Lịch thi đấu Giao hữu CLB

Lịch thi đấu Giao hữu CLB mùa giải 2024

  • 10/07 15:00
    Tatabanya
    BVSC Zuglo
    -
  • 10/07 15:00
    Veszprem
    ESMTK Budapest
    -
  • 10/07 15:00
    Dorogi FC
    III.Keruleti TUE
    -
  • 10/07 15:00
    NK Siroki Brijeg
    NK Tomislav
    -
  • 10/07 15:30
    Szentlorinc SE
    Kozarmisleny SE
    -
  • 10/07 15:30
    Nice
    Lausanne Sports
    -
  • 10/07 15:30
    Trinec
    MSK Zilina B
    -
  • 10/07 15:30
    Usti nad Labem
    FK Graffin Vlasim
    -
  • 10/07 16:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Slovan Liberec II
    -
  • 10/07 16:00
    Podbeskidzie Bielsko-Biala
    MFK Karvina
    -
  • 10/07 16:00
    GKS Tychy
    Wislanie Jaskowice
    -
  • 10/07 16:00
    OKS Stomil Olsztyn
    Zawisza Bydgoszcz SA
    -
  • 10/07 16:00
    Academica Coimbra
    CD Tondela
    -
  • 10/07 16:00
    Rijeka
    Nyiregyhaza
    -
  • 10/07 16:00
    Austria Wien
    Bohemians 1905
    -
  • 10/07 16:30
    Lusitania FC
    Leixoes
    -
  • 10/07 16:30
    Pacos de Ferreira
    Oliveirense
    -
  • 10/07 16:30
    Fafe
    Leixoes U23
    -
  • 10/07 18:00
    Lyngby
    Hillerod Fodbold
    -
  • 10/07 19:30
    Lokomotiv Moscow
    Partizan Belgrade
    -
  • 10/07 20:00
    Grasshopper
    Austria Lustenau
    -
  • 10/07 20:00
    AEK Athens
    KAA Gent
    -
  • 10/07 20:00
    VVV Venlo
    AZ Alkmaar (Youth)
    -
  • 10/07 20:00
    Veres
    Polissya Zhytomyr
    -
  • 10/07 20:00
    Cracovia Krakow
    Hapoel Beer Sheva
    -
  • 10/07 20:00
    Groningen
    FCV Dender EH
    -
  • 10/07 21:00
    SOROKSAR
    Csakvari TK
    -
  • 10/07 21:00
    Paksi B
    Kaposvar
    -
  • 10/07 21:00
    FC Karpaty Lviv
    Ahrobiznes TSK Romny
    -
  • 10/07 21:00
    Brondby IF
    Sparta Praha
    -
  • 10/07 21:00
    Metta/LU Riga
    Aris Limassol
    -
  • 10/07 21:00
    Basel
    Bellinzona
    -
  • 10/07 21:00
    KS Wieczysta Krakow
    KS Wiazownica
    -
  • 10/07 21:00
    Rapid Vienna (Youth)
    KFC Komarno
    -
  • 10/07 21:30
    Domazlice
    FK MAS Taborsko
    -
  • 10/07 21:30
    Lafnitz
    Gyirmot SE
    -
  • 10/07 21:45
    Cherno More Varna
    Fratria
    -
  • 10/07 22:00
    Michalovce
    Kazincbarcika
    -
  • 10/07 22:00
    Martfui LSE
    KARCAG SE
    -
  • 10/07 22:00
    Istra 1961 Pula
    Ferencvarosi TC
    -
  • 10/07 22:00
    FC Dabas
    Hatvan
    -
  • 10/07 22:00
    Synot Slovacko
    MFK Skalica
    -
  • 10/07 22:00
    Penzugyor SE
    Budaorsi SC
    -
  • 10/07 22:00
    Olimpia Grudziadz
    Elana Torun
    -
  • 10/07 22:00
    Szeged Csanad
    Trabzonspor
    -
  • 10/07 22:00
    Vasas SC II
    Eger SE
    -
  • 10/07 22:00
    Randers FC
    Arka Gdynia
    -
  • 10/07 22:00
    SK Prostejov
    Frydek-Mistek
    -
  • 10/07 22:00
    FSV Optik Rathenow
    Hertha BSC Berlin Youth
    -
  • 10/07 22:00
    Bron Radom
    Star Starachowice
    -
  • 10/07 22:00
    Dynamo Kyiv
    SC Paderborn 07
    -
  • 10/07 22:00
    Tiszaujvaros
    Bekescsaba
    -
  • 10/07 22:00
    Kelen SC
    THSE Szabadkikoto
    -
  • 10/07 22:00
    FC Mynai
    FC Bukovyna chernivtsi
    -
  • 10/07 22:00
    Botev Vratsa
    Maccabi Netanya
    -
  • 10/07 22:00
    Warta Poznan
    Teplice
    -
  • 10/07 22:30
    Cukaricki Stankom
    Sabah
    -
  • 10/07 22:30
    Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
    FC Tundzha 1915
    -
  • 10/07 22:30
    KP Calisia Kalisz
    Sokol Kleczew
    -
  • 10/07 22:30
    Trencin
    Zlate Moravce
    -
  • 10/07 22:30
    SK Austria Klagenfurt
    Backa Topola
    -
  • 10/07 22:30
    Dinamo Zagreb
    CSKA 1948 Sofia
    -
  • 10/07 22:30
    FC Strani
    Viktoria Zizkov
    -
  • 10/07 22:30
    FC Pisek
    Dukla Prague
    -
  • 10/07 22:30
    Chlumec nad Cidlinou
    Zivanice
    -
  • 10/07 22:59
    Al-Arabi SC
    Kecskemeti TE
    -
  • 10/07 22:59
    FC Sion
    Neuchatel Xamax
    -
  • 10/07 22:59
    Zaglebie Lubin B
    GKP Gorzow
    -
  • 10/07 22:59
    MFK Havirov
    MFK Karvina B
    -
  • 10/07 22:59
    Slavia Kromeriz
    Zlinsko
    -
  • 10/07 22:59
    Spisska Nova Ves
    Poprad
    -
  • 10/07 22:59
    Winterthur
    YF Juventus Zurich
    -
  • 10/07 22:59
    Semendrija 1924
    Zemun
    -
  • 10/07 22:59
    Schalke 04
    Midtjylland
    -
  • 10/07 22:59
    Csepel
    BKV Elore
    -
  • 10/07 22:59
    Sumperk
    Polonia Nysa
    -
  • 10/07 22:59
    Kryvbas
    Young Boys
    -
  • 10/07 22:59
    Oroshaza FC
    Tiszafoldvar VSE
    -
  • 10/07 22:59
    SpVgg Bayreuth
    Carl Zeiss Jena
    -
  • 10/07 22:59
    Beech Sigit
    Ivancsa
    -
  • 10/07 22:59
    VfB Auerbach
    Chemnitzer
    -
  • 10/07 22:59
    Dunaharaszti MTK
    Majosi SE
    -
  • 10/07 22:59
    PTE-PEAC
    Pecsi MFC
    -
  • 10/07 22:59
    SC Union Nettetal
    FC Koln
    -
  • 10/07 22:59
    Tiszafuredi
    Szolnoki MAV FC
    -
  • 10/07 22:59
    PAOK Saloniki
    Racing Genk
    -
  • 10/07 22:59
    TSG Hoffenheim (Youth)
    SG Sonnenhof Grossaspach
    -
  • 10/07 22:59
    Szegedi VSE
    Hodmezovasarhely FC
    -
  • 10/07 22:59
    FK Igman Konjic
    Posusje
    -
  • 10/07 23:30
    Arsenal Tivat
    FK Sloga Doboj
    -
  • 10/07 23:30
    SV Weidenhausen
    Hessen Kassel
    -
  • 10/07 23:30
    TSV Victoria Clarholz
    Arminia Bielefeld
    -
  • 10/07 23:30
    FC 1980 Wien
    Wiener Viktoria
    -
  • 10/07 23:30
    HNK Gorica
    Triglav Gorenjska
    -
  • 10/07 23:30
    Nottingen
    Freiberg
    -
  • 10/07 23:30
    SSVg Velbert
    VfL Bochum
    -
  • 10/07 23:30
    FK Zeleznicar Pancevo
    Istanbul BB
    -
  • 10/07 23:30
    SKU Amstetten
    Debrecin VSC
    -
  • 10/07 23:45
    Luzern
    SC Cham
    -
  • 11/07 00:00
    SV Babelsberg 03
    Hertha Berlin
    -
Cập nhật: