Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria 2022-2023 - vòng Vô địch

123456789101112131415161718192021222324252627282930Vô địchTrụ hạngConference League Play OffsConference League Play Offs FinalRelegation Play Offs
  • 08/07 22:30
    Botev Plovdiv
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/07 01:00
    Septemvri Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/07 22:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 10/07 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/07 01:00
    CSKA Sofia
    Arda Kardzhali
    1 - 0
    Vòng 1
  • 11/07 22:30
    Spartak Varna
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/07 00:45
    Beroe
    POFC Botev Vratsa
    1 - 1
    Vòng 1
  • 15/07 22:30
    POFC Botev Vratsa
    Botev Plovdiv
    2 - 0
    Vòng 2
  • 16/07 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    CSKA Sofia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 01:00
    Levski Sofia
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 22:30
    Cherno More Varna
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/07 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/07 22:30
    Hebar Pazardzhik
    Septemvri Sofia
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/07 00:45
    Arda Kardzhali
    Beroe
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/07 22:30
    Spartak Varna
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23/07 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23/07 22:30
    Beroe
    Lokomotiv Sofia
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/07 01:00
    Botev Plovdiv
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/07 00:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Hebar Pazardzhik
    1 - 1
    Vòng 3
  • 25/07 22:15
    Septemvri Sofia
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/07 00:30
    CSKA Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/07 22:30
    Hebar Pazardzhik
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/07 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Spartak Varna
    3 - 0
    Vòng 4
  • 30/07 22:30
    POFC Botev Vratsa
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    Slavia Sofia
    0 - 2
    Vòng 4
  • 31/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01/08 01:00
    CSKA Sofia
    Beroe
    2 - 0
    Vòng 4
  • 02/08 00:30
    Arda Kardzhali
    Septemvri Sofia
    2 - 1
    Vòng 4
  • 05/08 22:30
    Spartak Varna
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 5
  • 06/08 22:45
    Beroe
    Cherno More Varna
    0 - 1
    Vòng 5
  • 07/08 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    POFC Botev Vratsa
    2 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 00:00
    Levski Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 22:30
    Septemvri Sofia
    Lokomotiv Sofia
    0 - 3
    Vòng 5
  • 09/08 00:45
    Lokomotiv Plovdiv
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 5
  • 12/08 22:30
    Cherno More Varna
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 0
    Vòng 6
  • 13/08 01:00
    Hebar Pazardzhik
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 22:45
    Arda Kardzhali
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 01:00
    Beroe
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 00:00
    CSKA Sofia
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 22:00
    Lokomotiv Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/08 00:30
    POFC Botev Vratsa
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 01:00
    Botev Plovdiv
    Cherno More Varna
    2 - 1
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    Spartak Varna
    Arda Kardzhali
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 00:15
    Levski Sofia
    Hebar Pazardzhik
    3 - 0
    Vòng 7
  • 21/08 22:45
    CSKA 1948 Sofia
    Lokomotiv Sofia
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/08 01:00
    Septemvri Sofia
    Beroe
    2 - 1
    Vòng 7
  • 22/08 22:15
    Slavia Sofia
    POFC Botev Vratsa
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23/08 00:30
    Pirin Blagoevgrad
    Ludogorets Razgrad
    0 - 0
    Vòng 7
  • 26/08 22:30
    Botev Plovdiv
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng 8
  • 27/08 01:00
    Beroe
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 8
  • 27/08 22:30
    Arda Kardzhali
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/08 00:45
    Lokomotiv Sofia
    Spartak Varna
    2 - 1
    Vòng 8
  • 28/08 22:45
    Hebar Pazardzhik
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/08 01:00
    POFC Botev Vratsa
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/08 22:00
    Cherno More Varna
    Ludogorets Razgrad
    1 - 1
    Vòng 8
  • 30/08 00:30
    CSKA Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/09 22:15
    Pirin Blagoevgrad
    POFC Botev Vratsa
    1 - 1
    Vòng 9
  • 03/09 00:30
    Slavia Sofia
    Lokomotiv Sofia
    0 - 1
    Vòng 9
  • 03/09 21:15
    Spartak Varna
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng 9
  • 04/09 00:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/09 22:45
    CSKA 1948 Sofia
    Beroe
    2 - 0
    Vòng 9
  • 05/09 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Hebar Pazardzhik
    4 - 0
    Vòng 9
  • 05/09 21:30
    Septemvri Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/09 00:00
    Levski Sofia
    Arda Kardzhali
    1 - 0
    Vòng 9
  • 09/09 21:30
    Beroe
    Spartak Varna
    2 - 1
    Vòng 10
  • 10/09 00:00
    Botev Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/09 22:45
    Lokomotiv Sofia
    Levski Sofia
    1 - 1
    Vòng 10
  • 11/09 01:00
    Cherno More Varna
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 21:45
    CSKA Sofia
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/09 00:15
    POFC Botev Vratsa
    Ludogorets Razgrad
    0 - 3
    Vòng 10
  • 12/09 21:30
    Arda Kardzhali
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/09 00:00
    Septemvri Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 10
  • 16/09 19:00
    Spartak Varna
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/09 21:15
    Hebar Pazardzhik
    POFC Botev Vratsa
    0 - 2
    Vòng 11
  • 16/09 23:30
    CSKA 1948 Sofia
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/09 19:15
    Pirin Blagoevgrad
    Lokomotiv Sofia
    0 - 1
    Vòng 11
  • 17/09 21:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Cherno More Varna
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17/09 23:45
    Slavia Sofia
    Beroe
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 20:45
    Levski Sofia
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 23:45
    Ludogorets Razgrad
    Arda Kardzhali
    1 - 1
    Vòng 11
  • 30/09 00:15
    Arda Kardzhali
    Hebar Pazardzhik
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 18:45
    Septemvri Sofia
    Spartak Varna
    1 - 1
    Vòng 12
  • 30/09 21:00
    Cherno More Varna
    POFC Botev Vratsa
    0 - 1
    Vòng 12
  • 30/09 23:30
    Botev Plovdiv
    Slavia Sofia
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 17:45
    Lokomotiv Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 19:00
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 21:30
    CSKA Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    2 - 1
    Vòng 12
  • 04/10 00:00
    Beroe
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng 12
  • 07/10 21:30
    Hebar Pazardzhik
    Lokomotiv Sofia
    2 - 2
    Vòng 13
  • 08/10 00:00
    Pirin Blagoevgrad
    Beroe
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 21:30
    Slavia Sofia
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/10 00:00
    Levski Sofia
    Botev Plovdiv
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/10 21:45
    POFC Botev Vratsa
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/10 00:15
    CSKA 1948 Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/10 20:00
    Spartak Varna
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/10 23:00
    Ludogorets Razgrad
    CSKA Sofia
    1 - 0
    Vòng 13
  • 12/10 21:15
    Slavia Sofia
    Levski Sofia
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/10 21:30
    Lokomotiv Sofia
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng 14
  • 14/10 23:45
    Cherno More Varna
    Arda Kardzhali
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Botev Plovdiv
    Pirin Blagoevgrad
    2 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 23:15
    CSKA Sofia
    Hebar Pazardzhik
    1 - 0
    Vòng 14
  • 16/10 22:15
    CSKA 1948 Sofia
    Spartak Varna
    2 - 0
    Vòng 14
  • 17/10 00:30
    Septemvri Sofia
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/10 21:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Slavia Sofia
    1 - 0
    Vòng 14
  • 18/10 00:00
    Beroe
    Ludogorets Razgrad
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19/10 22:45
    Botev Plovdiv
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/10 23:45
    Arda Kardzhali
    Lokomotiv Sofia
    1 - 2
    Vòng 15
  • 22/10 19:15
    Spartak Varna
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:30
    Slavia Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/10 23:45
    Levski Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 0
    Vòng 15
  • 23/10 20:45
    POFC Botev Vratsa
    CSKA Sofia
    0 - 2
    Vòng 15
  • 23/10 23:15
    Ludogorets Razgrad
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 15
  • 24/10 21:30
    Pirin Blagoevgrad
    Septemvri Sofia
    0 - 1
    Vòng 15
  • 25/10 00:00
    Hebar Pazardzhik
    Beroe
    1 - 1
    Vòng 15
  • 28/10 20:15
    Pirin Blagoevgrad
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 16
  • 28/10 22:30
    Arda Kardzhali
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng 16
  • 29/10 19:00
    Cherno More Varna
    Lokomotiv Sofia
    1 - 0
    Vòng 16
  • 29/10 21:30
    Levski Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/10 17:45
    Slavia Sofia
    Spartak Varna
    0 - 1
    Vòng 16
  • 30/10 20:15
    Hebar Pazardzhik
    Botev Plovdiv
    0 - 1
    Vòng 16
  • 30/10 22:45
    Ludogorets Razgrad
    Septemvri Sofia
    1 - 1
    Vòng 16
  • 31/10 22:30
    POFC Botev Vratsa
    Beroe
    2 - 0
    Vòng 16
  • 01/11 22:15
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/11 22:15
    Cherno More Varna
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 04/11 22:00
    Septemvri Sofia
    Hebar Pazardzhik
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/11 17:45
    Botev Plovdiv
    POFC Botev Vratsa
    2 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 20:00
    CSKA 1948 Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/11 22:30
    Beroe
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/11 17:30
    Slavia Sofia
    Cherno More Varna
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/11 19:45
    Spartak Varna
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng 17
  • 06/11 22:15
    CSKA Sofia
    Lokomotiv Sofia
    0 - 0
    Vòng 17
  • 08/11 22:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Ludogorets Razgrad
    1 - 3
    Vòng 17
  • 11/11 22:30
    Pirin Blagoevgrad
    Spartak Varna
    2 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 17:30
    Arda Kardzhali
    Botev Plovdiv
    0 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 20:00
    Cherno More Varna
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 22:30
    Levski Sofia
    Slavia Sofia
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 17:45
    Hebar Pazardzhik
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 1
    Vòng 18
  • 13/11 20:15
    Lokomotiv Sofia
    Beroe
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 22:30
    Ludogorets Razgrad
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 18
  • 14/11 22:00
    POFC Botev Vratsa
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    Slavia Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/12 20:00
    Ludogorets Razgrad
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/02 22:30
    Botev Plovdiv
    Lokomotiv Sofia
    0 - 0
    Vòng 19
  • 11/02 17:30
    CSKA 1948 Sofia
    Hebar Pazardzhik
    1 - 0
    Vòng 19
  • 11/02 17:30
    Levski Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 1
    Vòng 19
  • 11/02 20:00
    Spartak Varna
    Ludogorets Razgrad
    0 - 2
    Vòng 19
  • 12/02 17:00
    Septemvri Sofia
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 19
  • 12/02 19:15
    Beroe
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/02 21:45
    Lokomotiv Plovdiv
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/02 22:00
    Slavia Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    2 - 0
    Vòng 19
  • 17/02 22:30
    Arda Kardzhali
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 0
    Vòng 20
  • 18/02 17:30
    Lokomotiv Sofia
    Septemvri Sofia
    1 - 1
    Vòng 20
  • 18/02 20:00
    Cherno More Varna
    Beroe
    1 - 0
    Vòng 20
  • 18/02 22:30
    CSKA Sofia
    Botev Plovdiv
    2 - 1
    Vòng 20
  • 19/02 17:45
    POFC Botev Vratsa
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/02 20:15
    Pirin Blagoevgrad
    Levski Sofia
    1 - 1
    Vòng 20
  • 19/02 22:45
    Ludogorets Razgrad
    Slavia Sofia
    1 - 0
    Vòng 20
  • 20/02 19:30
    Hebar Pazardzhik
    Spartak Varna
    0 - 0
    Vòng 20
  • 25/02 17:30
    CSKA 1948 Sofia
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 21
  • 25/02 20:00
    Spartak Varna
    POFC Botev Vratsa
    1 - 0
    Vòng 21
  • 25/02 22:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Lokomotiv Sofia
    0 - 0
    Vòng 21
  • 26/02 17:30
    Slavia Sofia
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 21
  • 26/02 19:45
    Botev Plovdiv
    Beroe
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/02 22:15
    Septemvri Sofia
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng 21
  • 27/02 22:30
    Pirin Blagoevgrad
    Cherno More Varna
    0 - 1
    Vòng 21
  • 28/02 22:45
    Levski Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03/03 22:30
    Lokomotiv Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 2
    Vòng 22
  • 04/03 17:30
    Beroe
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng 22
  • 04/03 20:00
    Cherno More Varna
    Botev Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 22
  • 04/03 22:30
    CSKA Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 22
  • 05/03 17:00
    POFC Botev Vratsa
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/03 19:15
    Hebar Pazardzhik
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng 22
  • 05/03 21:45
    Ludogorets Razgrad
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/03 22:30
    Arda Kardzhali
    Spartak Varna
    0 - 0
    Vòng 22
  • 10/03 22:30
    Septemvri Sofia
    Botev Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 23
  • 11/03 17:30
    Pirin Blagoevgrad
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 23
  • 11/03 20:00
    Spartak Varna
    Lokomotiv Sofia
    1 - 1
    Vòng 23
  • 11/03 22:30
    Levski Sofia
    POFC Botev Vratsa
    2 - 0
    Vòng 23
  • 12/03 17:00
    Slavia Sofia
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 23
  • 12/03 19:15
    Ludogorets Razgrad
    Cherno More Varna
    1 - 2
    Vòng 23
  • 12/03 21:45
    CSKA 1948 Sofia
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng 23
  • 13/03 22:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Beroe
    0 - 0
    Vòng 23
  • 17/03 20:00
    Cherno More Varna
    Septemvri Sofia
    2 - 0
    Vòng 24
  • 17/03 22:30
    Lokomotiv Sofia
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 24
  • 18/03 17:00
    Beroe
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 2
    Vòng 24
  • 18/03 19:30
    Hebar Pazardzhik
    Ludogorets Razgrad
    1 - 1
    Vòng 24
  • 18/03 22:00
    CSKA Sofia
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 24
  • 19/03 17:00
    POFC Botev Vratsa
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 0
    Vòng 24
  • 19/03 19:30
    Arda Kardzhali
    Levski Sofia
    0 - 2
    Vòng 24
  • 19/03 22:00
    Botev Plovdiv
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 24
  • 07/04 23:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng 25
  • 08/04 21:30
    Ludogorets Razgrad
    POFC Botev Vratsa
    3 - 0
    Vòng 25
  • 09/04 00:00
    Levski Sofia
    Lokomotiv Sofia
    1 - 0
    Vòng 25
  • 09/04 19:15
    Hebar Pazardzhik
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 25
  • 09/04 21:45
    Spartak Varna
    Beroe
    0 - 1
    Vòng 25
  • 10/04 00:15
    Slavia Sofia
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng 25
  • 10/04 21:30
    Pirin Blagoevgrad
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 25
  • 11/04 00:00
    CSKA 1948 Sofia
    Botev Plovdiv
    2 - 0
    Vòng 25
  • 13/04 21:30
    POFC Botev Vratsa
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 26
  • 14/04 17:30
    Lokomotiv Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 0
    Vòng 26
  • 14/04 19:45
    Septemvri Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 2
    Vòng 26
  • 14/04 22:00
    Arda Kardzhali
    Ludogorets Razgrad
    1 - 0
    Vòng 26
  • 15/04 18:00
    Beroe
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng 26
  • 17/04 18:45
    Botev Plovdiv
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 26
  • 17/04 21:30
    CSKA Sofia
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 26
  • 18/04 00:15
    Cherno More Varna
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 26
  • 21/04 20:15
    POFC Botev Vratsa
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 27
  • 21/04 22:45
    Ludogorets Razgrad
    Lokomotiv Sofia
    0 - 0
    Vòng 27
  • 22/04 20:45
    Hebar Pazardzhik
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 27
  • 22/04 23:30
    CSKA 1948 Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 27
  • 23/04 21:45
    Pirin Blagoevgrad
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng 27
  • 24/04 00:00
    Levski Sofia
    Beroe
    0 - 0
    Vòng 27
  • 24/04 21:30
    Spartak Varna
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng 27
  • 25/04 00:00
    Slavia Sofia
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 27
  • 28/04 21:30
    Septemvri Sofia
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng 28
  • 29/04 00:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Spartak Varna
    1 - 1
    Vòng 28
  • 29/04 19:00
    Lokomotiv Sofia
    Hebar Pazardzhik
    1 - 1
    Vòng 28
  • 29/04 21:30
    Arda Kardzhali
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng 28
  • 30/04 00:00
    Botev Plovdiv
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 28
  • 30/04 19:15
    Beroe
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 0
    Vòng 28
  • 30/04 21:45
    Cherno More Varna
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 28
  • 01/05 00:15
    CSKA Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 0
    Vòng 28
  • 02/05 21:45
    POFC Botev Vratsa
    Lokomotiv Sofia
    2 - 0
    Vòng 29
  • 03/05 00:00
    Slavia Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 29
  • 03/05 20:00
    Spartak Varna
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 29
  • 03/05 22:15
    Arda Kardzhali
    Cherno More Varna
    0 - 1
    Vòng 29
  • 04/05 00:30
    Ludogorets Razgrad
    Beroe
    1 - 1
    Vòng 29
  • 04/05 19:45
    Pirin Blagoevgrad
    Botev Plovdiv
    2 - 2
    Vòng 29
  • 04/05 22:00
    Hebar Pazardzhik
    CSKA Sofia
    0 - 3
    Vòng 29
  • 05/05 00:30
    Levski Sofia
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng 29
  • 06/05 21:30
    Lokomotiv Sofia
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 30
  • 07/05 00:00
    CSKA 1948 Sofia
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 30
  • 07/05 19:15
    Septemvri Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 1
    Vòng 30
  • 07/05 21:45
    Cherno More Varna
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 30
  • 08/05 00:15
    Botev Plovdiv
    Ludogorets Razgrad
    0 - 2
    Vòng 30
  • 08/05 19:30
    Beroe
    Hebar Pazardzhik
    0 - 1
    Vòng 30
  • 08/05 21:45
    Lokomotiv Plovdiv
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 30
  • 09/05 00:15
    CSKA Sofia
    POFC Botev Vratsa
    2 - 0
    Vòng 30
  • 12/05 21:00
    Pirin Blagoevgrad
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 12/05 23:15
    Beroe
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 13/05 21:30
    POFC Botev Vratsa
    Spartak Varna
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 14/05 00:00
    Slavia Sofia
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng Conference League Play Offs
  • 14/05 21:45
    Arda Kardzhali
    Lokomotiv Sofia
    2 - 0
    Vòng Conference League Play Offs
  • 15/05 00:00
    CSKA 1948 Sofia
    Levski Sofia
    1 - 2
    Vòng Vô địch
  • 15/05 22:00
    CSKA Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng Vô địch
  • 16/05 00:15
    Ludogorets Razgrad
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 0
    Vòng Vô địch
  • 19/05 21:00
    Slavia Sofia
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng Conference League Play Offs
  • 19/05 23:15
    Botev Plovdiv
    Lokomotiv Sofia
    0 - 1
    Vòng Conference League Play Offs
  • 20/05 21:30
    Cherno More Varna
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng Vô địch
  • 21/05 00:15
    Ludogorets Razgrad
    CSKA Sofia
    1 - 2
    Vòng Vô địch
  • 21/05 21:45
    Septemvri Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 22/05 00:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Levski Sofia
    0 - 2
    Vòng Vô địch
  • 22/05 22:00
    Spartak Varna
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 23/05 00:15
    POFC Botev Vratsa
    Beroe
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 23/05 21:30
    Lokomotiv Sofia
    Slavia Sofia
    1 - 0
    Vòng Conference League Play Offs
  • 24/05 00:00
    Arda Kardzhali
    Botev Plovdiv
    0 - 1
    Vòng Conference League Play Offs
  • 26/05 00:15
    Beroe
    Spartak Varna
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 26/05 22:00
    Hebar Pazardzhik
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 27/05 00:30
    Levski Sofia
    Cherno More Varna
    1 - 1
    Vòng Vô địch
  • 27/05 22:45
    Pirin Blagoevgrad
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 28/05 01:00
    CSKA Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 0
    Vòng Vô địch
  • 29/05 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 0
    Vòng Vô địch
  • 29/05 21:30
    Lokomotiv Sofia
    Arda Kardzhali
    0 - 2
    Vòng Conference League Play Offs
  • 30/05 00:00
    Botev Plovdiv
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng Conference League Play Offs
  • 31/05 23:00
    Beroe
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 31/05 23:00
    POFC Botev Vratsa
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 31/05 23:00
    Spartak Varna
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 01/06 21:30
    Lokomotiv Sofia
    Botev Plovdiv
    1 - 1
    Vòng Conference League Play Offs
  • 02/06 00:00
    Arda Kardzhali
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng Conference League Play Offs
  • 02/06 23:45
    Lokomotiv Plovdiv
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng Vô địch
  • 03/06 22:00
    CSKA Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 1
    Vòng Vô địch
  • 04/06 00:30
    Ludogorets Razgrad
    Levski Sofia
    1 - 1
    Vòng Vô địch
  • 05/06 22:30
    Hebar Pazardzhik
    Beroe
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 05/06 22:30
    Pirin Blagoevgrad
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 05/06 22:30
    Septemvri Sofia
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 06/06 23:30
    Botev Plovdiv
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng Conference League Play Offs
  • 06/06 23:30
    Slavia Sofia
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng Conference League Play Offs
  • 07/06 22:45
    Cherno More Varna
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng Vô địch
  • 07/06 22:45
    CSKA 1948 Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng Vô địch
  • 07/06 22:45
    Levski Sofia
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng Vô địch
Cập nhật:

VĐQG Bulgaria