Kết quả Cúp C1 Châu Âu

Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu mùa giải 2022-2023

Chung kếtBán kếtTứ kết1/8 lượt về1/8 lượt điBảngPlay-Off321Sơ loại (CK)Sơ loại (BK)
  • 03/11 03:00
    Chelsea
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 03/11 03:00
    AC Milan
    Red Bull Salzburg
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 03/11 03:00
    Manchester City
    Sevilla
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 03/11 03:00
    Kobenhavn
    Borussia Dortmund
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 03/11 03:00
    Juventus
    PSG
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 03/11 03:00
    Maccabi Haifa
    Benfica
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 03/11 00:45
    Real Madrid
    Celtic
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 03/11 00:45
    Shakhtar Donetsk
    RB Leipzig
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02/11 03:00
    Liverpool
    Napoli
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02/11 03:00
    Glasgow Rangers
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02/11 03:00
    Bayern Munich
    Inter Milan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02/11 03:00
    Viktoria Plzen
    Barcelona
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02/11 03:00
    Sporting Lisbon
    Eintracht Frankfurt
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02/11 03:00
    Marseille
    Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02/11 00:45
    Porto
    Atletico Madrid
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/11 00:45
    Bayer Leverkusen
    Club Brugge
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/10 02:00
    Napoli
    Glasgow Rangers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 27/10 02:00
    Ajax Amsterdam
    Liverpool
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 27/10 02:00
    Atletico Madrid
    Bayer Leverkusen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/10 02:00
    Barcelona
    Bayern Munich
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 27/10 02:00
    Tottenham Hotspur
    Sporting Lisbon
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 27/10 02:00
    Eintracht Frankfurt
    Marseille
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/10 23:45
    Club Brugge
    Porto
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/10 23:45
    Inter Milan
    Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 26/10 02:00
    Dinamo Zagreb
    AC Milan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 26/10 02:00
    RB Leipzig
    Real Madrid
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/10 02:00
    Celtic
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/10 02:00
    Borussia Dortmund
    Manchester City
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 26/10 02:00
    PSG
    Maccabi Haifa
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 26/10 02:00
    Benfica
    Juventus
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 25/10 23:45
    Red Bull Salzburg
    Chelsea
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 25/10 23:45
    Sevilla
    Kobenhavn
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 13/10 02:00
    Glasgow Rangers
    Liverpool
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/10 02:00
    Bayer Leverkusen
    Porto
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/10 02:00
    Barcelona
    Inter Milan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/10 02:00
    Viktoria Plzen
    Bayern Munich
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/10 02:00
    Tottenham Hotspur
    Eintracht Frankfurt
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/10 02:00
    Sporting Lisbon
    Marseille
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/10 23:45
    Napoli
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/10 23:45
    Atletico Madrid
    Club Brugge
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/10 02:00
    Dinamo Zagreb
    Red Bull Salzburg
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 12/10 02:00
    AC Milan
    Chelsea
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 12/10 02:00
    Shakhtar Donetsk
    Real Madrid
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 12/10 02:00
    Celtic
    RB Leipzig
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 12/10 02:00
    Borussia Dortmund
    Sevilla
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 12/10 02:00
    PSG
    Benfica
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 11/10 23:45
    Kobenhavn
    Manchester City
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 11/10 23:45
    Maccabi Haifa
    Juventus
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 06/10 02:00
    Chelsea
    AC Milan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 06/10 02:00
    Real Madrid
    Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 06/10 02:00
    Manchester City
    Kobenhavn
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 06/10 02:00
    Sevilla
    Borussia Dortmund
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 06/10 02:00
    Juventus
    Maccabi Haifa
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 06/10 02:00
    Benfica
    PSG
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 05/10 23:45
    Red Bull Salzburg
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 05/10 23:45
    RB Leipzig
    Celtic
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 05/10 02:00
    Liverpool
    Glasgow Rangers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/10 02:00
    Ajax Amsterdam
    Napoli
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/10 02:00
    Porto
    Bayer Leverkusen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/10 02:00
    Club Brugge
    Atletico Madrid
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/10 02:00
    Inter Milan
    Barcelona
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/10 02:00
    Eintracht Frankfurt
    Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 04/10 23:45
    Bayern Munich
    Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 04/10 23:45
    Marseille
    Sporting Lisbon
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 15/09 02:00
    1Glasgow Rangers1
    Napoli
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/09 02:00
    Chelsea
    Red Bull Salzburg
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 15/09 02:00
    Real Madrid
    RB Leipzig
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 15/09 02:00
    Kobenhavn
    Sevilla
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 15/09 02:00
    Manchester City
    Borussia Dortmund
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 15/09 02:00
    Juventus
    Benfica
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 15/09 02:00
    Maccabi Haifa
    PSG
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 14/09 23:45
    AC Milan
    Dinamo Zagreb
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 14/09 23:45
    Shakhtar Donetsk
    Celtic
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 14/09 02:00
    Liverpool
    Ajax Amsterdam
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 14/09 02:00
    Porto
    Club Brugge
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/09 02:00
    Bayer Leverkusen
    Atletico Madrid
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/09 02:00
    Bayern Munich
    Barcelona
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/09 02:00
    Marseille
    Eintracht Frankfurt
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/09 23:45
    1Viktoria Plzen1
    Inter Milan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/09 23:45
    Sporting Lisbon
    Tottenham Hotspur
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/09 02:00
    Napoli
    Liverpool
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/09 02:00
    Atletico Madrid
    Porto1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/09 02:00
    Club Brugge
    Bayer Leverkusen
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/09 02:00
    Barcelona
    Viktoria Plzen
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/09 02:00
    Inter Milan
    Bayern Munich
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/09 02:00
    Tottenham Hotspur
    Marseille1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 07/09 23:45
    Ajax Amsterdam
    Glasgow Rangers
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 07/09 23:45
    Eintracht Frankfurt
    Sporting Lisbon
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 07/09 02:00
    Red Bull Salzburg
    AC Milan
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 07/09 02:00
    RB Leipzig
    Shakhtar Donetsk
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 07/09 02:00
    Celtic
    Real Madrid
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 07/09 02:00
    Sevilla
    Manchester City
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 07/09 02:00
    PSG
    Juventus
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 07/09 02:00
    Benfica
    Maccabi Haifa
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 06/09 23:45
    Dinamo Zagreb
    Chelsea
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 06/09 23:45
    Borussia Dortmund
    Kobenhavn
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 25/08 02:00
    Trabzonspor
    Kobenhavn
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 25/08 02:00
    PSV Eindhoven
    Glasgow Rangers
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 25/08 02:00
    Dinamo Zagreb
    Bodo Glimt
    2 - 0
    Vòng Play-Off
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [4-1]
  • 24/08 02:00
    Crvena Zvezda
    Maccabi Haifa
    2 - 1
    Vòng Play-Off
  • 24/08 02:00
    Viktoria Plzen
    Qarabag
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 24/08 02:00
    Benfica
    Dynamo Kyiv
    3 - 0
    Vòng Play-Off
  • 18/08 02:00
    Maccabi Haifa
    Crvena Zvezda
    1 - 2
    Vòng Play-Off
  • 18/08 02:00
    Dynamo Kyiv
    Benfica
    0 - 2
    Vòng Play-Off
  • 17/08 23:45
    Qarabag
    Viktoria Plzen
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 17/08 02:00
    Kobenhavn
    Trabzonspor
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 17/08 02:00
    Bodo Glimt
    Dinamo Zagreb
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 17/08 02:00
    Glasgow Rangers
    PSV Eindhoven
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 10/08 01:45
    Glasgow Rangers
    St. Gilloise1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 10/08 01:30
    PSV Eindhoven
    Monaco
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-2]
  • 10/08 01:30
    1Sturm Graz1
    Dynamo Kyiv
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-2]
  • 10/08 01:00
    Dinamo Zagreb
    Ludogorets Razgrad3
    3 - 1
    Vòng 3
  • 10/08 01:00
    Ferencvarosi TC
    Qarabag
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/08 00:45
    Midtjylland
    Benfica
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/08 00:00
    Viktoria Plzen
    Sheriff1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 10/08 00:00
    Pyunik
    Crvena Zvezda
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/08 00:00
    Apollon Limassol
    Maccabi Haifa
    2 - 0
    Vòng 3
  • 09/08 23:00
    1Zalgiris Vilnius1
    Bodo Glimt
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/08 01:45
    1Crvena Zvezda1
    Pyunik
    3 - 0
    Vòng 3
  • 04/08 01:00
    Dynamo Kyiv
    Sturm Graz
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/08 00:00
    Maccabi Haifa
    Apollon Limassol1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/08 23:00
    Qarabag
    Ferencvarosi TC
    1 - 1
    Vòng 3
  • 03/08 23:00
    Bodo Glimt
    Zalgiris Vilnius
    2 - 0
    Vòng 3
  • 03/08 02:00
    Benfica
    Midtjylland
    3 - 0
    Vòng 3
  • 03/08 01:45
    St. Gilloise
    Glasgow Rangers
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/08 01:00
    Monaco
    PSV Eindhoven
    0 - 1
    Vòng 3
  • 03/08 00:45
    Ludogorets Razgrad
    Dinamo Zagreb
    1 - 2
    Vòng 3
  • 03/08 00:00
    Sheriff
    Viktoria Plzen
    1 - 1
    Vòng 3
  • 28/07 02:00
    Olympiakos Piraeus
    Maccabi Haifa
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/07 01:30
    Slovan Bratislava
    Ferencvarosi TC
    0 - 2
    Vòng 2
  • 28/07 00:00
    1Fenerbahce1
    Dynamo Kyiv
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-2]
  • 28/07 00:00
    1Malmo FF1
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/07 00:00
    Zurich
    Qarabag
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [4-4], 120 phút [2-2]
  • 27/07 23:00
    Bodo Glimt
    Linfield1
    4 - 0
    Vòng 2
  • 27/07 02:00
    Shamrock Rovers
    Ludogorets Razgrad1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/07 02:00
    Shkupi
    Dinamo Zagreb
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/07 00:30
    F91 Dudelange
    Pyunik
    1 - 1
    Vòng 2
  • 27/07 00:00
    Sheriff
    NK Maribor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/07 00:00
    Viktoria Plzen
    HJK Helsinki
    3 - 0
    Vòng 2
  • 26/07 22:30
    AEK Larnaca
    Midtjylland
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 21/07 01:15
    NK Maribor
    Sheriff
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/07 01:00
    Dynamo Kyiv
    Fenerbahce
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/07 01:00
    Ferencvarosi TC
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/07 00:15
    Maccabi Haifa
    Olympiakos Piraeus
    0 - 1
    Vòng 2
  • 20/07 23:00
    HJK Helsinki
    Viktoria Plzen
    0 - 1
    Vòng 2
  • 20/07 02:00
    Dinamo Zagreb
    Shkupi
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20/07 01:45
    Linfield
    Bodo Glimt
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 00:45
    Midtjylland
    AEK Larnaca
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 00:45
    Ludogorets Razgrad
    Shamrock Rovers
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/07 23:00
    Pyunik
    F91 Dudelange
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/07 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Malmo FF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/07 23:00
    Qarabag
    Zurich
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/07 01:45
    Linfield
    The New Saints
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [2-0]
  • 14/07 01:30
    CFR Cluj
    Pyunik
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 14/07 01:00
    Ferencvarosi TC
    Tobol Kostanai1
    3 - 1
    Vòng 1
  • 14/07 00:00
    Dinamo Batumi
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [1-2]
  • 14/07 00:00
    Shakhter Soligorsk
    NK Maribor
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/07 00:00
    KI Klaksvik
    Bodo Glimt
    2 - 0
    Vòng 1
  • 13/07 02:30
    Vikingur Reykjavik
    Malmo FF
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/07 02:00
    Sutjeska Niksic
    Ludogorets Razgrad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/07 01:00
    Hibernians
    Shamrock Rovers
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/07 01:00
    Tirana
    F91 Dudelange
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/07 00:00
    Sheriff
    Zrinjski Mostar
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/07 23:00
    Lincoln Red Imps
    Shkupi
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/07 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Ballkani
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-0]
  • 12/07 23:00
    Qarabag
    Lech Poznan
    2 - 1
    Vòng 1
  • 12/07 22:30
    Rigas Futbola skola
    HJK Helsinki
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-1], Penalty [4-5]
  • 07/07 01:30
    Slovan Bratislava
    Dinamo Batumi1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/07 01:15
    NK Maribor
    Shakhter Soligorsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/07 01:00
    Zrinjski Mostar
    Sheriff
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/07 00:30
    1F91 Dudelange1
    Tirana1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/07 23:00
    Bodo Glimt
    KI Klaksvik
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/07 23:00
    HJK Helsinki
    Rigas Futbola skola
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/07 21:00
    Tobol Kostanai
    Ferencvarosi TC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/07 01:45
    1Shkupi1
    Lincoln Red Imps
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/07 01:30
    Shamrock Rovers
    Hibernians
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/07 01:00
    Ballkani
    Zalgiris Vilnius
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/07 01:00
    Lech Poznan
    Qarabag
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/07 01:00
    The New Saints
    Linfield
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/07 00:45
    Ludogorets Razgrad
    Sutjeska Niksic
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/07 00:00
    Malmo FF
    Vikingur Reykjavik1
    2 - 1
    Vòng 1
  • 05/07 23:00
    Pyunik
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/06 02:30
    Inter Escaldes
    Vikingur Reykjavik
    0 - 0
    Vòng Sơ loại (CK)
  • 22/06 02:30
    Levadia Tallinn
    Vikingur Reykjavik
    1 - 3
    Vòng Sơ loại (BK)
  • 21/06 20:00
    SP La Fiorita
    Inter Escaldes
    1 - 0
    Vòng Sơ loại (BK)
Cập nhật: