Kết quả Hạng 3 Na Uy Nhóm F

KQBD Hạng 3 Na Uy Nhóm F mùa giải 2022 - vòng 23

2625242322212019181716151413121110987654321
  • 23/10 18:00
    Bossekop UL
    Harstad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/10 18:00
    IF Floya
    Mjolner
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/10 18:00
    Gjellerasen IF
    Stromsgodset 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/10 18:00
    Lillestrom 2
    Lorenskog
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/10 18:00
    Mjondalen IF 2
    Funnefoss/Vormsund
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/10 18:00
    Skjervoy
    Tromso 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/10 18:00
    Skjetten
    Senja
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 23:00
    Tromso 2
    IF Floya
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 19:00
    Funnefoss/Vormsund
    Gjellerasen IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 19:00
    Harstad
    Lillestrom 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 19:00
    Lorenskog
    Skjetten
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 19:00
    Mjolner
    Bossekop UL
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 19:00
    Senja
    Skjervoy
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 19:00
    Stromsgodset 2
    Mjondalen IF 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/10 23:00
    Lillestrom 2
    Stromsgodset 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 10/10 22:00
    Skjetten
    Tromso 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/10 21:30
    Mjondalen IF 2
    Senja
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/10 21:00
    Gjellerasen IF
    Harstad
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/10 19:00
    Bossekop UL
    Funnefoss/Vormsund
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/10 20:00
    IF Floya
    Lorenskog
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/10 18:00
    Skjervoy
    Mjolner
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/10 20:00
    Tromso 2
    Mjondalen IF 2
    1 - 0
    Vòng 23
  • 03/10 19:00
    Stromsgodset 2
    Bossekop UL
    4 - 0
    Vòng 23
  • 02/10 20:00
    Harstad
    Skjetten
    2 - 1
    Vòng 23
  • 02/10 19:30
    Mjolner
    Lillestrom 2
    2 - 0
    Vòng 23
  • 02/10 17:00
    Funnefoss/Vormsund
    Skjervoy
    0 - 0
    Vòng 23
  • 01/10 20:00
    Lorenskog
    Gjellerasen IF
    1 - 0
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Senja
    IF Floya
    1 - 0
    Vòng 23
  • 28/09 19:00
    Mjondalen IF 2
    Tromso 2
    1 - 1
    Vòng 12
  • 25/09 22:30
    Lillestrom 2
    Senja
    0 - 0
    Vòng 22
  • 25/09 21:00
    Stromsgodset 2
    Mjolner
    0 - 0
    Vòng 22
  • 25/09 20:00
    1Bossekop UL1
    Mjondalen IF 2
    2 - 0
    Vòng 22
  • 25/09 20:00
    Harstad
    Lorenskog
    1 - 1
    Vòng 22
  • 24/09 21:00
    Skjetten
    Funnefoss/Vormsund
    2 - 1
    Vòng 22
  • 23/09 22:00
    Gjellerasen IF
    Tromso 2
    2 - 6
    Vòng 22
  • 23/09 01:00
    IF Floya
    Skjervoy
    0 - 1
    Vòng 22
  • 19/09 23:30
    Lorenskog
    Stromsgodset 2
    2 - 1
    Vòng 21
  • 18/09 22:30
    Mjondalen IF 2
    IF Floya
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18/09 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Harstad
    5 - 1
    Vòng 21
  • 18/09 19:30
    1Mjolner1
    Gjellerasen IF
    0 - 0
    Vòng 21
  • 17/09 21:00
    Skjervoy
    Skjetten
    2 - 0
    Vòng 21
  • 17/09 20:00
    Tromso 2
    Lillestrom 2
    0 - 1
    Vòng 21
  • 17/09 18:00
    Senja
    Bossekop UL
    3 - 2
    Vòng 21
  • 14/09 00:00
    Lillestrom 2
    Mjondalen IF 2
    1 - 2
    Vòng 20
  • 12/09 21:00
    Stromsgodset 2
    Tromso 2
    0 - 1
    Vòng 20
  • 11/09 22:30
    Gjellerasen IF
    Senja
    1 - 0
    Vòng 20
  • 11/09 22:00
    Skjetten
    IF Floya
    0 - 1
    Vòng 20
  • 10/09 21:00
    Harstad
    Mjolner
    0 - 2
    Vòng 20
  • 10/09 20:00
    1Lorenskog1
    Funnefoss/Vormsund
    0 - 0
    Vòng 20
  • 10/09 18:00
    Bossekop UL
    Skjervoy
    0 - 0
    Vòng 20
  • 07/09 01:00
    Mjondalen IF 2
    Skjetten
    1 - 1
    Vòng 19
  • 05/09 23:00
    Funnefoss/Vormsund
    Lillestrom 2
    1 - 1
    Vòng 19
  • 04/09 23:00
    Tromso 2
    Bossekop UL
    3 - 0
    Vòng 19
  • 04/09 20:00
    Mjolner
    Lorenskog
    1 - 1
    Vòng 19
  • 04/09 17:00
    Skjervoy
    Stromsgodset 2
    0 - 2
    Vòng 19
  • 03/09 21:30
    IF Floya
    Gjellerasen IF
    1 - 0
    Vòng 19
  • 03/09 20:00
    1Senja1
    Harstad
    0 - 2
    Vòng 19
  • 31/08 00:00
    Gjellerasen IF
    Mjondalen IF 21
    1 - 0
    Vòng 18
  • 30/08 00:00
    Lillestrom 2
    Skjetten1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/08 22:30
    Lorenskog
    Tromso 2
    1 - 1
    Vòng 18
  • 28/08 21:30
    Stromsgodset 2
    Senja
    4 - 1
    Vòng 18
  • 28/08 19:00
    Mjolner
    Funnefoss/Vormsund
    0 - 1
    Vòng 18
  • 27/08 21:00
    Harstad
    Skjervoy3
    2 - 0
    Vòng 18
  • 27/08 20:00
    Bossekop UL
    IF Floya
    0 - 0
    Vòng 18
  • 24/08 00:00
    Mjondalen IF 2
    Lorenskog
    1 - 0
    Vòng 17
  • 22/08 23:30
    Funnefoss/Vormsund
    Stromsgodset 2
    0 - 2
    Vòng 17
  • 21/08 20:00
    Skjetten
    Bossekop UL
    1 - 1
    Vòng 17
  • 21/08 20:00
    Tromso 2
    Harstad
    2 - 1
    Vòng 17
  • 21/08 19:00
    IF Floya
    Lillestrom 2
    1 - 0
    Vòng 17
  • 21/08 18:00
    Skjervoy
    Gjellerasen IF
    1 - 2
    Vòng 17
  • 19/08 00:00
    Senja
    Mjolner
    1 - 2
    Vòng 17
  • 16/08 00:00
    Stromsgodset 2
    Skjetten
    3 - 1
    Vòng 16
  • 15/08 22:00
    Funnefoss/Vormsund
    Tromso 2
    1 - 1
    Vòng 16
  • 14/08 21:30
    Lillestrom 2
    Skjervoy
    0 - 3
    Vòng 16
  • 14/08 21:00
    Lorenskog
    Senja
    2 - 1
    Vòng 16
  • 13/08 21:00
    Gjellerasen IF
    Bossekop UL
    1 - 0
    Vòng 16
  • 13/08 21:00
    Harstad
    IF Floya
    1 - 0
    Vòng 16
  • 13/08 19:00
    1Mjolner1
    Mjondalen IF 2
    0 - 1
    Vòng 16
  • 11/08 00:30
    Senja
    Skjetten
    2 - 0
    Vòng 12
  • 08/08 21:30
    IF Floya
    Stromsgodset 2
    0 - 1
    Vòng 15
  • 07/08 21:15
    Mjondalen IF 2
    Harstad
    2 - 1
    Vòng 15
  • 07/08 20:00
    Tromso 2
    Mjolner
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/08 20:00
    Bossekop UL
    Lillestrom 2
    0 - 1
    Vòng 15
  • 07/08 17:00
    Skjervoy
    Lorenskog
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/08 21:00
    Skjetten
    Gjellerasen IF
    0 - 2
    Vòng 15
  • 06/08 20:00
    Senja
    Funnefoss/Vormsund1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/08 22:30
    2Skjetten2
    Mjolner
    2 - 3
    Vòng 13
  • 02/08 00:00
    Lillestrom 2
    Gjellerasen IF
    1 - 2
    Vòng 14
  • 31/07 21:00
    Stromsgodset 2
    Harstad
    1 - 0
    Vòng 14
  • 31/07 20:00
    Funnefoss/Vormsund
    IF Floya
    1 - 2
    Vòng 14
  • 31/07 20:00
    Mjolner
    Skjetten1
    2 - 2
    Vòng 14
  • 31/07 20:00
    Senja
    Tromso 2
    0 - 5
    Vòng 14
  • 30/07 22:00
    Mjondalen IF 2
    Skjervoy
    1 - 0
    Vòng 14
  • 30/07 21:00
    Lorenskog
    Bossekop UL
    3 - 0
    Vòng 14
  • 27/07 01:00
    Skjervoy
    Mjondalen IF 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 26/07 00:00
    Gjellerasen IF
    Lillestrom 2
    2 - 0
    Vòng 13
  • 25/07 19:30
    Tromso 2
    Stromsgodset 2
    1 - 1
    Vòng 13
  • 24/07 20:00
    Bossekop UL
    Lorenskog
    0 - 0
    Vòng 13
  • 24/07 20:00
    1IF Floya1
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 2
    Vòng 13
  • 23/07 20:00
    Harstad
    Senja
    0 - 1
    Vòng 13
  • 28/06 00:30
    Stromsgodset 2
    Gjellerasen IF
    0 - 1
    Vòng 12
  • 26/06 21:00
    Lillestrom 2
    IF Floya
    0 - 2
    Vòng 12
  • 26/06 21:00
    Lorenskog
    Harstad
    1 - 0
    Vòng 12
  • 25/06 21:00
    Mjolner
    Skjervoy
    2 - 0
    Vòng 12
  • 25/06 19:00
    Funnefoss/Vormsund
    Bossekop UL
    1 - 1
    Vòng 12
  • 19/06 21:00
    Gjellerasen IF
    Mjolner
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 17:30
    Skjervoy
    Lillestrom 2
    2 - 2
    Vòng 11
  • 18/06 21:00
    Skjetten
    Lorenskog
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/06 20:00
    IF Floya
    Mjondalen IF 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18/06 20:00
    Tromso 2
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18/06 18:10
    Harstad
    Stromsgodset 2
    1 - 3
    Vòng 11
  • 18/06 18:00
    1Bossekop UL1
    Senja
    1 - 0
    Vòng 11
  • 12/06 21:00
    Mjolner
    Harstad
    0 - 1
    Vòng 10
  • 12/06 20:15
    Mjondalen IF 2
    Gjellerasen IF
    1 - 2
    Vòng 10
  • 12/06 20:00
    1Lillestrom 21
    Bossekop UL1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 12/06 20:00
    Senja
    Lorenskog
    0 - 2
    Vòng 10
  • 12/06 18:00
    Stromsgodset 2
    Skjervoy
    3 - 1
    Vòng 10
  • 11/06 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Skjetten
    0 - 1
    Vòng 10
  • 11/06 20:00
    IF Floya
    Tromso 2
    4 - 0
    Vòng 10
  • 06/06 21:00
    Gjellerasen IF
    IF Floya
    3 - 0
    Vòng 9
  • 06/06 21:00
    Harstad
    Mjondalen IF 2
    2 - 1
    Vòng 9
  • 05/06 21:00
    Lorenskog
    Mjolner
    2 - 0
    Vòng 9
  • 05/06 18:00
    Bossekop UL
    Stromsgodset 21
    0 - 1
    Vòng 9
  • 04/06 21:00
    Skjetten
    Lillestrom 2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04/06 19:00
    Skjervoy
    Funnefoss/Vormsund
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/06 23:00
    Tromso 2
    Senja1
    2 - 0
    Vòng 9
  • 31/05 00:00
    Mjolner
    Tromso 2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 22:30
    Gjellerasen IF
    Skjervoy
    3 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 20:00
    IF Floya
    Skjetten
    2 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 19:00
    Stromsgodset 2
    Lorenskog1
    2 - 3
    Vòng 8
  • 28/05 20:00
    Mjondalen IF 2
    Bossekop UL
    3 - 0
    Vòng 8
  • 28/05 18:00
    Funnefoss/Vormsund
    Senja
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/05 21:00
    Lillestrom 2
    Harstad
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/05 19:00
    Senja
    Stromsgodset 2
    0 - 1
    Vòng 7
  • 22/05 21:00
    Skjervoy
    IF Floya
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 20:00
    Lorenskog
    Lillestrom 2
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 19:00
    Harstad
    Funnefoss/Vormsund
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/05 21:00
    Skjetten
    Mjondalen IF 2
    0 - 3
    Vòng 7
  • 21/05 20:00
    Tromso 2
    Gjellerasen IF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 18:00
    Bossekop UL
    Mjolner
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/05 21:00
    Mjondalen IF 2
    Stromsgodset 2
    1 - 2
    Vòng 6
  • 15/05 21:00
    IF Floya
    Harstad
    4 - 1
    Vòng 6
  • 14/05 21:00
    Gjellerasen IF
    Skjetten
    1 - 1
    Vòng 6
  • 14/05 21:00
    Mjolner
    Senja1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 14/05 20:30
    Skjervoy
    Bossekop UL
    2 - 2
    Vòng 6
  • 14/05 18:00
    Funnefoss/Vormsund
    Lorenskog
    1 - 0
    Vòng 6
  • 14/05 17:00
    Lillestrom 2
    Tromso 2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/05 00:30
    Stromsgodset 2
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 23:00
    Senja
    Mjondalen IF 2
    1 - 2
    Vòng 5
  • 08/05 23:00
    Lorenskog
    IF Floya
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 22:30
    Skjetten
    Skjervoy
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 21:00
    Harstad
    Tromso 21
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 21:00
    Lillestrom 2
    Mjolner
    2 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 18:00
    Bossekop UL
    Gjellerasen IF
    0 - 1
    Vòng 5
  • 03/05 00:00
    Mjondalen IF 2
    Lillestrom 2
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01/05 22:00
    IF Floya
    Bossekop UL
    2 - 1
    Vòng 4
  • 01/05 21:15
    Mjolner
    Stromsgodset 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01/05 21:00
    1Skjetten1
    Harstad
    3 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 22:00
    Skjervoy
    Senja
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 21:00
    Gjellerasen IF
    Funnefoss/Vormsund1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 20:00
    Tromso 2
    Lorenskog
    2 - 1
    Vòng 4
  • 27/04 00:00
    Lorenskog
    Mjondalen IF 2
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/04 01:25
    Tromso 2
    Skjervoy
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Mjolner
    3 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 19:00
    Bossekop UL
    Skjetten
    2 - 1
    Vòng 3
  • 24/04 19:00
    Harstad
    Gjellerasen IF
    1 - 3
    Vòng 3
  • 24/04 19:00
    1Stromsgodset 21
    IF Floya
    2 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 18:00
    Senja
    Lillestrom 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20/04 00:00
    Lillestrom 2
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/04 23:00
    Bossekop UL
    Tromso 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 18/04 21:00
    Mjondalen IF 2
    Mjolner
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/04 20:30
    Skjervoy
    Harstad
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/04 19:00
    Skjetten
    Stromsgodset 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/04 23:00
    Gjellerasen IF
    Lorenskog
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/04 22:00
    IF Floya
    Senja
    1 - 1
    Vòng 2
  • 11/04 20:00
    Tromso 2
    Skjetten
    3 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 22:30
    Lorenskog
    Skjervoy1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Mjondalen IF 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Mjolner
    IF Floya
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 19:00
    Senja
    Gjellerasen IF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 18:00
    Harstad
    Bossekop UL
    3 - 0
    Vòng 1
  • 08/04 23:00
    Stromsgodset 2
    Lillestrom 2
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật: