Lịch thi đấu bóng đá Giao hữu

  • 19/07 21:00
    nữ Nhật Bản
    nữ Colombia
    -
  • 19/07 22:00
    Guinea U23
    U23 Argentina
    -
  • 19/07 22:59
    Bobigny A.C.
    Mali U23
    -
  • 19/07 14:00
    CSM Slatina
    CS Viitorul Daesti
    -
  • 19/07 14:00
    Hapoel Kfar Saba
    Ironi Nir Ramat HaSharon
    -
  • 19/07 14:00
    BDF XI
    Supersport United
    -
  • 19/07 14:30
    Dinamo Brest
    Neman Grodno
    -
  • 19/07 15:00
    Albacete
    Yeclano Deportivo
    -
  • 19/07 15:00
    FK Pohronie
    Sport Podbrezova
    -
  • 19/07 15:30
    Nice
    Leganes
    -
  • 19/07 15:30
    Persib Bandung
    PSM Makassar
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/07 16:00
    Derby County
    Stockport County
    -
  • 19/07 17:00
    FK Neptunas Klaipeda
    Hapoel Hadera
    -
  • 19/07 17:00
    SC Heerenveen
    PEC Zwolle
    -
  • 19/07 17:00
    Maritimo
    Al-Nassr
    -
  • 19/07 18:00
    Crystal Palace
    Charlton Athletic
    -
  • 19/07 18:00
    Reading
    Millwall
    -
  • 19/07 18:00
    Schalke 04
    FC Utrecht
    -
  • 19/07 19:00
    FC Bukovyna chernivtsi
    Skala 1911 Stryi
    -
  • 19/07 19:00
    Borussia Dortmund (Youth)
    Eintracht Frankfurt (Youth)
    -
  • 19/07 19:30
    Persis Solo FC
    Borneo FC
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/07 20:00
    RB Leipzig Nữ
    Pogon Szczecin Nữ
    -
  • 19/07 20:00
    Aalesund FK
    Kristiansund BK
    -
  • 19/07 20:00
    AFC Ajax
    Olympiakos Piraeus
    -
  • 19/07 20:00
    Al-Wakra
    Al-Jazira(UAE)
    -
  • 19/07 20:30
    Sparta Rotterdam
    Roda JC
    -
  • 19/07 21:00
    UCSA
    Dinamo KyivU21
    -
  • 19/07 21:00
    Lokomotiv Tashkent
    Al Kuwait SC
    -
  • 19/07 21:30
    Energie Cottbus
    Zwickau
    -
  • 19/07 22:00
    Sligo Rovers
    Everton
    -
  • 19/07 22:00
    Sturm Graz (Youth)
    Al Duhail
    -
  • 19/07 22:00
    Concarneau
    Guingamp
    -
  • 19/07 22:00
    Sport Podbrezova
    Tatran Presov
    -
  • 19/07 22:00
    FSV Mainz 05 (Youth)
    Bahlinger
    -
  • 19/07 22:00
    SKU Amstetten
    LASK (Youth)
    -
  • 19/07 22:00
    ACS Dumbravita
    Olimpia Satu Mare
    -
  • 19/07 22:30
    Salernitana
    Volos NFC
    -
  • 19/07 22:30
    WSG Swarovski Tirol
    Lyon
    -
  • 19/07 22:30
    Sokol Lanzho
    Blansko
    -
  • 19/07 22:59
    FC Koln
    Sint-Truidense
    -
  • 19/07 22:59
    FC Magna Wiener Neustadt
    Al Hilal
    -
  • 19/07 22:59
    SC Imst
    Slaven Koprivnica
    -
  • 19/07 22:59
    Grun Weiss Piesteritz
    SG Union Sandersdorf
    -
  • 19/07 22:59
    SV Ried
    Debrecin VSC
    -
  • 19/07 22:59
    Sevojno Uzice
    Banni Yas
    -
  • 19/07 22:59
    Rodez Aveyron
    Grenoble
    -
  • 19/07 22:59
    Sportfreunde Lotte
    VfB Oldenburg
    -
  • 19/07 22:59
    Greuther Furth
    St. Pauli
    -
  • 19/07 22:59
    SR Donaufeld Wien
    SV Stripfing Weiden
    -
  • 19/07 22:59
    Orleans US 45
    AJ Auxerre
    -
  • 19/07 22:59
    Chernomorets Odessa
    FK Yarud Mariupol
    -
  • 19/07 22:59
    Zlinsko
    Unie Hlubina
    -
  • 19/07 22:59
    FC Sozopol
    Chernomorets Burgas
    -
  • 19/07 22:59
    Grazer AK
    Floridsdorfer AC
    -
  • 19/07 22:59
    Bronshoj
    Vanlose
    -
  • 19/07 22:59
    Preuben Munster
    Heracles Almelo
    -
  • 19/07 23:30
    VfB Hohenems
    Austria Lustenau
    -
  • 19/07 23:30
    First Wien 1894
    TSV 1860 Rosenheim
    -
  • 19/07 23:30
    Hallescher FC
    FC Lokomotive Leipzig
    -
  • 19/07 23:30
    Hibernians FC
    Mosta FC
    -
  • 19/07 23:30
    SC Retz
    Wiener Viktoria
    -
  • 19/07 23:30
    AL Najaf
    Zakho
    -
  • 19/07 23:30
    Al Zawraa
    Duhok
    -
  • 19/07 23:30
    Traiskirchen
    SV Horn
    -
  • 19/07 23:30
    First Wien 1894
    TSV 1860 Munchen
    -
  • 20/07 00:00
    USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
    Weinland Gamlitz
    -
  • 20/07 00:00
    Getafe
    Coventry City
    -
  • 20/07 00:00
    Cadiz
    Blackpool
    -
  • 20/07 00:00
    SC Gleisdorf
    USV Gnas
    -
  • 20/07 00:00
    Rostocker FC
    FSV Bentwisch
    -
  • 20/07 00:00
    ASK Voitsberg
    Lafnitz
    -
  • 20/07 00:00
    Sc Rothis
    SC Bregenz
    -
  • 20/07 00:00
    Austria Wien
    FC Porto
    -
  • 20/07 00:00
    USV St. Anna
    SV Lafnitz II
    -
  • 20/07 00:00
    Nottingham Forest
    Sunderland A.F.C
    -
  • 20/07 00:15
    SpVgg Horsthausen
    Wattenscheid 09
    -
  • 20/07 00:30
    Al-Sadd
    Orlando Pirates
    -
  • 20/07 00:30
    AB Copenhagen
    Holstein Kiel
    -
  • 20/07 00:30
    Club Brugge Ⅱ
    Oostkamp
    -
  • 20/07 00:30
    FC Bulleen Lions
    Bavois
    -
  • 20/07 00:30
    SC Paderborn 07 II
    KSV Baunatal
    -
  • 20/07 01:00
    Eastleigh
    Southampton
    -
  • 20/07 01:00
    Isle of Man
    Chester FC
    -
  • 20/07 01:00
    Havant Waterlooville
    Portsmouth
    -
  • 20/07 01:00
    Kilmarnock
    Barrow
    -
  • 20/07 01:00
    Fiorentina
    A.C. Reggiana 1919
    -
  • 20/07 01:30
    Brockenhurst
    Poole Town
    -
  • 20/07 01:30
    Beerschot Wilrijk
    OFI Crete
    -
  • 20/07 01:30
    Oxford United
    Oxford City
    -
  • 20/07 01:30
    Bamber Bridge
    Salford City
    -
  • 20/07 01:30
    Yeovil Town
    Exeter City
    -
  • 20/07 01:30
    Harrogate Town
    Leeds United
    -
  • 20/07 01:30
    Saint Mirren
    Carlisle United
    -
  • 20/07 01:30
    Stamford
    Rotherham United
    -
  • 20/07 01:30
    Dundela
    Glentoran FC
    -
  • 20/07 01:30
    Blyth Spartans
    Gateshead
    -
  • 20/07 01:30
    Willand Rovers
    Taunton Town
    -
  • 20/07 01:45
    Newton Aycliffe
    Stockton Town
    -
  • 20/07 01:45
    Chorley FC
    Wigan Athletic
    -
  • 20/07 01:45
    Frickley Athletic
    Pontefract Collieries
    -
  • 20/07 01:45
    Gloucester City
    Yate Town
    -
  • 20/07 01:45
    Liversedge
    Guiseley
    -
  • 20/07 01:45
    Nelson
    Bury AFC
    -
  • 20/07 01:45
    Stocksbridge Park Steels
    Farsley Celtic
    -
  • 20/07 01:45
    Marine
    Ashton United
    -
  • 20/07 01:45
    Walsham Le Willows
    Bury Town
    -
  • 20/07 09:00
    Pattaya City
    Visakha FC
    -
  • 20/07 09:00
    Tigres Nữ
    Pachuca Nữ
    -
  • 20/07 14:00
    CSM Focsani
    CSA Steaua Bucuresti
    -
  • 20/07 14:00
    Radnik Sesvete
    Zagreb locomotive U19
    -
  • 20/07 15:00
    Godollo
    Vasas SC II
    -
  • 20/07 15:00
    Tiszasziget SE
    Hodmezovasarhely FC
    -
  • 20/07 15:00
    Veszprem
    Balatonfuredi FC
    -
  • 20/07 15:00
    Bekescsaba B
    Tiszafoldvar VSE
    -
  • 20/07 15:00
    DEAC
    Olimpia Satu Mare
    -
  • 20/07 15:00
    RCO Agde
    Komarom VSE
    -
  • 20/07 15:00
    Paksi B
    Bonyhad Volgyseg
    -
  • 20/07 15:00
    Benatky Nad Jizerou
    FK Kolin
    -
  • 20/07 15:00
    ESMTK Budapest
    Ivancsa
    -
  • 20/07 15:00
    Pardubice B
    Bohemians1905 B
    -
  • 20/07 15:00
    Budaorsi SC
    Hatvan
    -
  • 20/07 15:15
    SK Vysoke Myto
    Zivanice
    -
  • 20/07 15:30
    OTSU Hallein
    SV Wals-Grunau
    -
  • 20/07 15:30
    Dafuji cloth MTE
    HNK Gorica
    -
  • 20/07 15:30
    Las Palmas
    Como
    -
  • 20/07 15:30
    Sauer Vohi
    Martfui LSE
    -
  • 20/07 15:30
    Rapid Wien
    Trenkwalder Admira Wacker
    -
  • 20/07 15:30
    Rakow Czestochowa
    Unia Skierniewice
    -
  • 20/07 15:30
    TJ Tatran Bohunice
    Brno B
    -
  • 20/07 16:00
    Gornik Polkowice
    Carina Gubin
    -
  • 20/07 16:00
    Dukla Banska Bystrica
    Tatran LM
    -
  • 20/07 16:00
    Fremad Amager
    BK Frem
    -
  • 20/07 16:00
    Viseu
    SL Benfica B
    -
  • 20/07 16:00
    Montpellier
    Girona
    -
  • 20/07 16:00
    Eger SE
    Monori SE
    -
  • 20/07 16:00
    SpVg Frechen 20
    Siegen Sportfreunde
    -
  • 20/07 16:00
    Szeged Csanad
    Duna-Tisza
    -
  • 20/07 16:00
    PTE-PEAC
    Szekszard UFC
    -
  • 20/07 16:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Unia Tarnow
    -
  • 20/07 16:00
    Chanthaburi FC
    Visakha FC
    -
  • 20/07 16:00
    MSK Puchov
    Trinec
    -
  • 20/07 16:00
    FC Caldas
    Peniche
    -
  • 20/07 16:00
    GD Joane
    Fafe
    -
  • 20/07 16:30
    Famalicao U23
    Clube Desportivo Trofense
    -
  • 20/07 16:30
    Oliveirense
    Academica Coimbra
    -
  • 20/07 16:30
    Sanjoanense
    Salgueiros
    -
  • 20/07 16:30
    Gyirmot SE
    Unirea Ungheni
    -
  • 20/07 16:30
    Moreirense
    Uniao Leiria
    -
  • 20/07 16:30
    FC Felgueiras
    GD Chaves
    -
  • 20/07 17:00
    Stuttgarter Kickers
    Jahn Regensburg
    -
  • 20/07 17:00
    Thisted FC
    Brabrand
    -
  • 20/07 17:00
    Lechia Zielona Gora
    FC Frankfurt
    -
  • 20/07 17:00
    PSV Eindhoven Nữ
    Oud Heverlee Leuven Nữ
    -
  • 20/07 17:00
    Astoria Walldorf
    VfB Stuttgart II
    -
  • 20/07 17:00
    Rio Ave
    FC Arouca
    -
  • 20/07 17:00
    Marino
    Tenerife
    -
  • 20/07 17:00
    SC Farense
    Al-Nassr
    -
  • 20/07 17:00
    Maritimo
    Portimonense
    -
  • 20/07 18:00
    Eilenburg
    Bischofswerdaer FV
    -
  • 20/07 18:00
    Dungannon Swifts
    Newington
    -
  • 20/07 18:00
    Anderlecht
    VfL Wolfsburg
    -
  • 20/07 18:00
    AZ Alkmaar (Youth)
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
    -
  • 20/07 18:00
    RSV Eintracht
    Hertha BSC Berlin Youth
    -
  • 20/07 18:00
    Coleraine
    Dergview FC
    -
  • 20/07 18:00
    Stade Reims II
    Chambly FC
    -
  • 20/07 18:00
    Feyenoord
    Cercle Brugge
    -
  • 20/07 18:00
    SV Sandhausen
    FC Liefering
    -
  • 20/07 18:00
    Darmstadt
    Saarbrucken
    -
  • 20/07 18:30
    Darlington
    Doncaster Rovers
    -
  • 20/07 19:00
    Hamburger SV (Youth)
    BFC Viktoria 1889
    -
  • 20/07 19:00
    Kickers Offenbach
    Fortuna Dusseldorf
    -
  • 20/07 19:00
    ZFC Meuselwitz
    Einheit Rudolstadt
    -
  • 20/07 19:00
    TuS Blau-Weiss Lohne
    BSV Rehden
    -
  • 20/07 19:00
    Erzgebirge Aue
    Carl Zeiss Jena
    -
  • 20/07 19:00
    FC 08 Hombrug
    SV Wehen Wiesbaden
    -
  • 20/07 19:00
    Wiedenbruck
    SV Lippstadt
    -
  • 20/07 19:00
    FSV Frankfurt
    Koln Am
    -
  • 20/07 19:00
    Hemel Hempstead Town
    Barnet
    -
  • 20/07 19:00
    Wuppertaler
    TSV Steinbach Haiger
    -
  • 20/07 19:00
    West Brom
    Peterborough United
    -
  • 20/07 19:00
    Kickers Emden
    Bocholt FC
    -
  • 20/07 19:00
    KAA Gent
    Zulte-Waregem
    -
  • 20/07 19:00
    Eintracht Trier
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    -
  • 20/07 19:00
    Portsmouth
    Bognor Regis Town
    -
  • 20/07 19:00
    SV Waldhof Mannheim
    TSG Hoffenheim (Youth)
    -
  • 20/07 19:00
    Tus Dassendorf
    St Pauli II
    -
  • 20/07 19:00
    Villingen
    SSV Reutlingen 05
    -
  • 20/07 19:00
    AZ Alkmaar
    Kortrijk
    -
  • 20/07 19:00
    SV Austria Salzburg
    Betis
    -
  • 20/07 19:00
    Gutersloh
    Hessen Kassel
    -
  • 20/07 19:00
    AFC Wimbledon
    Brentford
    -
  • 20/07 19:00
    Eintracht Braunschweig
    Hansa Rostock
    -
  • 20/07 19:00
    NAC Breda
    Excelsior SBV
    -
  • 20/07 19:00
    VfB Stuttgart
    Fortuna Sittard
    -
  • 20/07 19:00
    SV Elversberg
    KAS Eupen
    -
  • 20/07 19:00
    MSV Duisburg
    Notts County
    -
  • 20/07 19:00
    FC Gutersloh Nữ
    Zwolle Nữ
    -
  • 20/07 19:00
    Fortuna Koln
    BSG Chemie Leipzig
    -
  • 20/07 19:00
    Alemannia Aachen
    Eintracht Hohkeppel
    -
  • 20/07 19:00
    Bishop·s Cleeve
    Southend United
    -
Cập nhật: