Lịch thi đấu bóng đá Australia

  • 20/07 12:45
    Brisbane City Nữ
    Gold Coast city Nữ
    -
  • 20/07 15:15
    Virginia United SC Nữ
    Broadbeach United SC Nữ
    -
  • 20/07 16:00
    Queensland LionsNữ
    Peninsula Power Nữ
    -
  • 20/07 16:00
    Brisbane Olympic Nữ
    Souths United SC Nữ
    -
  • 21/07 11:00
    Sunshine Coast Wanderers Nữ
    Eastern Suburbs SC Nữ
    -
  • 20/07 12:00
    Croydon Kings
    Adelaide Panthers
    -
    Vòng 19
  • 20/07 12:30
    Campbelltown City SC
    White City Woodville
    -
    Vòng 19
  • 20/07 12:30
    Modbury Jets
    Adelaide Comets FC
    -
    Vòng 19
  • 20/07 12:30
    Para Hills Knlghts SC
    Adelaide Raiders SC
    -
    Vòng 19
  • 20/07 14:30
    Metrostars SC
    Adelaide Olympic
    -
    Vòng 19
  • 21/07 13:00
    Adelaide United FC (Youth)
    Adelaide City FC
    -
    Vòng 19
  • 20/07 12:00
    Stirling Macedonia U20
    FloreatAthena U20
    -
    Vòng 17
  • 20/07 12:00
    Perth Glory FC U20
    Bayswater U20
    -
    Vòng 17
  • 20/07 12:00
    Olympic Kingsway U20
    Western Knights U20
    -
    Vòng 17
  • 20/07 12:00
    Pires U20
    Armadale SC U20
    -
    Vòng 17
  • 20/07 12:00
    Fremantle City U20
    Perth RedStar FC U20
    -
    Vòng 17
  • 20/07 12:00
    Inglewood United U20
    Balcatta U20
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Mandurah City
    Gosnells City
    -
  • 20/07 14:00
    Sorrento F.C.
    Kingsley Westside
    -
  • 20/07 14:00
    Joondalup United
    Rocking ham City
    -
  • 20/07 14:00
    Murdoch Uni Melville
    Dianella White Eagles
    -
  • 20/07 14:00
    Cockburn City
    Subiaco AFC
    -
  • 20/07 14:00
    UWA-Nedlands FC
    Willip
    -
  • 20/07 12:30
    Adelaide Blue Eagles
    Salisbury United
    -
    Vòng 19
  • 20/07 12:30
    Adelaide Victory
    Adelaide Cobras FC
    -
    Vòng 19
  • 20/07 12:30
    Cumberland United FC
    Western Strikers SC
    -
    Vòng 19
  • 20/07 12:30
    Fulham United FC
    Adelaide Vipers
    -
    Vòng 19
  • 20/07 12:30
    Playford City Patriots
    West Adelaide SC
    -
    Vòng 19
  • 20/07 12:30
    Sturt Lions
    West Torrens Birkalla
    -
    Vòng 19
  • 26/07 12:00
    Adelaide Cobras FC
    Cumberland United FC
    -
    Vòng 20
  • 26/07 12:00
    Salisbury United
    Sturt Lions
    -
    Vòng 20
  • 26/07 12:00
    West Adelaide SC
    Fulham United FC
    -
    Vòng 20
  • 26/07 12:00
    Western Strikers SC
    Adelaide Blue Eagles
    -
    Vòng 20
  • 26/07 12:00
    Adelaide Vipers
    Adelaide Victory
    -
    Vòng 20
  • 26/07 12:00
    West Torrens Birkalla
    Playford City Patriots
    -
    Vòng 20
  • 19/07 16:30
    Manly United
    Marconi Stallions
    -
    Vòng 25
  • 20/07 13:30
    Sutherland Sharks
    Sydney FC (Youth)
    -
    Vòng 25
  • 20/07 16:00
    Hills Brumbies
    Spirit FC
    -
    Vòng 25
  • 20/07 16:15
    St George City FA
    Western Sydney Wanderers AM
    -
    Vòng 25
  • 21/07 12:00
    Central Coast Mariners (Youth)
    Blacktown City Demons
    -
    Vòng 25
  • 21/07 12:00
    Sydney United
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    -
    Vòng 25
  • 21/07 12:00
    Wollongong Wolves
    St George Saints
    -
    Vòng 25
  • 21/07 14:00
    Sydney Olympic
    Rockdale City Suns
    -
    Vòng 25
  • 19/07 14:30
    Manly United U20
    Marconi Stallions U20
    -
  • 19/07 15:00
    Nepean FC U20
    Dulwich Hill U20
    -
  • 19/07 16:00
    Sydney Olympic U20
    Rockdale City Suns U20
    -
  • 20/07 14:00
    Hills Brumbies U20
    NWS Spirit FC U20
    -
  • 21/07 10:00
    Sydney United 58 U20
    APIA Leichhardt Tigers U20
    -
  • 21/07 10:00
    Wollongong Wolves U20
    St.George Saints U20
    -
  • 22/07 16:30
    Sydney Olympic U20
    Manly United U20
    -
  • 19/07 17:30
    Northcote City
    Werribee City
    -
    Vòng 23
  • 19/07 17:30
    Bentleigh greens
    Caroline Springs George Cross
    -
    Vòng 23
  • 19/07 17:30
    Preston Lions
    Melbourne Heart (Youth)
    -
    Vòng 23
  • 20/07 12:00
    Eastern Lions SC
    North Geelong Warriors
    -
    Vòng 23
  • 21/07 12:00
    Melbourne Victory FC (Youth)
    Langwarrin
    -
    Vòng 23
  • 21/07 13:00
    Western United FC NPL
    Brunswick City
    -
    Vòng 23
  • 22/07 17:30
    Kingston City
    FC Bulleen Lions
    -
    Vòng 23
  • 26/07 16:15
    FC Bulleen Lions
    Melbourne Victory FC (Youth)
    -
    Vòng 24
  • 26/07 16:15
    Werribee City
    Preston Lions
    -
    Vòng 24
  • 26/07 16:15
    Brunswick City
    Northcote City
    -
    Vòng 24
  • 26/07 16:15
    Melbourne Heart (Youth)
    Bentleigh greens
    -
    Vòng 24
  • 26/07 16:15
    Langwarrin
    Western United FC NPL
    -
    Vòng 24
  • 20/07 15:30
    Northern Tigers FC Nữ
    Gladesville Ravens Nữ
    -
    Vòng 21
  • 21/07 12:00
    Sydney Olympic FC Nữ
    Manly Utd Nữ
    -
    Vòng 21
  • 21/07 14:00
    Apia L Tigers Nữ
    University of Sydney Nữ
    -
    Vòng 21
  • 21/07 14:00
    Blacktown SpartansNữ
    Maca Searle Nữ
    -
    Vòng 21
  • 21/07 14:00
    Aime Rigi Nữ
    Football NSW Institute Nữ
    -
    Vòng 21
  • 21/07 14:00
    Illawarra Stingrays Nữ
    Bulls Academy Nữ
    -
    Vòng 21
  • 21/07 14:30
    NWS Spirit Nữ
    UNSW FC (W)
    -
    Vòng 21
  • 20/07 13:00
    Virginia United
    Western Spirit
    -
    Vòng 18
  • 20/07 15:00
    Newmarket SFC
    Centenary Stormers
    -
    Vòng 18
  • 20/07 15:00
    North Pine United
    Mount Gravatt Hawks
    -
    Vòng 18
  • 20/07 16:00
    Springfield United
    Acacia Ridge
    -
    Vòng 18
  • 20/07 16:15
    University of Queensland
    North Brisbane
    -
    Vòng 18
  • 21/07 15:30
    Brisbane Knights
    Redcliffe PCYC
    -
    Vòng 18
  • 20/07 16:00
    NTC Football West Nữ
    UWA-Nedlands FC Nữ
    -
    Vòng 15
  • 20/07 16:00
    Perth RedStar Nữ
    Subiaco AFC Nữ
    -
    Vòng 15
  • 20/07 16:00
    Perth SC Nữ
    Fremantle City FC Nữ
    -
    Vòng 15
  • 20/07 16:00
    Murdoch University Melville FC Nữ
    Balcatta Nữ
    -
    Vòng 15
  • 20/07 14:00
    Fremantle City
    Perth RedStar
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Inglewood United
    Balcatta FC
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Western Knights
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Bayswater City
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Perth SC
    Armadale SC
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Stirling Macedonia
    Floreat Athena
    -
    Vòng 17
  • 20/07 12:00
    OConnor Knights
    Cooma Tigers
    -
    Vòng 15
  • 20/07 14:45
    Monaro Panthers
    Canberra Olympic
    -
    Vòng 15
  • 21/07 10:15
    Yoogali SC
    Canberra FC
    -
    Vòng 15
  • 21/07 12:00
    Gungahlin United
    Tuggeranong United
    -
    Vòng 15
  • 23/07 12:00
    Yoogali SC
    Gungahlin United
    -
    Vòng 19
  • 19/07 17:00
    Nepean Football Club
    Dulwich Hill SC
    -
    Vòng 25
  • 20/07 14:00
    Canterbury Bankstown FC
    Bankstown City Lions
    -
    Vòng 25
  • 20/07 14:00
    University NSW
    Mt Druitt Town Rangers FC
    -
    Vòng 25
  • 20/07 16:00
    Blacktown Spartans
    Northern Tigers
    -
    Vòng 25
  • 20/07 16:00
    Inter Lions
    Bulls Academy
    -
    Vòng 25
  • 20/07 16:00
    Macarthur Rams
    Rydalmere Lions FC
    -
    Vòng 25
  • 20/07 16:00
    Bonnyrigg White Eagles
    Hake Ya Dong in Sydney City
    -
    Vòng 25
  • 20/07 16:00
    SD Raiders FC
    Dunbar Rovers FC
    -
    Vòng 25
  • 19/07 17:30
    Southside Eagles
    Moreton City II
    -
    Vòng 19
  • 20/07 14:30
    Logan Lightning
    Brisbane Strikers
    -
    Vòng 19
  • 20/07 16:15
    Broadbeach United
    Eastern Suburbs Brisbane
    -
    Vòng 19
  • 21/07 13:45
    St George Willawong FC
    SWQ Thunder
    -
    Vòng 19
  • 21/07 14:00
    Mitchelton FC
    Ipswich City
    -
    Vòng 19
  • 21/07 14:00
    Capalaba Bulldogs
    Caboolture FC
    -
    Vòng 19
  • 19/07 17:30
    North Sunshine Eagles
    Altona City
    -
  • 19/07 17:30
    Essendon Royals
    Brunswick Juventus
    -
  • 19/07 17:30
    Pascoe Vale SC
    Boroondara
    -
  • 20/07 12:00
    Beaumaris
    FC Melbourne Srbija
    -
  • 20/07 12:00
    Nunawading City
    Doveton
    -
  • 20/07 16:30
    Box Hill United SC
    Goulburn Valley Suns
    -
  • 19/07 17:30
    Springvale White Eagles
    Casey Comets
    -
  • 20/07 10:00
    Malvern City
    Mornington
    -
  • 20/07 12:00
    Old Scotch SC
    Brandon Park
    -
  • 19/07 18:00
    West Adelaide Nữ
    Adelaide City Nữ
    -
  • 19/07 18:00
    Flinders United Nữ
    Sturt Lions (W)
    -
  • 19/07 17:30
    Queensland Lions SC
    Redlands United FC
    -
    Vòng 19
  • 20/07 14:00
    Brisbane Roar (Youth)
    Rochedale Rovers
    -
    Vòng 19
  • 20/07 14:00
    Gold Coast United
    Brisbane Olympic United FC
    -
    Vòng 19
  • 20/07 15:00
    Brisbane City
    Gold Coast Knights
    -
    Vòng 19
  • 20/07 16:15
    Moreton Bay United
    Wynnum Wolves
    -
    Vòng 19
  • 21/07 13:15
    Sunshine Coast Wanderers FC
    Peninsula Power
    -
    Vòng 19
  • 19/07 15:15
    Southside Eagles U23
    Moreton City Excelsior B U23
    -
  • 19/07 15:30
    Lions FC U23
    Redlands United U23
    -
  • 20/07 11:45
    Gold Coast United U23
    Brisbane Olympic FC U23
    -
  • 20/07 12:30
    Logan Lightning U23
    Brisbane Strikers U23
    -
  • 20/07 14:00
    Broadbeach United U23
    Eastern Suburbs U23(AUS)
    -
  • 20/07 14:15
    Moreton Bay United U23
    WDSC Wolves U23
    -
  • 20/07 17:15
    Brisbane City U23
    Gold Coast Knights U23
    -
  • 21/07 09:45
    Capalaba Bulldogs U23
    Caboolture FC U23
    -
  • 21/07 11:30
    St George Willawong FC U23
    SWQ Thunder U23
    -
  • 21/07 11:45
    Mitchelton U23
    Ipswich FC U23
    -
  • 21/07 15:30
    Sunshine Coast Wanderers U23
    Peninsula Power U23
    -
  • 23/07 16:30
    Gold Coast United U23
    WDSC Wolves U23
    -
  • 20/07 09:00
    Avondale U23
    Dandenong Thunder U23
    -
    Vòng 23
  • 20/07 09:30
    Moreland City U23
    Heidelberg United U23
    -
    Vòng 23
  • 20/07 11:00
    South Melbourne U23
    Dandenong City U23
    -
    Vòng 23
  • 20/07 13:15
    Hume City U23
    Manningham United Blues U23
    -
    Vòng 23
  • 20/07 16:00
    Port Melbourne U23
    Green Gully U23
    -
    Vòng 23
  • 21/07 09:00
    St Albans Saints U23
    Oakleigh Cannons U23
    -
    Vòng 23
  • 21/07 13:00
    Melbourne Knights U23
    Altona Magic U23
    -
    Vòng 23
  • 19/07 17:15
    LAN Thurston
    Riverside Olympic
    -
    Vòng 12
  • 19/07 15:30
    West Adelaide Reserve Nữ
    Adelaide City Reserves Nữ
    -
  • 19/07 15:30
    Flinders United Reserves Nữ
    Sturt Lions Reserves (W)
    -
  • 20/07 11:45
    West Torrens Birkalla Reserves Nữ
    Salisbury Inter Reserves Nữ
    -
  • 21/07 10:30
    Metro United FC Reserves Nữ
    Adelaide University Reserve Nữ
    -
  • 23/07 16:30
    Newcastle Jets
    Western United FC
    -
    Playoffs
  • 24/07 16:30
    Brisbane Roar
    Perth Glory
    -
    Playoffs
  • 19/07 17:15
    Olympia Warriors
    Hobart United
    -
  • 20/07 11:30
    Hobart City FC
    New Town Eagles
    -
  • 20/07 11:30
    University of Tasmania SC
    Taroona
    -
  • 19/07 16:30
    Melbourne Knights
    Altona Magic
    -
    Vòng 23
  • 19/07 16:30
    South Melbourne
    Dandenong City SC
    -
    Vòng 23
  • 20/07 12:00
    Avondale FC
    Dandenong Thunder
    -
    Vòng 23
  • 20/07 12:00
    Moreland City
    Heidelberg United
    -
    Vòng 23
  • 20/07 14:00
    Port Melbourne
    Green Gully Cavaliers
    -
    Vòng 23
  • 20/07 16:00
    Hume City
    Manningham United Blues
    -
    Vòng 23
  • 21/07 12:00
    St Albans Saints
    Oakleigh Cannons
    -
    Vòng 23
  • 20/07 13:00
    Pine Hills
    Ipswich knights SC
    -
    Vòng 18
  • 20/07 14:00
    Samford Ranges
    Holland Park Hawks FC
    -
    Vòng 18
  • 20/07 14:00
    Bayside United FC
    Maroochydore Swans FC
    -
    Vòng 18
  • 20/07 15:15
    North Star
    Souths United
    -
    Vòng 18
  • 21/07 13:00
    Taringa Rovers
    Magic United TFA
    -
    Vòng 18
  • 21/07 15:00
    North Lakes United
    Grange Thistle SC
    -
    Vòng 18
  • 19/07 17:30
    Preston Lions Nữ
    Calder United SC Nữ
    -
    Vòng 18
  • 20/07 12:00
    Essendon Royals Nữ
    Emerging Athlete Program Nữ
    -
    Vòng 18
  • 20/07 12:00
    Alamein Nữ
    Bentleigh Greens (W)
    -
    Vòng 18
  • 20/07 13:00
    Heidelberg United Nữ
    Box Hill Nữ
    -
    Vòng 18
  • 20/07 14:00
    Boroondara Eagles Nữ
    South Melbourne Nữ
    -
    Vòng 18
  • 22/07 17:15
    FC Bulleen Lions Nữ
    Brunswick Juventus Nữ
    -
    Vòng 18
  • 24/07 16:00
    Emerging Athlete Program Nữ
    Essendon Royals Nữ
    -
    Vòng 7
  • 26/07 11:00
    Brunswick Juventus Nữ
    Essendon Royals Nữ
    -
    Vòng 19
  • 26/07 11:00
    Emerging Athlete Program Nữ
    Heidelberg United Nữ
    -
    Vòng 19
  • 26/07 11:00
    Calder United SC Nữ
    South Melbourne Nữ
    -
    Vòng 19
  • 26/07 11:00
    Bentleigh Greens (W)
    FC Bulleen Lions Nữ
    -
    Vòng 19
  • 26/07 11:00
    Box Hill Nữ
    Boroondara Eagles Nữ
    -
    Vòng 19
  • 26/07 11:00
    Preston Lions Nữ
    Alamein Nữ
    -
    Vòng 19
  • 19/07 14:00
    Preston Lions U23
    Melbourne City U23
    -
  • 19/07 14:00
    Melbourne Victory U23
    Langwarrin U23
    -
  • 19/07 14:00
    Western United FC U23
    Brunswick City U23
    -
  • 19/07 15:15
    Northcote City U23
    Werribee City U23
    -
  • 19/07 15:15
    Bentleigh Greens U23
    Caroline Springs George Cross U23
    -
  • 20/07 09:00
    Eastern Lions U23
    North Geelong Warriors U23
    -
  • 22/07 15:15
    Kingston City U23
    Bulleen Lions U23
    -
  • 19/07 17:00
    Hearst Neville
    Camden Tigers SC
    -
  • 20/07 14:00
    Central Coast United FC
    PCYC Parramatta Eagles
    -
  • 20/07 14:30
    Gladesville Ryde Magic
    Hawkesbury City SC
    -
  • 20/07 16:00
    Bankstown United FC
    Mounties Wanderers
    -
  • 20/07 16:00
    Inner West Hawks
    Western Rage
    -
  • 20/07 16:00
    Fraser Park FC
    South Coast Flame FC
    -
  • 19/07 17:00
    Broadmeadow Magic Nữ
    Adamstown Rosebud Nữ
    -
  • 20/07 13:00
    Maitland FC Nữ
    Newcastle Olympic FC Nữ
    -
  • 20/07 10:00
    West Canberra Wanderers
    Wagga City Wanderers
    -
  • 20/07 12:00
    Queanbeyan City
    Canberra Juventus
    -
  • 20/07 12:00
    Belconnen United
    Brindabella Blues FC
    -
  • 20/07 12:15
    Anu FC
    Canberra White Eagles
    -
  • 24/07 17:00
    Edgeworth Eagles FC
    New Lambton FC
    -
    Vòng 18
  • 20/07 09:15
    OConnor Knights U23
    Cooma Tigers U23
    -
  • 20/07 12:30
    Monaro Panthers U23
    Canberra Olympic U23
    -
  • 21/07 08:00
    Yoogali SC U23
    Canberra Croatia FC U23
    -
  • 21/07 09:30
    Gungahlin Utd U23
    Tuggeranong United U23
    -
Cập nhật: