Tài trợ bởi: Trang cá cược bóng đá 184
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Lịch thi đấu trực tiếp sắp tới các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24h/7. Xem lịch thi đấu bóng đá tối, đêm nay và lịch trực tiếp bóng đá giải Anh, Pháp, Đức, Ý (Italia) và Tây Ban Nha (TBN) NHANH và CHÍNH XÁC nhất.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay các giải Giao hữu mùa hè như LTĐ BĐ ICC Cúp, Emirates và Audi Cúp của MU, MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal là các CLB nổi tiếng nhất trên thế giới. Xem lịch thi đấu bóng đá ngày mai: cập nhật LTĐ bóng đá của ĐTQG Việt Nam U23, U19 và U17 thi đấu các giải Giao hữu Quốc tế (GH QT) và U23 Châu Á, Asian Cúp, Sea Games và AFF Cúp mới nhất 24 giờ qua.
02:00
Sociedad
Real Madrid
-
Vòng 33
01:30
VfL Bochum
TSG Hoffenheim
-
Vòng 31
21:00
U23 Uzbekistan
U23 Ả Rập Xê-út
-
Vòng Tứ kết
00:30
Iraq U23
U23 Việt Nam
-
Vòng Tứ kết
01:45
Frosinone
Salernitana
-
Vòng 34
02:00
Montpellier
Nantes
-
Vòng 31
16:45
Brisbane Roar
Adelaide United
-
Vòng 26
11:00
Consadole Sapporo
Shonan Bellmare
-
Vòng 10
12:00
Albirex Niigata
FC Tokyo
-
Vòng 10
12:00
Jubilo Iwata
Machida Zelvia
-
Vòng 10
12:00
Vissel Kobe
Kyoto Sanga
-
Vòng 10
22:00
Dhamk
Al-Taawon
-
Vòng 29
22:00
Al Hilal
Al-Fateh
-
Vòng 29
01:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Shabab(KSA)
-
Vòng 29
12:00
Daejeon Citizen
FC Seoul
-
Vòng 9
17:00
Qingdao Youth Island
Nantong Zhiyun
-
Vòng 8
18:00
Shenzhen Xinpengcheng
Qingdao Manatee
-
Vòng 8
18:35
Zhejiang Greentown
Beijing Guoan
-
Vòng 8
18:35
Cangzhou Mighty Lions
Henan Football Club
-
Vòng 8
18:35
Changchun Yatai
Meizhou Hakka
-
Vòng 8
18:35
Wuhan Three Towns
Tianjin Tigers
-
Vòng 8
19:00
Chengdu Rongcheng FC
Shandong Taishan
-
Vòng 8
08:00
Puebla
Club America
-
Vòng 17
10:10
Queretaro FC
Pumas U.N.A.M.
-
Vòng 17
02:00
Queens Park Rangers (QPR)
Leeds United
-
Vòng 45
02:15
Gil Vicente
FC Arouca
-
Vòng 31
00:00
Adana Demirspor
Galatasaray
-
Vòng 34
01:45
KAS Eupen
Charleroi
-
Vòng 4
19:00
ACS HAYABLEY/CNSS
FC Dikhil
-
21:30
AS du Port
CF Gendarmerie Nationale
-
15:00
Persis Solo FC
Persita Tangerang
-
Vòng 33
15:00
PSIS Semarang
Persikabo 1973
-
Vòng 33
19:00
Rans Nusantara FC
Persija Jakarta
-
Vòng 33
22:59
Istra 1961 Pula
Slaven Koprivnica
-
Vòng 32
22:00
Metta/LU Riga
FK Auda Riga
-
Vòng 9
22:00
Legon Cities FC
Berekum Chelsea
-
Vòng 28
66 Deportivo Xinabajul
Antigua GFC
0 - 0
00:00
F.C. Nouadhibou
AS Kiffa
-
00:30
AS Douanes Nouakchott
ACS Ksar
-
02:50
AS Pompier
King Nouakchott
-
19:45
Al Karkh
Al Zawraa
-
Vòng 24
19:45
Al Qasim Sport Club
Duhok
-
Vòng 24
22:00
Naft Alwasat
Naft Misan
-
Vòng 24
22:00
Baghdad
Al-Hudod
-
Vòng 24
22:00
Naft Al Junoob
AL Najaf
-
Vòng 24
22:00
Arbil
Al Talaba
-
Vòng 24
20:00
Racing Beirut
Al-Nejmeh
-
Vòng 8
23:30
AS Police
US Bougouni
-
22:00
Ararat Yerevan
FK Van Charentsavan
-
Vòng 31
18:15
Deren FC
Khovd
-
Vòng 18
22:59
Parnu JK Vaprus
FC Nomme United
-
Vòng 8
16:45
Rahmatganj MFS
Fortis Limited
-
Vòng 13
16:45
Sheikh Russel KC
Abahani Limited
-
Vòng 13
01:00
Club Salmi
MCO Mouloudia Oujda
-
Vòng 27
09:00
Cartagines Deportiva SA
Perez Zeledon
-
Vòng 20
20:00
Busoga United
Wakiso Giants FC
-
20:00
Mbarara City
defense forces
-
22:30
Michalovce
Dukla Banska Bystrica
-
Vòng 7
00:30
Austria Wien
Rheindorf Altach
-
Vòng 7
06:00
O.Higgins
Union Espanola
-
Vòng 10
01:45
Drogheda United
Sligo Rovers
-
Vòng 12
01:45
Dundalk
Bohemians
-
Vòng 12
01:45
Shelbourne
St. Patricks Athletic
-
Vòng 12
01:45
Waterford United
Derry City
-
Vòng 12
02:00
Shamrock Rovers
Galway United
-
Vòng 12
00:00
Dinamo Bucuresti
FC Voluntari
-
Vòng 7
00:00
Lyngby
Vejle
-
Vòng 5
21:05
Al Nasr Dubai
Ittihad Kalba
-
Vòng 21
21:05
Banni Yas
Hatta
-
Vòng 21
23:45
Al-Wasl
Al-Jazira(UAE)
-
Vòng 21
23:45
Emirates Club
Al Wahda(UAE)
-
Vòng 21
22:30
FK Vitebsk
BATE Borisov
-
Vòng 6
00:30
Dinamo Brest
Naftan Novopolock
-
Vòng 6
01:15
Aarau
Bellinzona
-
Vòng 32
22:59
Piast Gliwice
Warta Poznan
-
Vòng 30
01:30
Jagiellonia Bialystok
Pogon Szczecin
-
Vòng 30
22:00
FC Kolkheti Poti
Samtredia
-
Vòng 11
22:59
Dinamo Tbilisi
FC Telavi
-
Vòng 11
01:00
ZalaegerzsegTE
Videoton Puskas Akademia
-
Vòng 30
01:30
Pisa
Catanzaro
-
Vòng 35
01:30
Venezia
Cremonese
-
Vòng 35
01:30
Andorra FC
Racing Santander
-
Vòng 37
23:30
St. Pauli
Hansa Rostock
-
Vòng 31
23:30
Hertha Berlin
Hannover 96
-
Vòng 31
12:00
Thespa Kusatsu
V-Varen Nagasaki
-
Vòng 12
12:00
Mito Hollyhock
Fujieda MYFC
-
Vòng 12
12:00
Vegalta Sendai
JEF United Ichihara Chiba
-
Vòng 12
01:00
FC Oss
AZ Alkmaar (Youth)
-
Vòng 36
01:00
VVV Venlo
Den Bosch
-
Vòng 36
01:00
Willem II
Groningen
-
Vòng 36
01:00
SC Cambuur
Dordrecht
-
Vòng 36
01:00
De Graafschap
MVV Maastricht
-
Vòng 36
01:00
Jong Ajax (Youth)
Roda JC
-
Vòng 36
03:00
Sport Huancayo
Carlos Manucci
-
Vòng 13
00:00
Pirin Blagoevgrad
Botev Vratsa
-
Vòng 1
01:30
Wisla Krakow
Podbeskidzie Bielsko-Biala
-
Vòng 30
06:30
Sportivo Trinidense
Sol de America
-
Vòng 15
12:00
Seoul E-Land FC
Chungnam Asan
-
Vòng 9
23:30
Chamois Niortais
Martigues
-
Vòng 31
00:30
Versailles 78
Orleans US 45
-
Vòng 31
00:30
Villefranche
Avranches
-
Vòng 31
00:30
Chateauroux
Epinal
-
Vòng 31
00:30
Cholet So
FC Rouen
-
Vòng 31
00:30
Dijon
GOAL FC
-
Vòng 31
00:30
Nancy
Le Mans
-
Vòng 31
00:30
Nimes
Red Star FC 93
-
Vòng 31
00:30
Marignane Gignac
Sochaux
-
Vòng 31
00:00
Arminia Bielefeld
VFB Lubeck
-
Vòng 35
03:30
Atletico FC
Tigres Zipaquira
-
Vòng 13
04:00
Orsomarso
Boca Juniors De Cali
-
Vòng 13
07:40
Barranquilla FC
Real Soacha Cundinamarca
-
Vòng 13
07:00
Deportivo Cuenca
Mushuc Runa
-
Vòng 10
22:00
FK Vozdovac Beograd
FK Spartak Zlatibor Voda
-
Vòng 2
00:00
Cukaricki Stankom
Mladost Lucani
-
Vòng 2
01:45
Airdrie United
Dundee United
-
Vòng 35
52 Mineros de Zacatecas
Leones Negros
0 - 0
00:00
Orebro Syrianska IF
AFC Eskilstuna
-
Vòng 5
00:00
Torslanda IK
FC Trollhattan
-
Vòng 5
00:00
Angelholms FF
Lunds BK
-
Vòng 5
22:59
Chojniczanka Chojnice
Sandecja Nowy Sacz
-
Vòng 30
01:00
Pogon Siedlce
Radunia Stezyca
-
Vòng 30
20:00
Real Succes
FC Sheriff B
-
Vòng 7
20:00
Flacara Falesti
FCM Ungheni
-
Vòng 7
20:00
Olimp Comrat
Iskra Stal Ribnita
-
Vòng 7
22:00
MNK FC Ljubljana
Tabor Sezana
-
Vòng 27
20:00
Al futowa
Al-Wahda Damascus
-
20:00
Hutteen FC
Jableh SC
-
20:00
Al Ittihad (SYR)
Al Wathbah
-
20:00
Al-Jaish Damascus
Al-Taleiah
-
20:00
Al-Karamah
Al-Horiyah
-
20:00
Al-Sahel(SYR)
Teshrin SC
-
18:30
FC Istaravshan
CSKA Pamir Dushanbe
-
Vòng 4
20:00
FC Kuktosh
Barkchi Hisor
-
Vòng 4
05:00
CA River Plate
Cerro Largo
-
Vòng 11
05:00
Centro Atletico Fenix
Defensor Sporting Montevideo
-
Vòng 11
05:00
Boston River
Miramar Misiones FC
-
Vòng 11
05:00
Danubio FC
Rampla Juniors FC
-
Vòng 11
05:00
Deportivo Maldonado
Cerro Montevideo
-
Vòng 11
05:00
Liverpool URU
CA Penarol
-
Vòng 11
05:00
Wanderers FC
Club Atletico Progreso
-
Vòng 11
05:00
Nacional Montevideo
Racing Club Montevideo
-
Vòng 11
21:30
Unicov
Zlinsko
-
Vòng 25
00:00
Aarhus Fremad 2
Vorup FB
-
00:00
Horsholm-Usserod IK
Allerod
-
00:00
Kjellerup
Horsens Freja
-
12:00
Geoje Citizen
Jungnang Chorus Mustang FC
-
Vòng 6
12:00
Sejong Vanesse FC
Namyangju Citizen
-
Vòng 6
04:00
Colombia Nữ U20
Venezuela Nữ U20
-
Chung kết
06:30
Paraguay Nữ U20
Brasil Nữ U20
-
Chung kết
09:00
Peru Nữ U20
Argentina Nữ U20
-
Chung kết
17:30
Peninsula Power Nữ
Sunshine Coast Wanderers Nữ
-
06:00
York United FC
Vancouver FC
-
Vòng 4
22:59
Rezekne/BJSS
Valmieras FK II
-
Vòng 4
20:50
NK Jarun
HNK Vukovar 91
-
Vòng 28
22:00
Radnik Sesvete
NK Dubrava Zagreb
-
Vòng 28
17:00
Adelaide City FC
Adelaide United FC (Youth)
-
Vòng 8
17:00
Adelaide Panthers
Croydon Kings
-
Vòng 8
06:30
Rhode Island
Phoenix Rising FC
-
Vòng 4
20:10
Ohud Medina Youths
Al-Qadasiya (Youth)
-
Vòng 29
12:00
NTV Beleza Nữ
Omiya Ardija Nữ
-
Vòng 17
12:00
Urawa Red Diamonds Nữ
Hiroshima Sanfrecce Nữ
-
Vòng 17
22:00
Inter Turku
Ekenas IF Fotboll
-
Vòng 4
00:00
Granville
Stade Briochin
-
Vòng 24
00:00
Bastia Borgo
Beauvais
-
Vòng 24
00:00
Bourg Peronnas
ES Wasquehal
-
Vòng 24
00:30
Angouleme
La Roche VF
-
Vòng 24
00:30
Saumur OL
Les Herbiers
-
Vòng 24
01:00
Bourgoin Jallieu
Andrezieux
-
Vòng 24
17:45
West Torrens Birkalla
Sturt Lions
-
Vòng 8
16:30
Manly United
Spirit FC
-
Vòng 12
16:30
Sydney FC (Youth)
Sydney United
-
Vòng 12
23:10
Kapfenberg
SV Horn
-
Vòng 25
23:10
Lafnitz
Leoben
-
Vòng 25
23:10
SV Ried
SKU Amstetten
-
Vòng 25
20:00
Hull U21
Crewe U21
-
Vòng 16
14:30
Manly United U20
NWS Spirit FC U20
-
15:00
Nepean FC U20
Bankstown City Lions U20
-
16:45
Rangdajied United
Mawlai SC
-
46 Tijuana Nữ
Pachuca Nữ
1 - 2
Vòng 10
22:00
Hrvatski dragovoljac
Jadran LP
-
22:00
Kustosija
Karlovac
-
01:00
Knockbreda
Newington
-
Vòng 5
01:45
Ballinamallard United
Ballyclare Comrades
-
Vòng 5
01:45
Dergview FC
Ards FC
-
Vòng 5
01:45
Annagh United
Bangor FC
-
Vòng 5
01:45
Dundela
HW Welders
-
Vòng 5
01:45
Portadown
Institute FC
-
Vòng 5
06:30
Washington Spirit Nữ
Orlando Pride Nữ
-
Vòng 4
09:00
Angel City FC Nữ
Kansas City NWSL Nữ
-
Vòng 4
06:00
San Antonio Unido
Fernandez Vial
-
17:30
Northcote City
Brunswick City
-
Vòng 11
17:30
Bentleigh greens
Melbourne Heart (Youth)
-
Vòng 11
17:30
Preston Lions
Werribee City
-
Vòng 11
12:00
North Geelong Warriors
Kingston City
-
Vòng 11
12:00
Eastern Lions SC
Caroline Springs George Cross
-
Vòng 11
22:00
Remo Stars
Niger Tornadoes FC
-
Vòng 32
17:40
Shimshon Tel Aviv
AS Ashdod
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Raanana
Tseirey Taybe
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Migdal HaEmek
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Ata Bialik
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Ahi Nazareth
Ironi Nesher
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Herzliya
-
Vòng 29
17:40
Ironi Modiin
Sport Club Dimona
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Yavne
Shimshon Kafr Qasim
-
Vòng 29
17:40
Moadon Sport Tira
Tzeirey Kafr Kana
-
Vòng 29
17:40
SC Maccabi Ashdod
Hapoel Kfar Shalem
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Bnei Zalfa
Kiryat Yam SC
-
Vòng 29
17:40
Maccabi Shaarayim
MS Hapoel Lod
-
Vòng 29
17:40
Hapoel Kafr Kanna
Hapoel Kaukab
-
Vòng 29
18:00
Agudat Sport Nordia Jerusalem
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
-
Vòng 29
16:00
University Azzurri FC
Darwin Olympics
-
18:00
Mindil Aces
Darwin Hearts
-
00:00
Kolding FC
Sonderjyske
-
Vòng 5
00:00
B93 Copenhagen
AC Horsens
-
Vòng 5
00:00
Hillerod Fodbold
Naestved
-
Vòng 5
17:30
Brisbane Knights
Western Spirit
-
Vòng 8
01:00
Francana Youth
Inter Bebedouro SP Youth
-
01:00
Porto Ferreira SP Youth
SC Aguai SP Youth
-
01:00
Uniao Suzano Youth
Sao Jose AP (Youth)
-
01:00
Rio Preto (Youth)
Jose Bonifacio SP Youth
-
01:00
Velo Clube Youth
CA Taquaritinga SP U20
-
01:00
Gremio Osasco Audax Youth
OSTO youth team
-
01:00
CA Guacuano U20
Brasilis FC U20
-
01:00
Santo Andre (Youth)
Mauaense SP Youth
-
01:00
XV de Jau (Youth)
Rio Claro (Youth)
-
01:00
Bandeirante SP Youth
Sertaozinho -SP (Youth)
-
01:00
Guarulhos SP Youth
Nacional AC SP (Youth)
-
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
-
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Rio Branco EC/SP Youth
-
01:00
Capivariano FC SP Youth
Guarani SP (Youth)
-
01:00
Ibrachina Youth
Flamengo-SP (Youth)
-
01:00
Sao Caetano (Youth)
Agua Santa SP Youth
-
01:00
Marilia (Youth)
Presidente Prudente SP Youth
-
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Ituano (Youth)
-
01:00
Independente SP Youth
Inter de Limeira (Youth)
-
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
-
01:00
Referencia SP Youth
Gremio Osasco Youth
-
01:00
Itapirense Youth
Ponte Preta (Youth)
-
01:00
Sfera Youth
Elosport SP Youth
-
01:00
Cosmopolitano SP Youth
Uniao Sao Joao (Youth)
-
01:00
Joseense SP Youth
Pinda Ferrov SP Youth
-
01:00
Tanabi SP (Youth)
Mirassol FC Youth
-
01:00
EC Sao Bernardo U20
Aster Brasil Youth
-
01:00
Maua SP Youth
Jabaquara SP U20
-
01:00
Tupa SP Youth
Gremio Novorizontin (Youth)
-
01:00
Fernando Boris U20
Olimpia SP U20
-
01:00
Paulinia SP (Youth)
CA Metropolitano U20
-
01:00
Uniao Mogi Youth
Taubate (Youth)
-
12:00
OConnor Knights
Yoogali SC
-
Vòng 4
12:00
Cooma Tigers
Canberra Olympic
-
Vòng 4
22:59
Elche CF Ilicitano
CD Roda
-
00:30
CD Derio
Leioa
-
00:30
Alesves
CD Cortes
-
01:00
Villarreal C
Silla CF
-
01:00
Ontinyent CF
UD Rayo Ibense
-
01:30
CD Oberena
CD Ardoi Draw
-
03:15
Arucas CF
Panaderia Pulido
-
Vòng 31
00:00
BSV Halle-Ammendorf
SV Dessau 05
-
00:00
VfB Bretten
FC Astoria Walldorf II
-
00:30
Tus Marienborn
Hassia Bingen
-
01:00
SV Pars Neu-Isenburg
SV Eintracht Wald-Michelbach
-
22:59
TJ Spartak MyjavaNữ
Slovan Bratislava Nữ
-
17:00
Nepean Football Club
Bankstown City Lions
-
Vòng 12
12:00
Bulls Academy
Rydalmere Lions FC
-
Vòng 12
12:00
Sydney FC Nữ
Central Coast Mariners (nữ)
-
21:00
NFA Kaunas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
-
Vòng 7
22:00
Babrungas
FK Minija
-
Vòng 7
22:00
Nevezis Kedainiai
Ekranas Panevezys
-
Vòng 7
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Garr and Ava
-
Vòng 7
01:30
Buckley Town
Chirk AAA
-
Vòng 30
00:00
Landvetter IS
Savedalens IF
-
Vòng 5
00:00
Bodens BK
Kiruna FF
-
Vòng 5
00:00
IFK Skovde FK
Lidkopings FK
-
Vòng 5
00:00
Sifhalla
Herrestads AIF
-
Vòng 5
00:30
IK Kongahalla
IK Gauthiod
-
Vòng 5
00:30
FC Nacka Iliria
Syrianska Eskilstuna IF
-
Vòng 5
00:30
IK Sleipner
Nykopings BIS
-
Vòng 5
22:00
Shabab AlOrdon
Al Wihdat Amman
-
Vòng 17
00:45
Ramtha Club
Sahab SC
-
Vòng 17
22:00
Biskra
MC Oran
-
Vòng 25
22:00
ES Setif
Union Sportive Souf
-
Vòng 25
22:00
JS kabylie
CS Constantine
-
Vòng 25
22:00
USM Khenchela
MC Alger
-
Vòng 25
22:00
Biskra
ES Setif
-
Vòng 24
22:00
MC Magra
JS Saoura
-
Vòng 25
22:00
El Bayadh
USM Khenchela
-
Vòng 24
22:00
Paradou AC
ASO Chlef
-
Vòng 25
22:00
JS Saoura
Union Sportive Souf
-
Vòng 24
21:00
Ermis Aradippou
Xylotympou
-
Vòng 14
22:59
TuWe
MuSa
-
Vòng 3
10:00
Ehime FC Nữ
Viamaterras Miyazaki Nữ
-
Vòng 7
01:15
Delemont
Breitenrain
-
Vòng 30
18:30
Panathinaikos U19
Panaitolikos U19
-
21:00
Deportivo Carapegua
Rubio nu
-
Vòng 4
04:15
Deportivo Santani
Club Fernando de la Mora
-
Vòng 4
22:59
Al-Ittifaq
Al-Tadhmon
-
Vòng 21
22:59
Al-Budaiya
Isa Town
-
Vòng 21
22:59
Al-Ittihad(BHR)
Buri
-
Vòng 21
01:00
Vikingur Reykjavik II U19
KR KV U19
-
02:00
Haukar U19
IR LettirU19
-
03:00
Selfoss Hamar Aegir Arborg U19
Fram/Ulfarnir U19
-
05:00
Ituano SP
Operario Ferroviario PR
-
Vòng 2
05:00
Sport Club do Recife
Vila Nova
-
Vòng 2
06:00
Avai FC
Santos
-
Vòng 2
07:00
Guarani SP
Chapecoense SC
-
Vòng 2
15:00
Fakel Youth
Chertanovo Moscow Youth
-
Vòng 7
15:00
FK Ural Youth
FK Orenburg Youth
-
Vòng 7
17:00
Krylya Sovetov Samara Youth
Lokomotiv Moscow Youth
-
Vòng 7
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Baltika Kaliningrad Youth
-
Vòng 7
19:00
Rubin Kazan (R)
Strogino Youth
-
Vòng 7
19:00
Dinamo Moscow Youth
FK Rostov Youth
-
Vòng 7
19:00
FC Terek Groznyi Youth
CSKA Moscow (R)
-
Vòng 7
19:00
Zenit St.Petersburg Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
-
Vòng 7
21:00
PFC Sochi Youth
FK Krasnodar Youth
-
Vòng 7
21:00
Spartak Moscow Youth
Konopliev Youth
-
Vòng 7
22:59
Wallern
USV St. Anna
-
Vòng 24
00:00
SC Gleisdorf
Deutschlandsberger SC
-
Vòng 24
00:00
LASK (Youth)
Union Gurten
-
Vòng 24
00:00
SC Weiz
WSC Hertha Wels
-
Vòng 24
00:00
Andelsbuch
SR Donaufeld Wien
-
Vòng 25
00:00
SK Vorwarts Steyr
Vocklamarkt
-
Vòng 24
00:00
ASK Voitsberg
ASK Klagenfurt
-
Vòng 24
00:00
SC Mannsdorf
Mauerwerk
-
Vòng 25
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Allerheiligen
-
Vòng 24
00:30
Traiskirchen
Favoritner AC
-
Vòng 25
00:30
Rapid Vienna (Youth)
Team Wiener Linien
-
Vòng 25
01:00
Ardagger
SV Oberwart
-
Vòng 25
00:30
Cape Town Spurs
Richards Bay
-
Vòng 26
00:30
TS Galaxy
Moroka Swallows
-
Vòng 26
22:59
Fiorentina U20
Inter Milan U20
-
Vòng 31
00:00
Finn Harps
Cork City
-
Vòng 12
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
-
Vòng 12
01:45
Bray Wanderers
Kerry FC
-
Vòng 12
01:45
Treaty United
UC Dublin
-
Vòng 12
22:30
LAUTP
Purha
-
22:30
MaPS Masku
VG 62
-
22:59
FC Jyvaskyla Blackbird
KeuPa
-
22:59
HPS
FC Finnkurd
-
22:59
MPS Helsinki
FC Kuusysi
-
23:15
Puiu
Ponnistajat
-
23:30
Valtti
Herto
-
00:00
NOPS
Ylojarvi United
-
00:05
LJS
HooGee
-
00:15
AFC Keltik
NiemU
-
00:15
EsPa
GrIFK Reservi
-
00:15
SAPA
TuPS
-
00:45
VPV Pallo-Veikot
Korsnas FF
-
16:00
Akzhayik Oral
FK Arys
-
Vòng 4
16:00
Okzhetpes
SD Family
-
Vòng 4
18:00
Tarlan
FC Jetisay
-
Vòng 4
18:00
FK Taraz
Altay FK
-
Vòng 4
20:00
Hapoel Acre FC
Kafr Qasim
-
Vòng 2
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Rishon Lezion
-
Vòng 2
20:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Ramat Gan
-
Vòng 2
20:00
Sectzya Nes Ziona
Ihud Bnei Shefaram
-
Vòng 2
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Kiryat Shmona
-
Vòng 2
20:00
Hapoel Umm Al Fahm
Ironi Tiberias
-
Vòng 2
20:00
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Herzliya
-
Vòng 2
20:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
Maccabi Kabilio Jaffa
-
Vòng 2
03:30
Cesar Vallejo W
Sporting Cristal W
-
02:00
Mons Calpe SC
Manchester 62 FC
-
11:00
Maruyasu Industries
Run Mel Aomori
-
Vòng 7
11:00
Briobecca Urayasu
Atletico Suzuka
-
Vòng 7
01:00
Mamelodi Sundowns
Esperance Sportive de Tunis
-
Bán kết
02:00
Al Ahly SC
TP Mazembe Englebert
-
Bán kết
00:00
Esbjerg
Aarhus Fremad
-
Vòng 3
00:00
Fremad Amager
HIK Hellerup
-
Vòng 3
00:00
Thisted FC
Skive IK
-
Vòng 3
00:00
Nykobing FC
AB Copenhagen
-
Vòng 3
12:00
Busan Transportation Corporation
Daejeon Korail
-
Vòng 7
12:00
Daegu FC II
Paju Citizen FC
-
Vòng 7
12:00
Pocheon FC
Gimhae City
-
Vòng 7
22:59
PK-35 Vantaa Nữ
Ilves Tampere Nữ
-
Vòng 3
00:00
Bayern Munchen (Youth)
Viktoria Aschaffenburg
-
Vòng 31
00:00
FC Memmingen
Greuther Furth (Youth)
-
Vòng 31
00:00
SpVgg Bayreuth
Te Cu Kukuh Atta Seip
-
Vòng 31
00:00
Hansa Rostock II
Berliner FC Dynamo
-
Vòng 31
00:00
TSG Balingen
SG Barockstadt
-
Vòng 31
00:00
FV Illertissen
SpVgg Ansbach
-
Vòng 31
00:00
ETSV Weiche Flensburg
SV Meppen
-
Vòng 31
00:00
VSG Altglienicke
Eilenburg
-
Vòng 31
00:00
BSG Chemie Leipzig
SV Babelsberg 03
-
Vòng 31
00:30
SSVg Velbert
Wegberg-Beeck
-
Vòng 31
00:30
SC Spelle-Venhaus
Hannover 96 Am
-
Vòng 31
00:30
SV Drochtersen/Assel
TuS Blau-Weiss Lohne
-
Vòng 31
00:30
Gutersloh
Schalke 04 (Youth)
-
Vòng 31
00:30
Fortuna Koln
Wuppertaler
-
Vòng 31
21:00
NK Maribor U19
Ns Mura U19
-
01:00
Charleroi Nữ
KV Mechelen Nữ
-
Vòng 5
01:30
Racing Genk Nữ
KAA Gent Ladies Nữ
-
Vòng 6
13:00
Halaba City
Nib FC
-
20:00
Oromia Police FC
Jimma Aba Bunna
-
16:30
Box Hill United SC
FC Melbourne Srbija
-
17:30
Pascoe Vale SC
Altona City
-
17:30
North Sunshine Eagles
Brunswick Juventus
-
17:30
Essendon Royals
Nunawading City
-
16:00
FC Mynai U21
Chernomorets Odessa U21
-
Vòng 26
16:00
Rukh Vynnyky U21
Veres Rivne U21
-
Vòng 26
17:00
Dnipro-1 U21
Dinamo KyivU21
-
Vòng 26
14:15
North Wellington AFC
Miramar Rangers
-
09:30
Waterside Karori
Stop Out
-
22:30
Mypa
Lahden Reipas
-
Vòng 3
22:59
Atlantis II
Futura Porvoo
-
Vòng 3
22:59
PPJ Akatemia
GrIFK Kauniainen
-
Vòng 3
22:59
Jyvaskyla JK
EPS Espoo
-
Vòng 3
17:00
Benfica U19
Braga U19
-
22:59
Apollon Limassol LFC Nữ
Lefkothea Nicosia Nữ
-
20:30
Gawin Sleza Wroclaw
Carina Gubin
-
22:15
Pogon Szczecin II
Swit Szczecin
-
00:00
KS Mieszko Gniezno
MKS Huragan Pobiedziska
-
00:45
KS Wiazownica
Czarni Polaniec
-
00:45
Unia Skierniewice
Pelikan Lowicz
-
01:00
Polonia Lidzbark
Tecza Biskupiec
-
22:59
SK Kladno
SK Hrebec
-
23:30
SK Batov
Novy Jicin
-
17:30
Redlands United FC
Wynnum Wolves
-
Vòng 9
22:59
Kabuscorp do Palanca
Primeiro de Agosto
-
Vòng 22
22:59
Correcaminos II
CF Orgullo Reynosa
-
08:00
Cimarrones de Sonora FC II
Mineros de Fresnillo
-
15:30
Redlands United U23
WDSC Wolves U23
-
21:30
Volna Pinsk
Belarus U17
-
Vòng 4
22:59
Marsa
Zurrieq
-
Vòng 10
01:30
Fgura United
Swieqi United
-
Vòng 9
01:30
Msida St. Joseph
Attard
-
Vòng 9
15:00
Ghana U16
Serbia U16
-
17:00
Uzbekistan Nữ U18
Turkmenistan U18 (W)
-
17:30
Croatia U16
Sweden U16
-
20:00
Tajikistan U18 Nữ
Iran Nữ U18
-
20:15
Finland U16
Uruguay U16
-
20:30
Russia U16
Kazakhstan U16
-
23:15
FC Denzlingen
SG Sonnenhof Grossaspach
-
23:45
Tus Dassendorf
Duneberg
-
00:00
Goppinger SV
TSV Essingen
-
00:00
Leher TS
TuRa Bremen
-
00:30
FC Buderich 02
Mulheimer FC 97
-
00:30
SC Victoria Hamburg
SV Rugenbergen
-
00:30
TuRa Harksheide
USC Paloma
-
00:30
TSG Sprockhovel
Sportfreunde Lotte
-
00:30
TSG Pfeddersheim
TUS Mechtersheim
-
01:00
TVD Velbert
SC Union Nettetal
-
00:30
Gent B
Leuven B
-
Vòng 32
08:00
Austin FC II
Ventura County FC
-
18:00
ACS Viitorul Simian
CNS Cetate Deva
-
21:00
Muscelul Campulung
CSM Flacara Moreni
-
21:00
Gloria Popesti-Leordeni
CS Dinamo Bucuresti
-
21:00
Metalurgistul Cugir
ACS Viitorul Cluj
-
21:00
CS Sanatatea Cluj
Minaur Baia Mare
-
21:00
CS Avantul Periam
ACB Ineu
-
21:00
ACS Olimpic Cetate Rasnov
ACS Kids Tampa Brasov
-
09:00
Avondale U23
Green Gully U23
-
Vòng 11
09:30
Moreland City U23
Altona Magic U23
-
Vòng 11
10:00
Manningham United Blues U23
Dandenong City U23
-
Vòng 11
10:15
South Adelaide Reserves
Croydon Kings Reserve
-
20:00
Chao Pak Kei
CD Monte Carlo
-
Vòng 9
11:00
Fujizakura Yamanashi Nữ
FC Imabari Nữ
-
Vòng 7
11:00
Fukuoka AN Nữ
Yamato Sylphid Nữ
-
Vòng 7
11:00
Tsukuba FC Nữ
SEISA OSA Rheia Nữ
-
Vòng 7
11:00
Okayama Yunogo Belle Nữ
Veertien Mie Nữ
-
Vòng 7
11:00
Kibi International University Nữ
JFA Academy Fukushima Nữ
-
Vòng 7
11:00
Diavorosso Hiroshima Nữ
Diosa Izumo Nữ
-
Vòng 7
00:30
Berlin Turkspor
TSV Mariendorf 1897
-
00:30
TSV Rudow
Berlin Hilalspor
-
22:59
Union Henndorf
Salzburger AK 1914
-
22:59
SC Red Star Penzing
Helfort 15
-
23:30
SV Grodig
USK Anif
-
00:00
Puch
SV Strasswalchen
-
00:00
ATSV Wolfsberg
SV Donau Klagenfurt
-
00:00
SV Ilz
USV Gnas
-
00:00
USC Eugendorf
OTSU Hallein
-
00:00
Weinland Gamlitz
FC Schladming
-
00:00
SV Wildon
SK Furstenfeld
-
00:00
UFC Fehring
SC Bruck An Der Mur
-
00:09
KAC 1909
St Jakob/Rosental
-
00:30
Parndorf
SV Leithaprodersdorf
-
00:30
Zwettl SC
Langenrohr
-
16:00
JF KhroubNữ
CF AkbouNữ
-
20:30
ASE Alger Centre Nữ
CR Belouizdad (W)
-
17:00
Portimonense U23
Braga U23
-
Vòng 14
17:00
Santa Clara U23
Leixoes U23
-
Vòng 14
17:00
Academico Viseu U23
Rio Ave U23
-
Vòng 14
22:00
Farense U23
CD Mafra U23
-
Vòng 14
20:00
Black Leopards
Orbit College
-
Vòng 26
20:00
Pretoria Callies
Upington City
-
Vòng 26
21:00
Tunisia U17
Libya U17
-
00:00
Algeria U17
Egypt U17
-
01:30
Juventus Nữ
Inter Milan Nữ
-
Vòng 6
22:59
Falcons FC
Gambia Armed Force
-
23:30
Wallidan FC
BST Galaxy
-
23:30
Real Banjul
TMT FA
-
19:00
Qumqo rg on FC
Qoraqalpogiston FA
-
01:00
FC Cascavel PR U20
Azuriz U20
-
01:30
Aparecidense U20
Vila Nova (Youth)
-
01:30
Guanabara City U20
Itaberai U20
-
01:30
Trindade AC Youth
Aparecida EC U20
-
21:30
Trans Narva B
FC Kuressaare II
-
Vòng 8
16:30
Melbourne Knights
Oakleigh Cannons
-
Vòng 11
12:00
Dandenong Thunder
St Albans Saints
-
Vòng 11
12:00
Avondale FC
Green Gully Cavaliers
-
Vòng 11
12:00
Manningham United Blues
Dandenong City SC
-
Vòng 11
12:00
Moreland City
Altona Magic
-
Vòng 11
11:00
AC Nagano Parceiro
Giravanz Kitakyushu
-
Vòng 11
11:00
Imabari FC
Omiya Ardija
-
Vòng 11
12:00
Miyazaki
SC Sagamihara
-
Vòng 11
12:00
Yokohama SCC
Nara Club
-
Vòng 11
01:30
Kilbarrack United
Tolka Rovers
-
01:45
Carrigaline United
Douglas Hall
-
01:45
St. Mochtas
Home Farm FC
-
22:00
Metaloglobus Bucuresti II
ACP 3 Kids Sport Bucuresti
-
18:30
Samaxı FC
Difai Agsu FK
-
19:00
E Nel G Tick
Irəvan FK
-
18:30
Aral Nukus
Sementchi Kuvasoy
-
Vòng Bảng / Bảng B
18:30
FK Do stlik Tashkent
Sirdaryo FA
-
Vòng Bảng / Bảng F
18:30
Neftchi Fargona
Metallurg Bekobod
-
Vòng Bảng / Bảng F
18:30
Jizak
Kuruvchi Kokand Qoqon
-
Vòng Bảng / Bảng H
18:30
Pakhtakor
Sogdiana Jizak
-
Vòng Bảng / Bảng H
11:00
Essendon Royals Nữ
Box Hill Nữ
-
Vòng 6
11:00
Heidelberg United Nữ
South Melbourne Nữ
-
Vòng 6
11:00
Boroondara Eagles Nữ
Calder United SC Nữ
-
Vòng 6
11:00
Preston Lions Nữ
Bentleigh Greens (W)
-
Vòng 6
11:00
Alamein Nữ
Brunswick Juventus Nữ
-
Vòng 6
11:00
FC Bulleen Lions Nữ
Emerging Athlete Program Nữ
-
Vòng 6
03:30
CD Universitario Reserves
CD Bocas Junior
-
04:00
Los Santos
Veraguas FC Reserves
-
07:00
Mario Mendez FC
Herrera FC Reserves
-
07:00
San Francisco Reserves
CA Independiente de la Chorrera Reserves
-
08:00
Panama City FC
Tauro Reserves
-
08:00
San Martin FC
Alianza FC Panama Reserves
-
14:00
North Geelong Warriors U23
Kingston City U23
-
15:15
Northcote City U23
Brunswick City U23
-
15:15
Bentleigh Greens U23
Melbourne City U23
-
15:15
Preston Lions U23
Werribee City U23
-
09:30
Eastern Lions U23
Caroline Springs George Cross U23
-
20:30
Reading U21
Manchester City U21
-
Vòng 20
01:00
Aston Villa U21
Norwich City U21
-
Vòng 20
01:00
Chelsea U21
Southampton U21
-
Vòng 20
01:00
Fulham U21
Tottenham U21
-
Vòng 20
01:00
Nottingham Forest U21
Manchester United U21
-
Vòng 20
01:00
Stoke City U21
Newcastle U21
-
Vòng 20
01:00
West Ham U21
Leicester City U21
-
Vòng 20
01:00
Middlesbrough U21
Crystal Palace U21
-
Vòng 20
03:30
Galvez AC
Vasco AC
-
16:00
Bangkok Sport School (W)
Khonkaen City Nữ
-
16:30
Metalist Kharkiv
Kremin Kremenchuk
-
Vòng 6
22:00
Puebla U23
Club America U23
-
22:00
Queretaro U23
Unam Pumas U23
-
04:00
Atletico Vega Real
Atletico Pantoja
-
06:00
Moca FC
UniversidadO M
-
11:30
Lambton Jarvis
Valentine
-
Vòng 9
20:45
Aluminium Arak
Persepolis
-
Vòng 5
21:15
Mes krman
Chadormalou Ardakan
-
Vòng 5
21:30
Fajr Sepasi
Gol Gohar FC
-
Vòng 5
21:45
Havadar SC
Mes Soongoun Varzaghan
-
Vòng 5
22:00
Malavan
Saipa
-
Vòng 5
22:00
Tractor S.C.
Zob Ahan
-
Vòng 5
22:59
Esteghlal Mollasani
Sepahan
-
Vòng 5
00:00
Jitex DFF Nữ
Lidkopings FK Nữ
-
Vòng 3
00:30
Sunnana SK Nữ
Malmo Nữ
-
Vòng 3
21:15
Al Khor SC
Lusail Russell City
-
Vòng sơ loại
00:00
Al Shahaniya
Al Bidda SC
-
Vòng sơ loại
00:30
Lommel SK U21
RWD Molenbeek U21
-
Vòng 25
01:00
FCV Dender EH U21
Deinze U21
-
Vòng 25
01:00
St.-Truidense U21
KV Oostende U21
-
Vòng 25
01:15
Westerlo U21
FC Liege Reserves
-
Vòng 25
01:30
Francs Borains U21
Patro Eisden U21
-
Vòng 25
01:30
Kortrijk U21
AS Eupen U21
-
Vòng 25
21:00
Marek Dupnitza
Septemvri Sofia
-
Vòng 30
Cập nhật: 26/04/2024 11:18:40