KQBD – Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay

KQBD cập nhật nhanh và chính xác nhất, kết quả bong da livescore các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới.

Kqbd WC-World Cup 2022 ở Qatar

Vòng Bảng - Bảng A

XHĐội bóngTrậnThắngHòaBạiBàn thắngBàn bạiHSĐiểmPhong độ
1Ecuador21103124
DW
2Hà Lan21103124
DW
3Senegal21013303
WL
4Qatar200215-40
LL
  • 20/11 23:00
    Qatar
    Ecuador
    0 - 2
  • 21/11 23:00
    Senegal
    Hà Lan
    0 - 0
  • 25/11 20:00
    Qatar
    Senegal
    0 - 1
  • 25/11 23:00
    Hà Lan
    Ecuador
    1 - 0
  • 29/11 22:00
    Ecuador
    Senegal
    ? - ?
  • 29/11 22:00
    Hà Lan
    Qatar
    ? - ?

Vòng Bảng - Bảng B

XHĐội bóngTrậnThắngHòaBạiBàn thắngBàn bạiHSĐiểmPhong độ
1Anh21106244
DW
2Iran210146-23
WL
3Mỹ20201102
DD
4Xứ Wales201113-21
LD
  • 21/11 20:00
    Anh
    Iran
    3 - 0
  • 22/11 02:00
    Mỹ
    Xứ Wales
    1 - 0
  • 25/11 17:00
    1Xứ Wales1
    Iran
    0 - 0
  • 26/11 02:00
    Anh
    Mỹ
    0 - 0
  • 30/11 02:00
    Iran
    Mỹ
    ? - ?
  • 30/11 02:00
    Xứ Wales
    Anh
    ? - ?

Vòng Bảng - Bảng C

XHĐội bóngTrậnThắngHòaBạiBàn thắngBàn bạiHSĐiểmPhong độ
1Ba Lan21102024
WD
2Argentina21013213
WL
3Ả Rập Xê-út210123-13
LW
4Mexico201102-21
LD
  • 22/11 17:00
    Argentina
    Ả Rập Xê-út
    1 - 0
  • 22/11 23:00
    Mexico
    Ba Lan
    0 - 0
  • 26/11 20:00
    Ba Lan
    Ả Rập Xê-út
    1 - 0
  • 27/11 02:00
    Argentina
    Mexico
    0 - 0
  • 01/12 02:00
    Ba Lan
    Argentina
    ? - ?
  • 01/12 02:00
    Ả Rập Xê-út
    Mexico
    ? - ?

Vòng Bảng - Bảng D

XHĐội bóngTrậnThắngHòaBạiBàn thắngBàn bạiHSĐiểmPhong độ
1Pháp22006246
WW
2Australia210124-23
WL
3Đan Mạch201112-11
LD
4Tuynidi201101-11
LD
  • 22/11 20:00
    Đan Mạch
    Tuynidi
    0 - 0
  • 23/11 02:00
    Pháp
    Australia
    2 - 1
  • 26/11 17:00
    Tuynidi
    Australia
    0 - 1
  • 26/11 23:00
    Pháp
    Đan Mạch
    0 - 0
  • 30/11 22:00
    Tuynidi
    Pháp
    ? - ?
  • 30/11 22:00
    Australia
    Đan Mạch
    ? - ?

Vòng Bảng - Bảng E

XHĐội bóngTrậnThắngHòaBạiBàn thắngBàn bạiHSĐiểmPhong độ
1Tây Ban Nha21108174
DW
2Nhật Bản21012203
LW
3Costa Rica210117-63
WL
4Đức201123-11
DL
  • 23/11 20:00
    Đức
    Nhật Bản
    1 - 0
  • 23/11 23:00
    Tây Ban Nha
    Costa Rica
    3 - 0
  • 27/11 17:00
    Nhật Bản
    Costa Rica
    0 - 0
  • 28/11 02:00
    Tây Ban Nha
    Đức
    0 - 0
  • 02/12 02:00
    Nhật Bản
    Tây Ban Nha
    ? - ?
  • 02/12 02:00
    Costa Rica
    Đức
    ? - ?

Vòng Bảng - Bảng F

XHĐội bóngTrậnThắngHòaBạiBàn thắngBàn bạiHSĐiểmPhong độ
1Croatia21104134
WD
2Marốc21102024
WD
3Bỉ210112-13
LW
4Canada200215-40
LL
  • 23/11 17:00
    Marốc
    Croatia
    0 - 0
  • 24/11 02:00
    Bỉ
    Canada
    1 - 0
  • 27/11 20:00
    Bỉ
    Marốc
    0 - 0
  • 27/11 23:00
    Croatia
    Canada
    2 - 1
  • 01/12 22:00
    Canada
    Marốc
    ? - ?
  • 01/12 22:00
    Croatia
    Bỉ
    ? - ?

Vòng Bảng - Bảng G

XHĐội bóngTrậnThắngHòaBạiBàn thắngBàn bạiHSĐiểmPhong độ
1Brazil11002023
W
2Thụy Sỹ11001013
W
3Cameroon100101-10
L
4Serbia100102-20
L
  • 24/11 17:00
    Thụy Sỹ
    Cameroon
    0 - 0
  • 25/11 02:00
    Brazil
    Serbia
    0 - 0
  • 28/11 17:00
    Cameroon
    Serbia
    ? - ?
  • 28/11 23:00
    Brazil
    Thụy Sỹ
    ? - ?
  • 03/12 02:00
    Cameroon
    Brazil
    ? - ?
  • 03/12 02:00
    Serbia
    Thụy Sỹ
    ? - ?

Vòng Bảng - Bảng H

XHĐội bóngTrậnThắngHòaBạiBàn thắngBàn bạiHSĐiểmPhong độ
1Bồ Đào Nha11003213
W
2Hàn Quốc10100001
D
3Uruguay10100001
D
4Ghana100123-10
L
  • 24/11 20:00
    Uruguay
    Hàn Quốc
    0 - 0
  • 24/11 23:00
    Bồ Đào Nha
    Ghana
    0 - 0
  • 28/11 20:00
    Hàn Quốc
    Ghana
    ? - ?
  • 29/11 02:00
    Bồ Đào Nha
    Uruguay
    ? - ?
  • 02/12 22:00
    Ghana
    Uruguay
    ? - ?
  • 02/12 22:00
    Hàn Quốc
    Bồ Đào Nha
    ? - ?
  • 23:00
    U18 Israel
    U18 Séc
    0 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 23:00
    1U20 Colombia
    U20 Ecuador2
    1 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 22:00
    U16 Nhật Bản
    U16 Mexico
    2 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 21:00
    U16 Mỹ
    U16 Anh
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 18:00
    U16 Xứ Wales
    U16 Đức
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4],
  • 17:00
    U16 Tây Ban Nha
    U16 Bỉ
    1 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 16:00
    U18 Đức
    U18 UAE
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 23:00
    Nữ Dartford
    Nữ C&K Basildon
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22:00
    Nữ AFC Wimbledon
    Nữ Billericay Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Redcar Town
    Nữ Leeds United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Consett AFC
    Nữ Stockport County
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ TNS Llansantffraid
    Nữ Nottingham Forest
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Sporting Khalsa
    Nữ Peterborough
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Wolves
    Nữ Northampton Town
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Portsmouth
    Nữ Bowers & Pitsea
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Dulwich Hamlet
    Nữ Gillingham
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Newcastle
    Nữ Barnsley
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Liverpool Feds
    Nữ Merseyrail
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Nữ Norwich City
    Nữ Sutton Coldfield Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    1Nữ Fylde LFC
    Nữ Middlesbrough1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [4-5],
  • 20:00
    Nữ Cheadle Town Stingers
    Nữ Burnley
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Huddersfield Town
    Nữ Durham Cestria
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Loughborough Lightning
    Nữ Stoke City
    0 - 2
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Lichfield City
    Nữ West Bromwich WFC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Coventry Sphinx
    Nữ Solihull Moors
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Ashford United
    Nữ Old Actonians
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Ipswich
    Nữ London Seaward
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Milton Keynes Dons
    Nữ Worthing
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Swindon
    Nữ Plymouth Argyle
    0 - 2
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Bournemouth Sports
    Nữ Torquay United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Cardiff City
    Nữ Keynsham Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Portishead
    Nữ Exeter City
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01:00
    Nữ Aston Villa
    Nữ Durham Wildcats
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22:00
    Nữ West Ham United
    Nữ Birmingham
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 21:00
    Nữ Liverpool
    Nữ Blackburn Rovers
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21:00
    Nữ Manchester City
    Nữ Sunderland
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21:00
    Nữ Charlton Athletic
    Nữ Bristol City
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21:00
    Nữ Crystal Palace
    Nữ Lewes
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21:00
    Nữ Southampton
    Nữ Reading
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21:00
    Nữ Tottenham Hotspur
    Nữ Coventry
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 19:00
    Nữ London City Lionesses
    Nữ Brighton & Hove Albion
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22:00
    SV Schermbeck
    Delbrucker SC
    0 - 1
    Vòng
  • 21:30
    TuRU Dusseldorf
    Schwarz-Weiss Essen
    0 - 1
    Vòng
  • 21:30
    1Blau Weiss Friesdorf
    VfL Vichttal
    0 - 2
    Vòng
  • 21:30
    TuS BW Konigsdorf
    Hennef 05
    0 - 0
    Vòng
  • 21:30
    Pesch
    Fortuna Koln Am
    1 - 2
    Vòng
  • 21:00
    SpVg Schonnebeck
    FSV Duisburg
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Monheim
    TSV Meerbusch
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    SG Finnentrop/Bamenohl
    Paderborn 07 2
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Cronenberger
    SF Baumberg
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    TSV Sasel
    HEBC Hamburg
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Eintracht Hohkeppel
    Hurth
    2 - 1
    Vòng
  • 21:00
    BCV Glesch/Paffendorf
    Bergisch Gladbach 09
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    SV Westfalia Rhynern
    Eintracht Rheine2
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Preuben Munster (Am
    TSG Sprockhovel
    1 - 2
    Vòng
  • 20:30
    Gutersloh
    TuS Ennepetal
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Kleve
    VFB Homberg
    0 - 1
    Vòng
  • 20:30
    1Gievenbeck
    Sportfreunde Lotte1
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    TUS Bovinghausen
    SpVgg Vreden
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    ASC 09 Dortmund
    Victoria Clarholz
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    MSV Dusseldorf
    Union Nettetal 1996
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Borussia Freialdenhoven
    Viktoria 08 Arnoldsweiler
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Hamborn 07
    KFC Uerdingen 05
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    HSC Hannover
    Schoningen 08
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Hansa Luneburg
    SV Ramlingen Ehlershausen
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Lupo-Martini Wolfsburg
    Germania Egestorf Langreder
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    MTV Eintracht Celle
    MTV Gifhorn
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Niendorfer TSV
    Sportverein Rugenbergen
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    SC Staaken
    Blau Weiss 90 Berlin
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Buchholz
    SC Concordia Hamburg
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Turkspor Augsburg
    Hallbergmoos-Goldach
    3 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Einheit Wernigerode
    Wacker Nordhausen
    4 - 0
    Vòng
  • 16:45
    Paloma
    Suderelbe
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Nữ Andernach
    Nữ Nurnberg
    2 - 1
    Vòng 9
  • 20:00
    Nữ Hoffenheim 2
    Nữ SC Freiburg B
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20:00
    Nữ Ingolstadt 04
    Nữ Carl Zeiss Jena
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20:00
    Nữ Wolfsburg B
    Nữ Sand
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17:00
    Nữ Bayern Munich 2
    Nữ Gutersloh
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17:00
    Nữ Koln B
    Nữ Turbine Potsdam 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17:00
    Nữ RB Leipzig
    Nữ FFC Frankfurt B
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Ajka
    Dorogi
    0 - 0
    Vòng 18
  • 21:00
    ETO Gyori
    Diosgyor VTK
    0 - 2
    Vòng 18
  • 21:00
    Szombathelyi Haladas
    Kozarmisleny SE
    5 - 2
    Vòng 18
  • 21:00
    Pecsi MFC
    Szentlorinc SE
    1 - 0
    Vòng 18
  • 21:00
    Duna Aszfalt TVSE
    Bekescsaba
    1 - 0
    Vòng 18
  • 19:00
    Kazincbarcika
    MTK Budapest
    2 - 1
    Vòng 18
  • 19:00
    Nyiregyhaza Spartacus
    Aqvital Csakvar
    0 - 2
    Vòng 18
  • 19:00
    BFC Siofok
    MTE Mosonmagyarovar
    0 - 1
    Vòng 18
  • 19:00
    Soroksar
    Budafoki MTE
    1 - 1
    Vòng 18
  • 20:00
    Irodotos
    Egaleo AO Athens
    0 - 1
    Vòng Staffel Sud / 4
  • 20:00
    Chania Kissamikos
    Kalamata AO1
    1 - 0
    Vòng Staffel Sud / 4
  • 20:00
    1Panachaiki
    Apollon Smirnis
    0 - 0
    Vòng Staffel Sud / 4
  • 20:00
    Almopos
    Makedonikos
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 4
  • 20:00
    Iraklis Larisa
    Diagoras Rodos1
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 4
  • 20:00
    Niki Volos
    Apollon Pontou1
    2 - 0
    Vòng Staffel Nord / 4
  • 20:00
    Thesprotos
    Veria
    1 - 0
    Vòng Staffel Nord / 4
  • 23:30
    Juve Stabia
    S.S.D. Potenza
    0 - 0
    Vòng 15
  • 23:30
    S.S. Monopoli 1966
    Virtus Francavilla
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20:30
    1ACR Messina
    Turris Neapolis
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20:30
    Avellino
    Taranto Sport
    1 - 0
    Vòng 15
  • 20:30
    Crotone
    Latina1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20:30
    Fidelis Andria
    Giugliano
    1 - 0
    Vòng 15
  • 20:30
    Gelbison
    Picerno
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20:30
    Nuova Monterosi
    Foggia
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20:30
    Pescara
    U.S. Catanzaro 1929
    0 - 1
    Vòng 15
  • 18:00
    Audace Cerignola
    A.S. Viterbese Castrense
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22:00
    1Hostert
    Etzella Ettelbruck
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22:00
    UN Kaerjeng 97
    F91 Dudelange
    1 - 2
    Vòng 13
  • 21:30
    Wiltz 71
    US Mondorf-les-Bains
    2 - 2
    Vòng 13
  • 21:00
    Progres Niederkorn
    Fola Esch
    2 - 0
    Vòng 13
  • 21:00
    1Racing Union Luxemburg
    Union Titus Petange
    0 - 1
    Vòng 13
  • 21:00
    UNA Strassen
    Mondercange
    0 - 0
    Vòng 13
  • 21:00
    Victoria Rosport
    Swift Hesperange
    0 - 0
    Vòng 13
  • 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Ufa
    1 - 1
    Vòng 20
  • 20:00
    Shinnik Yaroslavl
    FK Makhachkala
    0 - 0
    Vòng 20
  • 20:00
    Urozhay Krasnodar
    Volga Ulyanovsk
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19:00
    Rubin Kazan
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19:00
    Akron Togliatti
    SKA-Khabarovsk
    0 - 0
    Vòng 20
  • 18:00
    Veles Moscow
    Yenisey Krasnoyarsk1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 18:00
    Volgar Astrachan
    Rodina Moskva1
    0 - 1
    Vòng 20
  • 17:00
    Krasnodar 2
    KamAZ
    1 - 1
    Vòng 20
  • 23:00
    Krasnodar
    Khimki
    2 - 1
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 23:00
    Lokomotiv Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    2 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 20:00
    Krylya Sovetov Samara
    Fakel Voronezh
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 20:00
    Zenit Petersburg
    Spartak Moscow
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 18:00
    Dinamo Moscow
    Gazovik Orenburg
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 18:00
    Rostov
    Akhmat Grozny
    2 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 18:00
    Nữ Olimpia Cluj
    Nữ Vasas Femina
    3 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Nữ Universitatea Galati
    Nữ Piros Security Arad
    1 - 1
    Vòng
  • 16:00
    Nữ Banat Girls
    Nữ Minaur Baia Mare
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Nữ Carmen Bucuresti
    Nữ FCM Targu Mures
    5 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Nữ SSU Politehnica Timisoara
    Nữ Universitatea Alexandria
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Nữ Fairplay Bucuresti
    Nữ Csikszereda Miercurea
    0 - 1
    Vòng
  • 23:30
    U19 Alaves
    U19 Danok Bat CF
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    U19 CE Europa
    U19 Sabadell
    0 - 2
    Vòng
  • 23:00
    U19 Mallorca
    U19 Barcelona
    0 - 1
    Vòng
  • 23:00
    U19 AD San Juan
    U19 UD Logrones
    0 - 0
    Vòng
  • 22:30
    U19 Vazquez Cultural
    U19 Seneca
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    U19 CD Ebro
    U19 FE Grama
    0 - 3
    Vòng
  • 22:00
    U19 UD Tomares
    U19 Algeciras
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Real Madrid
    U19 La Cruz Villanovense
    3 - 0
    Vòng
  • 19:30
    U19 Eibar
    U19 Santutxu
    2 - 0
    Vòng
  • 19:30
    U19 Leganes
    U19 CD Badajoz
    2 - 0
    Vòng
  • 18:30
    U19 Espanyol
    U19 SD Huesca
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Santiago De Compostela CF
    U19 Club Bansander
    1 - 2
    Vòng
  • 18:00
    U19 Alcorcon
    U19 Getafe
    0 - 0
    Vòng
  • 22:30
    Nữ CDEF Logrono
    Nữ Fundacion Albacete
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Marsonia
    Nữ Romanon
    3 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Nữ Las Majoreras
    Nữ Real Union de Tenerife B
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Nữ Mulier FCN
    Nữ Oiartzun KE
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Nữ Osasuna
    Nữ Barcelona B
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Nữ San Ignacio
    Nữ Berriozar
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Nữ Atletico Lince
    Nữ Extremadura
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Independente Sao Joseense PR
    San Vicente
    1 - 0
    Vòng
  • 17:30
    Nữ Rayo Vallecano
    Nữ Juan Grande1
    0 - 0
    Vòng
  • 17:30
    Nữ Salamanca
    Nữ Olimpico Madrid
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Nữ Eibar
    Nữ SE AEM1
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Nữ Ciudad Alcala
    Nữ CF Sporting Plaza De Argel
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Nữ ALG Spor
    Nữ Hakkarigucu
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 6
  • 18:00
    Nữ Hatayspor
    Nữ Besiktas JK
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 6
  • 16:00
    Nữ Fatih Karagumruk
    Nữ Dudulluspor
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 6
  • 16:00
    Nữ Karadeniz Eregli Belediye Spor
    Nữ Fatih Vatanspor
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 6
  • 16:00
    Nữ 1207 Antalya Muratpasa
    Nữ Amedspor
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 16:00
    Nữ Trabzonspor
    Nữ Konak BEL.
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 16:00
    Nữ Galatasaray SK
    Nữ Adana Idmanyurduspor
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 17:20
    LNZ Cherkasy
    Hirnyk-Sport
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 17:00
    Skoruk Tomakivka
    SC Poltava1
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 17:00
    Bukovyna Chernivtsi
    Nyva Ternopil
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 14
  • 17:00
    Epitsentr Dunayivtsi
    Prykarpattya Ivano Frankivsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 17:00
    1Karpaty Lviv
    Polissya Zhytomyr
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 14
  • 17:00
    Kremin Kremenchuk
    FK Chernihiv
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
Cập nhật: