 01:05
    Almagro
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/03 07:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Chacarita Juniors
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/03 06:10
    Almirante Brown
    San Martin San Juan
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/03 04:10
    Independiente Rivadavia
    Instituto Cordoba
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23/03 02:05
    Flandria
    Estudiantes de Caseros
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/03 06:00
    1Santa Marina Tandil1
    Flandria
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 05:30
    Club Atletico Mitre
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 04:30
    Chaco For Ever
    Belgrano
    2 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 04:00
    San Martin Tucuman
    Almagro
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 03:00
    Gimnasia Mendoza
    Club Atletico Guemes
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 02:00
    Estudiantes de Caseros
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 02:00
    Chacarita Juniors
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 02:00
    Guillermo Brown
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 01:30
    Defensores de Belgrano
    Alvarado Mar del Plata2
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19/03 07:10
    1Instituto Cordoba1
    Quilmes
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 06:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Deportivo Maipu
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 06:00
    Tristan Suarez
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 05:10
    Atletico Rafaela
    Temperley
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 03:30
    San Martin San Juan
    Villa Dalmine
    3 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 02:00
    San Telmo
    Deportivo Riestra
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/03 01:05
    CA Brown Adrogue
    Estudiantes Rio Cuarto1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 18/03 03:05
    Atletico Atlanta
    Almirante Brown
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/03 01:05
    Sacachispas
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/03 05:00
    Nueva Chicago
    Agropecuario de Carlos Casares
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/03 06:00
    Independiente Rivadavia
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/03 03:05
    Deportivo Moron
    Chacarita Juniors1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/03 03:00
    1All Boys1
    Gimnasia Mendoza
    1 - 1
    Vòng 5
  • 14/03 03:00
    Alvarado Mar del Plata
    San Martin Tucuman
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/03 03:00
    Deportivo Maipu
    Instituto Cordoba1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/03 03:00
    Gimnasia Jujuy
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 07:30
    1Club Atletico Guemes1
    San Telmo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 07:10
    Almirante Brown
    Estudiantes de Caseros
    1 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 05:05
    Temperley
    Guillermo Brown
    0 - 0
    Vòng 5
Cập nhật: