Lịch thi đấu bóng đá Argentina

  • 21/09 22:59
    Argentina
    Honduras
    -
  • 05/09 05:00
    Argentina
    Chile
    -
    Vòng 1 / Bảng A
  • 10/09 05:00
    Colombia
    Argentina
    -
    Vòng 1 / Bảng A
  • 10/10 05:00
    Venezuela
    Argentina
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 15/10 05:00
    Argentina
    Bolivia
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 14/11 05:00
    Paraguay
    Argentina
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 19/11 05:00
    Argentina
    Peru
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 20/03 05:00
    Uruguay
    Argentina
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 25/03 05:00
    Argentina
    Brazil
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 04/06 05:00
    Chile
    Argentina
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 20/07 01:00
    Barracas Central
    Newells Old Boys
    -
    Vòng 6
  • 20/07 05:00
    Belgrano
    Deportivo Riestra
    -
    Vòng 6
  • 20/07 07:00
    Rosario Central
    Sarmiento Junin
    -
    Vòng 6
  • 21/07 01:00
    San Lorenzo
    CA Huracan
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Racing Club
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    -
    Vòng 6
  • 21/07 05:30
    Banfield
    Atletico Tucuman
    -
    Vòng 6
  • 22/07 01:00
    River Plate
    Lanus
    -
    Vòng 6
  • 22/07 03:15
    Central Cordoba SDE
    CA Platense
    -
    Vòng 6
  • 22/07 03:15
    Estudiantes La Plata
    Club Atlético Unión
    -
    Vòng 6
  • 22/07 06:00
    Velez Sarsfield
    Talleres Cordoba
    -
    Vòng 6
  • 22/07 06:00
    Defensa Y Justicia
    Boca Juniors
    -
    Vòng 6
  • 24/07 01:00
    Deportivo Riestra
    Argentinos Juniors
    -
    Vòng 7
  • 24/07 04:45
    Gimnasia La Plata
    San Lorenzo
    -
    Vòng 7
  • 24/07 04:45
    Newells Old Boys
    Independiente Rivadavia
    -
    Vòng 7
  • 24/07 07:00
    Independiente
    Barracas Central
    -
    Vòng 7
  • 25/07 03:00
    Talleres Cordoba
    Defensa Y Justicia
    -
    Vòng 7
  • 25/07 03:15
    Sarmiento Junin
    Racing Club
    -
    Vòng 7
  • 25/07 05:30
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    River Plate
    -
    Vòng 7
  • 25/07 05:30
    CA Huracan
    Estudiantes La Plata
    -
    Vòng 7
  • 26/07 04:45
    Lanus
    Belgrano
    -
    Vòng 7
  • 26/07 04:45
    CA Platense
    Velez Sarsfield
    -
    Vòng 7
  • 26/07 07:00
    Club Atletico Tigre
    Central Cordoba SDE
    -
    Vòng 7
  • 26/07 07:00
    Atletico Tucuman
    Instituto AC Cordoba
    -
    Vòng 7
  • 28/07 01:00
    Independiente Rivadavia
    Independiente
    -
    Vòng 8
  • 28/07 03:00
    San Lorenzo
    Newells Old Boys
    -
    Vòng 8
  • 28/07 05:00
    Rosario Central
    CA Huracan
    -
    Vòng 8
  • 29/07 01:00
    Banfield
    Talleres Cordoba
    -
    Vòng 8
  • 29/07 01:00
    Estudiantes La Plata
    Gimnasia La Plata
    -
    Vòng 8
  • 29/07 03:15
    Racing Club
    Club Atlético Unión
    -
    Vòng 8
  • 29/07 04:30
    River Plate
    Sarmiento Junin
    -
    Vòng 8
  • 29/07 06:30
    Instituto AC Cordoba
    Boca Juniors
    -
    Vòng 8
  • 30/07 01:00
    Barracas Central
    Atletico Tucuman
    -
    Vòng 8
  • 30/07 02:30
    Defensa Y Justicia
    CA Platense
    -
    Vòng 8
  • 30/07 04:45
    Club Atletico Tigre
    Deportivo Riestra
    -
    Vòng 8
  • 30/07 04:45
    Central Cordoba SDE
    Velez Sarsfield
    -
    Vòng 8
  • 30/07 07:00
    Argentinos Juniors
    Lanus
    -
    Vòng 8
  • 30/07 07:00
    Belgrano
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    -
    Vòng 8
  • 01/08 04:30
    Club Atlético Unión
    Rosario Central
    -
    Vòng 7
  • 01/08 06:30
    Boca Juniors
    Banfield
    -
    Vòng 7
  • 21/07 01:00
    Club Atletico Acassuso
    Sportivo Dock Sud
    -
    Vòng 6
  • 21/07 01:00
    Canuelas FC
    Liniers
    -
    Vòng 6
  • 21/07 01:00
    Deportivo Merlo
    Sportivo Italiano
    -
    Vòng 6
  • 21/07 04:10
    San Martin Burzaco
    Colegiales
    -
    Vòng 6
  • 22/07 01:00
    Deportivo Laferrere
    Argentino de Merlo
    -
    Vòng 6
  • 22/07 01:00
    Ferrocarril Midland
    Deportivo Armenio
    -
    Vòng 6
  • 22/07 01:05
    Los Andes
    Comunicaciones BsAs
    -
    Vòng 6
  • 23/07 01:00
    Villa Dalmine
    UAI Urquiza
    -
    Vòng 6
  • 23/07 01:00
    Excursionistas
    Flandria
    -
    Vòng 6
  • 23/07 01:00
    CA Fenix Pilar
    Argentino de Quilmes
    -
    Vòng 6
  • 23/07 01:00
    Sacachispas
    Villa San Carlos
    -
    Vòng 6
  • 28/07 03:00
    UAI Urquiza
    San Martin Burzaco
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Argentino de Merlo
    Canuelas FC
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Villa San Carlos
    Deportivo Merlo
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Argentino de Quilmes
    Villa Dalmine
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Colegiales
    Club Atletico Acassuso
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Comunicaciones BsAs
    Ferrocarril Midland
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Deportivo Armenio
    CA Fenix Pilar
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Excursionistas
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Flandria
    Sacachispas
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Liniers
    Los Andes
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Sportivo Italiano
    Deportivo Laferrere
    -
    Vòng 7
  • 04/08 03:00
    Ferrocarril Midland
    Liniers
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Sacachispas
    Sportivo Dock Sud
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Club Atletico Acassuso
    UAI Urquiza
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Villa Dalmine
    San Martin Burzaco
    -
    Vòng 8
  • 22/07 03:00
    Santa Marina Tandil
    Germinal de Rawson
    -
  • 22/07 03:00
    Sol de America de Formosa
    G.San Martin Formosa
    -
  • 22/07 03:00
    Sol de Mayo
    Club Circulo Deportivo
    -
  • 22/07 03:00
    Central Norte Salta
    Sarmiento de La Banda
    -
  • 22/07 03:00
    Club Ciudad de Bolivar
    Deportivo Camioneros
    -
  • 22/07 03:00
    Defensores Pronunciamiento
    Douglas Haig
    -
  • 22/07 03:00
    Sportivo Belgrano
    Atenas
    -
  • 22/07 03:00
    El Linqueno
    Sarmiento Resistencia
    -
  • 22/07 03:00
    Sportivo Las Parejas
    Defensores Belgrano (VR)
    -
  • 22/07 03:00
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
    Deportivo Rincon
    -
  • 22/07 03:00
    Union Sunchales
    Crucero del Norte
    -
  • 22/07 03:00
    Gutierrez
    CDA Monte Miaz
    -
  • 22/07 03:00
    Independiente Chivilcoy
    Juventud Antoniana
    -
  • 22/07 03:00
    CA Juventud Unida San Luis
    Estudiantes de San Luis
    -
  • 22/07 03:00
    Kimberley Mar del Plata
    Villa Mitre
    -
  • 22/07 03:00
    Boca Unidos
    Gimnasia C. Uruguay
    -
  • 22/07 03:00
    San Martin Mendoza
    Huracan Las Heras
    -
  • 20/07 01:00
    Centro Espanol
    CA Lugano
    -
    Vòng 3
  • 20/07 22:59
    Berazategui
    Sportivo Barracas
    -
    Vòng 3
  • 21/07 01:00
    Yupanqui
    Club Lujan
    -
    Vòng 3
  • 21/07 01:00
    Defensores de Cambaceres
    Mercedes
    -
    Vòng 3
  • 21/07 01:00
    Leandro N Alem
    Claypole
    -
    Vòng 3
  • 21/07 01:00
    Real Pilar
    General Lamadrid
    -
    Vòng 3
  • 21/07 01:00
    Victoriano Arenas
    Juventud Unida
    -
    Vòng 3
  • 21/07 01:00
    Argentino de Rosario
    Deportivo Muniz
    -
    Vòng 3
  • 22/07 01:00
    CA Atlas
    Central Cordoba De Rosario
    -
    Vòng 3
  • 22/07 01:00
    Deportivo Paraguayo
    Ituzaingo
    -
    Vòng 3
  • 22/07 01:00
    Uhl Que Sa
    El Porvenir
    -
    Vòng 3
  • 28/07 03:00
    CA Lugano
    Deportivo Espanol
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    Central Ballester
    Leandro N Alem
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    Mercedes
    Argentino de Rosario
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    Central Cordoba De Rosario
    Defensores de Cambaceres
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    Puerto Nuevo
    CA Atlas
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    Claypole
    Victoriano Arenas
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    Club Lujan
    Berazategui
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    Deportivo Muniz
    Real Pilar
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    El Porvenir
    Yupanqui
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    General Lamadrid
    Deportivo Paraguayo
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    Ituzaingo
    Uhl Que Sa
    -
    Vòng 5
  • 28/07 03:00
    Juventud Unida
    Centro Espanol
    -
    Vòng 5
  • 04/08 03:00
    Uhl Que Sa
    General Lamadrid
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Real Pilar
    Mercedes
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Sportivo Barracas
    Club Lujan
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Argentino de Rosario
    Central Cordoba De Rosario
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Victoriano Arenas
    Central Ballester
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    CA Atlas
    CA Lugano
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Yupanqui
    Ituzaingo
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Berazategui
    El Porvenir
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Centro Espanol
    Claypole
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Defensores de Cambaceres
    Puerto Nuevo
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Deportivo Espanol
    Juventud Unida
    -
    Vòng 6
  • 04/08 03:00
    Deportivo Paraguayo
    Deportivo Muniz
    -
    Vòng 6
  • 20/07 04:10
    Atletico Rafaela
    Nueva Chicago
    -
    Vòng 24
  • 20/07 06:10
    Chaco For Ever
    Temperley
    -
    Vòng 24
  • 21/07 01:00
    Club Atletico Guemes
    All Boys
    -
    Vòng 24
  • 21/07 01:00
    Almirante Brown
    Aldosivi Mar del Plata
    -
    Vòng 24
  • 21/07 01:00
    Almagro
    Estudiantes de Caseros
    -
    Vòng 24
  • 21/07 01:00
    Defensores de Belgrano
    CA Brown Adrogue
    -
    Vòng 24
  • 21/07 01:00
    CA San Miguel
    Arsenal de Sarandi
    -
    Vòng 24
  • 21/07 01:30
    Alvarado Mar del Plata
    Tristan Suarez
    -
    Vòng 24
  • 21/07 06:10
    Colon de Santa Fe
    Estudiantes Rio Cuarto
    -
    Vòng 24
  • 21/07 07:05
    Ferrol Carril Oeste
    San Martin San Juan
    -
    Vòng 24
  • 22/07 01:00
    Defensores Unidos
    Gimnasia yTiro
    -
    Vòng 24
  • 22/07 01:30
    Deportivo Maipu
    Guillermo Brown
    -
    Vòng 24
  • 22/07 01:30
    Deportivo Madryn
    Gimnasia Mendoza
    -
    Vòng 24
  • 22/07 02:00
    Gimnasia Jujuy
    Agropecuario de Carlos Casares
    -
    Vòng 24
  • 22/07 03:00
    Racing de Cordoba
    Patronato Parana
    -
    Vòng 24
  • 22/07 03:30
    Talleres Rem de Escalada
    Chacarita juniors
    -
    Vòng 24
  • 23/07 01:10
    San Telmo
    Deportivo Moron
    -
    Vòng 24
  • 23/07 03:10
    Atletico Atlanta
    Atletico Mitre de Santiago del Estero
    -
    Vòng 24
  • 23/07 06:10
    Quilmes
    San Martin Tucuman
    -
    Vòng 24
  • 27/07 05:00
    Gimnasia Jujuy
    Tristan Suarez
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Colon de Santa Fe
    Atletico Mitre de Santiago del Estero
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Club Atletico Guemes
    Patronato Parana
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Aldosivi Mar del Plata
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Alvarado Mar del Plata
    Racing de Cordoba
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Defensores de Belgrano
    Chacarita juniors
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Chaco For Ever
    Almagro
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Estudiantes de Caseros
    San Martin Tucuman
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    San Telmo
    CA Brown Adrogue
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Talleres Rem de Escalada
    Arsenal de Sarandi
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Atletico Rafaela
    Temperley
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Quilmes
    San Martin San Juan
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Deportivo Madryn
    Deportivo Moron
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    CA San Miguel
    Guillermo Brown
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Defensores Unidos
    Nueva Chicago
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Ferrol Carril Oeste
    Agropecuario de Carlos Casares
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Atletico Atlanta
    Gimnasia Mendoza
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Deportivo Maipu
    All Boys
    -
    Vòng 26
  • 27/07 05:00
    Almirante Brown
    Gimnasia yTiro
    -
    Vòng 26
  • 28/07 03:00
    San Martin San Juan
    CA San Miguel
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Temperley
    San Telmo
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Quilmes
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    CA Brown Adrogue
    Chaco For Ever
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    San Martin Tucuman
    Talleres Rem de Escalada
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Almagro
    Defensores de Belgrano
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Chacarita juniors
    Estudiantes de Caseros
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Racing de Cordoba
    Estudiantes Rio Cuarto
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Aldosivi Mar del Plata
    Colon de Santa Fe
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Patronato Parana
    Alvarado Mar del Plata
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Atletico Mitre de Santiago del Estero
    Almirante Brown
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Tristan Suarez
    Club Atletico Guemes
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Gimnasia yTiro
    Atletico Atlanta
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    All Boys
    Gimnasia Jujuy
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Gimnasia Mendoza
    Defensores Unidos
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Deportivo Maipu
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Nueva Chicago
    Deportivo Madryn
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Guillermo Brown
    Ferrol Carril Oeste
    -
    Vòng 25
  • 28/07 03:00
    Deportivo Moron
    Atletico Rafaela
    -
    Vòng 25
  • 03/08 05:00
    Arsenal de Sarandi
    Estudiantes de Caseros
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Defensores de Belgrano
    Chaco For Ever
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    San Martin Tucuman
    Chacarita juniors
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Alvarado Mar del Plata
    Aldosivi Mar del Plata
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Atletico Mitre de Santiago del Estero
    Estudiantes Rio Cuarto
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Racing de Cordoba
    Club Atletico Guemes
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Gimnasia yTiro
    Colon de Santa Fe
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Patronato Parana
    Gimnasia Jujuy
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Gimnasia Mendoza
    Almirante Brown
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Tristan Suarez
    Deportivo Maipu
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Nueva Chicago
    Atletico Atlanta
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    All Boys
    Ferrol Carril Oeste
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Deportivo Moron
    Defensores Unidos
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    CA San Miguel
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Temperley
    Deportivo Madryn
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Guillermo Brown
    Quilmes
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    CA Brown Adrogue
    Atletico Rafaela
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    San Martin San Juan
    Talleres Rem de Escalada
    -
    Vòng 27
  • 03/08 05:00
    Almagro
    San Telmo
    -
    Vòng 27
  • 22/07 03:00
    Boca Juniors Nữ
    CA Independiente Nữ
    -
  • 22/07 03:00
    Ferro Carril Oeste Nữ
    Rosario Central Nữ
    -
  • 22/07 03:00
    Huracan Nữ
    San Lorenzo Nữ
    -
  • 22/07 03:00
    Newells Old Boys Nữ
    Excursionistas Nữ
    -
  • 22/07 03:00
    Racing Club Nữ
    River Plate Nữ
    -
  • 22/07 03:00
    San Luis FC Nữ
    Platense Nữ
    -
  • 22/07 03:00
    Banfield Nữ
    Belgrano Nữ
    -
Cập nhật: