Kết quả bóng đá Nam Mỹ

  • 05/10 02:00
    U19 Paraguay
    U19 Peru
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/10 01:00
    1U19 Venezuela
    U19 Uruguay1
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 04/10 22:00
    U19 Argentina
    U19 Chile
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 04/10 19:45
    U19 Ecuador
    U19 Colombia
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/10 03:00
    2Sao Paulo
    Independiente Del Valle
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 09/09 07:30
    Sao Paulo
    Atletico Clube Goianiense
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [3-3], Penalty [4-2]
  • 08/09 07:30
    Melgar
    Independiente Del Valle
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 02/09 07:30
    Atletico Clube Goianiense
    Sao Paulo1
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 01/09 07:30
    Independiente Del Valle
    Melgar
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 12/08 05:15
    1Internacional RS
    Melgar
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], Penalty [1-3]
  • 11/08 05:15
    Ceara
    Sao Paulo
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], Penalty [3-4]
  • 10/08 07:30
    Independiente Del Valle
    Deportivo Tachira
    2 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 10/08 05:15
    1Atletico Clube Goianiense
    Nacional Montevideo
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 05/08 05:15
    Melgar
    Internacional RS1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 04/08 05:15
    Sao Paulo
    Ceara
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 07:30
    Deportivo Tachira
    Independiente Del Valle1
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 05:15
    Nacional Montevideo
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 08/07 07:30
    Sao Paulo
    Universidad Catolica
    2 - 0
    Vòng 1/16
  • 08/07 07:30
    Atletico Clube Goianiense
    Olimpia Asuncion
    2 - 0
    Vòng 1/16
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [2-2], Penalty [5-3]
  • 08/07 05:15
    Lanus
    Independiente Del Valle1
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 07/07 07:30
    1Santos
    Deportivo Tachira
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], Penalty [2-4]
  • 07/07 07:30
    Melgar
    Deportivo Cali
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 07/07 05:15
    Ceara
    The Strongest
    2 - 0
    Vòng 1/16
  • 06/07 07:30
    Internacional RS
    Colo Colo
    2 - 1
    Vòng 1/16
  • 06/07 05:15
    Union Santa Fe
    Nacional Montevideo
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 01/07 07:30
    Universidad Catolica
    Sao Paulo3
    0 - 3
    Vòng 1/16
  • 01/07 07:30
    Olimpia Asuncion
    Atletico Clube Goianiense
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 01/07 05:15
    Independiente Del Valle
    Lanus
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 30/06 07:30
    Deportivo Tachira
    Santos
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 30/06 07:30
    2Deportivo Cali
    Melgar
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 30/06 05:15
    The Strongest
    Ceara
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 29/06 07:30
    Colo Colo
    Internacional RS
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 08/09 07:30
    CR Flamengo RJ
    Velez Sarsfield
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 07/09 07:30
    1Palmeiras
    Atletico Paranaense
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 01/09 07:30
    Velez Sarsfield
    CR Flamengo RJ
    0 - 2
    Vòng Bán kết
  • 31/08 07:30
    1Atletico Paranaense
    Palmeiras
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 12/08 07:30
    Estudiantes La Plata
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 11/08 07:30
    2Palmeiras
    Atletico Mineiro MG1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [2-2], Penalty [6-5]
  • 11/08 07:30
    Talleres Cordoba
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 10/08 07:30
    CR Flamengo RJ
    Corinthians Paulista SP1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 05/08 07:30
    Atletico Paranaense
    Estudiantes La Plata
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 04/08 07:30
    Atletico Mineiro MG
    Palmeiras
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 04/08 07:30
    Velez Sarsfield
    Talleres Cordoba
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 07:30
    Corinthians Paulista SP
    CR Flamengo RJ
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 08/07 07:30
    Estudiantes La Plata
    Fortaleza1
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 07/07 07:30
    CR Flamengo RJ
    Deportes Tolima
    2 - 0
    Vòng 1/8
  • 07/07 07:30
    River Plate
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 07/07 05:15
    Palmeiras
    Cerro Porteno
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 07/07 05:15
    Colon
    Talleres Cordoba
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 06/07 07:30
    Club Libertad
    Atletico Paranaense
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 06/07 07:30
    Boca Juniors
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], Penalty [5-6]
  • 06/07 05:15
    Atletico Mineiro MG
    Club Sport Emelec
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 01/07 07:30
    Fortaleza
    Estudiantes La Plata
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 07:30
    Deportes Tolima
    CR Flamengo RJ
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 30/06 07:30
    Velez Sarsfield
    River Plate
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 05:15
    Cerro Porteno
    Palmeiras
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 05:15
    Talleres Cordoba
    Colon
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 29/06 07:30
    Corinthians Paulista SP
    Boca Juniors
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 29/06 07:30
    Atletico Paranaense
    Club Libertad
    2 - 1
    Vòng 1/8
  • 31/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Brazil
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 30/07 07:00
    Nữ Argentina
    Nữ Paraguay
    0 - 1
    Vòng Hạng 3
  • 27/07 07:00
    Nữ Brazil
    Nữ Paraguay
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 26/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Argentina1
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 25/07 07:00
    Nữ Chile
    Nữ Venezuela
    0 - 0
    Vòng Fifth Place
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 22/07 07:00
    Nữ Venezuela
    Nữ Argentina
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/07 07:00
    Nữ Brazil
    Nữ Peru
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Chile
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/07 07:00
    Nữ Ecuador
    Nữ Paraguay
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/07 07:00
    Nữ Peru
    Nữ Uruguay
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/07 04:00
    Nữ Venezuela
    Nữ Brazil
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Ecuador
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 18/07 04:00
    Nữ Chile
    Nữ Bolivia
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/07 07:00
    Nữ Peru
    Nữ Venezuela
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/07 04:00
    Nữ Argentina
    Nữ Uruguay
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/07 07:00
    Nữ Chile
    Nữ Ecuador
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/07 04:00
    Nữ Paraguay
    Nữ Bolivia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/07 07:00
    Nữ Argentina
    Nữ Peru
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/07 04:00
    1Nữ Uruguay
    Nữ Brazil
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Bolivia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/07 04:00
    Nữ Paraguay
    Nữ Chile
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 10/07 07:00
    Nữ Brazil
    Nữ Argentina
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/07 04:00
    Nữ Uruguay
    Nữ Venezuela
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Paraguay
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 09/07 04:00
    1Nữ Bolivia
    Nữ Ecuador
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
Cập nhật: