Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Lịch thi đấu trực tiếp sắp tới các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24h/7. Xem lịch thi đấu bóng đá tối, đêm nay và lịch trực tiếp bóng đá giải Anh, Pháp, Đức, Ý (Italia) và Tây Ban Nha (TBN) NHANH và CHÍNH XÁC nhất.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay các giải Giao hữu mùa hè như LTĐ BĐ ICC Cúp, Emirates và Audi Cúp của MU, MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal là các CLB nổi tiếng nhất trên thế giới. Xem lịch thi đấu bóng đá ngày mai: cập nhật LTĐ bóng đá của ĐTQG Việt Nam U23, U19 và U17 thi đấu các giải Giao hữu Quốc tế (GH QT) và U23 Châu Á, Asian Cúp, Sea Games và AFF Cúp mới nhất 24 giờ qua.
02:00
Athletic Bilbao
Granada CF
-
Vòng 32
01:30
Eintracht Frankfurt
Augsburg
-
Vòng 30
20:00
U23 Trung Quốc
U23 Hàn Quốc
-
Vòng Bảng / Bảng B
22:30
U23 Thái Lan
U23 Ả Rập Xê-út
-
Vòng Bảng / Bảng C
22:30
U23 UAE
U23 Nhật Bản
-
Vòng Bảng / Bảng B
01:00
TajikistanU23
Iraq U23
-
Vòng Bảng / Bảng C
23:30
Genoa
Lazio
-
Vòng 33
01:45
Cagliari
Juventus
-
Vòng 33
02:00
Nice
Lorient
-
Vòng 30
16:45
Newcastle Jets
Wellington Phoenix
-
Vòng 25
12:30
Western Sydney
Melbourne City
-
Vòng 25
12:00
Consadole Sapporo
Hiroshima Sanfrecce
-
Vòng 9
12:00
Kyoto Sanga
Albirex Niigata
-
Vòng 9
12:00
Sagan Tosu
Kashima Antlers
-
Vòng 9
22:00
Al-Nassr
Al-Feiha
-
Vòng 28
22:00
Al-Riyadh
Al-Tai
-
Vòng 28
12:00
Gwangju Football Club
Ulsan Hyundai FC
-
Vòng 8
12:00
Suwon FC
Jeju United
-
Vòng 8
19:00
Port FC
Chiangrai United
-
Vòng 25
19:00
Zhejiang Greentown
Tianjin Tigers
-
Vòng 7
08:00
Mazatlan FC
FC Juarez
-
Vòng 16
10:00
Atletico San Luis
Toluca
-
Vòng 16
10:00
Club Tijuana
Puebla
-
Vòng 16
14:00
China Futsal
Viet Nam Futsal
-
Vòng Bảng / Bảng A
16:00
Australia Futsal
Saudi Arabia Futsal
-
Vòng Bảng / Bảng B
18:00
Thailand Futsal
Myanmar Futsal
-
Vòng Bảng / Bảng A
21:00
Iraq Futsal
Uzbekistan Futsal
-
Vòng Bảng / Bảng B
02:15
Rio Ave
FC Arouca
-
Vòng 30
08:10
Atletico Bucaramanga
Boyaca Chico
-
Vòng 17
00:00
Besiktas JK
Ankaragucu
-
Vòng 33
15:00
Dewa United FC
Madura United
-
Vòng 33
19:00
Arema FC
PSM Makassar
-
Vòng 33
20:00
Erzeni
KF Tirana
-
Vòng 32
20:00
KS Perparimi Kukesi
Skenderbeu Korca
-
Vòng 32
20:45
Al Shabab(OMA)
Dhufar
-
Vòng 17
22:59
Doxa Katokopias
Nea Salamis
-
Vòng 10
22:59
Othellos Athienou
Ethnikos Achnas FC
-
Vòng 10
08:00
CD Victoria
Lobos UPNFM
-
Vòng 16
19:30
Turan Tovuz
Standard Sumgayit
-
Vòng 31
22:00
Arbil
Al Talaba
-
Vòng 24
22:00
AI Kahrabaa
Zakho
-
Vòng 24
22:00
AL Minaa
Newroz SC(IRQ)
-
Vòng 24
22:00
Al Quwa Al Jawiya
Karbalaa
-
Vòng 24
08:00
UMECIT
CA Independente
-
Vòng 14
21:00
Odisha FC
Kerala Blasters FC
-
22:00
FC Noah
BKMA
-
Vòng 29
16:45
Bangladesh Police Club
Sheikh Russel KC
-
Vòng 12
16:45
Abahani Limited
Sheikh Jamal
-
Vòng 12
02:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
Olympique de Safi
-
Vòng 26
02:15
Stjarnan Gardabaer
Valur Reykjavik
-
Vòng 3
22:59
FC Krasnodar
Fakel
-
Vòng 25
20:00
Airtel Kitara FC
Vipers
-
19:00
Olympiakos Piraeus U19
Nantes U19
-
Bán kết
22:59
FC Porto U19
AC Milan U19
-
Bán kết
22:30
Trencin
FK Kosice
-
Vòng 6
00:30
Sturm Graz
Rapid Wien
-
Vòng 5
07:30
Union La Calera
Everton CD
-
Vòng 9
01:45
Bohemians
Drogheda United
-
Vòng 11
01:45
Derry City
Shamrock Rovers
-
Vòng 11
01:45
Galway United
Shelbourne
-
Vòng 11
01:45
St. Patricks Athletic
Waterford United
-
Vòng 11
01:45
Sligo Rovers
Dundalk
-
Vòng 11
21:30
Hermannstadt
FC Botosani
-
Vòng 5
00:30
Farul Constanta
CFR Cluj
-
Vòng 5
00:00
Randers FC
Odense BK
-
Vòng 4
21:00
Smorgon FC
FC Gomel
-
Vòng 5
23:30
BATE Borisov
Dnepr Mogilev
-
Vòng 5
00:30
Bellinzona
Baden
-
Vòng 30
00:30
Schaffhausen
Neuchatel Xamax
-
Vòng 30
01:15
Aarau
Thun
-
Vòng 30
01:15
FC Sion
Stade Nyonnais
-
Vòng 30
21:00
Baladiyet El Mahallah
El Mokawloon El Arab
-
Vòng 18
22:59
Korona Kielce
Radomiak Radom
-
Vòng 29
01:30
Rakow Czestochowa
Gornik Zabrze
-
Vòng 29
22:59
FC Telavi
FC Saburtalo Tbilisi
-
Vòng 10
01:30
Palermo
Parma
-
Vòng 34
01:30
A.C. Reggiana 1919
Cosenza Calcio 1914
-
Vòng 34
01:30
Tenerife
Leganes
-
Vòng 36
00:00
Feirense
Leixoes
-
Vòng 30
23:30
Nurnberg
SC Paderborn 07
-
Vòng 30
23:30
SV Elversberg
Schalke 04
-
Vòng 30
12:00
Fujieda MYFC
Tokushima Vortis
-
Vòng 11
12:00
Ventforet Kofu
Thespa Kusatsu
-
Vòng 11
12:00
Montedio Yamagata
Ehime FC
-
Vòng 11
12:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
-
Vòng 11
12:00
Shimizu S-Pulse
Vegalta Sendai
-
Vòng 11
01:00
SC Telstar
Emmen
-
Vòng 35
01:00
Den Bosch
NAC Breda
-
Vòng 35
01:00
Dordrecht
FC Oss
-
Vòng 35
01:00
Helmond Sport
Jong Ajax (Youth)
-
Vòng 35
01:00
Roda JC
De Graafschap
-
Vòng 35
01:00
Universitario De Deportes
Comerciantes Unidos
-
Vòng 13
01:00
UTC Cajamarca
Atletico Grau
-
Vòng 13
01:00
Alianza Atletico Sullana
AD Tarma
-
Vòng 13
01:00
Univ.Cesar Vallejo
Sporting Cristal
-
Vòng 13
08:00
Cienciano
Deportivo Garcilaso
-
Vòng 12
21:30
Botev Vratsa
Etar
-
Vòng 30
00:00
FK Levski Krumovgrad
Slavia Sofia
-
Vòng 30
22:59
Polonia Warszawa
Zaglebie Sosnowiec
-
Vòng 28
22:59
Stal Rzeszow
Podbeskidzie Bielsko-Biala
-
Vòng 28
01:30
Znicz Pruszkow
Wisla Krakow
-
Vòng 28
20:30
Amkar Perm
Sokol Kazan
-
Vòng 2
22:30
Al-Arabi SC
Al Markhiya
-
Vòng 21
22:30
Al Rayyan
Al-Ahli Doha
-
Vòng 21
22:30
Al-Wakra
Al-Garrafa
-
Vòng 21
22:30
Muaidar SC
Qatar SC
-
Vòng 21
22:30
Al Shamal
Al-Sadd
-
Vòng 21
22:30
Umm Salal
Al Duhail
-
Vòng 21
05:00
Sol de America
Sportivo Luqueno
-
Vòng 14
07:30
2 de Mayo PJC
Cerro Porteno
-
Vòng 14
12:00
Bucheon FC 1995
Busan I Park
-
Vòng 8
00:30
Le Mans
Villefranche
-
Vòng 30
00:30
Martigues
Cholet So
-
Vòng 30
00:30
Orleans US 45
Nimes
-
Vòng 30
00:30
Red Star FC 93
Dijon
-
Vòng 30
00:30
FC Rouen
Nancy
-
Vòng 30
00:30
Avranches
Chateauroux
-
Vòng 30
00:30
Epinal
Versailles 78
-
Vòng 30
00:30
GOAL FC
Marignane Gignac
-
Vòng 30
00:00
SV Sandhausen
Arminia Bielefeld
-
Vòng 34
04:00
Cortulua
Union Magdalena
-
Vòng 12
04:00
Tigres Zipaquira
Cucuta
-
Vòng 12
06:05
Llaneros FC
Orsomarso
-
Vòng 12
02:00
Delfin SC
Macara
-
Vòng 9
04:30
Orense SC
Liga Dep. Universitaria Quito
-
Vòng 9
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Club Sport Emelec
-
Vòng 9
01:45
Inverness
Raith Rovers
-
Vòng 34
00:00
Altay Spor Kulubu
Manisa BB Spor
-
Vòng 31
00:00
Ariana
Angelholms FF
-
Vòng 4
00:00
IFK Stocksund
Vasalunds IF
-
Vòng 4
00:00
Skra Czestochowa
Pogon Siedlce
-
Vòng 29
01:30
Polonia Bytom
KP Calisia Kalisz
-
Vòng 29
20:00
Iskra Stal Ribnita
Real Succes
-
Vòng 6
20:00
FC Sheriff B
Flacara Falesti
-
Vòng 6
20:00
FCM Ungheni
Speranta Nisporeni
-
Vòng 6
22:00
ND Beltinci
Krka
-
Vòng 26
22:00
Tolmin
Dravinja
-
Vòng 26
00:00
Triglav Gorenjska
NK Rudar Velenje
-
Vòng 26
19:00
Al Wathbah
Hutteen FC
-
20:00
Teshrin SC
Al-Karamah
-
20:00
Jableh SC
Al futowa
-
20:00
Khosilot Parkhar
FK Eskhata
-
Vòng 3
20:00
Pandjsher Rumi
FC Istaravshan
-
Vòng 3
01:30
Liverpool URU
Defensor Sporting Montevideo
-
Vòng 9
22:00
TJ Start Brno
Banik Ostrava B
-
Vòng 24
22:00
Zlinsko
Blansko
-
Vòng 24
22:59
Hranice KUNZ
SC Znojmo
-
Vòng 24
22:59
FC Pisek
Ceske Budejovice B
-
Vòng 23
22:59
Hlucin
Trinec
-
Vòng 24
11:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Sejong Vanesse FC
-
Vòng 5
12:00
Pyeongtaek Citizen
Pyeongchang FC
-
Vòng 5
04:00
Argentina Nữ U20
Paraguay Nữ U20
-
Vòng Bảng / Bảng A
06:30
Ecuador Nữ U20
Uruguay Nữ U20
-
Vòng Bảng / Bảng A
09:00
Pacific FC
Valour
-
Vòng 4
22:59
Tukums-2000 II
Olaine
-
Vòng 3
22:00
NK Zrinski Jurjevac
Bijelo Brdo
-
Vòng 27
22:00
Radnik Sesvete
NK Jarun
-
Vòng 27
17:00
Croydon Kings
Adelaide Olympic
-
Vòng 7
17:00
Modbury Jets
Adelaide City FC
-
Vòng 7
17:00
Para Hills Knlghts SC
Metrostars SC
-
Vòng 7
12:30
Campbelltown City SC
Adelaide Comets FC
-
Vòng 7
06:00
Palmeiras SP Nữ
America Mineiro Nữ
-
Vòng 6
12:00
Armadale SC U20
Pires U20
-
Vòng 6
12:00
Bayswater U20
Perth Glory FC U20
-
Vòng 6
12:00
Perth RedStar FC U20
Fremantle City U20
-
Vòng 6
12:00
FloreatAthena U20
Stirling Macedonia U20
-
Vòng 6
12:00
Balcatta U20
Inglewood United U20
-
Vòng 6
12:00
Western Knights U20
Olympic Kingsway U20
-
Vòng 6
20:00
Nassaji Mazandaran
Tractor S.C.
-
Vòng 24
21:30
Esteghlal Tehran
Shams Azar Qazvin
-
Vòng 24
21:40
Foolad Khozestan
Mes Rafsanjan
-
Vòng 24
22:59
Sokol Dolna Zdana
Slovan Bratislava B
-
Vòng 25
01:45
Celtic B
Hearts (R)
-
01:00
Brighton H.A. Nữ
Everton FC Nữ
-
Vòng 19
22:00
SJK Seinajoen
Ilves Tampere
-
Vòng 3
22:00
Inter Turku
KuPs
-
Vòng 3
00:00
Evian Thonon Gaillard
Bourgoin Jallieu
-
Vòng 23
00:00
ES Wasquehal
AS Furiani Agliani
-
Vòng 23
00:00
Bastia Borgo
Chambly FC
-
Vòng 23
00:30
FC Bergerac
Les Herbiers
-
Vòng 23
00:30
Andrezieux
Toulouse FC II
-
Vòng 23
12:00
Adelaide Blue Eagles
West Torrens Birkalla
-
Vòng 7
12:00
Adelaide Victory
Fulham United FC
-
Vòng 7
12:00
Cumberland United FC
Salisbury United
-
Vòng 7
12:00
Playford City Patriots
Adelaide Vipers
-
Vòng 7
12:00
Sturt Lions
West Adelaide SC
-
Vòng 7
12:00
Adelaide Cobras FC
Western Strikers SC
-
Vòng 7
23:10
Trenkwalder Admira Wacker
Kapfenberg
-
Vòng 24
23:10
SKU Amstetten
Sturm Graz (Youth)
-
Vòng 24
23:10
First Wien 1894
Lafnitz
-
Vòng 24
23:10
SV Horn
SV Ried
-
Vòng 24
23:10
Leoben
FC Liefering
-
Vòng 24
01:30
SC Bregenz
Floridsdorfer AC
-
Vòng 24
19:00
Burnley U21
Barnsley U21
-
Vòng 16
19:00
Wigan U21
Coventry U21
-
Vòng 16
19:00
Bournemouth AFC U21
Sheffield Utd U21
-
Vòng 16
20:00
Crewe U21
Cardiff City U21
-
Vòng 16
20:00
Peterborough U21
Hull U21
-
Vòng 16
01:00
Colchester United U21
Sheffield Wed U21
-
Vòng 16
06:00
Queretaro Nữ
Leon Nữ
-
Vòng 15
08:00
Atlas Nữ
Tigres Nữ
-
Vòng 15
16:00
GKS Gornik Leczna Nữ
UKS Lodz Nữ
-
Vòng 17
07:00
Orlando Pride Nữ
San Diego Wave Nữ
-
Vòng 4
06:00
Fernandez Vial
Real Juventud San Joaquin
-
17:30
Werribee City
Northcote City
-
Vòng 10
17:30
Brunswick City
Western United FC NPL
-
Vòng 10
12:00
North Geelong Warriors
Eastern Lions SC
-
Vòng 10
12:00
Langwarrin
Melbourne Victory FC (Youth)
-
Vòng 10
22:00
Heartland FC
Shooting Stars SC
-
Vòng 31
17:00
Hapoel Kaukab
Hapoel Bnei Zalfa
-
Vòng 28
17:00
Maccabi Shaarayim
SC Maccabi Ashdod
-
Vòng 28
17:00
Hapoel Migdal HaEmek
Hapoel Bueine
-
Vòng 28
17:00
Sport Club Dimona
Agudat Sport Nordia Jerusalem
-
Vòng 28
17:00
Ironi Nesher
Hapoel Kafr Kanna
-
Vòng 28
17:00
Shimshon Kafr Qasim
Hapoel Holon Yaniv
-
Vòng 28
17:00
Kiryat Yam SC
Maccabi Ata Bialik
-
Vòng 28
17:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
Maccabi Ahi Nazareth
-
Vòng 28
17:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
MS Hapoel Lod
-
Vòng 28
17:00
Tseirey Taybe
Tzeirey Um El Fahem
-
Vòng 28
17:00
AS Ashdod
Hapoel Bikat Hayarden
-
Vòng 28
17:00
Tzeirey Kafr Kana
Hapoel Raanana
-
Vòng 28
17:00
Hapoel Herzliya
Shimshon Tel Aviv
-
Vòng 28
17:00
Hapoel Kfar Shalem
Ironi Modiin
-
Vòng 28
17:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Moadon Sport Tira
-
Vòng 28
17:00
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Maccabi Yavne
-
Vòng 28
00:00
B93 Copenhagen
Naestved
-
Vòng 4
00:00
Hillerod Fodbold
Herfolge Boldklub Koge
-
Vòng 4
00:00
AC Horsens
Helsingor
-
Vòng 4
17:30
Balcatta Nữ
NTC Football West Nữ
-
Vòng 4
21:00
Legia Warszawa (Youth)
Lech Poznan (Youth)
-
Vòng 24
12:00
Cooma Tigers
Canberra FC
-
Vòng 3
12:00
OConnor Knights
Tuggeranong United
-
Vòng 3
16:00
Canterbury Bankstown FC
University NSW
-
Vòng 11
16:00
Dunbar Rovers FC
Macarthur Rams
-
Vòng 11
16:00
Blacktown Spartans
Rydalmere Lions FC
-
Vòng 11
16:00
Nepean Football Club
Northern Tigers
-
Vòng 11
16:00
Hake Ya Dong in Sydney City
Bankstown City Lions
-
Vòng 11
16:00
Mt Druitt Town Rangers FC
Inter Lions
-
Vòng 11
16:00
Bonnyrigg White Eagles
Dulwich Hill SC
-
Vòng 11
16:00
SD Raiders FC
Bulls Academy
-
Vòng 11
01:30
Buckley Town
Chirk AAA
-
Vòng 30
01:30
Denbigh Town
Flint Town
-
Vòng 30
01:30
Gresford
Prestatyn Town FC
-
Vòng 30
01:30
Guilsfield
Airbus UK Broughton
-
Vòng 30
01:45
Porthmadog
Holywell
-
Vòng 30
23:30
Lidkopings FK
IK Gauthiod
-
Vòng 4
23:30
Nosaby IF
IF Lodde
-
Vòng 4
00:00
Motala AIF FK
BK Forward
-
Vòng 4
00:00
IFK Hassleholm
Hogaborgs BK
-
Vòng 4
00:00
Lindome GIF
Landvetter IS
-
Vòng 4
00:00
Enkoping
Skiljebo SK
-
Vòng 4
00:00
IFK Skovde FK
Grebbestads IF
-
Vòng 4
00:15
Herrestads AIF
IK Kongahalla
-
Vòng 4
22:00
Union Sportive Souf
ASO Chlef
-
Vòng 23
22:00
ES Ben Aknoun
JS kabylie
-
Vòng 24
22:00
ES Setif
JS Saoura
-
Vòng 23
22:00
USM Khenchela
CS Constantine
-
Vòng 23
22:00
MC Magra
MC Alger
-
Vòng 23
00:00
CR Belouizdad
Biskra
-
Vòng 23
22:00
UNAM FC
Eeshoke Chula Chula
-
22:30
Mighty Gunners
Life Fighters
-
00:00
Young Africans Sports Club
African Stars Windhoek
-
22:30
KaPa
SalPa
-
Vòng 2
01:45
Glentoran Reserves
Coleraine Reserves
-
04:15
Rubio nu
Deportivo Recoleta
-
Vòng 3
06:30
3 De Febrero
Martin Ledesma
-
Vòng 3
22:59
Qalali
Buri
-
Vòng 20
22:59
Isa Town
Al-Ittifaq
-
Vòng 20
22:59
Al-Tadhmon
Al-Ittihad(BHR)
-
Vòng 20
05:00
Gremio Novorizontin
CRB AL
-
Vòng 1
05:00
Botafogo SP
America MG
-
Vòng 1
07:00
Operario Ferroviario PR
Avai FC
-
Vòng 1
15:00
FK Rostov Youth
Fakel Youth
-
Vòng 6
17:00
FK Krasnodar Youth
Rubin Kazan (R)
-
Vòng 6
17:00
Strogino Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
-
Vòng 6
17:00
FK Nizhny Novgorod Youth
FK Ural Youth
-
Vòng 6
19:00
FK Orenburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
-
Vòng 6
19:00
CSKA Moscow (R)
Dinamo Moscow Youth
-
Vòng 6
19:00
Lokomotiv Moscow Youth
PFC Sochi Youth
-
Vòng 6
21:00
Konopliev Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
-
Vòng 6
21:00
Chertanovo Moscow Youth
Zenit St.Petersburg Youth
-
Vòng 6
22:59
Baltika Kaliningrad Youth
Spartak Moscow Youth
-
Vòng 6
00:00
Allerheiligen
SC Gleisdorf
-
Vòng 23
00:00
Deutschlandsberger SC
Wallern
-
Vòng 23
00:00
Vocklamarkt
TUS Bad Gleichenberg
-
Vòng 23
00:00
Neusiedl
Traiskirchen
-
Vòng 24
00:00
WSC Hertha Wels
SV Ried B
-
Vòng 23
00:30
Kremser
Andelsbuch
-
Vòng 24
00:30
SV Oberwart
Austria Wien (Youth)
-
Vòng 24
00:30
Team Wiener Linien
SR Donaufeld Wien
-
Vòng 24
00:30
Wiener SC
SC Mannsdorf
-
Vòng 24
00:30
Rapid Vienna (Youth)
SV Leobendorf
-
Vòng 24
01:00
Favoritner AC
Ardagger
-
Vòng 24
01:45
Cobh Ramblers
Finn Harps
-
Vòng 11
01:45
Longford Town
Cork City
-
Vòng 11
01:45
Bray Wanderers
Treaty United
-
Vòng 11
01:45
Kerry FC
Athlone Town
-
Vòng 11
01:45
Wexford (Youth)
UC Dublin
-
Vòng 11
00:00
HB Torshavn
EB Streymur
-
Vòng 6
21:00
NRB Teleghma
JS Bordj Menaiel
-
Vòng 23
21:00
MC El Eulma
USM Annaba
-
Vòng 23
21:00
USM EL HARRACH
HB Chelghoum Laid
-
Vòng 23
21:00
IB Khemis El Khechna
AS Khroub
-
Vòng 23
21:00
AS Ain Mlila
ES Sour El Ghozlane
-
Vòng 23
21:00
MO Constantine
Oued Magrane
-
Vòng 23
21:00
MSP Batna
Olympique Akbou
-
Vòng 23
21:00
IRB Ouargla
CA Batna
-
Vòng 23
16:00
Akzhayik Oral
FK Kaspyi Aktau
-
Vòng 3
16:00
Ulytau Zhezkazgan
FC Jetisay
-
Vòng 3
18:00
Kairat Almaty II
SD Family
-
Vòng 3
18:00
Yassy Turkistan
FK Taraz
-
Vòng 3
20:00
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Kfar Saba
-
Vòng 1
20:00
Ironi Tiberias
Ironi Nir Ramat HaSharon
-
Vòng 1
20:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Maccabi Herzliya
-
Vòng 1
20:00
Hapoel Acre FC
Sectzya Nes Ziona
-
Vòng 1
20:00
Hapoel Ramat Gan
Ihud Bnei Shefaram
-
Vòng 1
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Natzrat Illit
-
Vòng 1
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Afula
-
Vòng 1
20:00
Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Umm Al Fahm
-
Vòng 1
00:00
Fremad Amager
FA 2000
-
Vòng 2
00:00
Roskilde
AB Copenhagen
-
Vòng 2
13:00
Daejeon Korail
Paju Citizen FC
-
Vòng 6
12:00
Busan Transportation Corporation
Gimhae City
-
Vòng 6
12:00
Chuncheon Citizen
Ulsan Citizens
-
Vòng 6
12:00
Daegu FC II
Siheung City
-
Vòng 6
00:00
IFK Norrkoping DFK Nữ
Djurgardens Nữ
-
Vòng 2
22:59
Flora Tallinn II
Viimsi MRJK
-
Vòng 7
22:30
PK-35 RY Nữ
PK-35 Vantaa Nữ
-
Vòng 2
23:30
Wacker Burghausen
SpVgg Bayreuth
-
Vòng 30
00:00
FC Lokomotive Leipzig
Hansa Rostock II
-
Vòng 30
00:00
Viktoria Aschaffenburg
FC Augsburg II
-
Vòng 30
00:00
TSV Buchbach
FC Memmingen
-
Vòng 30
00:00
FSV luckenwalde
BFC Viktoria 1889
-
Vòng 30
00:00
Berliner FC Dynamo
Rot-Weiss Erfurt
-
Vòng 30
00:00
SV Meppen
SC Spelle-Venhaus
-
Vòng 30
00:00
Wurzburger Kickers
Schweinfurt 05 FC
-
Vòng 30
00:30
Schalke 04 (Youth)
Rot-Weiss Oberhausen
-
Vòng 30
00:30
SSV Jeddeloh
Bremer SV
-
Vòng 30
00:30
TuS Blau-Weiss Lohne
FC Teutonia 05
-
Vòng 30
00:30
SV Rodinghausen
SV Lippstadt
-
Vòng 30
01:00
Oostende
Standard Liege II
-
Vòng 30
01:00
RFC de Liege
Genk II
-
Vòng 30
01:00
Seraing United
KMSK Deinze
-
Vòng 30
01:00
Zulte-Waregem
Lierse
-
Vòng 30
01:00
Beerschot Wilrijk
Patro Eisden
-
Vòng 30
01:00
Francs Borains
FCV Dender EH
-
Vòng 30
01:00
KVSK Lommel
Red Star Waasland
-
Vòng 30
01:00
Charleroi Nữ
Zulte Waregem VV Nữ
-
Vòng 4
01:30
KAA Gent Ladies Nữ
Anderlecht Nữ
-
Vòng 5
01:30
White Star Bruxelles Nữ
KV Mechelen Nữ
-
Vòng 4
02:00
Oxford United
Stevenage Borough
-
Vòng 45
22:59
Skeid Oslo
Kjelsas
-
Vòng 3
15:00
Chernomorets Odessa U21
Kryvbas U21
-
Vòng 25
16:00
FC Vorskla U21
Kolos Kovalivka U21
-
Vòng 25
21:00
Puskas Akademia (W)
Ferencvarosi TC (W)
-
Vòng 19
22:00
Viimsi JK Nữ
Tammeka Tartu Nữ
-
Vòng 3
00:00
FC Lootos Polva Nữ
FC Flora Tallinn Nữ
-
Vòng 3
21:30
Asswehly SC
Al Mlaba Libe
-
Vòng 17
21:30
Abu Salim
Al ittihad(LBY)
-
Vòng 17
17:30
Gold Coast Knights
Brisbane City
-
Vòng 8
21:00
FK Bumprom
FC Belshina Babruisk
-
Vòng 3
22:59
SK Trygg Lade
Mosjoen
-
22:59
Lyn Nữ
LSK Kvinner Nữ
-
Vòng 4
06:00
Chicago flame B
Carolina Core
-
06:00
Toronto FC II
New England Revolution B
-
06:30
Crown Legacy FC
Orlando City B
-
07:00
Saint Louis City B
Real Monarchs
-
15:15
Oakleigh Cannons U23
St Albans Saints U23
-
Vòng 10
09:45
Manningham United Blues U23
Hume City U23
-
Vòng 10
12:30
Green Gully U23
Port Melbourne U23
-
Vòng 10
20:00
Macau University
Cheng Fung
-
Vòng 8
11:00
SEISA OSA Rheia Nữ
Fujizakura Yamanashi Nữ
-
Vòng 6
11:00
Veertien Mie Nữ
Kibi International University Nữ
-
Vòng 6
11:00
JFA Academy Fukushima Nữ
Tsukuba FC Nữ
-
Vòng 6
11:00
Yamato Sylphid Nữ
Okayama Yunogo Belle Nữ
-
Vòng 6
11:00
FC Imabari Nữ
Diosa Izumo Nữ
-
Vòng 6
11:00
Fukuoka AN Nữ
Diavorosso Hiroshima Nữ
-
Vòng 6
23:30
RB Leipzig (W)
Bayer Leverkusen (W)
-
Vòng 19
05:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Gimnasia Mendoza
-
Vòng 12
05:00
Estudiantes Rio Cuarto
Deportivo Moron
-
Vòng 12
06:10
San Martin Tucuman
Guillermo Brown
-
Vòng 12
17:15
Glenorchy Knights FC
Kingborough Lions
-
Vòng 5
17:15
Riverside Olympic
LAN Thurston
-
Vòng 5
11:30
Devonport City
South Hobart
-
Vòng 5
00:30
Maritzburg United
Marumo Gallants FC
-
Vòng 25
19:00
Customs Department FC
Suphanburi FC
-
Vòng 33
19:30
Paris FC (W)
RC Saint Etienne (W)
-
Vòng 16
16:30
Heidelberg United
Moreland City
-
Vòng 10
16:45
Dandenong City SC
South Melbourne
-
Vòng 10
17:15
Oakleigh Cannons
St Albans Saints
-
Vòng 10
10:00
Green Gully Cavaliers
Port Melbourne
-
Vòng 10
12:00
Manningham United Blues
Hume City
-
Vòng 10
01:00
Rodina Moskva
Khimki
-
Vòng 28
11:00
SKA Khabarovsk
Yenisey Krasnoyarsk
-
Vòng 28
17:30
Grange Thistle SC
North Lakes United
-
Vòng 7
12:00
Grulla Morioka
FC Ryukyu
-
Vòng 3
12:00
Matsumoto Yamaga FC
Kamatamare Sanuki
-
Vòng 9
17:00
FK Do stlik Tashkent
Metallurg Bekobod
-
Vòng Bảng / Bảng F
17:00
Sirdaryo FA
Neftchi Fargona
-
Vòng Bảng / Bảng F
17:00
Pakhtakor
Kuruvchi Kokand Qoqon
-
Vòng Bảng / Bảng H
17:00
Sogdiana Jizak
Jizak
-
Vòng Bảng / Bảng H
14:00
North Geelong Warriors U23
Eastern Lions U23
-
14:00
Langwarrin U23
Melbourne Victory U23
-
14:00
Caroline Springs George Cross U23
Bentleigh Greens U23
-
14:00
Melbourne City U23
Preston Lions U23
-
14:00
Bulleen Lions U23
Kingston City U23
-
14:00
Werribee City U23
Northcote City U23
-
14:00
Brunswick City U23
Western United FC U23
-
01:00
Nottingham Forest U21
Aston Villa U21
-
Vòng 7
01:00
Newcastle U21
Leeds United U21
-
Vòng 9
20:30
AS Slimane
AS Gabes
-
Vòng 3
20:30
AS Mhamdia
C.A.Bizertin
-
Vòng 3
20:30
Chebba
Jerba Midoun
-
Vòng 3
20:30
Alaouite
CS Korba
-
Vòng 3
20:30
AS Hamma
E.Gawafel.S.Gafsa
-
Vòng 3
23:30
Sifakesi
AS Marsa
-
Vòng 3
01:00
San Lorenzo Nữ
UAI Urquiza Nữ
-
16:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
SC Poltava
-
Vòng 5
17:00
FC Karpaty Lviv
FC Inhulets Petrove
-
Vòng 5
22:00
Atletico San Luis U23
Toluca U23
-
22:59
Mazatlan FC U23
Juarez FC U23
-
05:45
Tijuana U23
Puebla U23
-
17:15
New Lambton FC
Weston Workers FC
-
Vòng 8
12:30
Edgeworth Eagles FC
Adamstown Rosebuds FC
-
Vòng 8
13:00
Hangzhou Qiantang
Haimen Codion
-
Vòng 2
00:00
Umea IK Nữ
Sunnana SK Nữ
-
Vòng 2
00:30
AS Eupen U21
KV Oostende U21
-
Vòng 24
01:00
RWD Molenbeek U21
FCV Dender EH U21
-
Vòng 24
Cập nhật: 18/04/2024 11:24:44