Lịch thi đấu bóng đá Na Uy

  • 19/10 22:00
    Nữ U17 Na Uy
    U17 Nữ Bosnia-Herzegovina
    ? - ?
    Vòng 1 League A / Bảng A
  • 22/10 22:00
    Nữ U17 Na Uy
    Nữ U17 Séc
    ? - ?
    Vòng 1 League A / Bảng A
  • 25/10 22:00
    Nữ U17 Hungary
    Nữ U17 Na Uy
    ? - ?
    Vòng 1 League A / Bảng A
  • 17/11 19:00
    U19 Na Uy
    U19 San Marino
    ? - ?
    Vòng Loại / Bảng J
  • 19/11 06:00
    U20 Đức
    U20 Na Uy
    ? - ?
    Vòng Loại
  • 01/10 18:00
    Ullern
    Vard Haugesund
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Notodden
    Egersunds IK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Orn-Horten
    Sotra SK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 20:00
    Moss
    Staal Jorpeland
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 21:00
    FK Arendal
    Kvik Halden
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/10 22:00
    Flekkeroy IL
    Odd Grenland 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/10 18:00
    Staal Jorpeland
    Orn-Horten
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:00
    Ready
    FK Fyllingsdalen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 18:30
    Os Turn Fotball
    Lokomotiv Oslo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Nordstrand
    Grei
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 22:00
    Kjelsas 2
    Froya
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/10 23:00
    Grorud 2
    Lyn Oslo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/10 23:00
    Sandvikens
    Stabaek 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/10 23:30
    Oppsal
    Skeid Oslo 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/10 17:00
    Skeid Oslo 2
    Os Turn Fotball
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Kjelsas IL
    Levanger
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 21:00
    Baerum SK
    Frigg
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 22:00
    Gjovik Lyn
    Alta
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 19:00
    SK Traeff
    Eidsvold TF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 21:30
    Brattvag
    Asker Fotball
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 23:00
    Ullensaker/Kisa IL
    IL Hodd
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/10 21:00
    Tromsdalen UIL
    Valerenga 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/10 23:00
    Valerenga 2
    Baerum SK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/10 19:00
    Senja
    IF Floya
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 20:00
    Lorenskog
    Gjellerasen IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 17:00
    Funnefoss/Vormsund
    Skjervoy
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 19:30
    Mjolner
    Lillestrom 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 20:00
    Harstad
    Skjetten
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/10 19:00
    Stromsgodset 2
    Bossekop UL
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/10 20:00
    Tromso 2
    Mjondalen IF 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Bjarg
    Sola
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Brodd
    Stord IL
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:30
    FK Vidar
    Fana
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 20:00
    Brann 2
    Viking 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 20:00
    Bremnes
    Akra
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 21:00
    Djerv 1919
    Lysekloster
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/10 20:00
    Sandnes 2
    FK Haugesund 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Fram Larvik
    Follo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Pors Grenland
    Sprint-Jeloy
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Randesund IL
    Halsen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Vindbjart
    Uraedd
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 20:00
    Fredrikstad 2
    Mandalskameratene
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/10 00:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Eik-Tonsberg
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/10 21:00
    IL Express
    Start Kristiansand 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Nardo
    Kolstad
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Steinkjer
    Melhus
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Tiller IL
    SK Trygg Lade
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 21:15
    Orkla
    Innstranden
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 22:00
    Strindheim IL
    Rana
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 22:30
    Junkeren
    Byasen Toppfotball
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/10 21:00
    Bodo Glimt 2
    Rosenborg 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 21:00
    Tromso IL
    Molde
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 23:00
    Lillestrom
    Bodo Glimt
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 23:00
    Valerenga
    Stromsgodset
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 22:00
    Aalesund
    Viking
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 22:00
    HamKam
    Jerv
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 22:00
    Haugesund
    Odd Grenland
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 22:00
    Sandefjord
    Sarpsborg 08 FF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/10 00:00
    Kristiansund BK
    Rosenborg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 21:00
    FF Lillehammer
    Volda TI Fotball
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 21:00
    Aalesund 2
    Honefoss
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 21:00
    Elverum
    Toten
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 21:00
    Forde IL
    Spjelkavik
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 18:00
    Raufoss 2
    IL Hodd 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/10 19:00
    Molde 2
    Floro
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/10 01:00
    Kongsvinger IL 2
    Brumunddal
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 21:00
    Nữ Medkila
    Nữ KIL/Hemne
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 02/10 18:00
    Nữ Grand Bodo
    Nữ Amazon Grimstad
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 02/10 21:00
    Nữ Ovrevoll Hosle
    Nữ Fortuna
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 02/10 22:00
    Nữ Klepp IL
    Nữ Honefoss
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 02/10 19:00
    Brann
    Stjordals Blink
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/10 19:00
    Bryne
    Skeid Oslo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/10 19:00
    Fredrikstad
    Mjondalen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/10 23:00
    Ranheim IL
    Sandnes Ulf
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/10 23:00
    Grorud IL
    Raufoss
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/10 23:00
    Kongsvinger
    Sogndal
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/10 23:00
    Stabaek
    Asane Fotball
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/10 23:00
    Start Kristiansand
    KFUM Oslo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/10 20:00
    Nữ Stabaek
    Nữ Brann
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 02/10 20:00
    Nữ Asane Fotball
    Nữ Arna-Bjornar
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 02/10 20:00
    Nữ Avaldsnes
    Nữ Tromso
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 02/10 20:00
    Nữ LSK Kvinner
    Nữ Lyn Oslo
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 02/10 20:00
    Nữ Roa
    Nữ Kolbotn
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 02/10 21:00
    Nữ Valerenga
    Nữ Rosenborg
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
Cập nhật: