Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay, Ngày Mai chi tiết

  • 00:00
    U20 Nữ Đức
    U20 Nữ New Zealand
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 03:00
    U20 Nữ Brazil
    U20 Nữ Australia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 06:00
    U20 Nữ Mexico
    U20 Nữ Colombia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09:00
    U20 Nữ Costa Rica
    U20 Nữ Tây Ban Nha
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 18:30
    Aston Villa
    Everton
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Arsenal
    Leicester City
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Brighton & Hove Albion
    Newcastle United
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Manchester City
    AFC Bournemouth
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Southampton
    Leeds United
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Wolves
    Fulham
    ? - ?
    Vòng 2
  • 23:30
    Brentford
    Manchester United
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20:30
    Bayer Leverkusen
    Augsburg
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20:30
    Hertha Berlin
    Eintracht Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20:30
    Hoffenheim
    VfL Bochum
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20:30
    RB Leipzig
    Koln
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20:30
    Werder Bremen
    VfB Stuttgart
    ? - ?
    Vòng 2
  • 23:30
    Schalke 04
    Monchengladbach
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20:00
    Guingamp
    Paris FC
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Annecy
    Stade Lavallois MFC
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Bastia
    Grenoble
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Dijon
    Caen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Le Havre
    Pau FC
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Metz
    Valenciennes
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Nimes
    Rodez
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Sochaux
    Amiens
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Bordeaux
    Niort
    ? - ?
    Vòng 3
  • 18:30
    Cardiff City
    Birmingham
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Blackpool
    Swansea City
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Huddersfield Town
    Stoke City
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Hull City
    Norwich City
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Luton Town
    Preston North End
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Millwall
    Coventry
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Rotherham United
    Reading
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Sunderland
    Queens Park Rangers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Wigan Athletic
    Bristol City
    ? - ?
    Vòng 3
  • 18:30
    Bristol Rovers
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Accrington Stanley
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Cambridge United
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Cheltenham Town
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Derby County
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Ipswich
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Lincoln City
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Morecambe
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Plymouth Argyle
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Port Vale
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Sheffield Wednesday
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Wycombe Wanderers
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07:30
    Patronato Parana
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 13
  • 01:30
    Defensa Y Justicia
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 13
  • 01:30
    Rosario Central
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 13
  • 04:00
    Lanus
    Independiente
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 13
  • 06:30
    River Plate
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 13
  • 05:00
    New York Red Bulls
    Orlando City
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06:30
    Cincinnati
    Atlanta United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06:30
    New England Revolution
    Washington DC United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06:30
    Philadelphia Union
    Chicago Fire
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06:30
    Toronto
    Portland Timbers
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07:00
    Inter Miami
    New York City
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08:00
    Austin
    Sporting Kansas City
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08:00
    Colorado Rapids
    Columbus Crew
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08:00
    Dallas
    San Jose Earthquakes
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08:00
    Houston Dynamo
    Montreal Impact
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09:00
    Los Angeles Galaxy
    Vancouver Whitecaps
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09:30
    Los Angeles FC
    Charlotte
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21:00
    AFC Wimbledon
    Doncaster Rovers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Bradford City
    Newport County
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Carlisle
    Swindon
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Harrogate Town
    Crawley Town
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Leyton Orient
    Mansfield Town
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Northampton Town
    Hartlepool United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Rochdale
    Grimsby Town
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Salford City
    Crewe Alexandra
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Stockport County
    Colchester United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Sutton United
    Barrow
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Tranmere Rovers
    Gillingham
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Walsall
    Stevenage
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Boreham Wood
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Bromley
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Chesterfield
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Eastleigh
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Halifax Town
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Gateshead
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Maidenhead United
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Maidstone United
    York City
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Solihull Moors
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Woking
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Yeovil Town
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 2
  • 23:20
    Oldham Athletic
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Banbury United
    AFC Fylde
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Buxton
    Curzon Ashton
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Chester
    Brackley Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Chorley
    Darlington
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Farsley Celtic
    Alfreton Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Gloucester City
    Boston United
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Kettering Town
    Bradford Park Avenue
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Kidderminster
    Leamington
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Kings Lynn
    Blyth Spartans
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Scarborough Athletic
    Hereford
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Southport
    Peterborough Sports
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Spennymoor Town
    AFC Telford United
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Braintree Town
    Havant & Waterlooville
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Chippenham Town
    Chelmsford City
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Concord Rangers
    Taunton Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Dartford
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Dover Athletic
    Hungerford Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Eastbourne Borough
    Bath City
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Farnborough Town
    Dulwich Hamlet
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Hampton & Richmond
    Hemel Hempstead Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Slough Town
    Tonbridge Angels
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    St Albans City
    Oxford City
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Welling United
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Weymouth
    Ebbsfleet United
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    United of Manchester
    Atherton Collieries
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Guiseley
    Marine
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Hyde United
    Radcliffe Borough
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Lancaster City
    Nantwich Town
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Liversedge
    Ashton United
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Marske United
    Belper Town
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Matlock Town
    Whitby Town
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    South Shields
    Stalybridge Celtic
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Stafford Rangers
    Bamber Bridge
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Warrington Town
    Morpeth Town
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Warrington Rylands
    Gainsborough Trinity
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21:00
    Beaconsfield Town
    Plymouth Parkway
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Chesham United
    Hartley Wintney
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Harrow Borough
    Winchester City
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Hayes &Yeading
    Salisbury City
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Merthyr Town
    Bracknell Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    North Leigh
    Metropolitan Police
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Poole Town
    Tiverton Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Swindon Supermarine
    Hendon
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Truro City
    Dorchester Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Weston Super Mare
    Gosport Borough
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Yate Town
    Hanwell Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Billericay Town
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Bishops Stortford
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Bognor Regis Town
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Canvey Island
    Horsham
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Carshalton Athletic
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Corinthian Casuals
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Enfield Town
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Hastings United
    Aveley
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Margate
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Wingate & Finchley
    Lewes
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Basford United
    Rushden&Diamonds
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Bedford Town
    Barwell
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Coalville Town
    Alvechurch
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Hitchin Town
    Rushall Olympic
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Ilkeston
    Leiston
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Mickleover Sports
    Hednesford Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Needham Market
    Bromsgrove Sporting
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Nuneaton Borough
    Royston Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Redditch United
    Kings Langley
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    St Ives Town
    Stratford Town
    ? - ?
    Vòng 2
  • 21:00
    Stourbridge
    Tamworth
    ? - ?
    Vòng 2
  • 23:15
    Justo Jose de Urquiza
    Los Andes
    ? - ?
    Vòng Clausura / 10
  • 01:30
    Club Atletico Acassuso
    CA Fenix Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura / 10
  • 01:30
    Canuelas
    Club Comunicaciones (AR)
    ? - ?
    Vòng Clausura / 10
  • 01:30
    Defensores Unidos
    UAI Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura / 10
  • 01:30
    Deportivo Merlo
    Deportivo Armenio
    ? - ?
    Vòng Clausura / 10
  • 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Sportivo Dock Sud
    ? - ?
    Vòng Clausura / 10
  • 10:00
    U20 Perth S.C
    U20 Gwelup Croatia
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12:00
    U20 Armadale
    U20 Bayswater City
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12:00
    U20 Floreat Athena
    U20 Sorrento F.C.
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12:00
    U20 Balcatta
    U20 Cockburn City
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12:00
    U20 Stirling Macedonia
    U20 Inglewood United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 15:00
    U20 Perth Glory
    U20 Perth RedStar
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12:30
    Adelaide City
    Adelaide Olympic
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12:30
    Adelaide United (Youth
    West Torrens Birkalla
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12:30
    Croydon Kings
    Adelaide Comets
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12:30
    Cumberland United
    Campbelltown City
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12:30
    North Eastern Metrostars
    South Adelaide Panthers
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12:30
    Sturt Lions
    White City Woodville
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16:00
    U18 Cracovia Krakow
    U18 Lech Poznan
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    U18 Escola Varsovia Warszawa
    U18 Pogon Szczecin
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    U18 Lechia Gdansk
    U18 Slask Wroclaw
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    Miedz Legnica (Youth
    U18 Korona Kielce
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    U18 Zaglebie Lubin
    U18 Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    Polonia Warszawa (Youth
    U18 Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    Nữ LUKS Sportowa Czworka Radom
    Nữ Czarni Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    Nữ KKPK Medyk Konin
    Nữ Pogon Szczecin
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    Nữ WKS Slask Wroclaw
    Nữ Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Nữ Pogon Tczew
    Nữ KKP Bydgoszcz
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    Nữ SMS Lodz
    Nữ APLG Gdansk
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    Gedania Gdansk
    Stolem Gniewino
    ? - ?
    Vòng
  • 17:00
    Chrobry 2 Glogow
    Stilon Gorzow Wielkopolski
    ? - ?
    Vòng
  • 18:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Odra Wodzislaw
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    KP Starogard Gdanski
    Unia Swarzedz
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Jarota Jarocin
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    MKS Kluczbork
    Carina Gubin
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Polonia Nysa
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Lechia Zielona Gora
    ? - ?
    Vòng
  • 00:45
    Podlasie Biala Podlaska
    Wieczysta Krakow
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    RUS Biesme
    Vigor Wuitens Hamme
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21:00
    Diegem Sport
    Rupel Boom
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23:00
    URSL Vise
    KRC Harelbeke
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23:30
    Hades
    Sint-Eloois-Winkel
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:00
    Hombourg
    Jong Lede
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Ostiches
    Acren
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Lyra-Lierse Berlaar
    Zwarte Leeuw
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Borght-Humbeek
    Sparta Petegem
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Francs Borains
    Merelbeke
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Oudenaarde
    SK Berlare
    ? - ?
    Vòng 3
  • 00:30
    Ninove
    Couvin-Mariembourg
    ? - ?
    Vòng 3
  • 01:00
    Berchem Sport
    Patro Eisden
    ? - ?
    Vòng 3
  • 01:00
    RUS Rebecquoise
    RFC Meux
    ? - ?
    Vòng 3
  • 01:00
    Sprimont Comblain
    Thes Sport Tessenderlo
    ? - ?
    Vòng 3
  • 01:00
    Union Namur
    Heur Tongeren
    ? - ?
    Vòng 3
  • 01:00
    Sint-Lenaarts
    Royal Cappellen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 01:30
    KVK Tienen
    RFC Perwez
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07:30
    Bahia
    Ituano SP
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07:30
    Brusque
    Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21:00
    Operario Ferroviario PR
    Sampaio Correa MA
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21:00
    Vasco da Gama RJ
    Tombense
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:00
    Sport Club Recife PE
    CSA
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02:30
    Cruzeiro MG
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04:30
    Guarani
    Nautico PE
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06:30
    CRB AL
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03:00
    Aparecidense GO
    Botafogo PB
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03:00
    Botafogo SP
    Remo Belem PA
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03:00
    Campinense PB
    Volta Redonda
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03:00
    Confianca SE
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03:00
    Sao Jose PoA RS
    Altos/PI
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03:00
    Ferroviario CE
    Ypiranga (RS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03:00
    Figueirense
    ABC Natal/RN
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03:00
    Manaus (AM)
    Mirassol
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03:00
    Paysandu PA
    Floresta/CE
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03:00
    Vitoria Salvador BA
    Brasil de Pelotas RS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 22:00
    Belasitsa Petrich
    Vitosha Bistritsa
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22:00
    Maritsa Plovdiv
    Sozopol
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22:00
    Minyor Pernik
    PFK Montana
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22:00
    Spartak Pleven
    Dobrudzha
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22:00
    Sportist Svoge
    Etar Veliko Tarnovo
    ? - ?
    Vòng 5
  • 00:00
    Dunav Ruse
    Yantra Gabrovo
    ? - ?
    Vòng 5
  • 07:40
    Atletico Bucaramanga
    Union Magdalena
    ? - ?
    Vòng Clausura / 7
  • 03:15
    Cortulua
    Alianza Petrolera
    ? - ?
    Vòng Clausura / 7
  • 05:30
    Independiente Santa Fe
    Deportes Tolima
    ? - ?
    Vòng Clausura / 7
  • 07:45
    Atletico Junior Barranquilla
    Dep.Independiente Medellin
    ? - ?
    Vòng Clausura / 7
  • 08:00
    North Texas
    Real Monarchs SLC
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 14:30
    Cadiz 2
    Atletico Sanluqueno
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 15:00
    Varzim
    Tirsense
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 15:00
    Albinoleffe
    Villa dAlme Valbrembana
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 15:00
    Mar Menor
    La Union CF
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 15:30
    Utebo
    CD Ebro
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 16:00
    Nữ Sparta Praha
    Nữ Real Madrid
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 16:00
    Valladolid 2
    CF Rayo Majadahonda
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 16:00
    Barakaldo CF
    Arenas Club de Getxo
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 16:00
    Fafe
    Vilaverdense
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 16:30
    SV De Treffers
    De Graafschap
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 16:30
    Numancia
    San Sebastian Reyes
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 16:30
    Osasuna 2
    Real Sociedad 2
    ? - Gửi tới toàn thể anh chị em Lịch thi đấu bóng đá đêm nay, ngày mai với đầy đủ mọi giải đấu lớn nhỏ trên khắp thế giới.

     

Back to top button