Lịch thi đấu VĐQG Brazil Paulista U20

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 mùa giải 2021

  • 05/05 01:00
    Ponte Preta (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 08/05 20:00
    Mauaense SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 20:00
    Uniao Suzano (Youth
    Santo Andre (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/05 20:00
    U20 Palmeiras
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 4
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Taubate (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/05 01:00
    U20 Santos
    Maua SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Joseense SP (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 11/05 01:00
    Oeste (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/05 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Votuporanguense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Itapirense SP (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Mirassol (Youth
    America SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    2 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Olimpia SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Comercial SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    AA Francana (Youth
    Monte Azul (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Assisense SP (Youth
    Vocem SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Real Noroeste (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Independente SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Salto SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Brasilis (Youth
    Ponte Preta (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Paulista (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Santo Andre (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    Uniao Suzano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    Sao Caetano (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Taubate (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Joseense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Maua SP (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    Mauaense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:15
    Penapolense (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 01:00
    Guarani Youth (SP
    Portuguesa (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 15/05 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 15/05 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 19/05 01:00
    America SP (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    XV de Jau (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Colorado Caieiras SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Noroeste (Youth
    Sao Carlos (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Salto SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Oeste (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Votuporanguense (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Andradina SP (Youth)
    Penapolense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Assisense SP (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Independente SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Paulista (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Portuguesa (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Comercial SP (Youth
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    AA Francana (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    U20 Palmeiras
    Joseense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 21/05 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 21/05 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Vocem SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    2 - 4
    Vòng
  • 25/05 01:00
    Oeste (Youth
    Salto SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    America SP (Youth
    Catanduva SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Brasilis (Youth
    Itapirense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Capivariano SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    U20 Corinthians
    Uniao Suzano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    EC Sao Bernardo (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Sao Carlos (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Noroeste (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Guarani Youth (SP
    Colorado Caieiras SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Paulista (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Independente SP (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    3 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ituano (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Maua SP (Youth
    Jabaquara SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Mirassol (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Monte Azul (Youth
    Comercial SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Olimpia SP (Youth
    AA Francana (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Penapolense (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Portuguesa (Youth
    Metropolitano SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    RB Bragantino (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    U20 Santos
    Mauaense SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Santo Andre (Youth
    3 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Votuporanguense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Taubate (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Vocem SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    XV de Jau (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 27/05 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 28/05 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Sharjah SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 29/05 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Assisense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01/06 20:00
    Andradina SP (Youth)
    Santacruzense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Maua SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Assisense SP (Youth
    Penapolense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Comercial SP (Youth
    Olimpia SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    AA Francana (Youth
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Sao Paulo (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Capivariano SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Itapirense SP (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    Taubate (Youth
    1 - 3
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    Brasilis (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Noroeste (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Paulista (Youth
    Portuguesa (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Santo Andre (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    XV de Jau (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 2
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Votuporanguense (Youth
    America SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Juventus-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Independente SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 05/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 08/06 01:00
    Oeste (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Assisense SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Votuporanguense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    2 - 2
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    U20 Corinthians
    Sao Caetano (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    Santo Andre (Youth
    1 - 4
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    AA Francana (Youth
    Comercial SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    Brasilis (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Guarani Youth (SP
    Ibrachina SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Olimpia SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Independente SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    Maua SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Paulista (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Mirassol (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Noroeste (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Penapolense (Youth
    Vocem SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    U20 Santos
    Portuguesa Santista SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Juventus-SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sharjah SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/06 01:00
    U20 Palmeiras
    Taubate (Youth
    2 - 2
    Vòng
  • 11/06 20:00
    Juventus-SP (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 11/06 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Mauaense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Paulista (Youth
    Colorado Caieiras SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Penapolense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Salto SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    Flamengo-SP (Youth
    Joseense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:00
    Ibrachina SP (Youth
    Metropolitano SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    America SP (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Andradina SP (Youth)
    Aracatuba SP (Youth
    1 - 3
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Brasilis (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Comercial SP (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Independente SP (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Ituano (Youth
    Sharjah SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Maua SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 3
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Monte Azul (Youth
    AA Francana (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Jabaquara SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Itapirense SP (Youth
    3 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Portuguesa (Youth
    Guarani Youth (SP
    1 - 2
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Santo Andre (Youth
    Uniao Suzano (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Sao Caetano (Youth
    EC Sao Bernardo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Catanduva SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Sao Carlos (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Taubate (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Vocem SP (Youth
    Assisense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Votuporanguense (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    XV de Jau (Youth
    Noroeste (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 13/06 02:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 15/06 01:00
    Oeste (Youth
    SKA Brasil (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 15/06 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Catanduva SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Juventus-SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Comercial SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Independente SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Metropolitano SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    U20 Corinthians
    Santo Andre (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    AA Francana (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ituano (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    Jabaquara SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Mirassol (Youth
    Votuporanguense (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Monte Azul (Youth
    Olimpia SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Maua SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    U20 Palmeiras
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Penapolense (Youth
    Andradina SP (Youth)
    5 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Brasilis (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Sharjah SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    U20 Santos
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sao Caetano (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Noroeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    America SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Taubate (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    EC Sao Bernardo (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Vocem SP (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    XV de Jau (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 17/06 01:00
    Guarani Youth (SP
    Paulista (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    Itapirense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 22/06 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Mirassol (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Andradina SP (Youth)
    Vocem SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Assisense SP (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Catanduva SP (Youth
    America SP (Youth
    1 - 3
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Comercial SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Taubate (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    AA Francana (Youth
    Olimpia SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Juventus-SP (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Botafogo SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Brasilis (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    Maua SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    Ponte Preta (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Noroeste (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Paulista (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Santo Andre (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Votuporanguense (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 1
    Vòng
  • 24/06 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 25/06 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/06 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Penapolense (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/06 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Independente SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    America SP (Youth
    Votuporanguense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Botafogo SP (Youth
    AA Francana (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Brasilis (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U20 Corinthians
    EC Sao Bernardo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    Santo Andre (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Noroeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Guarani Youth (SP
    Metropolitano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Colorado Caieiras SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Independente SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ituano (Youth
    Salto SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Maua SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Mirassol (Youth
    Catanduva SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Monte Azul (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Oeste (Youth
    Sharjah SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Comercial SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Mauaense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U20 Palmeiras
    Uniao Mogi (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Penapolense (Youth
    Assisense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ponte Preta (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Portuguesa (Youth
    Paulista (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Itapirense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U20 Santos
    Jabaquara SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Uniao Suzano (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Taubate (Youth
    Joseense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Vocem SP (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    XV de Jau (Youth
    Sao Carlos (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Noroeste (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 01:00
    XV de Jau (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Penapolense (Youth
    Monte Azul (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    U20 Palmeiras
    1 - 3
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Sao Paulo (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Portuguesa (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 1
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Botafogo SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 07/07 01:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Ponte Preta (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 08/07 01:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 1
    Vòng
  • 10/07 01:15
    Assisense SP (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 11/07 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    U20 Corinthians
    XV de Jau (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Mirassol (Youth
    Noroeste (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Monte Azul (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    U20 Palmeiras
    Penapolense (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Portuguesa (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    U20 Santos
    Tanabi SP (Youth)
    0 - 1
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Assisense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Botafogo SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Ituano (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 14/07 01:00
    Guarani Youth (SP
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 17/07 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 20/07 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    U20 Santos
    3 - 0
    Vòng
  • 20/07 01:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Mirassol (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 1
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Noroeste (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Monte Azul (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 2
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Penapolense (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    0 - 0
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 21/07 01:00
    RB Bragantino (Youth
    SKA Brasil (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Ituano (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 2
    Vòng
  • 22/07 01:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/07 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 23/07 01:00
    Portuguesa (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 24/07 01:00
    Assisense SP (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 28/07 01:00
    U20 Corinthians
    Mirassol (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 28/07 01:00
    XV de Jau (Youth
    Noroeste (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 28/07 01:00
    U20 Palmeiras
    Monte Azul (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Penapolense (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 28/07 01:00
    U20 Santos
    Ferroviaria SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Assisense SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 28/07 01:00
    SKA Brasil (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Guarani Youth (SP
    Capivariano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/07 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Botafogo SP (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Noroeste (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 01:00
    XV de Jau (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 1
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Penapolense (Youth
    U20 Palmeiras
    1 - 1
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    U20 Santos
    1 - 2
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Botafogo SP (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Ponte Preta (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 04/08 01:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Guarani Youth (SP
    2 - 1
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Capivariano SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 05/08 01:00
    Portuguesa (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/08 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 01:00
    Assisense SP (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 11/08 01:00
    U20 Corinthians
    Noroeste (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Mirassol (Youth
    XV de Jau (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Monte Azul (Youth
    Penapolense (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 11/08 01:00
    U20 Palmeiras
    Sao Bento SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    0 - 1
    Vòng
  • 11/08 01:00
    U20 Santos
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Assisense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Sao Caetano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 11/08 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 11/08 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Ituano (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Ponte Preta (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    3 - 1
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 11/08 01:00
    Guarani Youth (SP
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 17/08 01:00
    Penapolense (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 18/08 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/08 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 19/08 01:00
    Mirassol (Youth
    Capivariano SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 20/08 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 01:00
    Ituano (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 22/08 00:00
    Portuguesa (Youth
    U20 Palmeiras
    2 - 0
    Vòng
  • 22/08 01:00
    Guarani Youth (SP
    U20 Santos
    0 - 1
    Vòng
  • 24/08 20:00
    U20 Corinthians
    Guarani Youth (SP
    1 - 0
    Vòng
  • 25/08 01:00
    Sao Paulo (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 01:00
    U20 Palmeiras
    Ituano (Youth
    2 - 2
    Vòng
  • 27/08 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Penapolense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 01:00
    U20 Santos
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 28/08 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Mirassol (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 01/09 01:00
    U20 Corinthians
    U20 Santos
    0 - 0
    Vòng
  • 01/09 01:00
    Portuguesa (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 01/09 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Mirassol (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 03/09 20:00
    Penapolense (Youth
    SKA Brasil (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 05/09 01:00
    Guarani Youth (SP
    Desportivo Brasil (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 05/09 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 1
    Vòng
  • 06/09 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Sao Paulo (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 08/09 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Guarani Youth (SP
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 01:00
    Mirassol (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 10/09 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Penapolense (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 10/09 01:00
    Ituano (Youth
    Portuguesa (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 01:00
    U20 Palmeiras
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 00:00
    Sao Paulo (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 01:00
    U20 Santos
    U20 Corinthians
    1 - 1
    Vòng
  • 15/09 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    U20 Santos
    0 - 1
    Vòng
  • 15/09 01:00
    Portuguesa (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 15/09 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Penapolense (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 01:00
    Ituano (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 01:00
    Guarani Youth (SP
    U20 Corinthians
    0 - 2
    Vòng
  • 19/09 01:00
    Mirassol (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/09 01:00
    Ponte Preta (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/09 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Penapolense (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 23/09 01:00
    U20 Santos
    Guarani Youth (SP
    1 - 2
    Vòng
  • 23/09 01:00
    U20 Corinthians
    Desportivo Brasil (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 23/09 01:00
    U20 Palmeiras
    Portuguesa (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/09 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/09 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 23/09 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Mirassol (Youth
    1 - 1
    Vòng
Cập nhật: