Lịch thi đấu Vòng loại World Cup Châu Phi
Kết quả Vòng loại World Cup Châu Phi mùa giải 2023-2025
- 05/06 20:00NigeriaNam Phi-Vòng Bảng / Bảng C
- 05/06 20:00MozambiqueSomalia-Vòng Bảng / Bảng G
- 05/06 20:00CongoNiger-Vòng Bảng / Bảng E
- 05/06 20:00MadagascarComoros-Vòng Bảng / Bảng I
- 05/06 20:00CH Trung PhiChad-Vòng Bảng / Bảng I
- 05/06 20:00AngolaEswatini-Vòng Bảng / Bảng D
- 05/06 20:00LibiMauritius-Vòng Bảng / Bảng D
- 05/06 20:00SenegalCH Congo-Vòng Bảng / Bảng B
- 05/06 20:00Bờ Biển NgàGabon-Vòng Bảng / Bảng F
- 05/06 20:00Guinea BissauEthiopia-Vòng Bảng / Bảng A
- 05/06 20:00MalawiSao Tome Principe-Vòng Bảng / Bảng H
- 05/06 20:00TuynidiGuinea Xích Đạo-Vòng Bảng / Bảng H
- 05/06 20:00BeninRwanda-Vòng Bảng / Bảng C
- 05/06 20:00ZimbabweLesotho-Vòng Bảng / Bảng C
- 05/06 20:00AngiêriGuinea-Vòng Bảng / Bảng G
- 05/06 20:00UgandaBotswana-Vòng Bảng / Bảng G
- 05/06 20:00MarốcZambia-Vòng Bảng / Bảng E
- 05/06 20:00MaliGhana-Vòng Bảng / Bảng I
- 05/06 20:00CameroonCape Verde-Vòng Bảng / Bảng D
- 05/06 20:00MauritaniaSudan-Vòng Bảng / Bảng B
- 05/06 20:00TogoNam Sudan-Vòng Bảng / Bảng B
- 05/06 20:00GambiaSeychelles-Vòng Bảng / Bảng F
- 05/06 20:00KenyaBurundi-Vòng Bảng / Bảng F
- 05/06 20:00Ai CậpBurkina Faso-Vòng Bảng / Bảng A
- 05/06 20:00Sierra LeoneDjibouti-Vòng Bảng / Bảng A
- 05/06 20:00NamibiaLiberia-Vòng Bảng / Bảng H
- 08/06 20:00MauritaniaSenegal-Vòng Bảng / Bảng B
- 08/06 20:00ChadComoros-Vòng Bảng / Bảng I
- 08/06 20:00MadagascarMali-Vòng Bảng / Bảng I
- 08/06 20:00AngolaCameroon-Vòng Bảng / Bảng D
- 08/06 20:00MauritiusEswatini-Vòng Bảng / Bảng D
- 08/06 20:00KenyaBờ Biển Ngà-Vòng Bảng / Bảng F
- 08/06 20:00DjiboutiEthiopia-Vòng Bảng / Bảng A
- 08/06 20:00Guinea Xích ĐạoMalawi-Vòng Bảng / Bảng H
- 08/06 20:00Sao Tome PrincipeLiberia-Vòng Bảng / Bảng H
- 08/06 20:00BeninNigeria-Vòng Bảng / Bảng C
- 08/06 20:00Nam PhiZimbabwe-Vòng Bảng / Bảng C
- 08/06 20:00GuineaMozambique-Vòng Bảng / Bảng G
- 08/06 20:00UgandaAngiêri-Vòng Bảng / Bảng G
- 08/06 20:00CH CongoTogo-Vòng Bảng / Bảng B
- 08/06 20:00Nam SudanSudan-Vòng Bảng / Bảng B
- 08/06 20:00GhanaCH Trung Phi-Vòng Bảng / Bảng I
- 08/06 20:00Cape VerdeLibi-Vòng Bảng / Bảng D
- 08/06 20:00GabonGambia-Vòng Bảng / Bảng F
- 08/06 20:00SeychellesBurundi-Vòng Bảng / Bảng F
- 08/06 20:00Burkina FasoSierra Leone-Vòng Bảng / Bảng A
- 08/06 20:00Guinea BissauAi Cập-Vòng Bảng / Bảng A
- 08/06 20:00NamibiaTuynidi-Vòng Bảng / Bảng H
- 08/06 20:00LesothoRwanda-Vòng Bảng / Bảng C
- 08/06 20:00CongoMarốc-Vòng Bảng / Bảng E
- 08/06 20:00ZambiaTanzania-Vòng Bảng / Bảng E
- 08/06 20:00SomaliaBotswana-Vòng Bảng / Bảng G
- 17/03 20:00EswatiniCameroon-Vòng Bảng / Bảng D
- 17/03 20:00CH CongoNam Sudan-Vòng Bảng / Bảng B
- 17/03 20:00TogoMauritania-Vòng Bảng / Bảng B
- 17/03 20:00ComorosMali-Vòng Bảng / Bảng I
- 17/03 20:00Burkina FasoDjibouti-Vòng Bảng / Bảng A
- 17/03 20:00Sierra LeoneGuinea Bissau-Vòng Bảng / Bảng A
- 17/03 20:00BurundiBờ Biển Ngà-Vòng Bảng / Bảng F
- 17/03 20:00GambiaKenya-Vòng Bảng / Bảng F
- 17/03 20:00LiberiaTuynidi-Vòng Bảng / Bảng H
- 17/03 20:00Nam PhiLesotho-Vòng Bảng / Bảng C
- 17/03 20:00GuineaSomalia-Vòng Bảng / Bảng G
- 17/03 20:00NigerMarốc-Vòng Bảng / Bảng E
- 17/03 20:00Cape VerdeMauritius-Vòng Bảng / Bảng D
- 17/03 20:00LibiAngola-Vòng Bảng / Bảng D
- 17/03 20:00SudanSenegal-Vòng Bảng / Bảng B
- 17/03 20:00CH Trung PhiMadagascar-Vòng Bảng / Bảng I
- 17/03 20:00GhanaChad-Vòng Bảng / Bảng I
- 17/03 20:00EthiopiaAi Cập-Vòng Bảng / Bảng A
- 17/03 20:00GabonSeychelles-Vòng Bảng / Bảng F
- 17/03 20:00Guinea Xích ĐạoSao Tome Principe-Vòng Bảng / Bảng H
- 17/03 20:00MalawiNamibia-Vòng Bảng / Bảng H
- 17/03 20:00RwandaNigeria-Vòng Bảng / Bảng C
- 17/03 20:00ZimbabweBenin-Vòng Bảng / Bảng C
- 17/03 20:00BotswanaAngiêri-Vòng Bảng / Bảng G
- 17/03 20:00MozambiqueUganda-Vòng Bảng / Bảng G
- 17/03 20:00TanzaniaCongo-Vòng Bảng / Bảng E
- 24/03 20:00ComorosChad-Vòng Bảng / Bảng I
- 24/03 20:00MaliCH Trung Phi-Vòng Bảng / Bảng I
- 24/03 20:00AngolaCape Verde-Vòng Bảng / Bảng D
- 24/03 20:00EswatiniMauritius-Vòng Bảng / Bảng D
- 24/03 20:00SenegalTogo-Vòng Bảng / Bảng B
- 24/03 20:00Bờ Biển NgàGambia-Vòng Bảng / Bảng F
- 24/03 20:00EthiopiaDjibouti-Vòng Bảng / Bảng A
- 24/03 20:00BeninNam Phi-Vòng Bảng / Bảng C
- 24/03 20:00RwandaLesotho-Vòng Bảng / Bảng C
- 24/03 20:00LiberiaSao Tome Principe-Vòng Bảng / Bảng H
- 24/03 20:00TuynidiMalawi-Vòng Bảng / Bảng H
- 24/03 20:00AngiêriMozambique-Vòng Bảng / Bảng G
- 24/03 20:00UgandaGuinea-Vòng Bảng / Bảng G
- 24/03 20:00MarốcTanzania-Vòng Bảng / Bảng E
- 24/03 20:00MadagascarGhana-Vòng Bảng / Bảng I
- 24/03 20:00CameroonLibi-Vòng Bảng / Bảng D
- 24/03 20:00MauritaniaCH Congo-Vòng Bảng / Bảng B
- 24/03 20:00SudanNam Sudan-Vòng Bảng / Bảng B
- 24/03 20:00BurundiSeychelles-Vòng Bảng / Bảng F
- 24/03 20:00KenyaGabon-Vòng Bảng / Bảng F
- 24/03 20:00Ai CậpSierra Leone-Vòng Bảng / Bảng A
- 24/03 20:00Guinea BissauBurkina Faso-Vòng Bảng / Bảng A
Cập nhật: