Lịch thi đấu hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Lịch thi đấu trực tiếp sắp tới các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24h/7. Xem lịch thi đấu bóng đá tối, đêm nay và lịch trực tiếp bóng đá giải Anh, Pháp, Đức, Ý (Italia) và Tây Ban Nha (TBN) NHANH và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay các giải Giao hữu mùa hè như LTĐ BĐ ICC Cúp, Emirates và Audi Cúp của MU, MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal là các CLB nổi tiếng nhất trên thế giới. Xem lịch thi đấu bóng đá ngày mai: cập nhật LTĐ bóng đá của ĐTQG Việt Nam U23, U19 và U17 thi đấu các giải Giao hữu Quốc tế (GH QT) và U23 Châu Á, Asian Cúp, Sea Games và AFF Cúp mới nhất 24 giờ qua.

  • 22:00
    MO Constantine
    JSM Skikda
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 2
  • 22:00
    CRB Temouchent
    RC Kouba
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 2
  • 22:00
    ASM Oran
    MC Saida
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 2
  • 22:00
    JSM Tiaret
    OM Medea
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 2
  • 22:00
    ES Mostaganem
    WA Boufarik
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 2
  • 22:00
    NA Hussein Dey
    RC Relizane
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 2
  • 22:00
    Mecheria
    GC Mascara
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 2
  • 22:00
    WA Tlemcen
    SKAF Khemis Melina
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 2
  • 22:00
    ES Ben Aknoun
    MCB Oued Sly
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 2
  • 01:00
    U21 Brighton & Hove Albion
    U21 Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Fulham
    U21 Everton
    ? - ?
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U21 Aston Villa
    U21 West Bromwich
    ? - ?
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U21 Leeds United
    U21 Stoke City
    ? - ?
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U21 Middlesbrough
    U21 Newcastle
    ? - ?
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U21 Norwich City
    U21 Derby County
    ? - ?
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 23:30
    SV Kraig
    ASKO Kottmannsdorf
    ? - ?
    Vòng
  • 23:30
    St. Jakob Rosental
    ATUS Ferlach
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    Ilzer SV
    SV Frauental
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    SV Schwechat
    ASV 13 Wien
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    Union Gamlitz
    Koflach
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    SC Bruck An Der Mur
    UFC Fehring
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    SC Furstenfeld
    Usv Mettersdorf
    ? - ?
    Vòng
  • 00:30
    SV Leithaprodersdorf
    St. Margarethen
    ? - ?
    Vòng
  • 00:30
    Kottingbrunn
    Langenrohr
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    DJK Vilzing
    TSV Rain Am Lech
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22:00
    Bayern Munich (Am)
    Greuther Furth 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Viktoria Aschaffenburg
    Turkgucu Ataspor Munchen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Augsburg 2
    SpVgg Hankofen-Hailing
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    TSV Buchbach
    Pipinsried
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Wacker Burghausen
    TSV Aubstadt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    SV Heimstetten
    Wurzburger Kickers
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    FV Illertissen
    Nurnberg Am
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Schweinfurt
    VfB Eichstatt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    SpVgg Unterhaching
    SpVgg Ansbach
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01:00
    Almere City
    Roda JC Kerkrade
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    NAC Breda
    VVV-Venlo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Den Bosch
    Heracles Almelo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    ADO Den Haag
    Jong PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Eindhoven
    Dordrecht 90
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    De Graafschap
    AZ Alkmaar 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Helmond Sport
    Oss
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    MVV Maastricht
    Willem II
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Telstar
    Utrecht Am.
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01:00
    Zwolle
    Jong Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15:00
    CS Alagoas Youth
    Hapoel Migdal HaEmek
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 16:00
    Maccabi Tzur Shalom
    Hapoel Kafr Kanna
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 16:00
    Shimshon Tel Aviv
    Beitar Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:30
    Ironi Nesher
    Maccabi Tamra
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 17:30
    Maccabi Shaarayim
    Bnei Eilat
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 18:00
    MS Tzeirey Kfar Kana
    Hapoel Raanana
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 18:15
    Hapoel Al Gharbiyee
    Moadon Sport Tira
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 18:30
    Hapoel Herzliya
    Hapoel Holon Yaniv
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 18:30
    Ironi Modiin
    Maccabi Yavne
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 19:00
    Hapoel Kaukab
    Hapoel Bnei Zalfa
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 19:30
    Hapoel Bueine
    Tzeirey Taibe
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 19:30
    Shimshon Kfar Qasem
    Ironi Kuseife
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 15:30
    Hapoel Bnei Lod
    Maccabi Beer Sheva
    ? - ?
    Vòng
  • 15:45
    Hapoel Segev Shalom
    Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
    ? - ?
    Vòng
  • 16:00
    Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva
    Hapoel Kiryat Ono
    ? - ?
    Vòng
  • 16:00
    MS Tirat HaCarmel
    Ihud Bnei Kfar Kara
    ? - ?
    Vòng
  • 16:00
    Hapoel Ramat Yisrael
    Beitar Ramat Gan
    ? - ?
    Vòng
  • 16:45
    Hapoel MS Sandala Gilboa
    Maccabi Neve Shaanan eldad
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    Maccabi Ironi Sderot
    Hapoel Yeruham
    ? - ?
    Vòng
  • 19:00
    Ironi Beit Dagan
    SC Hapoel Lod
    ? - ?
    Vòng
  • 19:30
    Beitar Pardes Hanna
    Tzeirey Um El Fahem
    ? - ?
    Vòng
  • 20:30
    Nữ Rubin Kazan
    Nữ Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 21:00
    Nữ Zvezda 2005 Perm
    Nữ FK Ryazan VDV
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 23:00
    Nữ Lokomotiv Moscow
    Nữ Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 14:00
    U19 Ural
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 17:00
    U19 Khimki
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 18:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 19:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 19:00
    Fakel (Youth
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 19:00
    U19 Akhmat Grozny
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 21:00
    U19 Krasnodar
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 00:30
    Bastia Borgo
    Versailles 78
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Dunkerque
    Stade Briochin
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Le Mans
    Avranches
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Le Puy Foot 43 Auvergne
    Red Star 93
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Martigues
    Paris 13 Atletico
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Nancy
    SO Cholet
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    Bourg Peronnas
    CS Sedan Ardennes
    ? - ?
    Vòng 8
  • 00:30
    US Orleans
    Villefranche Beaujolais
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21:00
    Miercurea Ciuc 2
    Dante Botosani
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Baile Felix
    Sportul Simleu
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Pucioasa
    CSM Flacara Moreni
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Steaua Bucuresti 2
    Tunari
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Real Bradu
    CS Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    CS Aerostar Bacau
    Unirea Branistea
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Soimii Lipova
    Crisul Chisineu Cris
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Phoenix Buzias
    Avantul Periam
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    CS Universitatea Craiova 2
    CSO Petrolul Potcoava
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Avantul Reghin
    Metalurgistul Cugir
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Univ din Alba Iuli
    Unirea Alba Iulia
    ? - ?
    Vòng
Cập nhật: