Lịch thi đấu Hạng 2 Venezuela

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Venezuela mùa giải 2021

  • 27/03 02:30
    Real Frontera
    Urena
    1 - 0
    Vòng
  • 27/03 02:30
    Yaracuyanos
    Deportivo Petare
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 03:00
    Petroleros Anzoategui
    Dinamo Puerto La Cruz
    2 - 0
    Vòng
  • 27/03 04:00
    Heroes de Falcon
    Rayo Zuliano
    1 - 1
    Vòng
  • 28/03 02:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Trujillanos
    ? - ?
    Vòng
  • 28/03 03:00
    Atletico El Vigia
    Union Local Andina (ULA)
    ? - ?
    Vòng
  • 28/03 03:00
    Llaneros Guanare
    Titanes
    ? - ?
    Vòng
  • 28/03 04:00
    Angostura
    Deportivo Nueva Esparta
    2 - 0
    Vòng
  • 29/03 04:00
    Fundacion AIFI
    AC Minerven Bolivar
    0 - 0
    Vòng
  • 29/03 04:25
    Libertador
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 02:00
    Deportivo Nueva Esparta
    Yaracuyanos
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 03:00
    Trujillanos
    Real Frontera
    2 - 0
    Vòng
  • 03/04 03:00
    Urena
    Llaneros Guanare
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 03:00
    Titanes
    Rayo Zuliano
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 04:00
    Angostura
    Academia Anzoategui
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Libertador
    0 - 2
    Vòng
  • 03/04 22:00
    Deportivo Petare
    Fundacion AIFI
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 03:00
    Atletico El Vigia
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 04:00
    Atletico La Cruz
    Dinamo Puerto La Cruz
    2 - 0
    Vòng
  • 10/04 02:30
    Yaracuyanos
    Angostura
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 02:45
    Real Frontera
    Union Local Andina (ULA)
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 03:00
    Academia Anzoategui
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 04:00
    Libertador
    Deportivo Petare
    1 - 1
    Vòng
  • 10/04 04:00
    Heroes de Falcon
    Titanes
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    AC Minerven Bolivar
    0 - 1
    Vòng
  • 11/04 03:00
    Llaneros Guanare
    Trujillanos
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 04:00
    Fundacion AIFI
    Deportivo Nueva Esparta
    0 - 1
    Vòng
  • 11/04 04:00
    Rayo Zuliano
    Urena
    1 - 0
    Vòng
  • 11/04 04:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Atletico El Vigia
    1 - 1
    Vòng
  • 24/04 02:00
    Deportivo Nueva Esparta
    Libertador
    1 - 1
    Vòng
  • 24/04 02:00
    Deportivo Petare
    Dinamo Puerto La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 02:30
    Yaracuyanos
    Academia Anzoategui
    2 - 0
    Vòng
  • 24/04 03:00
    Trujillanos
    Rayo Zuliano
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 03:00
    Urena
    Titanes
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 04:00
    Angostura
    Fundacion AIFI
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Llaneros Guanare
    1 - 0
    Vòng
  • 25/04 03:00
    Atletico El Vigia
    Real Frontera
    0 - 0
    Vòng
  • 25/04 04:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
  • 26/04 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Atletico La Cruz
    0 - 1
    Vòng
  • 01/05 03:00
    Academia Anzoategui
    AC Minerven Bolivar
    2 - 1
    Vòng
  • 01/05 03:00
    Real Frontera
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 04:00
    Libertador
    Angostura
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 04:00
    Heroes de Falcon
    Urena
    1 - 0
    Vòng
  • 01/05 04:45
    Titanes
    Trujillanos
    3 - 1
    Vòng
  • 02/05 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Deportivo Nueva Esparta
    0 - 1
    Vòng
  • 02/05 03:00
    Llaneros Guanare
    Atletico El Vigia
    0 - 1
    Vòng
  • 02/05 04:00
    Atletico La Cruz
    Deportivo Petare
    0 - 0
    Vòng
  • 02/05 04:00
    Fundacion AIFI
    Yaracuyanos
    0 - 1
    Vòng
  • 02/05 04:00
    Rayo Zuliano
    Union Local Andina (ULA)
    2 - 0
    Vòng
  • 08/05 02:30
    Yaracuyanos
    Libertador
    0 - 1
    Vòng
  • 08/05 02:30
    Deportivo Nueva Esparta
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 02:30
    Angostura
    Dinamo Puerto La Cruz
    1 - 1
    Vòng
  • 08/05 03:00
    Real Frontera
    Heroes de Falcon
    0 - 1
    Vòng
  • 08/05 03:00
    Trujillanos
    Urena
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Titanes
    0 - 1
    Vòng
  • 09/05 02:00
    Deportivo Petare
    AC Minerven Bolivar
    0 - 1
    Vòng
  • 09/05 03:00
    Atletico El Vigia
    Rayo Zuliano
    0 - 1
    Vòng
  • 09/05 04:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Llaneros Guanare
    1 - 1
    Vòng
  • 09/05 04:30
    Fundacion AIFI
    Academia Anzoategui
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 03:00
    Academia Anzoategui
    Deportivo Petare
    2 - 0
    Vòng
  • 15/05 03:00
    Urena
    Union Local Andina (ULA)
    1 - 1
    Vòng
  • 15/05 03:00
    Titanes
    Atletico El Vigia
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Deportivo Nueva Esparta
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 04:00
    Libertador
    Fundacion AIFI
    1 - 2
    Vòng
  • 15/05 04:00
    Heroes de Falcon
    Trujillanos
    0 - 1
    Vòng
  • 16/05 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Yaracuyanos
    1 - 0
    Vòng
  • 16/05 03:00
    Llaneros Guanare
    Real Frontera
    0 - 0
    Vòng
  • 16/05 04:00
    Atletico La Cruz
    Angostura
    0 - 1
    Vòng
  • 17/05 04:00
    Rayo Zuliano
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 02:00
    Deportivo Nueva Esparta
    Deportivo Petare
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 02:30
    Yaracuyanos
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 03:00
    Real Frontera
    Rayo Zuliano
    0 - 1
    Vòng
  • 22/05 04:00
    Libertador
    Academia Anzoategui
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 04:00
    Angostura
    AC Minerven Bolivar
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Trujillanos
    0 - 0
    Vòng
  • 23/05 03:00
    Llaneros Guanare
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
  • 23/05 03:00
    Atletico El Vigia
    Urena
    3 - 0
    Vòng
  • 23/05 04:00
    Fundacion AIFI
    Dinamo Puerto La Cruz
    1 - 0
    Vòng
  • 23/05 04:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Titanes
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 02:00
    Deportivo Petare
    Angostura
    0 - 1
    Vòng
  • 29/05 03:00
    Academia Anzoategui
    Deportivo Nueva Esparta
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 03:00
    Titanes
    Real Frontera
    2 - 0
    Vòng
  • 29/05 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Yaracuyanos
    2 - 0
    Vòng
  • 30/05 03:00
    Urena
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Libertador
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 03:00
    Trujillanos
    Atletico El Vigia
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 03:30
    Heroes de Falcon
    Union Local Andina (ULA)
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 04:00
    Atletico La Cruz
    Fundacion AIFI
    0 - 2
    Vòng
  • 30/05 04:00
    Rayo Zuliano
    Llaneros Guanare
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 02:00
    Deportivo Nueva Esparta
    Academia Anzoategui
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 02:30
    Yaracuyanos
    AC Minerven Bolivar
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 03:00
    Real Frontera
    Titanes
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 04:00
    Libertador
    Dinamo Puerto La Cruz
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 05:45
    Angostura
    Deportivo Petare
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 03:00
    Atletico El Vigia
    Trujillanos
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 03:00
    Llaneros Guanare
    Rayo Zuliano
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 03:45
    Fundacion Lara Deportiva
    Urena
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 04:00
    Fundacion AIFI
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 02:00
    Deportivo Petare
    Deportivo Nueva Esparta
    1 - 1
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Academia Anzoategui
    Libertador
    2 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Titanes
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Urena
    Atletico El Vigia
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Trujillanos
    Union Local Andina (ULA)
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Fundacion AIFI
    2 - 2
    Vòng
  • 20/06 04:00
    Atletico La Cruz
    Yaracuyanos
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 04:00
    Heroes de Falcon
    Llaneros Guanare
    2 - 0
    Vòng
  • 20/06 04:00
    Rayo Zuliano
    Real Frontera
    0 - 1
    Vòng
  • 21/06 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Angostura
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 02:00
    Deportivo Petare
    Academia Anzoategui
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 02:00
    Deportivo Nueva Esparta
    AC Minerven Bolivar
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 02:00
    Real Frontera
    Llaneros Guanare
    1 - 0
    Vòng
  • 03/07 02:30
    Yaracuyanos
    Dinamo Puerto La Cruz
    1 - 0
    Vòng
  • 03/07 03:00
    Trujillanos
    Heroes de Falcon
    1 - 0
    Vòng
  • 03/07 20:30
    Angostura
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Urena
    0 - 0
    Vòng
  • 04/07 03:00
    Atletico El Vigia
    Titanes
    0 - 0
    Vòng
  • 04/07 03:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Rayo Zuliano
    0 - 1
    Vòng
  • 04/07 04:20
    Fundacion AIFI
    Libertador
    0 - 0
    Vòng
  • 10/07 03:00
    Academia Anzoategui
    Fundacion AIFI
    1 - 0
    Vòng
  • 10/07 03:00
    Titanes
    Union Local Andina (ULA)
    0 - 1
    Vòng
  • 10/07 03:00
    Urena
    Trujillanos
    0 - 0
    Vòng
  • 10/07 04:00
    Libertador
    Yaracuyanos
    0 - 0
    Vòng
  • 10/07 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Deportivo Petare
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Angostura
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 03:00
    Llaneros Guanare
    Fundacion Lara Deportiva
    2 - 0
    Vòng
  • 11/07 04:00
    Atletico La Cruz
    Deportivo Nueva Esparta
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 04:00
    Heroes de Falcon
    Real Frontera
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 04:00
    Rayo Zuliano
    Atletico El Vigia
    2 - 0
    Vòng
  • 17/07 02:00
    Deportivo Petare
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 17/07 02:00
    Deportivo Nueva Esparta
    Dinamo Puerto La Cruz
    0 - 1
    Vòng
  • 17/07 02:30
    Yaracuyanos
    Fundacion AIFI
    0 - 0
    Vòng
  • 17/07 03:00
    Urena
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
  • 17/07 03:00
    Trujillanos
    Titanes
    1 - 1
    Vòng
  • 17/07 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Academia Anzoategui
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 04:00
    Angostura
    Libertador
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Rayo Zuliano
    0 - 2
    Vòng
  • 18/07 03:00
    Atletico El Vigia
    Llaneros Guanare
    1 - 0
    Vòng
  • 18/07 03:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Real Frontera
    0 - 1
    Vòng
  • 24/07 03:00
    Academia Anzoategui
    Yaracuyanos
    0 - 1
    Vòng
  • 24/07 03:00
    Real Frontera
    Atletico El Vigia
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 03:00
    Titanes
    Urena
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 04:00
    Libertador
    Deportivo Nueva Esparta
    1 - 0
    Vòng
  • 25/07 04:00
    Fundacion AIFI
    Angostura
    0 - 0
    Vòng
  • 25/07 04:00
    Atletico La Cruz
    AC Minerven Bolivar
    0 - 2
    Vòng
  • 25/07 04:00
    Heroes de Falcon
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 1
    Vòng
  • 25/07 04:00
    Rayo Zuliano
    Trujillanos
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 02:00
    Deportivo Petare
    Libertador
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 02:00
    Deportivo Nueva Esparta
    Fundacion AIFI
    0 - 1
    Vòng
  • 31/07 03:00
    Titanes
    Heroes de Falcon
    1 - 1
    Vòng
  • 31/07 03:00
    Urena
    Rayo Zuliano
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 04:00
    Angostura
    Yaracuyanos
    2 - 2
    Vòng
  • 31/07 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Real Frontera
    1 - 0
    Vòng
  • 01/08 03:00
    Atletico El Vigia
    Fundacion Lara Deportiva
    2 - 1
    Vòng
  • 01/08 04:00
    Atletico La Cruz
    Academia Anzoategui
    1 - 1
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Academia Anzoategui
    Angostura
    1 - 1
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Yaracuyanos
    Deportivo Nueva Esparta
    2 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Fundacion AIFI
    Deportivo Petare
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Libertador
    AC Minerven Bolivar
    1 - 2
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Heroes de Falcon
    Atletico El Vigia
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Union Local Andina (ULA)
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Real Frontera
    Trujillanos
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Llaneros Guanare
    Urena
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Rayo Zuliano
    Titanes
    2 - 2
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Academia Anzoategui
    0 - 3
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Atletico La Cruz
    Libertador
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    AC Minerven Bolivar
    Fundacion AIFI
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Deportivo Petare
    Yaracuyanos
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Deportivo Nueva Esparta
    Angostura
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Rayo Zuliano
    Heroes de Falcon
    2 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Titanes
    Llaneros Guanare
    2 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Urena
    Real Frontera
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Trujillanos
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Union Local Andina (ULA)
    Atletico El Vigia
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 03:00
    Angostura
    Titanes
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 03:00
    Academia Anzoategui
    Rayo Zuliano
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 04:00
    Heroes de Falcon
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 01/09 03:00
    Urena
    Deportivo Petare
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 04:00
    Titanes
    Deportivo Petare
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 03:00
    Academia Anzoategui
    Heroes de Falcon
    1 - 0
    Vòng
  • 05/09 04:00
    Atletico La Cruz
    Rayo Zuliano
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 02:00
    Deportivo Petare
    Angostura
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 03:00
    Titanes
    Urena
    1 - 2
    Vòng
  • 11/09 04:00
    Atletico La Cruz
    Academia Anzoategui
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 04:00
    Rayo Zuliano
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
  • 15/09 03:00
    Urena
    Titanes
    0 - 1
    Vòng
  • 15/09 03:00
    Academia Anzoategui
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 15/09 03:00
    Angostura
    Deportivo Petare
    1 - 0
    Vòng
  • 15/09 04:00
    Heroes de Falcon
    Rayo Zuliano
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 03:00
    Deportivo Petare
    Titanes
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 03:00
    Angostura
    Urena
    2 - 0
    Vòng
  • 19/09 03:00
    Heroes de Falcon
    Academia Anzoategui
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 03:30
    Rayo Zuliano
    Atletico La Cruz
    0 - 1
    Vòng
  • 23/09 03:00
    Deportivo Petare
    Urena
    3 - 0
    Vòng
  • 23/09 03:00
    Titanes
    Angostura
    2 - 0
    Vòng
  • 23/09 03:00
    Rayo Zuliano
    Academia Anzoategui
    0 - 1
    Vòng
  • 23/09 03:00
    Atletico La Cruz
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
  • 29/09 02:00
    Deportivo Petare
    Academia Anzoategui
    0 - 1
    Vòng
  • 29/09 04:30
    Atletico La Cruz
    Angostura
    0 - 1
    Vòng
Cập nhật: