Lịch thi đấu Cúp FA

Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA mùa giải 2022-2023

Loại 11 loại playoffLoại 22 loại playoffLoại 33 loại playoffLoại 44 loại playoff11 Playoff2Play-Off 23Play-Off 34Play-Off 45Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 03/09 01:45
    Stourbridge
    Hanley Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 01:45
    Three Bridges
    Erith Town
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 01:45
    Aylesbury United
    Margate
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 01:45
    Baffins Milton Rovers
    Winchester City
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 18:30
    Bury AFC
    North Shields
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    South Shields
    Workington
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Stalybridge Celtic
    Lancaster City
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Morpeth Town
    Warrington Town
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Ashton United
    Ashington
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Warrington Rylands
    Hyde United
    0 - 3
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Shildon
    Penistone Church
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Witton Albion
    United of Manchester
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Clitheroe
    Heaton Stannington
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Charnock Richard
    Pontefract Collieries
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Guiseley
    AVRO
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    West Didsbury Chorlton
    Macclesfield Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Nantwich Town
    Congleton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Goole AFC
    Prescot Cables
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Marske United
    Runcorn Linnets
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bamber Bridge
    Whickham
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Whitby Town
    Bishop Auckland
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Dunston UTS
    City of Liverpool
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Liversedge
    Glossop North End
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Stocksbridge Park Steels
    Atherton Collieries
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Rushall Olympic
    Redditch United
    1 - 3
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Mickleover Sports
    Alvechurch
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Nuneaton Borough
    Belper Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Lye Town
    Harborough Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Barwell
    Highgate United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Stone Old Alleynians
    Chasetown
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Shepshed Dynamo
    Coalville Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Anstey Nomads
    Whitchurch Alport
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Stafford Rangers
    Newcastle Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Grantham Town
    Rugby Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hednesford Town
    Long Eaton United
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Gainsborough Trinity
    Loughborough (Université)
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Tamworth
    Boldmere St Michaels
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Basford United
    Romulus
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Lichfield City
    Stourport Swifts
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bromsgrove Sporting
    Stamford AFC
    3 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Matlock Town
    Ilkeston
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Cleethorpes Town
    Stratford Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Romford
    Hashtag United
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    St Ives Town
    Barking
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Potton United
    Hendon
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Berkhamsted Town
    Witham Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hitchin Town
    Heybridge Swifts
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hertford Town
    Royston Town
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Brightlingsea Regent
    Mildenhall Town
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Harlow Town
    Kings Langley
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    AFC Kempston Rovers
    Bedford Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bishops Stortford
    St Neots Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Canvey Island
    Enfield Town
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Needham Market
    Leiston
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Dereham Town
    Biggleswade Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Maldon & Tiptree
    Haringey Borough
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Wingate & Finchley
    Bowers & Pitsea
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Ipswich Wanderers
    AFC Hornchurch
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Billericay Town
    Leverstock Green
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bury Town
    AFC Sudbury
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    East Thurrock United
    Biggleswade United
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Ashford Town (Middx
    Westfield
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Carshalton Athletic
    VCD Athletic
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Sheppey United
    Lewes
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Leatherhead
    Chichester City
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Metropolitan Police
    Corinthian
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hythe Town
    Hayes &Yeading
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Folkestone Invicta
    North Greenford United
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Cray Valley PM
    Hastings United
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Eastbourne Town
    Hanwell Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bracknell Town
    Harrow Borough
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Walton & Hersham
    Beaconsfield Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Corinthian Casuals
    Burgess Hill Town
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Herne Bay
    Horsham
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Fisher Athletic
    Spelthorne Sports
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Sevenoaks Town
    Kingstonian
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bognor Regis Town
    Cray Wanderers
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Ashford United
    Hanworth Villa
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Chesham United
    Peacehaven & Telscombe
    3 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Marlow
    Uxbridge
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    East Grinstead Town
    Beckenham Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Basingstoke Town
    Weston Super Mare
    1 - 3
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Didcot Town
    Plymouth Parkway
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Poole Town
    Salisbury City
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Willand Rovers
    Swindon Supermarine
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Frome Town
    Tiverton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Cinderford Town
    Laverstock & Ford
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Larkhall Athletic
    Cirencester Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Blackfield & Langley
    Shepton Mallet
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bishops Cleeve
    Westbury United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Yate Town
    Aylesbury
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Royal Wootton
    Paulton Rovers
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Slimbridge AFC
    Sholing
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hamworthy United
    Gosport Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Merthyr Town
    Truro City
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Wimborne Town
    Dorchester Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Wincanton Town
    AFC Totton
    0 - 4
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Torpoint Athletic
    Helston Athletic
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Roman Glass St George
    Hartley Wintney
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    North Leigh
    AFC Stoneham
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Midhurst & Easebourne
    Chatham Town
    0 - 5
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Phoenix Sports
    Rusthall
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Edgware & Kingsbury
    Grays Athletic
    1 - 3
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Lowestoft Town
    Sheringham
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Waltham Abbey
    Buckhurst Hill
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Dunstable Town
    Shefford Town & Campton
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Atherstone Town
    Kimberley Miners Welfare
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Worksop Town
    Worcester Raiders
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:30
    Marine
    Radcliffe Borough
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 19:00
    Enfield 1893
    Rushden&Diamonds
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 20:00
    Holyport
    Binfield
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 06/09 01:45
    Beaconsfield Town
    Walton & Hersham
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [0-1]
  • 07/09 01:30
    Shepton Mallet
    Blackfield & Langley
    3 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Hanley Town
    Stourbridge
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Plymouth Parkway
    Didcot Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Spelthorne Sports
    Fisher Athletic
    0 - 3
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Sholing
    Slimbridge AFC
    2 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [5-2]
  • 07/09 01:45
    Dorchester Town
    Wimborne Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    AFC Stoneham
    North Leigh
    1 - 2
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Warrington Town
    Morpeth Town
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Lancaster City
    Stalybridge Celtic
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [1-0]
  • 07/09 01:45
    Ashington
    Ashton United
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Pontefract Collieries
    Charnock Richard
    0 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Highgate United
    Barwell
    0 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Coalville Town
    Shepshed Dynamo
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Rugby Town
    Grantham Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-0]
  • 07/09 01:45
    Stourport Swifts
    Lichfield City
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Beckenham Town
    East Grinstead Town
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Potters Bar Town
    Aveley
    1 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Corinthian
    Metropolitan Police
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-2]
  • 07/09 01:45
    Lewes
    Sheppey United
    4 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Swindon Supermarine
    Willand Rovers
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Cray Wanderers
    Bognor Regis Town
    0 - 2
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Gosport Borough
    Hamworthy United
    3 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Heaton Stannington
    Clitheroe
    0 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 17/09 01:45
    Chesham United
    Bracknell Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 18:45
    Walton & Hersham
    Chatham Town
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Prescot Cables
    Bamber Bridge
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Liversedge
    Chorley
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Shildon
    South Shields
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Stocksbridge Park Steels
    Marine
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Scarborough Athletic
    Dunston UTS
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    AFC Fylde
    Farsley Celtic
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Whitby Town
    Marske United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Blyth Spartans
    Guiseley
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Darlington
    Southport
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    United of Manchester
    Curzon Ashton
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    AFC Telford United
    Chasetown
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Long Eaton United
    Gainsborough Trinity
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Leamington
    Nuneaton Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Alvechurch
    Harborough Town
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Brackley Town
    Worksop Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hereford
    Bromsgrove Sporting
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Redditch United
    Peterborough Sports
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Buxton
    Alfreton Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Newcastle Town
    Congleton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Anstey Nomads
    Ilkeston
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Kidderminster
    Tamworth
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    East Thurrock United
    Biggleswade Town
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    St Albans City
    AFC Sudbury
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Maldon & Tiptree
    AFC Hornchurch
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Canvey Island
    St Ives Town
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Berkhamsted Town
    Concord Rangers
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Chelmsford City
    Kings Langley
    5 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Cheshunt
    St Neots Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Heybridge Swifts
    Braintree Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hemel Hempstead Town
    Royston Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hendon
    Wingate & Finchley
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Needham Market
    Sheringham
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Kings Lynn
    Bedford Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Waltham Abbey
    Brightlingsea Regent
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Enfield 1893
    Billericay Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Grays Athletic
    Shefford Town & Campton
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Farnborough Town
    Hayes &Yeading
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Dulwich Hamlet
    Margate
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Westfield
    Carshalton Athletic
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Ebbsfleet United
    Dover Athletic
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Cray Valley PM
    Hanwell Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Eastbourne Borough
    Uxbridge
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Folkestone Invicta
    Chichester City
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Binfield
    Tonbridge Angels
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Slough Town
    Worthing
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Phoenix Sports
    Sevenoaks Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Havant & Waterlooville
    AFC Totton
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Taunton Town
    Laverstock & Ford
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Merthyr Town
    Cirencester Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Bath City
    Hartley Wintney
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Yate Town
    Tiverton Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Winchester City
    Weymouth
    1 - 3
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Bishops Cleeve
    Helston Athletic
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hungerford Town
    Gloucester City
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Salisbury City
    Oxford City
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Lancaster City
    Bury AFC
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Chester
    Pontefract Collieries
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Ashington
    Bradford Park Avenue
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Clitheroe
    Spennymoor Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hyde United
    Warrington Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Lichfield City
    Boston United
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Basford United
    Rugby Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Coalville Town
    Macclesfield Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Barwell
    Kettering Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hanley Town
    Atherstone Town
    4 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Potters Bar Town
    Romford
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Dartford
    Beckenham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Welling United
    Fisher Athletic
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Lewes
    Three Bridges
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Metropolitan Police
    Burgess Hill Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Bognor Regis Town
    Hampton & Richmond
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Weston Super Mare
    Shepton Mallet
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Gosport Borough
    Paulton Rovers
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Swindon Supermarine
    Dorchester Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    North Leigh
    Plymouth Parkway
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Chippenham Town
    Sholing
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Herne Bay
    Ashford United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/09 01:30
    Bracknell Town
    Chesham United
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:30
    Hartley Wintney
    Bath City
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [0-1]
  • 21/09 01:45
    Stratford Town
    Banbury United
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/09 01:45
    Bedford Town
    Kings Lynn
    0 - 2
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Braintree Town
    Heybridge Swifts
    2 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Chatham Town
    Walton & Hersham
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Chorley
    Liversedge
    2 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Cirencester Town
    Merthyr Town
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Congleton Town
    Newcastle Town
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Farsley Celtic
    AFC Fylde
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Fisher Athletic
    Welling United
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Gainsborough Trinity
    Long Eaton United
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [4-2]
  • 21/09 01:45
    Hayes &Yeading
    Farnborough Town
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Helston Athletic
    Bishops Cleeve
    0 - 2
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Ilkeston
    Anstey Nomads
    1 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [4-5]
  • 21/09 01:45
    Peterborough Sports
    Redditch United
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    AFC Sudbury
    St Albans City
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Three Bridges
    Lewes
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:30
    Paulton Rovers
    Gosport Borough
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Bury AFC
    Lancaster City
    2 - 2
    Vòng 2 loại playoff
  • 01/10 02:00
    Needham Market
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 18:30
    Congleton Town
    AFC Fylde
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 20:00
    Anstey Nomads
    Shefford Town & Campton
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Alvechurch
    Nuneaton Borough
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Bamber Bridge
    Buxton
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Banbury United
    Berkhamsted Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Basford United
    Boston United
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Bath City
    Sevenoaks Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Beckenham Town
    Binfield
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Billericay Town
    Biggleswade Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Carshalton Athletic
    Havant & Waterlooville
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Cheshunt
    Kidderminster
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Chester
    Hanley Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Chorley
    Blyth Spartans
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Coalville Town
    AFC Sudbury
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Dulwich Hamlet
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Gainsborough Trinity
    Worksop Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Gloucester City
    Merthyr Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Hanwell Town
    Ebbsfleet United
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Hendon
    Herne Bay
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    AFC Hornchurch
    Braintree Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Hyde United
    Darlington
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Kings Lynn
    Kettering Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Metropolitan Police
    Chippenham Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Oxford City
    Plymouth Parkway
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Peterborough Sports
    Hemel Hempstead Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Romford
    Chelmsford City
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Scarborough Athletic
    Curzon Ashton
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    South Shields
    Marske United
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    St Ives Town
    Chasetown
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Stocksbridge Park Steels
    Ashington
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Swindon Supermarine
    Farnborough Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Taunton Town
    Walton & Hersham
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Three Bridges
    Hereford
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Weston Super Mare
    Helston Athletic
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Weymouth
    Welling United
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Worthing
    Eastbourne Borough
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Yate Town
    Bracknell Town
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Clitheroe
    Bury AFC
    ? - ?
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Hampton & Richmond
    Paulton Rovers
    ? - ?
    Vòng Loại 3
Cập nhật: