Kết quả bóng đá Đức

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược Thể Thao Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

- Giải Thưởng 900TR Mỗi Lô
- Khuyến Mãi Nạp Vô Tận

- Cược Thể Thao Hoàn Trả 3,2%
- Nạp Đầu X2 Tài Khoản

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả 1,25% Mỗi Đơn

- Cược Thể Thao Thưởng 15TR
- Hoàn Trả Cược 3%

- Khuyến Mãi 150% Nạp Đầu
- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,58%

- Tặng 110% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,25%

- Hoàn Trả Thể Thao 3,2%
- Đua Top Cược Thưởng 888TR

- Đăng Ký Tặng Ngay 100K
- Báo Danh Nhận CODE 

- Đăng Ký Tặng 100K
- Sân Chơi Thượng Lưu 2024

- Sòng Bạc Thượng Lưu Top 1
- Tặng Ngay 100K Đăng Ký

- Top Game Tặng Ngay 100K
- Tặng CODE Mỗi Ngày

- Cổng Game Tặng 100K 
- Báo Danh Nhận CODE 

- Nạp Đầu Tặng Ngay 200%
- Cược EURO hoàn trả 3,2%

- Hoàn Trả Vô Tận 3,2%
- Bảo Hiểm Cược Thua EURO

  • 22/04 00:30
    SC Freiburg
    FSV Mainz 05
    1 - 1
    Vòng 30
  • 21/04 22:30
    Borussia Dortmund
    Bayer Leverkusen
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21/04 20:30
    Werder Bremen
    VfB Stuttgart
    1 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 23:30
    Union Berlin
    Bayern Munich
    0 - 2
    Vòng 30
  • 20/04 20:30
    TSG Hoffenheim
    Monchengladbach
    1 - 1
    Vòng 30
  • 20/04 20:30
    Heidenheimer
    RB Leipzig
    0 - 1
    Vòng 30
  • 20/04 20:30
    FC Koln
    Darmstadt
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 20:30
    VfL Wolfsburg
    VfL Bochum
    1 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 01:30
    Eintracht Frankfurt
    Augsburg
    0 - 1
    Vòng 30
  • 21/04 18:30
    Karlsruher SC
    Hertha Berlin
    2 - 1
    Vòng 30
  • 21/04 18:30
    Hansa Rostock
    Magdeburg
    0 - 2
    Vòng 30
  • 21/04 18:30
    Hannover 96
    St. Pauli
    1 - 1
    Vòng 30
  • 21/04 01:30
    Hamburger SV
    Holstein Kiel 1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 18:00
    Fortuna Dusseldorf
    Greuther Furth
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 18:00
    VfL Osnabruck
    Eintracht Braunschweig
    0 - 2
    Vòng 30
  • 20/04 18:00
    Kaiserslautern
    SV Wehen Wiesbaden
    1 - 0
    Vòng 30
  • 19/04 23:30
    SV Elversberg
    Schalke 04
    1 - 0
    Vòng 30
  • 19/04 23:30
    Nurnberg
    SC Paderborn 07
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22/04 00:30
    SSV Ulm 1846
    Jahn Regensburg
    0 - 0
    Vòng 34
  • 21/04 21:30
    Preuben Munster
    SC Freiburg (Youth)
    1 - 0
    Vòng 34
  • 21/04 18:30
    SV Waldhof Mannheim
    Rot-Weiss Essen
    0 - 1
    Vòng 34
  • 20/04 21:30
    Ingolstadt
    MSV Duisburg
    1 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 19:00
    1 TSV 1860 Munchen
    Saarbrucken
    0 - 1
    Vòng 34
  • 20/04 19:00
    1 VFB Lubeck
    Borussia Dortmund (Youth)
    0 - 3
    Vòng 34
  • 20/04 19:00
    Hallescher FC
    SC Verl 1
    1 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 19:00
    Erzgebirge Aue
    Unterhaching
    1 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 19:00
    Dynamo Dresden
    Viktoria koln
    0 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 00:00
    SV Sandhausen
    Arminia Bielefeld
    0 - 0
    Vòng 34
  • 21/04 19:00
    FC Heidenheim U17
    Nurnberg U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/04 19:00
    SC Paderborn 07 U17
    Fortuna Dusseldorf U17
    2 - 0
    Vòng 25
  • 21/04 18:00
    Monchengladbach U17
    Dortmund U17
    0 - 2
    Vòng 25
  • 21/04 18:00
    VfL Wolfsburg U17
    Chemnitzer(U17)
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/04 18:00
    RasenBallsport LeipzigU17
    Viktoria Berlin U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/04 17:00
    Holstein Kiel U17
    Werder Bremen U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/04 16:00
    RW Oberhausen U17
    Bochum U17
    0 - 1
    Vòng 25
  • 21/04 16:00
    Augsburg U17
    Kaiserslautern U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/04 16:00
    FC Schalke 04 U17
    RW Essen U17
    1 - 0
    Vòng 25
  • 21/04 16:00
    Bayer Leverkusen U17
    Viktoria koln(U17)
    3 - 0
    Vòng 25
  • 21/04 16:00
    Hertha BSC Berlin U17
    Blumenthaler SV U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/04 16:00
    TSV 1860 Munchen U17
    Eintracht Frankfurt U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/04 19:00
    Union Berlin U17
    Hamburger SV U17
    2 - 2
    Vòng 25
  • 20/04 16:00
    MSV Duisburg U17
    Koln U17
    1 - 3
    Vòng 25
  • 20/04 16:00
    FSV Mainz 05 U17
    FC IngolstadtU17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/04 16:00
    Hannover 96 U17
    Dynamo DresdenU17
    3 - 0
    Vòng 25
  • 20/04 16:00
    St. PauliU17
    Energie Cottbus U17
    0 - 3
    Vòng 25
  • 20/04 16:00
    Jahn Regensburg U17
    Hoffenheim U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/04 16:00
    SC Freiburg U17
    Bayern Munchen U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/04 16:00
    VfB Waltrop U17
    Arminia Bielefeld U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/04 00:00
    VfB Stuttgart U17
    Karlsruher SC U17
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/04 00:30
    FSV Offenbach
    TuS Russingen
    0 - 1
  • 21/04 20:00
    FC Astoria Walldorf II
    Spielberg
    1 - 1
  • 21/04 20:00
    Rot-Weiss Frankfurt
    SKV Rot Weiss Darmstadt
    2 - 1
  • 20/04 21:00
    TB Jahn Zeiskam 1896
    FC Bienwald Kandel
    1 - 0
  • 20/04 18:00
    1 Schott Jena
    FC Wacker Teistungen
    0 - 0
  • 20/04 01:00
    SG Andernach
    SG 2000 Mulheim-Karlich 1
    2 - 2
  • 20/04 00:00
    SG Rot-Weiss Thalheim
    Haldensleber SC
    1 - 1
  • 21/04 21:30
    VfB Lübeck II
    VfR Neumunster
    2 - 0
  • 21/04 19:00
    SV Eichede
    Inter Turkspor Kiel
    2 - 0
  • 20/04 20:00
    MTSV Hohenwestedt
    Dornbreite Lubeck
    1 - 1
  • 20/04 19:00
    1 Union Neumunster
    SV Todesfelde
    0 - 3
  • 21/04 20:00
    Arminia Bielefeld U19
    Paderborn U19
    1 - 2
    Vòng 23
  • 21/04 19:00
    Union Berlin U19
    Hamburger SV U19
    1 - 0
    Vòng 23
  • 21/04 18:30
    Eintracht Braunschweig U19
    Hannover 96 U19
    0 - 0
    Vòng 23
  • 21/04 16:00
    Wuppertaler SV Borussia U19
    Bayer Leverkusen U19
    0 - 0
    Vòng 23
  • 21/04 16:00
    Dynamo Dresden U19
    VfL Osnabruck U19
    1 - 1
    Vòng 23
  • 21/04 16:00
    1 Bayern Munchen U19
    Ingolstadt U19
    0 - 1
    Vòng 23
  • 21/04 16:00
    VfL Bochum U19
    Fortuna Dusseldorf U19
    0 - 0
    Vòng 23
  • 21/04 15:30
    FC Heidenheim U19
    FSV Mainz 05 U19 2
    2 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 22:59
    Koln U19
    SC Verl U19
    0 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 20:00
    St. Pauli U19
    Werder Bremen U19
    0 - 2
    Vòng 23
  • 20/04 18:00
    Karlsruher SC U19
    VfB Stuttgart U19
    0 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 17:00
    Hertha Berlin U19
    VfL Wolfsburg U19
    1 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 17:00
    1 Hansa Rostock U19
    RB LeipzigU19
    0 - 1
    Vòng 23
  • 20/04 17:00
    SV Meppen U19
    Carl Zeiss Jena U19
    3 - 1
    Vòng 23
  • 20/04 16:00
    Hoffenheim U19
    SV Sandhausen U19
    2 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 16:00
    Viktoria koln U19
    Schalke 04 U19
    3 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 16:00
    Greuther Furth U19
    Nurnberg U19
    1 - 1
    Vòng 23
  • 20/04 16:00
    Eintracht Frankfurt U19
    Augsburg U19
    1 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 16:00
    Borussia Dortmund U19
    MSV Duisburg U19
    1 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 16:00
    Monchengladbach U19
    Alemannia Aachen U19
    2 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 15:30
    TSV 1860 Munchen U19
    Kaiserslautern U19
    2 - 2
    Vòng 23
  • 21/04 19:00
    VfB Stuttgart II
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 1
    Vòng 30
  • 21/04 19:00
    TSV Schott Mainz
    Eintracht Frankfurt (Youth)
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21/04 19:00
    FSV Frankfurt
    Stuttgarter Kickers
    2 - 0
    Vòng 30
  • 21/04 19:00
    St Pauli II
    SV Drochtersen/Assel
    0 - 1
    Vòng 30
  • 21/04 18:10
    SV Babelsberg 03
    Energie Cottbus
    0 - 1
    Vòng 30
  • 21/04 18:00
    Eimsbutteler TV
    Holstein Kiel II
    1 - 1
    Vòng 30
  • 21/04 18:00
    Carl Zeiss Jena
    Berliner AK 07
    1 - 0
    Vòng 30
  • 21/04 18:00
    1 Hertha BSC Berlin Youth
    Chemnitzer
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21/04 17:00
    Hannover 96 Am
    Oldenburg
    0 - 1
    Vòng 30
  • 20/04 22:00
    FC Kilia Kiel
    Hamburger SV (Youth)
    0 - 1
    Vòng 30
  • 20/04 21:00
    1 Greifswalder FC
    BSG Chemie Leipzig
    2 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:10
    FC 08 Hombrug
    TuS Koblenz
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Te Cu Kukuh Atta Seip
    Nurnberg (Youth)
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    SpVgg Ansbach
    Bayern Munchen (Youth)
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Kickers Offenbach
    TSG Balingen 1
    1 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Greuther Furth (Youth)
    DJK Vilzing
    1 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    SG Barockstadt
    TSG Hoffenheim (Youth)
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    SC Paderborn 07 II
    Alemannia Aachen
    0 - 1
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Koln Am
    SSVg Velbert
    0 - 2
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Duren
    Fortuna Koln
    1 - 2
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Bocholt FC
    Rot-Weiss Ahlen
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Eintracht Bamberg
    SV Schalding Heining 1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Freiberg
    Hessen Kassel
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Monchengladbach AM.
    Gutersloh
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    TSV Aubstadt
    FV Illertissen
    0 - 2
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Bahlinger
    Vfr Aalen
    1 - 1
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Havelse
    ETSV Weiche Flensburg
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    1 Wegberg-Beeck
    Wiedenbruck
    2 - 1
    Vòng 30
  • 20/04 19:00
    Astoria Walldorf
    FSV Mainz 05 (Youth)
    3 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 18:30
    ZFC Meuselwitz
    VSG Altglienicke
    1 - 1
    Vòng 30
  • 23/04 23:15
    ASV Neumarkt
    SC Eltersdorf
    1 - 0
  • 19/04 23:30
    Budissa Bautzen
    SC Freital
    0 - 1
  • 21/04 20:15
    SV Schlebusch
    Blau-Weib Friesdorf
    0 - 2
  • 24/04 00:00
    BTS Neustadt
    TuRa Bremen
    1 - 0
  • 23/04 23:45
    Arminia Hannover
    BSV Rehden
    0 - 1
  • 21/04 20:30
    Mulheimer FC 97
    SpVg Schonnebeck
    0 - 1
  • 21/04 20:30
    TuS Ennepetal
    Wattenscheid 09
    1 - 1
  • 21/04 20:30
    Fortuna Koln II
    FC Germania Teveren
    1 - 0
  • 21/04 20:00
    FC Eddersheim
    FSV Fernwald
    1 - 0
  • 21/04 20:00
    1 Turkspor Dortmund
    SG Finnentrop/Bamenohl
    0 - 0
  • 21/04 20:00
    Lupo-Martini Wolfsburg
    TuS Bersenbruck
    1 - 1
  • 21/04 20:00
    Kaiserslautern (Youth)
    FC Karbach
    0 - 1
  • 21/04 20:00
    SV Westfalia Rhynern
    FC Brunninghausen
    1 - 0
  • 21/04 20:00
    VfB Hilden
    TVD Velbert
    1 - 1
  • 21/04 20:00
    Ratingen SV
    SF Baumberg
    0 - 2
  • 21/04 20:00
    Siegburger SV 04
    Eintracht Hohkeppel
    0 - 0
  • 21/04 19:00
    SV Halstenbek Rellin
    Niendorfer TSV
    1 - 1
  • 21/04 19:00
    1 Cosmos Koblenz
    FK Pirmasens
    1 - 0
  • 21/04 19:00
    Hallen
    SV 09 Arnstadt
    2 - 0
  • 21/04 19:00
    SG Sonnenhof Grossaspach
    VfR Mannheim
    1 - 0
  • 21/04 19:00
    SV Rugenbergen
    FC Union Tornesch
    2 - 0
  • 21/04 19:00
    TUS Bovinghausen 04
    1. FC Gievenbeck
    0 - 1
  • 21/04 18:30
    VfR Wormatia Worms
    Eintracht Trier
    0 - 2
  • 21/04 18:30
    1 SV Tasmania Berlin
    Mahdov FC
    1 - 1
  • 21/04 18:00
    VfR Garching
    TSV Landsberg
    0 - 1
  • 21/04 17:00
    TuS Makkabi Berlin
    TSG Neustrelitz
    0 - 0
  • 21/04 15:45
    1 HEBC Hamburg
    ETSV Hamburg
    0 - 1
  • 20/04 22:00
    Arminia Hannover
    SV Ramlingen Ehlershausen
    0 - 0
  • 20/04 21:00
    Turk Gucu Friedberg
    Rot-Weiss Walldorf
    1 - 0
  • 20/04 21:00
    FC Pipinsried
    TSV Kottern
    1 - 1
  • 20/04 20:30
    FSV 08 Bissingen
    FC Denzlingen
    0 - 0
  • 20/04 20:30
    Engers
    Arminia Ludwigshafen
    0 - 1
  • 20/04 20:30
    Villingen
    SSV Reutlingen 05
    2 - 0
  • 23/04 00:30
    Bayern Munchen (W)
    Werder Bremen (W)
    0 - 0
    Vòng 19
  • 21/04 23:30
    FCR 2001 Duisburg (W)
    VfL Wolfsburg (W)
    0 - 0
    Vòng 19
  • 21/04 19:00
    Koln (W)
    SC Freiburg (W)
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/04 19:00
    Eintracht Frankfurt (W)
    Nurnberg (W)
    3 - 1
    Vòng 19
  • 20/04 17:00
    SG Essen-Schonebeck (W)
    Hoffenheim (W)
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/04 23:30
    RB Leipzig (W)
    Bayer Leverkusen (W)
    0 - 0
    Vòng 19
  • 21/04 20:00
    FC Wilmersdorf
    VSG Altglienicke II
    1 - 2
  • 21/04 17:45
    Frohnauer SC
    SFC Stern 1900
    1 - 0
  • 21/04 19:00
    SC Sand (W)
    Carl Zeiss Jena (W)
    1 - 1
    Vòng 21
  • 21/04 19:00
    SV Weinberg (W)
    Andernach (W)
    1 - 1
    Vòng 21
  • 21/04 19:00
    Hamburger SV (W)
    Wolfsburg II (W)
    3 - 0
    Vòng 21
  • 21/04 16:00
    FC Gutersloh (W)
    Ingolstadt 04 (W)
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21/04 16:00
    FFC Frankfurt II (W)
    Monchengladbach (W)
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21/04 16:00
    Bayern Munich II (W)
    SV Meppen (W)
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21/04 16:00
    TSG 1899 Hoffenheim II (W)
    Turbine Potsdam (W)
    0 - 1
    Vòng 21
Cập nhật: