Lịch thi đấu bóng đá Belarus
- 03/05 22:00FC MinskFC Torpedo Zhodino-Vòng 7
- 04/05 00:00BATE BorisovFK Isloch Minsk-Vòng 7
- 11/05 22:00Dinamo BrestFC Gomel-Vòng 8
- 11/05 22:00Dnepr MogilevFC Minsk-Vòng 8
- 11/05 22:00FK Isloch MinskDinamo Minsk-Vòng 8
- 11/05 22:00Slavia MozyrNeman Grodno-Vòng 8
- 11/05 22:00FC Torpedo ZhodinoNaftan Novopolock-Vòng 8
- 11/05 22:00FK VitebskSmorgon FC-Vòng 8
- 11/05 22:00Shakhter SoligorskBATE Borisov-Vòng 8
- 11/05 22:00Arsenal DzyarzhynskSlutsksakhar Slutsk-Vòng 8
- 18/05 22:00Slutsksakhar SlutskDinamo Brest-Vòng 9
- 18/05 22:00BATE BorisovSlavia Mozyr-Vòng 9
- 18/05 22:00Smorgon FCFK Isloch Minsk-Vòng 9
- 18/05 22:00Naftan NovopolockDnepr Mogilev-Vòng 9
- 18/05 22:00FC GomelFC Torpedo Zhodino-Vòng 9
- 18/05 22:00Neman GrodnoArsenal Dzyarzhynsk-Vòng 9
- 18/05 22:00Dinamo MinskShakhter Soligorsk-Vòng 9
- 18/05 22:00FC MinskFK Vitebsk-Vòng 9
- 25/05 22:00Dnepr MogilevFC Gomel-Vòng 10
- 25/05 22:00FK Isloch MinskFC Minsk-Vòng 10
- 25/05 22:00Slavia MozyrDinamo Minsk-Vòng 10
- 25/05 22:00Slutsksakhar SlutskNeman Grodno-Vòng 10
- 25/05 22:00Dinamo BrestFC Torpedo Zhodino-Vòng 10
- 25/05 22:00FK VitebskNaftan Novopolock-Vòng 10
- 25/05 22:00Shakhter SoligorskSmorgon FC-Vòng 10
- 25/05 22:00Arsenal DzyarzhynskBATE Borisov-Vòng 10
- 01/06 22:00BATE BorisovSlutsksakhar Slutsk-Vòng 11
- 01/06 22:00Smorgon FCSlavia Mozyr-Vòng 11
- 01/06 22:00Naftan NovopolockFK Isloch Minsk-Vòng 11
- 01/06 22:00Slutsksakhar SlutskSlavia Mozyr-Vòng 7
- 01/06 22:00FC Torpedo ZhodinoDnepr Mogilev-Vòng 11
- 01/06 22:00Neman GrodnoDinamo Brest-Vòng 11
- 01/06 22:00Naftan NovopolockFC Gomel-Vòng 7
- 01/06 22:00Dinamo MinskArsenal Dzyarzhynsk-Vòng 11
- 01/06 22:00Arsenal DzyarzhynskDinamo Brest-Vòng 7
- 01/06 22:00FC MinskShakhter Soligorsk-Vòng 11
- 01/06 22:00FC GomelFK Vitebsk-Vòng 11
- 03/05 18:00Dyussh Polesgu NữEnergetik-BGU Minsk Nữ-Vòng 7
- 03/05 19:00FC Gomel NữDinamo-BGUFK Minsk Nữ-Vòng 7
- 03/05 20:00Dinamo Brest NữABFF U19 Nữ-Vòng 7
- 03/05 22:00Dnepr Mogilev NữFK Minsk Nữ-Vòng 7
- 04/05 18:00Lokomotiv Vitebsk NữBobruichanka Bobruisk Nữ-Vòng 7
- 03/05 20:00Lokomotiv GomelShakhter Soligorsk II-Vòng 5
- 03/05 21:00FK LidaFC Molodechno-Vòng 5
- 03/05 22:00FK OrshaFC Baranovichi-Vòng 5
- 03/05 22:59Dinamo-2 MinskOstrowitz-Vòng 5
- 04/05 17:00Kommunalnik SlonimDnepr Rohachev-Vòng 5
- 04/05 18:30BATE-2 BorisovEnergetik-BGU Minsk-Vòng 5
- 04/05 19:00FC Belshina BabruiskTorpedo-2 Zhodino-Vòng 5
- 04/05 20:30FK BumpromVolna Pinsk-Vòng 5
- 04/05 21:00Belarus U17Niva Dolbizno-Vòng 5
- 11/05 20:00Energetik-BGU MinskTorpedo-2 Zhodino-Vòng 6
- 11/05 20:00FC MolodechnoFK Orsha-Vòng 6
- 11/05 20:00OstrowitzFK Lida-Vòng 6
- 11/05 20:00Volna PinskFC Belshina Babruisk-Vòng 6
- 11/05 20:00FC BaranovichiKommunalnik Slonim-Vòng 6
- 11/05 20:00BATE-2 BorisovLokomotiv Gomel-Vòng 6
- 11/05 20:00Dnepr RohachevBelarus U17-Vòng 6
- 11/05 20:00Niva DolbiznoFK Bumprom-Vòng 6
- 11/05 20:00Shakhter Soligorsk IIDinamo-2 Minsk-Vòng 6
- 18/05 20:00FC Belshina BabruiskNiva Dolbizno-Vòng 7
- 18/05 20:00Dinamo-2 MinskBATE-2 Borisov-Vòng 7
- 18/05 20:00FK LidaShakhter Soligorsk II-Vòng 7
- 18/05 20:00FK OrshaOstrowitz-Vòng 7
- 18/05 20:00Belarus U17FC Baranovichi-Vòng 7
- 18/05 20:00FK BumpromDnepr Rohachev-Vòng 7
- 18/05 20:00Kommunalnik SlonimFC Molodechno-Vòng 7
- 18/05 20:00Lokomotiv GomelEnergetik-BGU Minsk-Vòng 7
- 18/05 20:00Torpedo-2 ZhodinoVolna Pinsk-Vòng 7
- 25/05 20:00Lokomotiv GomelDinamo-2 Minsk-Vòng 8
- 25/05 20:00FC MolodechnoBelarus U17-Vòng 8
- 25/05 20:00OstrowitzKommunalnik Slonim-Vòng 8
- 25/05 20:00FC BaranovichiFK Bumprom-Vòng 8
- 25/05 20:00Energetik-BGU MinskVolna Pinsk-Vòng 8
- 25/05 20:00Dnepr RohachevFC Belshina Babruisk-Vòng 8
- 25/05 20:00Niva DolbiznoTorpedo-2 Zhodino-Vòng 8
- 25/05 20:00Shakhter Soligorsk IIFK Orsha-Vòng 8
- 25/05 20:00BATE-2 BorisovFK Lida-Vòng 8
- 01/06 20:00FK BumpromFC Molodechno-Vòng 9
- 01/06 20:00Belarus U17Ostrowitz-Vòng 9
- 01/06 20:00Kommunalnik SlonimShakhter Soligorsk II-Vòng 9
- 01/06 20:00FK OrshaBATE-2 Borisov-Vòng 9
- 01/06 20:00Torpedo-2 ZhodinoDnepr Rohachev-Vòng 9
- 01/06 20:00FC Belshina BabruiskFC Baranovichi-Vòng 9
- 01/06 20:00Dinamo-2 MinskEnergetik-BGU Minsk-Vòng 9
- 01/06 20:00FK LidaLokomotiv Gomel-Vòng 9
- 01/06 20:00Volna PinskNiva Dolbizno-Vòng 9
- 08/05 22:00FC Torpedo ZhodinoFK Isloch Minsk-Bán kết
- 08/05 22:00Neman GrodnoDinamo Minsk-Bán kết
Cập nhật: